Loading...

ระบบสารสนเทศ สำนักการลูกเสือ ยุวกาชาด และกิจการนักเรียน สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ

ข้อมูล วุฒิทางยุวกาชาด ไม่มีวุฒิทางยุวกาชาด
ลำดับที่ ชื่อ โรงเรียน สังกัด จังหวัด
1 มนันยา ไฉไลพานิช หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
2 รุจิกร พงษ์พิละ อนุบาลศรีสะเกษ ศรีสะเกษ
3 ศุภวิชญ์ ทองมงคล วัดคีรีวงการาม สุราษฎร์ธานี
4 สุกัญญา นภาพรเกษม หันคาพิทยาคม ชัยนาท
5 สรัญญา ลาทอง หันคาพิทยาคม ชัยนาท
6 สุนิษา มณฑา หันคาพิทยาคม ชัยนาท
7 อังคณา เขตตะ หันคาพิทยาคม ชัยนาท
8 สาวิตรี พุ่มสุข หันคาพิทยาคม ชัยนาท
9 ณัฐสิริ ทองสุข หันคาพิทยาคม ชัยนาท
10 นันทิยา อนันตา ขัติยะวงษา ร้อยเอ็ด
11 วิสุทธิ์ เปล่งปลื้ม บ้านโพธิ์น้อย ร้อยเอ็ด
12 กัญชริญา มูลอ่อน การกุศลวัดกลาง ร้อยเอ็ด
13 มุกดา เพชรดี การกุศลวัดกลาง ร้อยเอ็ด
14 จันทร์เพ็ญ ผาตากแดด การกุศลวัดกลาง ร้อยเอ็ด
15 ทวี ศิลาพัฒน์ ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
16 รัตนา นาคพงษ์ ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
17 ทิพวรรณ สีสม ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
18 พิชห์ชากรน์ ท้าวคำ ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
19 น้ำทิพย์ เนตรท้วม ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
20 ประเทือง ชื่นเมือง ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
21 ศิริพร แรงเขตกิจ ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
22 วราลี ชัยเดช ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
23 สุจิตร จิตพีระ บ้านนายม เพชรบูรณ์
24 ศรุดา หมู่นนทร์ บ้านนายม เพชรบูรณ์
25 วันนา โพธิ์ชัย บ้านนายม เพชรบูรณ์
26 ลัดดารัตน์ จิตสุภา เสรีศึกษา เพชรบูรณ์
27 ภัทิรา ดาหนองแห้ว บ้านดงเย็น ร้อยเอ็ด
28 พิศมัย หมื่นแสน บ้านนาชมดอนกลางวิทยา ร้อยเอ็ด
29 บุษบา หวลคิด จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก ร้อยเอ็ด
30 ภูวิศ พลรงค์ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
31 นรินทร นนทภา ดอนเสาโฮง(นิคมวิทยาคาร) ร้อยเอ็ด
32 พัชรียา คำแก้ว บ้านสำราญ ร้อยเอ็ด
33 วราพร รัตนวงศ์ ปลายพระยาวิทยาคม กระบี่
34 จันทร์ชญานิส คล้ายโสม ปลายพระยาวิทยาคม กระบี่
35 เตชินี ภิรมย์ ปลายพระยาวิทยาคม กระบี่
36 สุนีย์ สาลี บ้านเปลือย(คุรุสรรค์วิทยา) ร้อยเอ็ด
37 สุทัศน์ หงษ์ศรี บ้านเปลือย(คุรุสรรค์วิทยา) ร้อยเอ็ด
38 นิคม อำมะเหียะ บ้านเปลือย(คุรุสรรค์วิทยา) ร้อยเอ็ด
39 นิ่ม แสนบุญเรือง บ้านเปลือย(คุรุสรรค์วิทยา) ร้อยเอ็ด
40 อารยา อำมะเหียะ บ้านเปลือย(คุรุสรรค์วิทยา) ร้อยเอ็ด
41 อรทัย สิงห์สถิตย์ บ้านเปลือย(คุรุสรรค์วิทยา) ร้อยเอ็ด
42 ช่อเอื้อง โพธิ์แสง บ้านเปลือย(คุรุสรรค์วิทยา) ร้อยเอ็ด
43 วัชรี แก้วอาจ บ้านเปลือย(คุรุสรรค์วิทยา) ร้อยเอ็ด
44 ปิยนุช นามคำ บ้านเปลือย(คุรุสรรค์วิทยา) ร้อยเอ็ด
45 ลัดดาวัลย์ แจ้งสนาม จตุรคามพัฒนา ร้อยเอ็ด
46 ภูวนัย ชาวงษ์ จตุรคามพัฒนา ร้อยเอ็ด
47 อรัญญา พฤกษกรรม จตุรคามพัฒนา ร้อยเอ็ด
48 ลำพอง ท่อนเสาร์ พนาลัยวิทยาเสริม ร้อยเอ็ด
49 พรสวรรค์ สิมศิริวัฒน์ พนาลัยวิทยาเสริม ร้อยเอ็ด
50 ราตรี สุดาเดช พนาลัยวิทยาเสริม ร้อยเอ็ด
51 วัชราพร ศรีลับขวา พนาลัยวิทยาเสริม ร้อยเอ็ด
52 ศิริพร เศษสมบูรณ์ โพนขวาวพิทยาคม ร้อยเอ็ด
53 สุภาภรณ์ กุดฤาษี โพนขวาวพิทยาคม ร้อยเอ็ด
54 ปิ่นจุฑา พิมพ์เขต โพนขวาวพิทยาคม ร้อยเอ็ด
55 สำเภา ก้านจักร บ้านหนองสังข์ ร้อยเอ็ด
56 ปัญจา ศรีกลาง หนองโนราษฎร์บำรุง ร้อยเอ็ด
57 จุรีพร กาญจนศิริรัตน์ บ้านขุมเงิน(ราษฎร์สามัคคีวิทยา) ร้อยเอ็ด
58 วรรณภา พานสมัน เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
59 ธนัชพร แย้มโกสุม อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
60 ณัชชา ทัดภูธร อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
61 จุฑามาศ มาตยะขันธ์ อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
62 ขวัญทนา กอแก้ว อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
63 เพลินพิศ สายยุทธ์ อนุบาลเมืองใหม่สุวรรณภูมิ ร้อยเอ็ด
64 อโณทัย ไชยพันธ์ อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
65 รัชนีกร เศษโถ อนุบาลเมืองใหม่สุวรรณภูมิ ร้อยเอ็ด
66 อภิสรา หาราษี อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
67 วาสนา บัวศรี อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
68 พรพิมล สัตนันท์ อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
69 สุจิตรา โอปาก อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
70 ทัศไนย นันสถิตย์ อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
71 อุดร เพ็งศรีโคตร อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
72 มลฤดี แต้มสีคาม อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
73 ประสิทธิ์ มาตรวงค์ บ้านกุดแข้โนนโพธิ์วิทยา ร้อยเอ็ด
74 แพทริยา พนมศิลป์ บ้านกุดขุ่น ร้อยเอ็ด
75 ธนพล มลิต อนุบาลเพ็ชระ ตาก
76 ยอดข้าว พลอยสุกใส บางระจันวิทยา สิงห์บุรี
77 ทัศนีย์กรณ์ บุตรวงษ์ ไทยรัฐวิทยา ๓๖ (บ้านบะตากา) ร้อยเอ็ด
78 วัชรี ใจมั่น อินทร์บุรี สิงห์บุรี
79 สุทธิพร ศรีจำรัส เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
80 บุณยวีร์ เตชะภัททวรกุล เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
81 ธัญวรัตม์ สมศักดิ์ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
82 รพีพรรณ จู่ภิบาล เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
83 เบญจวรรณ วงศ์สวัสดิ์ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
84 อลักตา สิทธาคม เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
85 รุจิรา เจียรวัฒนวงศ์ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
86 รัตนาภรณ์ ตันรัตนส่องแสง เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
87 ปิยะวรรณ นุ่นขาว เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
88 รตนชยธรลภณ วงศ์แก้วมูล เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
89 มนตรา เหมแก้ว เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
90 อรพิน อยู่คง เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
91 พิทักษ์พล อินมณเฑียร เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
92 พิมลพรรณ ตันฑวัฒน์ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
93 ร่อฮานา หอมรสกล้า เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
94 ฤทัยรัตน์ ฤิทธิฮิม เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
95 สุภิสรา อุยสุย เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
96 รัฐพร บูรณะขจร เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
97 วรรณวิภา เบญจเลิศยานนท์ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
98 ทัศนีย์ ชูทอง บางระจันวิทยา สิงห์บุรี
99 รัตนา สุขตั้งมั่น อนุบาลสิงห์บุรี สิงห์บุรี
100 ภัทรพร มงคลพิทักษ์กุล อนุบาลสิงห์บุรี สิงห์บุรี
101 นรียาพัณณ์ ชัยเจริญ วชิรวิทย์เชียงใหม่ เชียงใหม่
102 ธนพร เดชโกมล บ้านหนองผักแว่น ร้อยเอ็ด
103 วรรธนันท์ สิงสุธรรม บ้านหนองผักแว่น ร้อยเอ็ด
104 จันทา พิมพ์อักษร กระบุรีวิทยา ระนอง
105 นภัสกร โลหะ กระบุรีวิทยา ระนอง
106 ปิลันธน์ แซ่หลี ห้วยยอด ตรัง
107 สุรีย์พร เพชรประดับ กระบุรีวิทยา ระนอง
108 จิดาภา อาวุธเพชร กระบุรีวิทยา ระนอง
109 ประภัสสร บัวระยับ อนุบาลเมืองอ่างทอง (วัดท้องคุ้งตั้งตรงจิตร 3) อ่างทอง
110 ปัทมพร แก่นแจ่ม บางระจันวิทยา สิงห์บุรี
111 ชัชรา ควรเนตร อนุบาลวัดอ่างทอง อ่างทอง
112 พงศ์พันธ์ ตันสกุล กระบุรีวิทยา ระนอง
113 รัฐพล รัตนูปกรณ์ กระบุรีวิทยา ระนอง
114 นพรัตน์ เกิดรอด กระบุรีวิทยา ระนอง
115 พิศนา สุวรรณพงศ์ อนุบาลวัดอ่างทอง อ่างทอง
116 นิศาลักษณ์ ผิวโต อนุบาลวัดอ่างทอง อ่างทอง
117 วริศรา โปติ้๊บ อนุบาลวัดอ่างทอง อ่างทอง
118 กมลพร สาศิริ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
119 เดือนฉาย พรสวัสดิ์ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
120 วรวิบูลย์ สุขยานุดิษฐ์ หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
121 รุ่งนภา เพลงอินทร์ หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
122 สุภาวดี แพงสีทา หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
123 ตรองปัญญ์ ทรายทอง หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
124 เพชรประคอง หาญสุวรรณ หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
125 พรพินิจ นาเมืองรักษ์ หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
126 วรรณิศา ท่าสะอาด หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
127 สวรรยา นามศักดิ์ หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
128 สุพิชาภรณ์ โพธิ์ศรีหา หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
129 ทัศพร จันทร์มหา หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
130 ธิดารัตน์ กาวี หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
131 พัชรากร ผลาไสย หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
132 สมภพ เฉลิมแสน สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
133 ภรณี โสดาทิพย์ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
134 ปภากร มะณีแสง สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
135 วิฑูรย์ บัณฑิตย์ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
136 ฉัตรชนก นที สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
137 วชิราภรณ์ ศรีพงษ์ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
138 ศิริวรรณ โลหาวุธ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
139 กมลภัทร ประเทพา สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
140 อดุลย์เดช ศรีพิลา สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
141 ประหยัด ปรินทอง สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
142 จรรยาพร ดอร์ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
143 แสงทิพย์ อรรคเศรษฐัง สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
144 มัทนา วิไลลักษณ์ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
145 ธิดารัตน์ เจนเชี่ยวชาญ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
146 เฉลิมศรี เมืองแวง สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
147 ศุภชาดา ฌานทิพยดำรง สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
148 ชฎากาญจน์ รักการ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
149 พวงพิศ นาไชยโย สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
150 กมลวรรณ ปาณีนิจ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
151 พิศสวาท ศรีสะอาด สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
152 สุภาพ ภูดินดาน สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
153 อำพัน ศรีวิชัย สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
154 เยาวลักษณ์ มิ่งโสภา สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
155 สมชาย มูลมั่งมี สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
156 ยุภาภรณ์ เจริญเขต สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
157 รัชนี จันทรา สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
158 ศรีสะอาด มังคะวัฒน์ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
159 สลักจิต วิไลลักษณ์ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
160 กุสุมา ธุรีจันทร์ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
161 ยูนีส กุลคำแสง สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
162 ชาตรี สวัสดิ์พานิชย์ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
163 จงกลนี ชัยศิริ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
164 ขนิษฐา สิทธิศักดิ์ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
165 ชฎาพร สระเศษ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
166 สามาวดี ตรีกุล สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
167 พัชราวดี ประกอบแสง สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
168 สมปอง สุรเสน สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
169 นพดล เทียมเมืองแพน สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
170 อุษณียวรรณ เพ็ชรโยธา สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
171 สุวจี รัศมี สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
172 พิมพลักษณ์ ไสย์สุภีย์ สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
173 พึงใจ นามไพร บ้านวังทอง เพชรบูรณ์
174 วารุณี สุดาทิพย์ อนุบาลเมืองพนมไพร ร้อยเอ็ด
175 วันดี สุทธิศักดิ์ อนุบาลบ้านด่าน ระนอง
176 ลินดา นิลวิเชียร อนุบาลบ้านด่าน ระนอง
177 ภัทราวดี ยังคง วัชรชัย เพชรบูรณ์
178 สิราณี วิชิตนาค วัชรชัย เพชรบูรณ์
179 ดวงฤดี คงทนแท้ วัชรชัย เพชรบูรณ์
180 ภัสสร ทองเหม วัชรชัย เพชรบูรณ์
181 เรณู วัยเกิด วัชรชัย เพชรบูรณ์
182 วีรพันธุ์ จิตรมานะ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
183 สิริโฉม บุญธรรม โฆษิตวิทยา เพชรบูรณ์
184 วรรณิศา อินป้อง โฆษิตวิทยา เพชรบูรณ์
185 กนกอร เสนาเนตร์ บ้านนาเมือง ร้อยเอ็ด
186 เกษร วรวงค์ บ้านนาเมือง ร้อยเอ็ด
187 พัชรินทร์ ครูเกษตร ท่าหลวงวิทยาคม ลพบุรี
188 ละออง สุขอินทร์ นิคมสงเคราะห์ ระนอง
189 สุมาลี คงแดง นิคมสงเคราะห์ ระนอง
190 ศิริกัญญา วงค์พยัคฆ์ นิคมสงเคราะห์ ระนอง
191 ชยาภัสร์ ไขวารี นิคมสงเคราะห์ ระนอง
192 ธวัลรัตน์ พราหมณพันธุ์ นิคมสงเคราะห์ ระนอง
193 จุไรรัตน์ สงประหยัด นิคมสงเคราะห์ ระนอง
194 ปิยรัตน์ บุญฤทธิ์ นิคมสงเคราะห์ ระนอง
195 พรพิมล ย้อยเมือง นิคมสงเคราะห์ ระนอง
196 เยาวนิตร พรหมเรือง นิคมสงเคราะห์ ระนอง
197 นภษร แก้วสุวรรณ นิคมสงเคราะห์ ระนอง
198 วรรณี แสงอรุณ แม่สอด ตาก
199 เหลี่ยมทอง ปินตา แม่สอด ตาก
200 สุรีย์พร รองงาม แม่สอด ตาก
201 สุธนี สุวรรณ์ แม่สอด ตาก
202 ศรีไพร เพชรปัญญา แม่สอด ตาก
203 สกุลรัตน์ แจ้ใจมา แม่สอด ตาก
204 ชลธิชา โชติช่วง แม่สอด ตาก
205 กิชสณพนธ์ เฉลิมวิสุตม์กุล บ้านท่าอาจ ตาก
206 มะลิวัลย์ วงษ์กาวิน บ้านท่าอาจ ตาก
207 ชาคริส ภู่งาม สิงห์บุรี สิงห์บุรี
208 จำเรียง หลำริ้ว สิงห์บุรี สิงห์บุรี
209 เรณู ร่มโพธิ์ สิงห์บุรี สิงห์บุรี
210 วาสนา กำกูด ศรีสงครามวิทยา เลย
211 ประทุมวัน มาศรี ศรีสงครามวิทยา เลย
212 ดวงวิภา ประโสทะนัง ศรีสงครามวิทยา เลย
213 นิศาชล อุทัยนิตย์ ศรีสงครามวิทยา เลย
214 สมพร สิมมาสุด ศรีสงครามวิทยา เลย
215 ศิริพร วุทธนู ศรีสงครามวิทยา เลย
216 นภาวรรณ พลเวียงธรรม ศรีสงครามวิทยา เลย
217 ชุติกาญจน์​ ศักดิ์สิงห์ ศรีสงครามวิทยา เลย
218 โสรญา ลบบำรุง ศรีสงครามวิทยา เลย
219 พิลักษณ์ดา ลือเลื่อง ศรีสงครามวิทยา เลย
220 กัญญา คำไล้ ศรีสงครามวิทยา เลย
221 เณริศา ประจันตเสน ศรีสงครามวิทยา เลย
222 นิศาชล แพงตาแก้ว ศรีสงครามวิทยา เลย
223 ปิยะทิพย์ บุญหนัก ศรีสงครามวิทยา เลย
224 ยุพา ลิภา ศรีสงครามวิทยา เลย
225 ลลิณณ์วิมล ศรีหริ่ง ศรีสงครามวิทยา เลย
226 ลภัสนันท์ เจ้าทรัพย์ ศรีสงครามวิทยา เลย
227 สุพัฒน์ ไพบูลย์บรรพต ศรีสงครามวิทยา เลย
228 สุพรรษา ล้วนโสม ศรีสงครามวิทยา เลย
229 รุ่งเจริญ สัญญโภชน์ เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์มัธโนทัย ตาก
230 ควรพิศ กันทะสีมา เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์มัธโนทัย ตาก
231 ปานวาด เจริญประพันธ์ศรี เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์มัธโนทัย ตาก
232 บุญน้อม จันลุทิน อนุบาลอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ
233 ทัศนีย์ แห่งสายหล้า เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์มัธโนทัย ตาก
234 รัชนีกร แก้วเขียว ศรีสงครามวิทยา เลย
235 วายุรี ศรีพฤกษ์ ใบบุญป่าซาง ลำพูน
236 ขวัญชีวา สิงห์พูล เขื่อนภูมิพล ตาก
237 กุลธิดา ทิพเกศ บ้านประดาง(บุญธรรมจำปาอุปถัมภ์) ตาก
238 พิมพา ภักดี บ้านสะแกเครือ ตาก
239 นริสรา พรมคำ บ้านสะแกเครือ ตาก
240 จันทร์ขาว กันทะสอน บ้านสะแกเครือ ตาก
241 รมิตา สุภาอ้าย ชุมชนบ้านป่ามะม่วง ตาก
242 สุภาพร ศรีโยธา ซับบอนวิทยาคม เพชรบูรณ์
243 ศุภชัย สายเย็น พรเจริญวิทยา บึงกาฬ
244 อัญชัญ ครุธแก้ว ชุมชนบ้านป่ามะม่วง ตาก
245 กัลยา พรมีทรัพย์ ท่าสองยางวิทยาคม ตาก
246 วิเชียร แก่นไร่ ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
247 อมรา อิ่มศิลป์ ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
248 ขวัญใจ แก้วรัตน์ ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
249 ศลิษา รัตนนาคินทร์ ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
250 อารีรัตน์ แก่นไร่ ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
251 มาฆพันธ์ อ่ำนาคิล ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
252 พิมลพรรณ ใหม่ชัย ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
253 กรรธิมา มะยุเรศ ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
254 ขวัญนาค แสงประชุม ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
255 พรพรรณ ยอดเกิด ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
256 สุภัค พันมะลี ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
257 พัชรินทร์ เอี่ยมรอด ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
258 มยุรี แสงศรี ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
259 ปรีชา จิรพัทธ์พงศกร อนุบาลนครพนม นครพนม
260 ศิริศักดิ์ อุทัยวัฒน์ อนุบาลนครพนม นครพนม
261 สิริรัตน์ ทองปลาด บ้านป่ายางตะวันตก ตาก
262 นิรชา กุลปริญา บ้านป่ายางตะวันตก ตาก
263 สร้อยทิพย์ แก้วตา หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
264 พิลามาศ ปันแสน บ้านห้วยพลู ตาก
265 กาญจนา อินจันทร์ บ้านห้วยพลู ตาก
266 สายรุ้ง สาลี บ้านห้วยพลู ตาก
267 จินตหรา ธรรมโม ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
268 จันพิจิต โคตรพรม ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
269 พิชญ์สินี สิงห์สุดี ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
270 ธิดาภรณ์ บุตโคต ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
271 อุไรลักษณ์ พรรื่นเริง ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
272 ดุษฎี เหลาแหลม ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
273 สุจิรา ถาปันแก้ว ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
274 อรุณจิต บัตจัตุรัส ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
275 กรรณิกา่ร์ ยอดนารี ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
276 เจด ทานะมัย หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
277 สมจิตร การกิ่งไพร หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
278 อนันญา คุณอุย หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
279 จามจุรี นาคประภัสสร หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
280 นิษฐินันท์ เรือนแก้ว หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
281 พรรณวดี ศรียา หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
282 กาญจนา คุณเที่ยง หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
283 บัวแก้ว ศรีภูธร หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
284 อริศรา คงยัง หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
285 ธัญญารัตน์ กงจีน หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
286 รำพรวน กันเจิม หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
287 กัณนิกา มาตรมูล หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
288 อัญญาการ สีทา หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
289 รัชฎากร สีสุก หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
290 วรรณภา กางถิ่น หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
291 นุชนารถ ปรางค์ชัยภูมิ บ้านวังประจบ ตาก
292 สุภลัคน์ พูลสวัสดิ์ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
293 จุไรรัตน์ เครือสุวรรณ์ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
294 จรัสศรี มณีรวม สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
295 ณฐกมล นิธิวัฒน์โรจนกุล สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
296 นันทิยา กล้าหาญ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
297 คณีรัตน์ ฤทธิรงค์ ทุ่งใหญ่วิทยาคม นครศรีธรรมราช
298 ปิยวรรณ ทองจันทร์ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
299 นิชาภา วงค์วิ่ง สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
300 ระวีวรรณ เตชะรัตนมณี สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
301 มัณฑนา มูซอ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
302 นิสา พันละภะ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
303 ศิวัตมิกา บุญชูวงค์ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
304 จรัสศรี โต๊ะเต๊ะ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
305 วรรณพร ช่วยสุด สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
306 ณิชกานต์ ฉันทธำรงศิริ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
307 สิริรัตน์ สุขโข บ้านแม่ตาวแพะ ตาก
308 เกตุมาลา โยสิทธิ์ บ้านแม่ตาวแพะ ตาก
309 จุไรรัตน์ ลุยจันทร์ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
310 ภัสรา ศรีสงคราม บ้านตลุกกลางทุ่ง ตาก
311 ประทุมพร คำสุข ทรัพย์สมบูรณ์พิทยาคม ตาก
312 นงเยาว์ เงินดี บ้านตากประถมวิทยา ตาก
313 วีรวรรณ เรืองอ่อง บ้านตากประถมวิทยา ตาก
314 จันทร์วัน ตุ่นภักดี บ้านตากประถมวิทยา ตาก
315 ณัฐธนพร ๋แซ๋เดียว บ้านตากประถมวิทยา ตาก
316 สรัลยา แหกาวี บ้านตากประถมวิทยา ตาก
317 นงลักษณ์ สอนคุ้ม ชุมชนบ้านวังหิน ตาก
318 นิตยา เอี่ยมทุเรียน ชุมชนบ้านวังหิน ตาก
319 รัตนพล สิทธิประเสริฐ ชุมชนบ้านวังหิน ตาก
320 สุภิญญา จิ๋วเจริญ บ้านห้วยนึ่ง ตาก
321 วัชรี เถินบุรินทร์ สว่างวิทยา ตาก
322 ธัญญลักษณ์ ชูช่วย บ้านสองแพรก ระนอง
323 สุชาดา ัจันทวงศ์ นิยมราษฎร์วิทยา กำแพงเพชร
324 พรรณา แสงเอื้อย บ้านวังผา ตาก
325 สุขดา ศักดิ์ชัยบูรณ์ บ้านวังผา ตาก
326 สันติสุข ทั่งกลาง สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
327 นันทา แพ่งประสิทธิ์ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
328 ลภัสกร พลกุล บ้านบางโรง ภูเก็ต
329 กุลวรา จิมาร สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
330 รัตนา ประหยัดทรัพย์ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
331 พัฒณ์ณรี สงเทพ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
332 เอกพจน์ เทศพันธุ์ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
333 อทิษา จารุพันธ์ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
334 ณัฐนิชา ลิ่มวงศ์เสรี สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
335 เบญจภรณ์ หยู่ต้ง สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
336 สุพัตรา อยู่ทองอ่อน สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
337 สุธาสินี ศิริวัฒน์ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
338 ปาจรีย์ เอื้อสุนทร ขจรเกียรติศึกษา ภูเก็ต
339 ธนัญญา เพชรอนันต์ ขจรเกียรติศึกษา ภูเก็ต
340 สุกัญญา พูลเนียม ขจรเกียรติศึกษา ภูเก็ต
341 ธันย์ชนก จินดาพล ขจรเกียรติศึกษา ภูเก็ต
342 รมณ เทียบแก้ว ขจรเกียรติศึกษา ภูเก็ต
343 นันธิดา แดนรักษ์ ร่มเกล้า สกลนคร
344 สุพร คติฌานัง บ้านป่าไร่เหนือ ตาก
345 อดิเรก คำเป็กเครือ ห้วยน้ำนักวิทยา ตาก
346 ทวิชชิย พนังนุวงศ์ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
347 เพชรรัตน์ ขันทะมี แวงใหญ่พิทยาสรรค์ มุกดาหาร
348 ณัชชา สมมะโน บ้านทุ่งถ้ำ ตาก
349 วิไลวรรณ สาตทรัพย์ บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
350 ดนิตา สืบวงษ์ บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
351 กัญธิกา คงชุ่ม บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
352 กัญญาทิพย์ สุขใส ถลางวิทยา ภูเก็ต
353 พัชรี ช้อนแก้ว บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
354 รามินทร์ ราชิวงค์ ปิยะมหาราชาลัย นครพนม
355 พิมพ์สุชา ดิลกสิริภัทร์ ปิยะมหาราชาลัย นครพนม
356 นรินทร แผงวงค์ ปิยะมหาราชาลัย นครพนม
357 ฤทัยรัตน์ สมสุข อนุบาลปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
358 ทิพมาศ พึ่งทอง อนุบาลปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
359 ระวีวรรณ ทิพยานนท์ อนุบาลปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
360 ฉวีวรรณ อุดมยิ่ง อนุบาลปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
361 พักตร์ตะวัน โพธิสุวรรณรัตน์ อนุบาลปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
362 ศิริวรรณ ล้ำเลิศ อนุบาลปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
363 เบญจวรรณ สุนทรชัย อนุบาลปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
364 สุกัญญา สิงห์ลา อนุบาลปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
365 พรทวี ชัยชาญ อนุบาลปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
366 ลัสดาวดี มะลิทอง อนุบาลพรรณานิคม สกลนคร
367 เดือนเพ็ญ รักประชา ชุมชนบ้านแม่ต้านราษฎรบำรุง ตาก
368 ณีรนุช ปิ่นทอง ชุมชนบ้านแม่ต้านราษฎรบำรุง ตาก
369 มนูกิจ บ้านเล้า บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
370 เรวดี เทียนธูป บ้านหนองบัวขาว เพชรบูรณ์
371 ชาลิสา กันเจิม บ้านหนองบัวขาว เพชรบูรณ์
372 รุ่งลาวัลย์ สารธะวงศ์ บ้านต้ายนาคูณวิทยา สกลนคร
373 บุษยา ไชยเทพ บ้านต้ายนาคูณวิทยา สกลนคร
374 เมธาวี ยอดไกรศรี เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
375 อรุณี ศิริหงษ์ทอง บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
376 เกศกนก นันตา บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
377 อังคณารักษ์ พรายงาม บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
378 สุจิตรา ชลธาร สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
379 ปิยะลักษณ์ พรผล สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
380 วัชระ อภัยโส บ้านแพงพิทยาคม นครพนม
381 บุษกร บุญกล้า บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
382 มาลินี มโนมัยสันติภาพ บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
383 อัญญาณี หนึ่งแสนทัพ บ้านไม้กะพง ตาก
384 สุวิมล ตาเอื้อย บ้านไม้กะพง ตาก
385 ภทรพร สละชั่ว บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
386 อลิษา อินทรสิทธิ์ อนุบาลพรรณานิคม สกลนคร
387 กาญจนา การุญ อนุบาลพรรณานิคม สกลนคร
388 ปาณิสรา ศรีทอง บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
389 ณิชชากร สังข์ทองโรจน์ นครนายกวิทยาคม นครนายก
390 อนงค์พนัช ยังฤทธิ์ นครนายกวิทยาคม นครนายก
391 วินัญญา เณรภักดี บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
392 จิรสุดา พิมพา อนุบาลนครพนม นครพนม
393 ศิริลักษณ์ สาครินทร์ อนุบาลนครพนม นครพนม
394 เจิมจิตร กัตติยบุตร อนุบาลนครพนม นครพนม
395 สุมาลี โรจนวิเชียร อนุบาลนครพนม นครพนม
396 อุไรวรรณ จันทร์หา อนุบาลนครพนม นครพนม
397 กิตติยา ต้นสวรรค์ อนุบาลนครพนม นครพนม
398 กุลรัตน์ ศรีเจริญ อนุบาลนครพนม นครพนม
399 ประไพ บุษมงคล อนุบาลนครพนม นครพนม
400 วราวัลย์ แก่นจันทร์ อนุบาลนครพนม นครพนม
401 วิไลลักษณ์ เสรีกุล อนุบาลนครพนม นครพนม
402 เพ็ญนภา สิงหา อนุบาลนครพนม นครพนม
403 นงลักษณ์ ปัญญาบุตร อนุบาลนครพนม นครพนม
404 ศศิกานต์ สุวรรณหงส์ อนุบาลนครพนม นครพนม
405 จิราพร นาโพธิ์ตอง อนุบาลนครพนม นครพนม
406 ภัสรา ฐานวิเศษ อนุบาลนครพนม นครพนม
407 ปองขวัญ เจริญรัตน์ อนุบาลนครพนม นครพนม
408 วิภาษณีย์ พรัพยสิทธิ์ อนุบาลนครพนม นครพนม
409 อุมาพร ลำเพย อนุบาลนครพนม นครพนม
410 ลัดดา สิทธิศักดิ์ธนกุล อนุบาลนครพนม นครพนม
411 ชมพูนุช บุญมาวงษา อนุบาลนครพนม นครพนม
412 ปภาวรินทร์ เด่นดวง อนุบาลนครพนม นครพนม
413 ธิดาพร อุทากิจ อนุบาลนครพนม นครพนม
414 พัชรินทร์ สุริยนต์ อนุบาลนครพนม นครพนม
415 มุจรินทร์ นนทะแสน อนุบาลนครพนม นครพนม
416 สิริพร ขจรโมทย์ ผาเทิบวิทยา มุกดาหาร
417 จรัสศรี กุลสุวรรณ อนุบาลนครพนม นครพนม
418 รัตติพร ทองสาร อนุบาลนครพนม นครพนม
419 พรธิรัตน์ ใจทัด ผาเทิบวิทยา มุกดาหาร
420 จิราพรรณ โล่ห์คำ ผาเทิบวิทยา มุกดาหาร
421 เทพศิรินทร์ ราชชิต ผาเทิบวิทยา มุกดาหาร
422 วารุณี บำรุงสวัสดิ์ อนุบาลนครพนม นครพนม
423 ประไพ มีอภิรักษ์ อนุบาลนครพนม นครพนม
424 รุ่งทิวา บุญกล่อม อนุบาลนครพนม นครพนม
425 ณรงค์ เหล่าภักสาร อนุบาลนครพนม นครพนม
426 เทียมทัศน์ ศิริตัน อนุบาลนครพนม นครพนม
427 กัญวรา อารีรัตน์ อนุบาลนครพนม นครพนม
428 อมร เรืองไพศาล อนุบาลนครพนม นครพนม
429 นิตยา เอกนิพนธ์ อนุบาลนครพนม นครพนม
430 สลักดาว ไตรย์รินทร์ อนุบาลนครพนม นครพนม
431 นิตยา ศรีจันทร์แดง อนุบาลนครพนม นครพนม
432 กิติยา ทำมาน อนุบาลนครพนม นครพนม
433 สมสมัย จิรพพัทธ์พงศกร อนุบาลนครพนม นครพนม
434 ชนนิกานต์ บุญแข็ง อนุบาลนครพนม นครพนม
435 ภัทรายุ ศิริสวัสดิ์ อนุบาลนครพนม นครพนม
436 จินตหรา แสนหูม อนุบาลนครพนม นครพนม
437 ดลนภา พงษ์ทรัพย์ บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
438 มะลิมาย คงนานดี บ้านนา(นายกพิทยากร) นครนายก
439 สุภมาส รักษาเขตร อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
440 สุพัตรา ลีลาทิวานนท์ อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
441 โสภา ภัทรชุติกุล อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
442 อัจฉราพา ทองอินทร์ อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
443 คณิตตา แช่มศรี อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
444 สุภาพร ดีมาก อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
445 ทิพย์กมล ชิตจันทร์ อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
446 ชนิดาภา ทัพเย็น อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
447 สิริญญา ม่าเหล็ม อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
448 จันทิมา พิบูลย์ อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
449 สุพรรณี ทองอยู่ อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
450 ลภัสรดา ชุมรักษ์ อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
451 บงกชธร เตชะภัททวรกุล อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
452 สุกัญญา วิงวอน วัดหนองแก (กล่อมวิทยาคาร) เพชรบุรี
453 สุภาวดี สันติสุนทร วัดหนองแก (กล่อมวิทยาคาร) เพชรบุรี
454 วิระพงษ์ คันธะมาลา โพนสวรรค์ราษฎร์พัฒนา นครพนม
455 มณีรัตน์ ยวงสอาด นครนายกวิทยาคม นครนายก
456 อธิชนัน เชิดศิริ วิเศษไชยชาญ(ตันติวิทยาภูมิ) อ่างทอง
457 เมธา โตสวัสดิ์ วิเศษไชยชาญ(ตันติวิทยาภูมิ) อ่างทอง
458 รำเพย บุตร์ดาเลิศ วิเศษไชยชาญ(ตันติวิทยาภูมิ) อ่างทอง
459 บาจารีย์ รอดสุด วิเศษไชยชาญ(ตันติวิทยาภูมิ) อ่างทอง
460 ฐาปณีย์ ทองคำ วิเศษไชยชาญ(ตันติวิทยาภูมิ) อ่างทอง
461 วราภรณ์ เวทการ วิเศษไชยชาญ(ตันติวิทยาภูมิ) อ่างทอง
462 สุมาลัย ผิวขำ คำชะอีวิทยาคาร มุกดาหาร
463 ยุทธนา อุทโธ อนุบาลพรรณานิคม สกลนคร
464 ปรียารัศม์ เดชโฆษิตพิทักษ์ เมืองเลย เลย
465 ประวิทย์ น้อยบัวทอง เมืองเลย เลย
466 วีระเดช มณีนพ เมืองเลย เลย
467 ทองสืบ วิลัยศร เมืองเลย เลย
468 มณีรัตน์ ไวโสภา เมืองเลย เลย
469 พัชร์สิตา ศรีบุณยหิรัญกุล อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
470 นันท์ณรัตน์ พันธ์สอาด นครนายกวิทยาคม นครนายก
471 เกศริน ยิ้มช้อย วิเศษไชยชาญ(ตันติวิทยาภูมิ) อ่างทอง
472 รติพร นารถสกุล วิเศษไชยชาญ(ตันติวิทยาภูมิ) อ่างทอง
473 งามเนตร ชินะตังกูร วิเศษไชยชาญ(ตันติวิทยาภูมิ) อ่างทอง
474 วงษ์เนตร สุวรรณ วิเศษไชยชาญ(ตันติวิทยาภูมิ) อ่างทอง
475 รัชนีกร โสมาศรี เมืองเลย เลย
476 มาริสา คำซองเมือง เมืองเลย เลย
477 อรนุช สานวงษ์ เมืองเลย เลย
478 ราตรี ศรีบุรินทร์ เมืองเลย เลย
479 ศุกรภาวดี คลังชำนาญ เมืองเลย เลย
480 สุรินทร โสภาพันธ์ เมืองเลย เลย
481 ดุษฤดี อุปฮาด เมืองเลย เลย
482 ปณิตตรา มงคลสิน เมืองเลย เลย
483 ยุวเรศ แควภูเขียว เมืองเลย เลย
484 วิมลฤดี กุลอรรมฆย์ เมืองเลย เลย
485 จันทนา สนธิมูล เมืองเลย เลย
486 ชฎาพร สีนาท เมืองเลย เลย
487 นิภากร แก้วไชย เมืองเลย เลย
488 อรนภา คำเกษ เมืองเลย เลย
489 ยุพิน หงส์สิริ เมืองเลย เลย
490 สกล พลเพชร เมืองเลย เลย
491 อุบล แก้ววงษา เมืองเลย เลย
492 ลัดดา ศรไชย เมืองเลย เลย
493 เยาวลักษณ์ อาจขแก้ว เมืองเลย เลย
494 จิราภรณ์ เจริญศิลป์ เมืองเลย เลย
495 ดรุณี มนตรีรักษ์ เมืองเลย เลย
496 กมลลักษณ์ บุญโสม เมืองเลย เลย
497 ถาวร ฮดมาลี เมืองเลย เลย
498 กิตติญา แสนประสิทธิ์ เมืองเลย เลย
499 วัชรี ดาวงษา เมืองเลย เลย
500 หทัยฃนก กัลป์ชัย เมืองเลย เลย
501 นงเยาว์ ไชยเสนา เมืองเลย เลย
502 นวลสุดา รัตนติสร้อย เมืองเลย เลย
503 ชไมพร ปาจรียานนท์ เมืองเลย เลย
504 อนงค์ ธรรมานุวงศ์ เมืองเลย เลย
505 ละมุล ชัชวาลย์ เมืองเลย เลย
506 สุณีรัชย์ คณศิริวงค์ เมืองเลย เลย
507 เจนจิรา แสนดี เมืองเลย เลย
508 วรรณภา อุ่นผาง เมืองเลย เลย
509 นิตยา พลดงนอก เมืองเลย เลย
510 วชิราวรรณ เทียมทัน เมืองเลย เลย
511 พรภิรมย์ แคนติ เมืองเลย เลย
512 นิตยา นันทะผา เมืองเลย เลย
513 ชยาภา ทันดา เมืองเลย เลย
514 วราภรณ์ ผลเกิด สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
515 กชามาส เอี่ยมแก้วประเสริฐ เมืองเลย เลย
516 ธนัชพร พ่อธานี แวงพิทยาคม สกลนคร
517 นิภาพร มาละอินทร์ มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
518 วิมลสิริ มังธานี มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
519 เสกสรรค์ ศูนย์กลาง มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
520 รุ้งตะวัน นาสพัส มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
521 วาสนา อโนมา มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
522 สตรีรัตน์ แสงศรี มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
523 ณัฐยา ศรีบุญเรือง มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
524 ปิยะพร นิตยารส มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
525 ภิรมย์ญา สุธรรม มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
526 เพ็ญพักตร์ นนตระอุดร ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
527 วิชุนันท์ แสงธาดา มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
528 ณัฎฐิญาภัค คงสฐบดี มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
529 สมชาย สีลาดอิน มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
530 อุไรวรรณ แพงนาที มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
531 พิไลพร สวัสดิ์ มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
532 ปัณษ์วนัช ศุภรรัตน์ มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
533 อรอนงค์ เหง้าพรหมนิล มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
534 กัญจน์พรรณ์ ประกอบผล อนุบาลศรีอรัญโญทัย สระแก้ว
535 ภานุชรัตน์ ปุ่งคำน้อย คำเพิ่มพิทยา สกลนคร
536 สุพนิดา งึ้มชา บ้านนางัว สกลนคร
537 รัศมี ธนโชคดี นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
538 อุไรรัตน์ วงค์จำปา นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
539 ณพัชญา ตะนัง นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
540 ราตรี เครือพันธ์ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
541 รัศมี มีแก้ว นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
542 วิภาภรณ์ สะเดา นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
543 วีราภรณ์ ปองไป นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
544 กฤติยา เทียนทอง นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
545 สคณพัฒน์ ศรีมณีรัตน์ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
546 ธัญลักษณ์ ทุมพิลา นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
547 อาระยะ ตั้งวิกรัย นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
548 เนาวรัตน์ คำสุรินทร์ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
549 วันวิสา ภูมิประเสริฐ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
550 บุษบา รัตนคุณากร นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
551 รุ่งทิวา พลูประสาน นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
552 อัชรา เอกวงศา นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
553 วชิราชัย ตามะลี นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
554 จิตบรรจง โถนิมิตร์ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
555 กัญภร แก้วพิกุล นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
556 ช่อเอื้อง เชื้อกุลา นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
557 สุพัตรา ปากรพรหม นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
558 นฤมล เมษา นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
559 จันทร์ทิมา เชื้อดวงผูย นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
560 ปรียานุช เทพทอง นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
561 ประภัสสร สุพร นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
562 พรพิมล กีฬาพันธ์ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
563 อุทัยวรรณ ตั้งวิกรัย นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
564 วิรัตน์ ตงศิริ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
565 นันทิยา กองแก้ว นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
566 สุมาลี ศิริปรีชากุล นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
567 ธินดาพร สุตนนท์ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
568 อริศรา มุศิริ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
569 พักตร์พริ้ง เพชรอินทร์ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
570 นพเรศ ตงศิริ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
571 ณัฐรินีย์ วงศ์ตาผา นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
572 สุวารี ช่อผกา วัดดอนไก่เตี้ย เพชรบุรี
573 กมลวรรณ ศรีหินกอง วัดดอนไก่เตี้ย เพชรบุรี
574 รัชนีกร อ่วมศิริ นครนายกวิทยาคม นครนายก
575 อัจฉราวรรณ ศรีมนตรี อนุบาลเชียงคาน "ปทุมมาสงเคราะห์" เลย
576 สุพัตรา บุญรอด วัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) เพชรบุรี
577 รัชฏาภรณ์ นิมิตรมาลา นครนายกวิทยาคม นครนายก
578 ศรีอุบล โนนทิง นครพนมวิทยาคม นครพนม
579 มัญชุพร อาจวิชัย บ้านคำผึ้ง มุกดาหาร
580 ประภาพร เขตบ้าน ศรีโคตรบูรณ์ นครพนม
581 ราตรี อินทรวิเศษ วัดไตรสามัคคี ตรัง
582 บุษวรรณ เกตุแก้ว เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
583 สกุลการ สังข์ทอง เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
584 วลัยลักษณ์ กาลมูสิทธิ์ บ้านหมื่นฤาชัย ตาก
585 กฤษฎี ศิริรุ่งเรือง เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
586 รุ่งทิวา ปานสินชัย บ้านหมื่นฤาชัย ตาก
587 เนาวรัตน์ เขียวฉอ้อน บ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182 ตาก
588 นฤนาถ นาคะสุนทร บ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182 ตาก
589 ศักดา จันทร์กลั่น เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
590 จิรัสยา ตุ้มทอง เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
591 วราพันธุ์ ศรีทองดีประพันธ์ เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
592 วรรณี เตียววนากูล เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
593 นภดล รุ่งจรูญ เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
594 วรกมล ประชาญสิทธิ์ เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
595 ภูวดล บุบผามาลา เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
596 ฉัตรญาดา สุริยบาล เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
597 วชิรา เดชสำราญ เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
598 ฉวี ผิวผ่อง เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
599 อรกานต์ พ่วงเพกา เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
600 ศิริพร สว่างพื้น เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
601 นริศรา พรมริน เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
602 ทัดจันทร์ เดชะปัญญา เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
603 อพันตรี เกตุงาม เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
604 เสาวนิตย์ ศิริภาษณ์ อนุบาลเชียงคาน "ปทุมมาสงเคราะห์" เลย
605 อรดี ภูนาคเกี้ยว หนองไม้พลวงวิทยาคม กาฬสินธุ์
606 วิไล ภูอุทัย หนองไม้พลวงวิทยาคม กาฬสินธุ์
607 สลักฤทัย ไชยคุณ หนองไม้พลวงวิทยาคม กาฬสินธุ์
608 จารุวรรณ โททัสสะ ชุมชนดอนม่วงงาม กาฬสินธุ์
609 เกศินี ดวงคำ บ้านแม่ละเมา ตาก
610 สิรินาถ กันเอี้ยง บ้านห้วยนกกกสาขาบ้านจ่อคี ตาก
611 กนิษฐา มาเบ้า บ้านโคกศรี กาฬสินธุ์
612 มุกดา แผนประดิษฐ์ รวมไทยพัฒนา 5 ตาก
613 กัญญภา จันทร์สายทอง บ้านหมื่นฤาชัย ตาก
614 นลินี วงศ์วัฒนภักดี วังวิเศษ ตรัง
615 เกศริม เอี่ยมสะอาด วัดดอนไก่เตี้ย เพชรบุรี
616 ถาวนิจ จินดารัตน์ วัดดอนไก่เตี้ย เพชรบุรี
617 มาริสา ร่างน้อย วัดดอนไก่เตี้ย เพชรบุรี
618 พิรุฬห์ภัค โพธิ์เงิน หนองชุมแสงวิทยา เพชรบุรี
619 วาสนา พุ่มเพิ่ม หนองชุมแสงวิทยา เพชรบุรี
620 สายชล ศรีนาค ศรีสงครามวิทยา เลย
621 สมฤทัย บัวประเสริฐ วรนาถวิทยากำแพงเพชร กำแพงเพชร
622 สุชาดา แก้วชาาวนา วรนาถวิทยากำแพงเพชร กำแพงเพชร
623 พัชราภา ใจหาญ วรนาถวิทยากำแพงเพชร กำแพงเพชร
624 นิสารัตน์ ฝนตะคุ วรนาถวิทยากำแพงเพชร กำแพงเพชร
625 รัตนาภรณ์ คงป้อม พบพระวิทยาคม ตาก
626 กาญจนา รัตนรัต อนุบาลตรัง ตรัง
627 ณัฐชยา โชคบัณฑิต ดงมอนวิทยาคม มุกดาหาร
628 สิทธินันท์ ณ หนองคายย ดงมอนวิทยาคม มุกดาหาร
629 กีรติ ด้วงหมุน สภาราชินี จังหวัดตรัง ตรัง
630 สุพรรณี ปิดความลับ บ้านแม่ตาว ตาก
631 เสถียร เกียรติเมธา ห้วยยอด ตรัง
632 ปิยชาติ ผูกจิตต์ ห้วยยอด ตรัง
633 อรวรรณ ภู่อมรรัตน์ ห้วยยอด ตรัง
634 สำราญ ขวัญพุฒ อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
635 เจนจิรา ราชเพ็ชร วัดควนเมา ตรัง
636 จินตนา แก้วนาโพธิ์ อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
637 มุกดา มารัตน์ อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
638 วาสนา ศรีวิจิตร อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
639 นุสรา วิเชียรรัตน์ อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
640 อัจฉริยาภรณ์ ยิ้มแย้ม อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
641 สุลวรรณ์ สุดแน่น อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
642 รุ่งทิวา สง่าปู อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
643 อรกมล พานิช อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
644 นลินทิพย์ บำรุง อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
645 สุติมา กดทรัพย์ อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
646 ปรัญญา วราภรณ์ อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
647 กิติญา แซ่หลี อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
648 รัตนา สุขมณี อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
649 หทัยทิพย์ ชูพงค์ อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
650 จิราพร อละหุช์ชะ อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
651 วิลัยวรณ์ บูรทการ อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
652 นันทกา สุวรรณไตรย์ โชคชัยวิทยา มุกดาหาร
653 ศิริพรรณ มณฑาแดง บ้านแม่ตาว ตาก
654 มนรดา อาสาสุข โชคชัยวิทยา มุกดาหาร
655 เสาวลักษณ์ จันตา บ้านแม่ตาว ตาก
656 วราภรณ์ พิมพา บ้านแม่ตาว ตาก
657 ภิรมพร การะบุญ บ้านแม่ตาว ตาก
658 กุลจิรา พุฒวงศ์ บ้านแม่ตาว ตาก
659 พรพรรณ จินายง อนุบาลเมืองชุมพร(วัดสุบรรณนิมิตร) ชุมพร
660 นิตยาพร ชูสุวรรณ์ อนุบาลตรัง ตรัง
661 นิศากร เก้าเอี้ยน อนุบาลตรัง ตรัง
662 พรรณทิพย์ ปราบปราม วัดควนเมา ตรัง
663 สุคนธา โพธิ์ทอง อนุบาลตรัง ตรัง
664 กัลยา วีระสุข วัดควนเมา ตรัง
665 จุฑารัตน์ สุจิชาติ ควนเนียงวิทยา สงขลา
666 จริญญา รอดบุตร วัดควนเมา ตรัง
667 สุดารัตน์ อิดทิ้ง อนุบาลตรัง ตรัง
668 อารีรัตน์ ดำนิล ห้วยยอด ตรัง
669 ปรียานุช พรมขวัญ วัดควนเมา ตรัง
670 ธนวิชญ์ กฤตย์โรจนธร พบพระวิทยาคม ตาก
671 ธัญสิริ นุชเนื่อง พบพระวิทยาคม ตาก
672 อรอนงค์ นุชชา วัดควนเมา ตรัง
673 พรพรรณ คำตื้อ พบพระวิทยาคม ตาก
674 เจษฎา จี๋ก๋อย สรรพวิทยาคม ตาก
675 เพิ่มพร วิสิทธิ์ พบพระวิทยาคม ตาก
676 อนุวัฒน์ หยิกซ้าย สวัสดิ์รัตนาภิมุข ตรัง
677 ศศิธร โพธิ์คง บ้านหนองกะท้าว พิษณุโลก
678 กมณมาศ ภัทรกิตติสกุล บ้านหนองกะท้าว พิษณุโลก
679 ศรัณยา พฤกษกุลทล บ้านหนองกะท้าว พิษณุโลก
680 จารุวรรณ ยมขรร สวัสดิ์รัตนาภิมุข ตรัง
681 กุสุมา แซ่ซ่ำ สวัสดิ์รัตนาภิมุข ตรัง
682 นันท์ธีรา สินภิบาล ห้วยยอด ตรัง
683 ฐาปณี อัมพันธ์ ห้วยยอด ตรัง
684 ฐิตินันท์ บางโรย ห้วยยอด ตรัง
685 เผด็จ วรรณบวร ห้วยยอด ตรัง
686 ปราโมทย์ เทพคำปลิว ธาตุพนม นครพนม
687 กมรา พรหมอารักษ์ ธาตุพนม นครพนม
688 ชนิกานต์ รัตวิวัฒนาพงศ์ ห้วยยอด ตรัง
689 ปิยภรณ์ เพ็ชรสุทธิ์ ห้วยยอด ตรัง
690 ศุกลรัตน์ บุญเพิ่ม ชุมชนบ้านป่าแดง กาฬสินธุ์
691 มลิกา ขาวดำ ห้วยยอด ตรัง
692 ขวัญตา สินาคม ธาตุพนม นครพนม
693 อัจฉรา พ่อสาร ธาตุพนม นครพนม
694 จริยา โสมสุข ธาตุพนม นครพนม
695 สุภาพร ศรีจันทร์ ธาตุพนม นครพนม
696 พัฒนศักดิ์ พระชัย ธาตุพนม นครพนม
697 ภารดี วิชาผา ธาตุพนม นครพนม
698 ปวริศา บุญสืบสาย บ้านแม่จวาง ตาก
699 อุไรวรรณ อุทรักษ์ บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
700 รัตนากร วรรณพราหมณ์ บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
701 พัชริดา นาใจรับ พิพัฒน์ราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
702 กฤตญกร ผ่านสำแดง พิพัฒน์ราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
703 นภชนก ชื่นนิรันดร์ พิพัฒน์ราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
704 วิรุณศิริ สารผล พิพัฒน์ราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
705 กิตติพงษ์ อร่ามเรือง ห้วยยอด ตรัง
706 ปารณีย์ สมนาแซง คำป่าหลายสรรพวิทย์ มุกดาหาร
707 พิมพ์ณิภา ทองมหา คำป่าหลายสรรพวิทย์ มุกดาหาร
708 ภัทราวดี ภูดอนกลอย กมลาไสย กาฬสินธุ์
709 อริษา คำทอง เหล่าประชาอุทิศ มุกดาหาร
710 ยูนัยนะ กิ่งเกาะยาว ห้วยยอด ตรัง
711 จินตนา ดีดวงพันธื คำสร้อยพิทยาสรรค์ มุกดาหาร
712 จารุวรรณ หนูเอียด อนุบาลตรัง ตรัง
713 วิชิต ศรีจันทร์ตรา รวมไทยพัฒนา 2 ตาก
714 ศุจินทรา ชัยบิน บ้านแสนพันหมันหย่อน นครพนม
715 เกศริน ศรีทวีกาศ วังกระแสวิทยาคม นครพนม
716 ษมล ขุนศรี ดงเย็นวิทยาคม มุกดาหาร
717 นันทิยา พรมทา ดงเย็นวิทยาคม มุกดาหาร
718 จริยา ธงวิชัย ดงเย็นวิทยาคม มุกดาหาร
719 พัฒนาวดี ใกล้ฝน ดงเย็นวิทยาคม มุกดาหาร
720 ปัฐมล แสนอุบล นวมินทราชูทิศ อีสาน มุกดาหาร
721 นิตยา ปัททุม นวมินทราชูทิศ อีสาน มุกดาหาร
722 สุดาวดี นามวงศ์ บ้านเหล่า พะเยา
723 พิชญานิน วิมล บ้านเหล่า พะเยา
724 สุธิดา วันเที่ยง บ้านเหล่า พะเยา
725 ภาวินี อ้วนศรีเมือง หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
726 เบญญาภา ไชยวงค์ บ้านแม่จว้าใต้ พะเยา
727 จุฑามาศ เพ็ชรโนรา ชุมชนบ้านพบพระ ตาก
728 อภิชยา แก้ววิงวอน ชุมชนบ้านพบพระ ตาก
729 ศศิวรรณ เจือจันทร์ บ้านคำโพธิ์โคกก่อง อุบลราชธานี
730 ชนกนาถ ชัชวาลรังสรรค์ อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
731 เจียรนัย ทรัพย์สมบัติ อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
732 พรทิพย์ ดลโสภณ อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
733 ขวัญจิต พันธุ์วิชัย อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
734 กรรณิการ์ แก้วเสน่ห์ใน อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
735 บรรจง เหล่าลิ้นฟ้า อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
736 จินดา มีสุข อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
737 ณัฏฐ์นรี บุตรศิริ อนุบาลหนองหงส์ บุรีรัมย์
738 กุณณิภา ดวงอุทา หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
739 รุ้งตะวัน วงษาสืบ หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
740 ศิรินภา บรรเทา หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
741 สุวรรณี ศรีทาพุธ หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
742 นรัญญา ไชยราช หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
743 ทรงเกียรติ โฮซิน หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
744 ประไพ กรมวงศ์ หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
745 วาสนา หมู่หัวนา หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
746 ศิริลักษณ์ พลลม หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
747 ภัทราวรรณ สุวรรณวาปี หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
748 ภัทรนันท์ เมืองศรีมาตย์ หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
749 จันทร์แดง สิทธิบูรณ์ หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
750 สุฤทัย ขาวสกุล อนุบาลหนองหงส์ บุรีรัมย์
751 นพรัตน์ บุตรแย้ม ชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี เพชรบุรี
752 นงเยาว์ ศรีโสภณ อนุบาลหนองหงส์ บุรีรัมย์
753 โชคชัย อินทรอำนวย ถาวรวิทยา ชัยนาท
754 รัตนศิริ นิภาโยธิน ถาวรวิทยา ชัยนาท
755 รุ่งทิพย์ อิ่มสอาด อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
756 ศิริพร ประทุมขันธ์ อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
757 จิราภรณ์ แสงสุริยินทร์ อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
758 สุพัตรา ฤทธิ์เจริญวัตถุ อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
759 พัชรีพร ชัยเดช บ้านหนองชุมแสง ตรัง
760 ปริญา วรจันทร์ ชุมชนไร่สีสุก อำนาจเจริญ
761 วนิดา วัฒนินทร ผาเมืองวิทยาคม เพชรบูรณ์
762 ดาวิกา อนุพันธ์ เดชอุดม อุบลราชธานี
763 รำไพ ขานโฮง บ้านหนองเขื่อนช้าง มหาสารคาม
764 พรรณี แก้วหะนาม บ้านหนองเขื่อนช้าง มหาสารคาม
765 พัฒน์นรี วิลาพันธ์ อนุบาลหัวตะพาน(รัตนวารี) อำนาจเจริญ
766 อรอรุณ ไชยวิเศษ อนุบาลหัวตะพาน(รัตนวารี) อำนาจเจริญ
767 ชลินันท์ เขตคาม บ้านหัวขัว มหาสารคาม
768 อัมรา พันสุดน้อย บ้านหนองหิน มหาสารคาม
769 ดาวเรือง บุตรสำราญ นครไตรตรึงษ์ กำแพงเพชร
770 รจนา จันทร์ทิพย์ ประชารัฐธรรมคุณ ลำปาง
771 อรุณีย์ กองนาค ประชารัฐธรรมคุณ ลำปาง
772 ดานุมาศ ทิยาว ประชารัฐธรรมคุณ ลำปาง
773 นิฤมล โนวิชัย ประชารัฐธรรมคุณ ลำปาง
774 ไกรสร แปงใจ วชิรป่าซาง ลำพูน
775 อัณศยา ยาวิระ ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
776 รัชฎาพร จันทาเวียง ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
777 พรรณภา ด้วงทอง ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
778 ธัญญารักษ์ พันนาม ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
779 จินตนา หินทอง ชุมชนไร่สีสุก อำนาจเจริญ
780 ละออง ไชยคำ ชุมชนไร่สีสุก อำนาจเจริญ
781 จุฑามาศ แก้วธรรมมา ชุมชนไร่สีสุก อำนาจเจริญ
782 ลักษณา ไชยคำร้อง ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
783 อภิชัย โพธิ์ตาด บ้านโป่งหนองสิม ยโสธร
784 นวลกนก บุญเฉลียว บ้านคูเมือง(อ่อนอนุเคราะห์) อุบลราชธานี
785 ปิติพงษ์ ปิ่นแก้ว แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
786 จำรัสชาติ ไชยวุฒิ แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
787 วิลาวัลย์ สายหยุด แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
788 นันทกานต์ แข็งแรง แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
789 ชนากานต์ ก้อนแหวน แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
790 วรัญญา แต้มดื่ม แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
791 ปวีณา ตามคุณ แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
792 สงัด ปลุกเศก แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
793 บริหาร วันตัน แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
794 วิศิษฐ์ ชื่อหลาย แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
795 มูรติ จัดของ แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
796 กฤติกา สืบสุติน แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
797 มนัส จันเดช ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
798 ดนยา ใจปัญญา​ ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
799 ทิพวรรณ นันทะสี แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
800 พิชชาภา ตรียกูล แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
801 ภัทราวดี กูลแผ่น แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
802 เสาวณีย์ รักมิตร แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
803 นราวุฒิ ประไพ แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
804 ดุษฎี ศรีปรัชญ์ แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
805 สมศักดิ์ ธาริน แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
806 ฉัตรวิภา โยมงาม แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
807 นงลักษณ์ สิทธิบุญ แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
808 กุญชณิกานต์ วางมือ แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
809 ไพลิน สุมา แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
810 วันวิสา นาละออง แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
811 พิมพ์พร ก้อนคำ เดชอุดม อุบลราชธานี
812 พรสุดา เป็งมัชยา ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
813 ณฐวรรษ์ ไสว เดชอุดม อุบลราชธานี
814 สิรินันท์ ทองพิทัดษ์ เดชอุดม อุบลราชธานี
815 วิภาวรรณ ตันอุตม์ ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
816 วราภรณ์ สุกัณศีล ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
817 จิตติมา โนนน้อย เดชอุดม อุบลราชธานี
818 วันชัย ยศม้าว หนองขอนวิทยา อุบลราชธานี
819 เสาวคนธ์ ปรายกระโทก หนองขอนวิทยา อุบลราชธานี
820 ดารัณ ชรัชกิตติกูล อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
821 อินทิรา อาจบรรจง อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
822 สมฤดี มะลิซ้อน อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
823 มะลิวรรร์ กุลแก้ว อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
824 วัชราภรณ์ เพ็ญธิสาร อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
825 บรรเทิง คล้ายจินดา อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
826 พิกุล ถิตย์อำไพ อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
827 จำรัส ปิมปา ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
828 กมลทิพย์ ชารีชุม เดชอุดม อุบลราชธานี
829 ณัฐญา ศิริชัย เดชอุดม อุบลราชธานี
830 สุริฉาย สุดสาคร บ้านหนองจิก มหาสารคาม
831 จิตราวดี บัวมาศ บ้านหนองจิก มหาสารคาม
832 อุมาภรณ์ พลยะพันธ์ บ้านหนองจิก มหาสารคาม
833 พิศมัย ปริหา เดชอุดม อุบลราชธานี
834 รังสิมา พลอาษา เดชอุดม อุบลราชธานี
835 เดือนดารา พลแสน เดชอุดม อุบลราชธานี
836 อรนิด ยืนสุข เดชอุดม อุบลราชธานี
837 เอกชัย โด่งวิริยะกุล เดชอุดม อุบลราชธานี
838 อิงออน ขุนศรี ลือคำหาญวารินชำราบ อุบลราชธานี
839 สุภาวดี สีแก้ว ลือคำหาญวารินชำราบ อุบลราชธานี
840 เกศินี พุทธศรี ลือคำหาญวารินชำราบ อุบลราชธานี
841 ลักขณา ไชยรัตน์ ลือคำหาญวารินชำราบ อุบลราชธานี
842 วาสนา เกษียร ลือคำหาญวารินชำราบ อุบลราชธานี
843 กมลพรรณ เหล่าจำปา ลือคำหาญวารินชำราบ อุบลราชธานี
844 นุสรา บุษสระเกษ ลือคำหาญวารินชำราบ อุบลราชธานี
845 นิลวรรณ สีชนะ ลือคำหาญวารินชำราบ อุบลราชธานี
846 รัชดาพร ประกอบกิจ ลือคำหาญวารินชำราบ อุบลราชธานี
847 พลอยนรินทร์ จันทร์ชนะ ลือคำหาญวารินชำราบ อุบลราชธานี
848 อุไรพร ศรีทอง ลือวิทยาคม อำนาจเจริญ
849 อารี ทรงกรด ลือวิทยาคม อำนาจเจริญ
850 ภควดี รังสร้อย บ้านห้วยทราย มหาสารคาม
851 บุญเย็น ศักดาคำ บ้านหนองแสง มหาสารคาม
852 อภิญญา นาคโสภณ บางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" กรุงเทพมหานคร
853 จุฬาลักษณ์ พู่วณิชย์ บางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" กรุงเทพมหานคร
854 ตรีจันทร์ ทยาหทัย บางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" กรุงเทพมหานคร
855 ปารมี มากจ้อย บางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" กรุงเทพมหานคร
856 ภูมินทร์ ขุนเณร รุจิรพัฒน์ ราชบุรี
857 สุพัตรา ดอกไม้เทศ รุจิรพัฒน์ ราชบุรี
858 สุกิต โสภิณ หนองหานวิทยา อุดรธานี
859 ศิรินุช สนิทชน หนองหานวิทยา อุดรธานี
860 สินาด นิลพัฒน์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
861 นุจนาท ศรีวงษา ลือคำหาญวารินชำราบ อุบลราชธานี
862 ชญานิษฐ์ ศรีสินสันติกุล อ่างศิลา อุบลราชธานี
863 สุนทรีพร บุญฤทธิ์ สินแร่สยาม ราชบุรี
864 ปิยะนุช บุญส่ง อ่างศิลา อุบลราชธานี
865 ปภาดา เฉลิมวัฒน์ สุวรรณพลับพลาพิทยาคม กรุงเทพมหานคร
866 ปัญญาวุธ ชัยชนะ สุวรรณพลับพลาพิทยาคม กรุงเทพมหานคร
867 ดวงกมล เกตุกราย สุวรรณพลับพลาพิทยาคม กรุงเทพมหานคร
868 ทิพย์รัตน์ เหลี่ยมแก้ว สุวรรณพลับพลาพิทยาคม กรุงเทพมหานคร
869 นวรัตน์ ภูมิบุตร หนองหานวิทยา อุดรธานี
870 ดุจดาว ช่วยสุข อ่างศิลา อุบลราชธานี
871 ปาริฉัตร โพธิกุล หนองหานวิทยา อุดรธานี
872 ฐิติพร เบ็ญจจินดา หนองหานวิทยา อุดรธานี
873 ศิริลักษณ์ ศรีเวียง คงคาราม เพชรบุรี
874 วันทนีย์ แสงห้าว บ้านเก่าน้อยหนองเส็งหินลาด มหาสารคาม
875 พัชรินทร์ ปัดชาสี หนองหานวิทยา อุดรธานี
876 บุณยาภรณ์ พิมพ์ดวงสี หนองหานวิทยา อุดรธานี
877 ฐิตานันท์ ฤทธิ์นายม หนองหานวิทยา อุดรธานี
878 กลยุทธ แก้วบัวดี หนองหานวิทยา อุดรธานี
879 ปัณฑิตา ประสมทรัพย์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
880 วันเพ็ญ ตาปราบ บ้านเหล่า(คุรุประชานุเคราะห์) มหาสารคาม
881 วราภรณ์ นาสมทรง หนองหานวิทยา อุดรธานี
882 ชลธิชา หล้าจางวาง หนองหานวิทยา อุดรธานี
883 กุลธิดา ภารวงษ์ บ้านเหล่า(คุรุประชานุเคราะห์) มหาสารคาม
884 สายสุนีย์ วงศ์คำจันทร์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
885 ณิชาภัทร มิทราวงศ์ บ้านเหล่า(คุรุประชานุเคราะห์) มหาสารคาม
886 วัชพงษ์ อุ้ยวงค์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
887 ชไมพร อรัญพูล บ้านเหล่า(คุรุประชานุเคราะห์) มหาสารคาม
888 แคทลียา วงศ์อารีย์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
889 คำใหม่ ประสาร หนองหานวิทยา อุดรธานี
890 กิ่งกมล วัจนสุนทร หนองหานวิทยา อุดรธานี
891 ศิริมา ละดาดาษ หนองหานวิทยา อุดรธานี
892 พิทยาภรณ์ แก้วพิลากุล หนองหานวิทยา อุดรธานี
893 อรวดี โภคาพานิชย์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
894 ชุติกาญจน์ ศรีพระจันทร์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
895 เจริญขวัญ นำพา หนองหานวิทยา อุดรธานี
896 นิภาพร อรัญสาร อนุบาลพะเยา พะเยา
897 ยุวดี พรมโคตร หนองหานวิทยา อุดรธานี
898 พิชชุดา คทาเหม หนองหานวิทยา อุดรธานี
899 สุทธิดา นาสมฝัน หนองหานวิทยา อุดรธานี
900 สุมาลี เทพดุสิต หนองหานวิทยา อุดรธานี
901 วราภรณ์ ไชยอุบล หนองหานวิทยา อุดรธานี
902 จันทราภรณ์ นรินทร์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
903 ขณิษฐา ศรีคำมี หนองหานวิทยา อุดรธานี
904 วิชาญ รอดขันเมือง หนองหานวิทยา อุดรธานี
905 ทองย้อย เกษสวัสดิ์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
906 ธัญญาวัฒน์ การะเกตุ คงคาราม เพชรบุรี
907 พรรณทิวา ประเสริฐไทย บ้านเก่าน้อยหนองเส็งหินลาด มหาสารคาม
908 จันทร์เพ็ญ ปรีชา คงคาราม เพชรบุรี
909 ศักดินนท์ อุดชุมพิสัย หนองหานวิทยา อุดรธานี
910 เตือนใจ หาญสีนาถ หนองหานวิทยา อุดรธานี
911 สุนทรีย์ สาวงศ์นาม หนองหานวิทยา อุดรธานี
912 แสงจันทร์ พรมมาลุน หนองหานวิทยา อุดรธานี
913 ละอองฝน พรมเสาร์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
914 สุรีรัตน์ ดอนเกิด หนองหานวิทยา อุดรธานี
915 สุวรรณี ทองโคกสี หนองหานวิทยา อุดรธานี
916 จรินทร์ทิพย์ ศิริสมบูรณ์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
917 อัชลีญา จิตรจำนงค์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
918 วราภรณ์ นิลพัฒน์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
919 สุจารี ท้าวพา หนองหานวิทยา อุดรธานี
920 สุพรรษา นามราช หนองหานวิทยา อุดรธานี
921 เพลินพิศ ภัทรศิริพงษ์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
922 เกื้อกูล ปรัชญา หนองหานวิทยา อุดรธานี
923 บรรลุ แดนดงยิ่ง หนองหานวิทยา อุดรธานี
924 ชนาธิป สิทธิพรหม หนองหานวิทยา อุดรธานี
925 เอมอร ยางสำเนียง หนองหานวิทยา อุดรธานี
926 พิชาภัค ชำนาญมนต์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
927 ชลธิชา สร้อยธนุู หนองหานวิทยา อุดรธานี
928 เนตต์ชนา น้อยอุ่นแสน หนองหานวิทยา อุดรธานี
929 อัลิปรียา จันทร์กลิ่น หนองหานวิทยา อุดรธานี
930 อารี นาบง ศรีฐานกระจายศึกษา ยโสธร
931 พัชรินทร์ กองสินแก้ว ศรีฐานกระจายศึกษา ยโสธร
932 เจนจิรา เพชรกอง อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
933 วิลาวัณย์ คงเจริญ นาเจริญหนองแดง อำนาจเจริญ
934 แก้วกาญจน์ กิมานุวัฒน์ นาเจริญหนองแดง อำนาจเจริญ
935 วิภาวรรณ ผิวอ้วน นาเจริญหนองแดง อำนาจเจริญ
936 ณัฐวรรณ แวงวงษ์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
937 ณัฐิกา ชาทอง หนองหานวิทยา อุดรธานี
938 มันทนี วันทอง อ่างศิลา อุบลราชธานี
939 ปรียาดา ไชยแสง ห้องแซงวิทยาคม ยโสธร
940 อรวรรณ นันทะเสน อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
941 ธนาธิเบศร์ หลีล้วน วัดดอนกระเบื้อง(ดอนกระเบื้องราษฎร์บำรุง) ราชบุรี
942 อัญชลี ขัดสงคราม ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
943 อังคณา โพธาศรี ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
944 นพรัตน์ ทองแสง เบ็ญจะมะมหาราช อุบลราชธานี
945 อรรณพ จันทะโสม เบ็ญจะมะมหาราช อุบลราชธานี
946 พรพิทักษ์ จันดี เบ็ญจะมะมหาราช อุบลราชธานี
947 ขุนอธิป ทองผาย เบ็ญจะมะมหาราช อุบลราชธานี
948 ประจักษ์ สีแสด เบ็ญจะมะมหาราช อุบลราชธานี
949 ระวีวรรณ ครองยุทธ เบ็ญจะมะมหาราช อุบลราชธานี
950 พรพิมล ก้อนภูธร เบ็ญจะมะมหาราช อุบลราชธานี
951 นันทนา ทองรอง เบ็ญจะมะมหาราช อุบลราชธานี
952 ภัสสร สิงห์พันธ์ บ้านแหลมทองพัฒนา อุดรธานี
953 ธมลวรรณ ชัยแสง เบ็ญจะมะมหาราช อุบลราชธานี
954 สิริกัลยา รัตนกุล บ้านหนองแร้ง(แหลมสุขประชานุกูล) ราชบุรี
955 อรอนงค์ ชาวดร บ้านหนองแร้ง(แหลมสุขประชานุกูล) ราชบุรี
956 วรัญญา ศรีสุข บ้านหนองแร้ง(แหลมสุขประชานุกูล) ราชบุรี
957 มยุรา มัชปะโม อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
958 อุไฬวรรณ นามใสย์ อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
959 หยาดนภา ยัพราษฎร์ อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
960 กานดา เวียงบาล อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
961 อาภัสรา บุญพัดส่ง อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
962 ณัฏฐนันท์ พัฒนสวัสดิ์ อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
963 สมจิตร สมสงวน บ้านหนองขามแสบง มหาสารคาม
964 นกแก้ว ยี่รัมย์ บ้านหนองขามแสบง มหาสารคาม
965 ประกายทอง ชุมผลพิบูลวงศ์ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อุบลราชธานี
966 อัญชลี ประสงค์สุขสันติ บ้านหนองบัว มหาสารคาม
967 เพ็ญจิต แก้วกาเหรียญ อนุบาลแกดำ มหาสารคาม
968 อดุลย์ศักดิ์ พักตรหาญ บ้านดงใหญ่ มหาสารคาม
969 น้ำเพชร ทับชา อนุบาลแกดำ มหาสารคาม
970 วิไลภรณ์ ภวภูตานนท์ บ้านหนองแวงบกไผ่ล้อมวิทยา มหาสารคาม
971 ธัญญรัตน์ มีหิริ ศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ 209 มหาสารคาม
972 จันทิมา สุขพนัส บ้านหนองไผ่ด้ามขวาน มหาสารคาม
973 อรณี วรรณวงค์ บางปะกอกวิทยาคม กรุงเทพมหานคร
974 ฐิตินันท์ คำแหงพล บ้านโสกแดง มหาสารคาม
975 สมปอง เคนสุโพธิ์ บ้านโสกแดง มหาสารคาม
976 เกษรา เกรียงสมร โฆสิตสโมสร กรุงเทพมหานคร
977 สำเนียง คูณแก้ว โฆสิตสโมสร กรุงเทพมหานคร
978 อุษิฏฏา สมนาม โฆสิตสโมสร กรุงเทพมหานคร
979 มนันยา สายชู โฆสิตสโมสร กรุงเทพมหานคร
980 วิภาณี เศษโถ โฆสิตสโมสร กรุงเทพมหานคร
981 ทัศน์วรรณ บุญมาก โฆสิตสโมสร กรุงเทพมหานคร
982 ณัฏฐ์ฤทัย วิทยาวโรจน์กิจ พุขามครุฑมณีอุทิศ เพชรบูรณ์
983 กิติยา ผิวแตง พุขามครุฑมณีอุทิศ เพชรบูรณ์
984 บุญช่วย ภักดี พุขามครุฑมณีอุทิศ เพชรบูรณ์
985 จันทร์งาม ขวัญเพ็ง พุขามครุฑมณีอุทิศ เพชรบูรณ์
986 อัญญารัตน์ เสี้ยวกระแสร์ พุขามครุฑมณีอุทิศ เพชรบูรณ์
987 ศิริพร มีชูพันธ์ุ สตรีบูรณวิทย์ กรุงเทพมหานคร
988 เสาวลักษณ์ ชัยคาม สตรีบูรณวิทย์ กรุงเทพมหานคร
989 รตินารถ ชื่นนิรันดร์ สตรีวิทยา กรุงเทพมหานคร
990 จิดาภา สถิตโชตหิรัญ สตรีวิทยา กรุงเทพมหานคร
991 นฤมล อัมรินทร์รัตน์ สตรีวิทยา กรุงเทพมหานคร
992 ศราวรรณ รัศมิมาน สตรีบูรณวิทย์ กรุงเทพมหานคร
993 ทองหล่อ สำเริงเรือง สตรีบูรณวิทย์ กรุงเทพมหานคร
994 หฤทัย โกมลศรี สร้างนกทาวิทยาคม อำนาจเจริญ
995 คมไผ่ พรรณา สร้างนกทาวิทยาคม อำนาจเจริญ
996 รัศมี ผุดผ่อง สร้างนกทาวิทยาคม อำนาจเจริญ
997 จินตนา ปานนาค สตรีบูรณวิทย์ กรุงเทพมหานคร
998 ณัฐพร อ้อพงษ์ สตรีบูรณวิทย์ กรุงเทพมหานคร
999 ศุภชัย รอบโลก สร้างนกทาวิทยาคม อำนาจเจริญ
1000 ปรียานันท์ ศุภสร สตรีบูรณวิทย์ กรุงเทพมหานคร
1001 เอกรัตน์ ยิ่งปัญญาคุณ สตรีบูรณวิทย์ กรุงเทพมหานคร
1002 สุมาลี พึ่งเทียร สตรีบูรณวิทย์ กรุงเทพมหานคร
1003 พัชรีภรณ์ อามาตย์ สตรีบูรณวิทย์ กรุงเทพมหานคร
1004 บุหงา เกษตรกาลาม์ สตรีบูรณวิทย์ กรุงเทพมหานคร
1005 สลิลรัตน์ คนเพียร บ้านหนองโดนหอกลอง มหาสารคาม
1006 นันท์นภัส ธนาสวาสดิวัฒน์ สตรีวิทยา กรุงเทพมหานคร
1007 ฐิติภัทร ทองมา สตรีวิทยา กรุงเทพมหานคร
1008 กานต์ชนิต หลวงทุมมา สตรีวิทยา กรุงเทพมหานคร
1009 รุ่งฟ้า สุขใส สตรีวิทยา กรุงเทพมหานคร
1010 วัชรีภรณ์ ใจดีเจริญ สตรีวิทยา กรุงเทพมหานคร
1011 ณัฐฑิณี พลายพงษา สตรีวิทยา กรุงเทพมหานคร
1012 มงคล บุญฑริกบุตร ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
1013 อธิษฐาน บุญเป็ง ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
1014 สุทัศน์ หวังดี ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
1015 ลัดดา เจียมจูไร เจียมจูไร ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1016 บุญญารัตน์ บุตรทา ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1017 ศิริพร โพธิ์ดำรงค์ ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1018 เกศรินทร์ หาญดำรงค์รักษ์ ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1019 พิชามญฐ์ แซ่จั่น ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1020 สมฤดี จิตรีวาสน์ ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1021 อริสรา ชินตะวัน ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1022 นริศรา ขจรโกวิทย์ ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1023 กมลพรรณ วุฒิอำพล ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1024 อัญชนา ผลอุดม ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1025 รินทร์ลภัส นพคุณ ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1026 ดุษฎี นันทะสิทธิ์ ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1027 เกษฎา ลามี ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1028 วสันต์ เอี่ยมยั่งยืน ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1029 ​ภค​วันต์ ​จันทร์​เปรม​ ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1030 อรณี เข็มศุข ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1031 ลักขณา นันภิวงค์ ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1032 ดวงรัตน์ ชีววิวรรธน์ ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1033 ณัฐภูมิศ์ แถนสีแสง ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1034 นฤทัย แสงทับ ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1035 ปฐมาวดี กำบังภัย ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1036 ณารีย์อร ภรณ์ธนธร ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1037 ธนัทภัทร บุญหาญ บ้านสนาม มหาสารคาม
1038 บุษยมาศ บุญเจริญ ห้องแซงวิทยาคม ยโสธร
1039 อุษา มะหะหมัด วัดบางหลวง นครปฐม
1040 วาสนา ลี้เจริญ วัดบางหลวง นครปฐม
1041 วีระนุช ปติตังโข บ้านโนนท่อน มหาสารคาม
1042 ธนัชญา ดวงสิน บ้านโนนท่อน มหาสารคาม
1043 สุพรทิพย์ กมลชวรัตน์ พระตำหนักสวนกุหลาบ กรุงเทพมหานคร
1044 นิตยา ฆนาเกียรติ์ บางปะกอกวิทยาคม กรุงเทพมหานคร
1045 ภิญญดา สิงห์ออม ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1046 กานต์สิตาณัช อินทร์ไพร ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1047 ชูศักดิ์ พวงอินทร์ ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1048 วรญา อังกูรจิตกรุณา ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1049 อิสราภรณ์ เกียรติคงนนท์ ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1050 วิศระ เชียงหว่อง ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1051 พรจิตต์ ทองดี โสภณศิริราษฎร์ ราชบุรี
1052 ทิฆัมพร วัทญญูตางกูร โสภณศิริราษฎร์ ราชบุรี
1053 ศันสนีย์ ทองประยูร โสภณศิริราษฎร์ ราชบุรี
1054 ธนกร พุทธพรหม ทรายมูลวิทยา ยโสธร
1055 ปูริดา จั่นแก้ว ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1056 นัทธมน ช้างทอง ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1057 ยุพิน ทองพูน ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1058 สุทธิดา เมืองวงษ์ ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1059 เมธิณี แก้วอุบล ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1060 ชนากาญจน์ เรืองกิจ ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1061 วิศรา ศิริไทย ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1062 ชนิษฐา ปวงประสาท พระตำหนักสวนกุหลาบ กรุงเทพมหานคร
1063 ปภัสรา พัตตะเสน ศิริรักษ์วิทยา กรุงเทพมหานคร
1064 ไพรัตน์ เวฃสุวรรณ ศิริรักษ์วิทยา กรุงเทพมหานคร
1065 เทียมจันทร์ พงศธเนศรว ศิริรักษ์วิทยา กรุงเทพมหานคร
1066 วรรณา สุริวรรณ์ วัดบางหลวง นครปฐม
1067 พุทธิภา รงค์ประเสริฐกุล วัดบางหลวง นครปฐม
1068 พรนภา บุตรวังค์ วัดพลับพลาชัย กรุงเทพมหานคร
1069 ภาวิณี คุ้มทอง อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
1070 มาลี สุนทรพันธุ์ วัดพลับพลาชัย กรุงเทพมหานคร
1071 หทัยชนก ยอดอ่วม อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
1072 สุปรียา จุลพันธ์ อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
1073 พัชรมนต์ ฉิมพุฒิ อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
1074 ฐิตาภรณ์ เสือโต อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
1075 นิตยา นพกุลโรดม วัดพลับพลาชัย กรุงเทพมหานคร
1076 กัลยากร ระบายเพ็ชร อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
1077 จันทนา บุญก่อน อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
1078 พัณณ์ชิตา เลิศสุวรรนิธิ วัดอรัญญิกาวาส(เจริญธรรมวิทยา) ราชบุรี
1079 นภาวรรณ ศิริละ อนุบาลบางแพ (ชุมชนวัดบางแพใต้วันชัยประชาสรรค์) ราชบุรี
1080 อัจฉราภรณ์ สุจันทร์ อนุบาลบางแพ (ชุมชนวัดบางแพใต้วันชัยประชาสรรค์) ราชบุรี
1081 ดำรงศักดิ์ คล้ำฉาย อนุบาลบางแพ (ชุมชนวัดบางแพใต้วันชัยประชาสรรค์) ราชบุรี
1082 ธนุตรา ฝาแก้ว ชุมชนบ้านข้าวปุ้น(ศาสนานุเคราะห์) อุบลราชธานี
1083 ธนภรณ์ เกียรติภัทราภรณ์ คงทองวิทยา นครปฐม
1084 จีรพร ลี้เจริญ คงทองวิทยา นครปฐม
1085 เสรี สุขโยธิน คงทองวิทยา นครปฐม
1086 ณัฐกาญจน์ โตหริ่ม คงทองวิทยา นครปฐม
1087 ปาริชาติ หงษ์คำ รร.เทศบาล 2 หนองบัว อุบลราชธานี
1088 นวลละออง จิรานันท์สิริ รร.เทศบาล 2 หนองบัว อุบลราชธานี
1089 จารุวรรณ ตันติศิรินทร์ รร.เทศบาล 2 หนองบัว อุบลราชธานี
1090 จิตรกานต์ สว่างศรี ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1091 จิรารัตน์ โสนุข ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1092 ณัฏฐกานต์ บุญป้อง ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1093 ณัชวรินทร์ ชนะมาร ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1094 สิรภพ รอดพันธุ์ ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1095 สุพัตรา มั่นคง ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1096 ไอรดา ภู่เทศ ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1097 ลัดดาวัลย์ จตุราวิยสัจ ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
1098 อรอุรา สุขแปดริ้ว คงทองวิทยา นครปฐม
1099 เดือนเพ็ญ สามงามน้อย คงทองวิทยา นครปฐม
1100 ศุภางค์ บุญเฉย คงทองวิทยา นครปฐม
1101 อังคณา ดลสุข คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
1102 พงษ์เผด็จ คำลืม คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
1103 สมศรี นิลนาก อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
1104 ปณิดา สมจันทร์ อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
1105 ธวัลรัตน์ อินทร์แป้น อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
1106 ณิชกมล ขุนเพ็ง อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
1107 พรรณรัตน์ นันทฤทัย อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
1108 สุภัค อินทรมาศ อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
1109 นารีรัตน์ จัดสวย แม่เมาะวิทยา ลำปาง
1110 ณิชกานต์ ทิพพระหา แม่เมาะวิทยา ลำปาง
1111 วราภรณ์ ภูดีทิพย์ ทีปังกรวิทยาพัฒน์(วัดโบสถ์)ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1112 หนึ่งฤทัย จิกจักร ทีปังกรวิทยาพัฒน์(วัดโบสถ์)ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1113 สุพิชชา พันธุ์มี ผินสหราษฎร์พัฒนา กำแพงเพชร
1114 ลำพึง พุ่มเพชร ผินสหราษฎร์พัฒนา กำแพงเพชร
1115 จันทร์ทา เป็งยาวงค์ ผินสหราษฎร์พัฒนา กำแพงเพชร
1116 สุนิสา แซ่เฮง ผินสหราษฎร์พัฒนา กำแพงเพชร
1117 พรรณี สัมโย บ้านโพธิ์ศรี อุบลราชธานี
1118 ปรีดา เครือสมบัติ บ้านโพธิ์ศรี อุบลราชธานี
1119 ธิดารัตน์ ทรัพย์ศิริ บ้านโพธิ์ศรี อุบลราชธานี
1120 กนกวรรณ แสนทวีสุข อนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี
1121 วราภา บุญจง บ้านโพธิ์ศรี อุบลราชธานี
1122 ณญาดา ทาทอง บ้านโพธิ์ศรี อุบลราชธานี
1123 พัทธ์ธิดา ลัดดากลม วัดไร่ขิงวิทยา นครปฐม
1124 อัญชลี คงเมือง บ้านดงซ่อม กำแพงเพชร
1125 ศมพล ปราบสมรชัย บ้านแป้นพิทยาคม ลำพูน
1126 รณรงค์ ชัยห้วยห้า บ้านแป้นพิทยาคม ลำพูน
1127 จันทร์ธิวา ระถาพล บ้านลานกระทิง กำแพงเพชร
1128 พิมพ์พิมล พันธุรัตน์ บ้านลานกระทิง กำแพงเพชร
1129 แสงเดือน สงสนั่น บ้านลานกระทิง กำแพงเพชร
1130 สุพัตรา ยิ้มบุญเกิด บ้านลานกระทิง กำแพงเพชร
1131 ปฏิเวท นะวะมวัฒน์ บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1132 พันนภา วลีดำรงค์ ธีรกานท์บ้านโฮ่ง ลำพูน
1133 อรนุช เรือนคำ ธีรกานท์บ้านโฮ่ง ลำพูน
1134 ธนิดา โคตรชมภู ชลกันยานุกูล ชลบุรี
1135 ใจภักดิ์ ไพบูลย์วัฒนกิจ วัดไร่ขิงวิทยา นครปฐม
1136 ภาคภูมิ บุญมา วัดไร่ขิงวิทยา นครปฐม
1137 จุฑามาศ เล้าแสงฟ้า วัดไร่ขิงวิทยา นครปฐม
1138 ลลิฉัตร์ หอมชื่นชม วัดไร่ขิงวิทยา นครปฐม
1139 สุภาพร ท่องพนาศรี บ้านลานหิน กำแพงเพชร
1140 ณิชชา ผลบุญเรือง บ้านลานหิน กำแพงเพชร
1141 วราพร โสประดิษฐ์ อนุบาลโกสัมพีนคร(บ้านท่าคูณ) กำแพงเพชร
1142 ตีรณันต์ บุญเนียม อนุบาลโกสัมพีนคร(บ้านท่าคูณ) กำแพงเพชร
1143 นางวิมลทิพย์ จันทร์แดง อนุบาลโกสัมพีนคร(บ้านท่าคูณ) กำแพงเพชร
1144 นางสาวศิรดา จันทร์มุข อนุบาลโกสัมพีนคร(บ้านท่าคูณ) กำแพงเพชร
1145 ทาริกา วรารัฐพงษ์ วัดคูยาง กำแพงเพชร
1146 นิศานาถ ทัพวงษ์ วัดคูยาง กำแพงเพชร
1147 พัชรญดา ยืนยาว วัดคูยาง กำแพงเพชร
1148 สมศรี ปานคำ วัดคูยาง กำแพงเพชร
1149 สมใจ กุลบุญญา คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
1150 ยลดา ทองภูบาล คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
1151 กณิศกาญจน์ สีสุกสด สาธิต กำแพงเพชร
1152 ฐิติพร จินดาพงษ์ สาธิต กำแพงเพชร
1153 อัมพร เต็มศิริรักษ์ สาธิต กำแพงเพชร
1154 รัตนาพร นาคพงษ์ สาธิต กำแพงเพชร
1155 ลลนา พิลึก สาธิต กำแพงเพชร
1156 สุลัดดา แสงผ่อง สาธิต กำแพงเพชร
1157 อัญชลี ดีบู่ วัดคูยาง กำแพงเพชร
1158 ณัฐมน จันทร์พรหม วัดคูยาง กำแพงเพชร
1159 นิภา มากคูณ วัดคูยาง กำแพงเพชร
1160 มาลี เพชรพิพัฒน์ วัดคูยาง กำแพงเพชร
1161 นิสา แก่งศิริ วัดคูยาง กำแพงเพชร
1162 ฤชุวี เพชรเภรี วัดคูยาง กำแพงเพชร
1163 ยิหวา คำชัย วัดคูยาง กำแพงเพชร
1164 ราตรี เพ็งแช่ม บ้านพรานกระต่าย กำแพงเพชร
1165 กาญจนา สมุทร์นาวี สรรพวิทยาคม ตาก
1166 พัชราภรณ์ ศรีดาเดช สรรพวิทยาคม ตาก
1167 ฟ้ารุ่ง บรรเรืองทอง รร.พิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
1168 สุนีย์ ยะสุกิม สรรพวิทยาคม ตาก
1169 ฐานิตา อิ่มวิมล สรรพวิทยาคม ตาก
1170 สิทธิพร คงสิม บ้านหนองแสงใหญ่ อุบลราชธานี
1171 วัชรี คงหอม สุรศักดิ์วิทยาคม ชลบุรี
1172 ภมรรัตน์ อินไผ่ บ้านไร่ลำปาง กำแพงเพชร
1173 ทิพวรรณ อินริราย สรรพวิทยาคม ตาก
1174 อังคนา โชติถวิลภักดี สรรพวิทยาคม ตาก
1175 นภัสรดา บุญมา สรรพวิทยาคม ตาก
1176 พัชรินทร์ ร่มโพธิ์ทอง สรรพวิทยาคม ตาก
1177 โศรดา สร้างทรัพย์ สรรพวิทยาคม ตาก
1178 ญาณิศา นามวงษ์ สรรพวิทยาคม ตาก
1179 กันหา ใจยวง สรรพวิทยาคม ตาก
1180 ดวงพันธ์ ตินันต๊ะ สรรพวิทยาคม ตาก
1181 ปณิศา อินอุดอ่อน สรรพวิทยาคม ตาก
1182 รัชนิกุล วัฒนธรรม สรรพวิทยาคม ตาก
1183 พนิตพร พิมพา สรรพวิทยาคม ตาก
1184 ณัฐพล พุทธเกิด ชลกันยานุกูล ชลบุรี
1185 รัชนี ธันยาวาท ชลกันยานุกูล ชลบุรี
1186 แจ่มจันทร์ ใบไม้ทอง บ้านค้างภิบาล ตาก
1187 จำเนียร อุปสอด บ้านค้างภิบาล ตาก
1188 พรนภา แก้วพวง บ้านค้างภิบาล ตาก
1189 อารีย์ สายเนตร บ้านขามเปี้ย อุบลราชธานี
1190 วนิดา สมสุข พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1191 กฤติเดช กุลโรจน์ทีปกร พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1192 อัมพร จอมมาวรรณ บ้านพรานกระต่าย กำแพงเพชร
1193 จินดา ดินดำ ราชินีบูรณะ นครปฐม
1194 อนงค์ นามป่าสาย พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1195 อรัญญา จันทร์ขาว พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1196 วรรณี คำพวงเพชร บ้านสุวรรณภูมิ กำแพงเพชร
1197 สุริยาพร พูลวิเชียร บุญเหลือวิทยานุสรณ์ นครราชสีมา
1198 ศรุต จงอบกลาง บุญเหลือวิทยานุสรณ์ นครราชสีมา
1199 ไพลิน แม็กพิมาย บุญเหลือวิทยานุสรณ์ นครราชสีมา
1200 นภาพร รัตนบุรี บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1201 เพ็ญโสม วิเชียรฉาย บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1202 มุกดา พลเกษตร บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1203 สุภาวดี แช่มบริรักษ์ บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1204 วีระพันธ์ ระวังวงศ์ บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1205 ธัญลักษณ์ คงพิทักษ์ บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1206 สุภาณี ว่องวิษณุพงศ์ บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1207 จริยาภรณ์ ระวังวงศ์ บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1208 ทิวารัตน์ ครุฑมาศ บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1209 สำรวย นาคกลัด บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1210 ขวัญใจ คงไพฑูรย์ บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1211 ญนันทพร มุสิกพงศ์ บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1212 ภัสสวรรณ คงเรือง บ้านหนองหว้า นครศรีธรรมราช
1213 วนิดา จำปามูล เกล็ดลิ้นวิทยา นครราชสีมา
1214 ณัฐธิดา นำนาผล บ้านหน้าเขา นครศรีธรรมราช
1215 รัตนาภรณ์ ชูจิตร เกล็ดลิ้นวิทยา นครราชสีมา
1216 พนิดา สีกล่อม วัดคูยาง กำแพงเพชร
1217 วรารัตน์ ฉ่ำกระมล วัดคูยาง กำแพงเพชร
1218 ชไมพร ธะช่วย บ่อทองวงษ์จันทร์วิทยา ชลบุรี
1219 ธิดา นิพิฐวิทยา ราชินีบูรณะ นครปฐม
1220 ช่อผกา มั่งสุพรรณ์ ภัทรญาณวิทยา นครปฐม
1221 ภคณัท ปิยมาดากุล ภัทรญาณวิทยา นครปฐม
1222 ศรัณย์ ภรณ์พิริยะนิยม ภัทรญาณวิทยา นครปฐม
1223 วรางคณา นาคใหญ่ วัดไร่ขิงวิทยา นครปฐม
1224 ภาณิศา อินทะวงศ์ ภัทรญาณวิทยา นครปฐม
1225 พิมพ์สุภัค จิราพงษ์ ภัทรญาณวิทยา นครปฐม
1226 ปทิตตา วรรณเอี่ยม ภัทรญาณวิทยา นครปฐม
1227 กิรณา สุขสอาด วัดไร่ขิงวิทยา นครปฐม
1228 อมิตา เมืองที่รัก วัดไร่ขิงวิทยา นครปฐม
1229 พิชิตชัย อยู่รัตน์ ราชินีบูรณะ นครปฐม
1230 กัลญา เสนภักดี ราชินีบูรณะ นครปฐม
1231 ออสติน ฮาต ราชินีบูรณะ นครปฐม
1232 วรนุช เอกจริยกร ราชินีบูรณะ นครปฐม
1233 พิชิตพล รักคง ราชินีบูรณะ นครปฐม
1234 มนิสากานต์ ฉ่ำชื่น ราชินีบูรณะ นครปฐม
1235 ธนัท มีเหมือน ราชินีบูรณะ นครปฐม
1236 สุทธาทินี ศรีสมุทร ราชินีบูรณะ นครปฐม
1237 ทสมา เอนกนันท์ ราชินีบูรณะ นครปฐม
1238 เตือนใจ เครือจิโน บ้านวังไม้ส้าน ตาก
1239 บุษศรา สีดำ คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
1240 ศิริวรรณ ศรีชัยทอง พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1241 ธิดาวรรณ บัวสาย พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1242 องอาจ น้อยเจริญ พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1243 สายสวาสดิ์ มีกอบสิน พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1244 เกศสุดา นามวงค์ พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1245 ธนัญชนก จันทร์แดง พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1246 ฐาปนพงษ์ ทัศนภักดิ์ พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1247 ปิยนุช ขันทะกาศ บ่อทองวงษ์จันทร์วิทยา ชลบุรี
1248 รำพรรณ์ ตีระสกุล พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1249 ศรีจันทร์ หางแก้ว พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1250 ธนัญญา วิเศษชู พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1251 ดุจฉัตร ด้วงศิริ บ่อทองวงษ์จันทร์วิทยา ชลบุรี
1252 ทิพวัลย์ ลุนพรม หนองกี่พิทยาคม บุรีรัมย์
1253 ประดิษฐ์ ชาวไร่นาค พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1254 สุธาศิณี ทองโสมาส พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1255 ดุจเดือน เพชรพราน พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1256 พลอยนภัส เอี่ยมสวัสดิ์ พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1257 จรัญญา ศรีเอี่ยมอ่อง พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1258 รุ่งอรุณ ชั้นเล็ก พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1259 ธิดารัตน์ เนียมรุ่งเรือง พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1260 ชรินรัตน์ ถิ่นสุข พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1261 เบญจรัตน์ เปรมปรีสุข พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1262 กุญกานดา เพ็งนาม พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1263 ชนิกานต์ แสงบัว พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1264 สมาน บรรสาน พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1265 ปิยนันท์ พุ่มกลั่น พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1266 สินีนาถ กุลนะ พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1267 ไอรดา ดาปาน พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1268 ซูไฮมี เจ๊ะเซ่ง พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1269 จันทร์ธิดา ลิ้มฮู่จั๊ว พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1270 สุทธิฤทธิ์ โมเครือ พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1271 กฤษณา รุ่งเรือง พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1272 กิติยา พ่วงจินดา พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1273 ปริญณ์ลัดดา อุนาศรี พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1274 สมฤทัย สิงห์ประสาท วัดไร่ขิงวิทยา นครปฐม
1275 ชุตินันท์ สุขสวาท รร.เทศบาล 2 หนองบัว อุบลราชธานี
1276 ดุษณี นราทอง พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1277 สาธิต กุยเซ็ง พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1278 สุพิศ กลิ่นบุปผา พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1279 ทิพวรรณ จงประเสริฐ พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1280 รัชนี ปั้นประเสริฐ พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1281 จันทนา นิลภา ชุมชนบ้านท่าสองยาง ตาก
1282 ณิศศา สุรินแปง ชุมชนบ้านท่าสองยาง ตาก
1283 วลัยวรรณ พูลสุขโข พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1284 จริยา เอี่ยมศรีทอง พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1285 ฐิติกานต์ เพิ่มทองเผือก พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1286 อักษรสิริ พรหมพิพัฒน์สิริ พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1287 สายพิน เคลือบเต็ง พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1288 วาสนา ไชยชนะ พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1289 สมาน แตงวงศ์ พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1290 นัยนา ชดเจริญ พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1291 เกียรติศักดิ์ ชัยมั่นคง พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1292 ปาณิสรา ดอนไพรที พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1293 นรินทร์ทิพ จิตวิทิต พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1294 ศศิธร แสนสบาย พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1295 ชนาภา ทะลา พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1296 สุนิชา จำเหล่ พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1297 จิตติมา ชาติสกุล อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
1298 ชุตินันท์ โกศล อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
1299 วีณา ภู่สกุล อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
1300 ทัศวรรณ์ รัมมะเพียร อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
1301 อำภิกา ธงชัย ประตูชัย พระนครศรีอยุธยา
1302 ศิริประภา สุภะภินิ คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
1303 วิเชียร ศรีสะอาด คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
1304 ภัสรา พุฒกลาง คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
1305 ธนัชพร ก่อแก้ว กระบุรี ระนอง
1306 อรอุมา มัฏฐาพันธ์ กระบุรี ระนอง
1307 ฤทัยทิพย์ สายสิญจน์ กระบุรี ระนอง
1308 อุมา รสเกิด กระบุรี ระนอง
1309 สุภาพร ผลพุฒ กระบุรี ระนอง
1310 ยุวดี งามแก้ว ประตูชัย พระนครศรีอยุธยา
1311 สด ไพฑูรย์ บ้านเวียงเดิม เชียงราย
1312 เกศริน จีระยิ่งมงคล บ้านเวียงเดิม เชียงราย
1313 ชลิตา พรหมรักษ์ บ้านเวียงเดิม เชียงราย
1314 นลินทิพย์ ธรรมบัณฑิต บ้านจะคือ เชียงราย
1315 ปัณณทัต คำวัง บ้านจะคือ เชียงราย
1316 ศรายุทธ วิภาวัฒนกิจ บ้านจะคือ เชียงราย
1317 จิราภรณ์ มีต่อ บ้านจะคือ เชียงราย
1318 พัฒนาวดี พงศ์นิรันดร์ บ้านจะคือ เชียงราย
1319 ณรงคฺเดช หัตถกอง บ้านจะคือ เชียงราย
1320 นาริน กุณะ บ้านจะคือ เชียงราย
1321 กรรณชนชัย ใจชุ่ม บ้านจะคือ เชียงราย
1322 สิทธิโชค ผดุงสุริยะ บ้านจะคือ เชียงราย
1323 ธนวัฒน์ ปัณทะยม บ้านจะคือ เชียงราย
1324 สุวารี ชุมภูงาม บ้านจะคือ เชียงราย
1325 กิ่งกาญจน์ ประสม บ้านจะคือ เชียงราย
1326 จำรัศ เขื่อนเพชร บ้านจะคือ เชียงราย
1327 รุณฑิกา บัวศรี บ้านจะคือ เชียงราย
1328 สุริยฉัตร รัตนะ บ้านจะคือ เชียงราย
1329 ณัฐชา ชิงชัย อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
1330 ฉัตรชัย สัตบุษ อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
1331 จันทร์ประภา สัมมาคาม อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
1332 นิจ สังข์กาศ อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
1333 มีนมัตสยา ไหมพรม อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
1334 สาวิตรี ขวาซุย อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
1335 ชนม์นิภา หิรัญรักษ์ตระกูล อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
1336 ศรินทร์ทิพย์ กัลยาโน ศรีโพธิ์เงินวิทยา เชียงราย
1337 พูลทรัพย์ ศรีพรม บ้านป่าซางเหนือ เชียงราย
1338 ธิดารัตน์ ธรรมโม บ้านป่าซางเหนือ เชียงราย
1339 มยุรา ปันโพธิ์ บ้านป่าซางเหนือ เชียงราย
1340 นางสาวศิริญญา ใหม่อ่อง บางบัว(เพ่งตั้งตรงจิตรวิทยาคาร) กรุงเทพมหานคร
1341 กนกกาญจน์ ผุยหนองโพธิ์ บางบัว(เพ่งตั้งตรงจิตรวิทยาคาร) กรุงเทพมหานคร
1342 รุ่งนภา แสงใส บางบัว(เพ่งตั้งตรงจิตรวิทยาคาร) กรุงเทพมหานคร
1343 พรรณนภา พันธ์โท บางบัว(เพ่งตั้งตรงจิตรวิทยาคาร) กรุงเทพมหานคร
1344 ทิพย์วัลย์ ทองดี บางบัว(เพ่งตั้งตรงจิตรวิทยาคาร) กรุงเทพมหานคร
1345 ณัฐกานต์ ขันติธรรม บ้านโป่ง เชียงราย
1346 ธนิดา สิลิุจจยานนท์ บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1347 จุฑามาศ จันทร์มณี บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1348 กัลยา เชี่ยวพานิช กบินทร์วิทยา ปราจีนบุรี
1349 นุจรี ทานศิลา บ้านโป่ง เชียงราย
1350 อรารัตน์ ก้อนจำปา อนุบาลแม่ฮ่องสอน แม่ฮ่องสอน
1351 พิมพ์สุภา ทรัพย์อยู่ บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1352 สมรักษ์ แทนลาน บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1353 กัลย์พัตร์ เสรีชัย บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1354 ชาลิสา เลาน้อย อนุบาลแม่ฮ่องสอน แม่ฮ่องสอน
1355 สุดารัตน์ โพธิกนิษฐ อนุบาลแม่ฮ่องสอน แม่ฮ่องสอน
1356 วัชรา กวีวัฒน์ อนุบาลแม่ฮ่องสอน แม่ฮ่องสอน
1357 แววพันธ์ ฉางข้าวชัย อนุบาลแม่ฮ่องสอน แม่ฮ่องสอน
1358 ณฤทัย ปิชัยนะ อนุบาลแม่ฮ่องสอน แม่ฮ่องสอน
1359 ภาริศา โพแก้ว อนุบาลแม่ฮ่องสอน แม่ฮ่องสอน
1360 พิไลพร มีอ้าย อนุบาลแม่ฮ่องสอน แม่ฮ่องสอน
1361 อรไท บุญมาลา อนุบาลแม่ฮ่องสอน แม่ฮ่องสอน
1362 กรรณิการ์ สารประสิทธิ์ อนุบาลแม่ฮ่องสอน แม่ฮ่องสอน
1363 เพียงเพ็ญ ภีระ อนุบาลแม่ฮ่องสอน แม่ฮ่องสอน
1364 น้ำอ้อย เทพชาติ บ้านทุ่งยั้งหัวฝายวิทยา เชียงราย
1365 รุ่งทิพย์ จิระมาตร์ บ้านทุ่งยั้งหัวฝายวิทยา เชียงราย
1366 พรรณี เกตุถาวร บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1367 อุมาพร ขาวแขก บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1368 จุพาทิพย์ ดีละม้าย บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1369 ภาณุพันธ์ จันทร์หอม บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1370 ชญาภา คำแหงฤธิ์ บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1371 อาทิตญา นาคกลั่น บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1372 พรเพ็ญ พุ่มสะอาด บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1373 วิชญาพร อุ่นมี บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1374 พิชามญชุ์ กุศล บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1375 สุวรรณา สุดปรึก บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1376 ศิรินภา มุลาลินทร์ บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1377 วิจิตรา อ่อนสกุล บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1378 นัฏฐาภรณื ใหญ่ยอด บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1379 อริยา กันทะวงศ์ บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1380 นัฐพร ภูวงศ์ บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1381 ธวัลรัตน์ ยศเรือง ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1382 อารฎา สุขยานุดิษฐ์ ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1383 ปริญญา บ่อจักพันธ์ ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1384 สุทธิตา อินพรม ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1385 วนิดา เด็ดดวง ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1386 จารุวรรณ กลั่นกำเนิด ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1387 สุพรรณี วงศ์สิงห์แก้ว ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1388 พัชญ์ชามญชุ์ กฤติณัฐธนชัย ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1389 ศิริประภา วิบูลย์ศิริกุล ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1390 สุธารส วรนาม ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1391 อาทิติยา ไชยวาน ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1392 จตุพร จารุเกศนันท์ ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1393 วราภรณ์ เนรมิตพานิชย์ ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1394 มนฤดี ฤกษ์พาดี ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1395 นุชนารถ เฟอร์โฮฟ ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1396 อวิกา ลิ้มพานิชภักดี ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1397 สุมนทิพย์ ใจศิริ ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1398 พราว จริยาคุณาพร ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1399 กุหลาบ ข่าขันมะลี ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1400 วลัยลักษณ์ ภูศรี ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1401 เยาวนาฏ แซ่เตียว ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1402 สุพจน์ ปัญญา บ้านห้วยสะลักวิทยา เชียงราย
1403 ณัฐกานต์ โทอรัญ บ้านห้วยสะลักวิทยา เชียงราย
1404 บังอร สุกุล บ้านห้วยสะลักวิทยา เชียงราย
1405 กานต์นิภา มะโนชัย บ้านห้วยสะลักวิทยา เชียงราย
1406 พรภิมล ก้านเกตุ เดชะปัตตนยานุกูล ปัตตานี
1407 เจ๊ะรอฮานี เจ๊ะอุบง เดชะปัตตนยานุกูล ปัตตานี
1408 วิไลลักษณ์ บุญรัตน์ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา ยะลา
1409 ฮัสเมาะห์ บินนารี เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา ยะลา
1410 อุมมูกัลโสม สุระแม เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา ยะลา
1411 ฮาสนีย์ บารมีประเสริฐกุล เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา ยะลา
1412 นูรฮายาตี ดือราโอะ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา ยะลา
1413 รุสวานี ดอเล๊าะ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา ยะลา
1414 ฟาดีละ ระเซาะ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา ยะลา
1415 ซูฮายลา มะดะ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา ยะลา
1416 นิลาวัณย์ ล่าดี้ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา ยะลา
1417 ธิวาภรณ์ จันบาลใจ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ยะลา ยะลา
1418 ธิติมา โนวิชัย บ้านหนองแดน กำแพงเพชร
1419 นวรัตน์ สังข์ขาว บ้านหนองแดน กำแพงเพชร
1420 เพชรชมพู นันตา บ้านหนองแดน กำแพงเพชร
1421 วราพร พนมวาสน์ บ้านหนองแดน กำแพงเพชร
1422 สมพร หงษ์ยิ้ม บ้านดงซ่อม กำแพงเพชร
1423 ปภาวรินทร์ ปาลี บ้านดงซ่อม กำแพงเพชร
1424 ธนะกุล ช้อนแก้ว นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล กรุงเทพมหานคร
1425 เพลินพิศ ธัญลักษณ์ชัยกุล บ้านปางคึก เชียงราย
1426 สวรรยา เต็งสุวรรณ์ นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล กรุงเทพมหานคร
1427 อารีรัตน์ คำไฝ บ้านท่าข้าวเปลือก เชียงราย
1428 พิชญา ทวะชาลี บ้านท่าข้าวเปลือก เชียงราย
1429 ภณสา แก้วจันทา บ้านท่าข้าวเปลือก เชียงราย
1430 สุรีรัตน์ สืบคำแก้ว บ้านท่าข้าวเปลือก เชียงราย
1431 ธณัชชา ใจอารีย์ บ้านท่าข้าวเปลือก เชียงราย
1432 จีรนันท์ เขียวเสน ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1433 วลัยลักษ์ เกตุแก้ว ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1434 สุภาภรณ์ แก้วเกลี้ยง ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1435 แขไขคุณ คงวิเชียรวัฒนะ ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1436 วิภาณี สุวภา ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1437 สุกัญญา อินทรเพ็ชร ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1438 ซารีนี ราชชำรอง ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1439 อารยา เลิศวราภรณ์พงศ์ ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1440 ลีลาวดี แขกพงศ์ ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1441 มลฤดี พรหมพันธ์ ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1442 สุรัสวดี เบญจรัส ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1443 สุรินทร์ แก้วเหล็ก ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1444 ภัทราพันธ์ุ พูลเอียด ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1445 เสาวรัตน์ แซ่ซั่ว ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1446 มาศสุภา ชุมพล ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1447 ทิพวัลย์ วรรณพัฒน์ ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1448 สุนันทา เชยชม ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1449 สุกัญญา ปัญญาวิศิษฎ์กุล เบตง'วีระราษฎร์ประสาน' ยะลา
1450 จรรยา ชาปาน เบตง'วีระราษฎร์ประสาน' ยะลา
1451 กรองทอง เทพสุริบูรณ์ เบตง'วีระราษฎร์ประสาน' ยะลา
1452 อรุโณทัย อาศิรสิริวาณิช เบตง'วีระราษฎร์ประสาน' ยะลา
1453 รุฮัยน่า หมะจิ เบตง'วีระราษฎร์ประสาน' ยะลา
1454 อารมณ์ หมื่นรุ่น เบตง'วีระราษฎร์ประสาน' ยะลา
1455 ศทิดา ศรีรักษ์ เบตง'วีระราษฎร์ประสาน' ยะลา
1456 เหมือนขวัญ วราลีกุล เบตง'วีระราษฎร์ประสาน' ยะลา
1457 ปิยรัตน์ สิงหพันธ์ เบตง'วีระราษฎร์ประสาน' ยะลา
1458 รตนพร ดำวงศ์ เบตง'วีระราษฎร์ประสาน' ยะลา
1459 ศิริพร เหล่าเตชรัตนจินดา เบตง'วีระราษฎร์ประสาน' ยะลา
1460 ธนันทร์ แดงดิษคีรี โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1461 สุดาวัลย์ ดำหนก โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1462 โนรมา ยูโซ๊ะ โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1463 อาดีบ๊ะ สะมาแอ โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1464 นูรีณ เจ๊ะโซะ โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1465 นัสรินทร์ บือซา โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1466 คชาภรณ์ เมฆม่วงแก้ว โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1467 ฮาฟีซัน ซาเบะ โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1468 สุนิษา อั้นซ้าย โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1469 ฟารีดา อาแว โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1470 อภิเดช ถิ่นพังงา โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1471 กิตตินันท์ แก้วทองประคำ โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1472 ลัดดาวัลย์ มุกคีรี โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1473 กาญจนาพร จันชาวนา สำราญราษฎร์วิทยา เพชรบูรณ์
1474 รอกีเยาะ เวาะแม โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1475 พงษ์เสริฐ สอนอาจ ภูลังกาพิทยาคม นครพนม
1476 วรางคณา แสนสำโรง ภูลังกาพิทยาคม นครพนม
1477 กฤตยา ไกยะฝ่าย หนองซนพิทยาคม นครพนม
1478 ธัญญรัตน์ พรหมศิริ บ้านหนองหล่มหนองเหล่า อุบลราชธานี
1479 สุทธินี ดีพลงาม บ้านหนองหล่มหนองเหล่า อุบลราชธานี
1480 อุษณีย์ ฆ้องทอง บ้านหมี่วิทยา ลพบุรี
1481 จิราพร นนมนตรี ชุมชนประทาย นครราชสีมา
1482 เปมิกา สุขใจ ท่าหลวงวิทยาคม ลพบุรี
1483 มุกดา การไชนา อิสลามศึกษา ตาก
1484 ปิยะนุช บัญชาคาน อิสลามศึกษา ตาก
1485 ศรัณญา ศาสนวงศ์ อิสลามศึกษา ตาก
1486 กนกกรณ์ วรรณศรี อิสลามศึกษา ตาก
1487 กชกร อัสมิมานะ อิสลามศึกษา ตาก
1488 บัวทอง กล้าแกร่งอาชา อิสลามศึกษา ตาก
1489 ธินิดา กันทะวงค์ อิสลามศึกษา ตาก
1490 ปาลิดา ราชจริต อิสลามศึกษา ตาก
1491 พรรณวรท ศิริมากร ท่าหลวงวิทยาคม ลพบุรี
1492 เสมอ สร้อยคำ อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1493 อัมรา บุญมา อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1494 ปรวรรณ สีสังข์ อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1495 ประยูร พิมสิงห์ อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1496 นิภาพร จารุกมล อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1497 เบญจวรรณ แก่นจันทร์ อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1498 วิภาวี ประสานสอน อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1499 สายสมร เส้นทอง อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1500 ธนภรณ์ สำเภานนท์ อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1501 วารุณี ในจิตร อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1502 บุณฑริกา ศุภลักษณ์ อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1503 ณัฐฐิรา สิมานุรักษ์ อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1504 จงรักษ์ บุญวัง อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1505 รณชัย สิงห์คำ บ้านปางขอน เชียงราย
1506 ภัชโรบล นนทะการ บ้านปางขอน เชียงราย
1507 อารีรัตน์ อินธรรม บ้านปางขอน เชียงราย
1508 อำไพวรรณ บุญยิ่ง กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1509 รุ่งนภา คำสม อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1510 วรรณภา เตจ๊ะ อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1511 พรพิมล ไชยนันท์ อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1512 กมลชนก ยองคำ อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1513 ไพโรจน์ เทียบคุณ กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1514 ศรีไพร ยอดสาย กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1515 รัชชาภรณ์ คำเนตร กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1516 วิวรรธณี สหธรรมมิกะชาติ กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1517 สุภาพร อ้อมชมภู กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1518 เกวลี ป่าสนธ์ กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1519 อัจฉริยา อุทธิโท กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1520 อรพิณ สนธิกุล ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1521 ดุษฏี กันธิยะ ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1522 ผดุงศักดิ์ เงินใส ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1523 สุรัชยา น้อยสกุล ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1524 อุไรพร ก่อมงคล ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1525 กัญญารัตน์ จันแจ่ม ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1526 พิมผกา แปงนุจา ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1527 กมล ภูมิชัยเสถียร ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1528 สุกฤษฏิ์พงษ์ วงค์กัณทะ ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1529 ศุภฤกษ์ ปาสาทัง ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1530 ณรงค์ฤทธิ์ วัดชนะ ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1531 สายพิณ ไข่คำ ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1532 ศศิธร ฉิมสวัสดิ์ ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1533 ทวีชัย อุดมคติมงคล ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1534 ปวันรัตน์ กันทา ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1535 จุรีพร พิโน ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1536 สมลักษณ์ เลิศตระกูล ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1537 สุวิมล พัฒนาเกษตร ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1538 กษมา อุดทาเรือน ขุนยวมวิทยา แม่ฮ่องสอน
1539 ศรยุทธ เรืองน้อย ราชประชานุเคราะห์ 55 ตาก
1540 ชุติมา ทีปีเนตร กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1541 วันเพ็ญ สืบบุตร กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์ กาฬสินธุ์
1542 ศิรินันท์ คำแข็งขวา กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์ กาฬสินธุ์
1543 จุราลักษณ์ คชรมย์ กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์ กาฬสินธุ์
1544 นาถนภา สารทะวงศ์ กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์ กาฬสินธุ์
1545 วาสนา ศรีธนานุวัฒน์ โพนสวรรค์ราษฎร์พัฒนา นครพนม
1546 สมัย สุวรรณศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีธาตุ อุดรธานี
1547 เจริญ คลาฤทธิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีธาตุ อุดรธานี
1548 กันนิกา สันตะวงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีธาตุ อุดรธานี
1549 สมจิต เกษเพชร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีธาตุ อุดรธานี
1550 กรรณิกา จันซ้าย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีธาตุ อุดรธานี
1551 สุภาณี แก้วคำหาญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีธาตุ อุดรธานี
1552 ลักษิกา วิวาจารย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีธาตุ อุดรธานี
1553 รวิวรรณ คำเงิน บ้านเวียงพาน เชียงราย
1554 ศุทธินี ตาสว่าง บ้านเวียงพาน เชียงราย
1555 จรัสศรี เริ่มรักษ์ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1556 วาสนา บุญชู เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1557 รุ่งนภา ทองทิพย์ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1558 ลาวัณย์ ศิษยศาสตร์ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1559 พิมลรัตน์ ราชโยธี เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1560 ศิรินธร ศิริจันทรา เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1561 สุทธิดล สุรพงษ์รัตน์ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1562 อรสิน พรมสิทธิ์ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1563 รินทร์ทอง สีโชติ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1564 เงินตรา กิจนุกร เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1565 นิตยา ศรีรักษา เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1566 สุภาพร พันธ์ชัย เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1567 มะลิวัลย์ ตู้เชียงเพ็ง เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1568 สุพิณยา วงษ์อุบล เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1569 มานิตา ดอนพลก้อม เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1570 ศุภลักษณ์ ผดุงเวียง เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1571 ศิริพรรณ คริสเตียนเซ่น เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1572 ชมภู เทาดี เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1573 ชนม์นิภา ทองโชติ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1574 สิริภรณ์ อรัญวารี เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1575 จตุรพร ศุภกรนันทน์ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1576 กัณฑ์ธิชา อาจวิชัย เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1577 พิศมัย บรรเลงรมย์ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1578 จิติพงษ์ ผดุงพัฒนากูล เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1579 กัญญา ทัพชา เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1580 ณัฏฐธิดา จองนันตา ลองวิทยา แพร่
1581 ปรารถนา พรินทรากุล สองพิทยาคม แพร่
1582 อัจฉรา กองตา สองพิทยาคม แพร่
1583 เบญจมาพร วิมุกติบุตร สองพิทยาคม แพร่
1584 เฟื่องฟ้า ผ่านแสนเสาร์ สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1585 ขจรจิตร ไชยบุตร สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1586 วีรยา เขียวโป สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1587 เนติพงศ์ เทพวงษา สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1588 สมัญญา กีนะกุล สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1589 นฤนาถ อินรัสพงศ์ สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1590 กรรณิการ์ ปีนะโพ สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1591 กัญญารัตน์ บุตดีหัต สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1592 บุญยาพร โพธิ์ชัยศรี สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1593 อัชพร เมาะราศี สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1594 สมรักษ์ หมูนสิงห์ สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1595 กีรติ ศรีภา สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1596 จิณจุฑา นามแสงผา สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1597 ศศิธร วงศ์ใหญ่ สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1598 อิทธิพล กองจันดี สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1599 ศศิวิมล ดอนลี สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1600 วรพจน์ จันทร์สุวรรณ สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1601 ธิดารัตน์ ไชยงาม สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1602 อุมาพร ภู่แก้ว สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1603 เหมือนหมาย ทรัพย์พงศ์ สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1604 หทัยวรรณ แสบงบาล สตรีราชินูทิศ อุดรธานี
1605 ปภาวรินทร์ ภักดี สองพิทยาคม แพร่
1606 สุธิชา ทะสุตะ สองพิทยาคม แพร่
1607 รัตนา แสงสร้อย สองพิทยาคม แพร่
1608 ชมพิรา มงคล สองพิทยาคม แพร่
1609 ปทิตตา พิจารณ์ พิริยาลัยจังหวัดแพร่ แพร่
1610 ขนิษฐา สีธิ สองพิทยาคม แพร่
1611 นงลักษณ์ พงษ์หนาด สองพิทยาคม แพร่
1612 ศรินทรา คชสินธิ์ สองพิทยาคม แพร่
1613 วริทธิ์ธร นาที เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1614 สุภาพร พวงพั่ว กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1615 สุพรรณี แย้มศรี สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1616 รอฮานี ราแดง สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1617 ฉวีวรรณ ชานนตรี มัธยมสิริวัณวรี ๑ อุดรธานี อุดรธานี
1618 สิริรัตน์ ตะราษี บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1619 กนกอร แถนสีแสง บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1620 อ้อมใจ มาตราช บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1621 วิลาวรรณ เหง้าพรหมมินทร์ บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1622 อนงค์นาถ พิลึก บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1623 วันเพ็ญ พิเสฎฐศลาศัย บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1624 พิชามญชุ์ วังภูงา สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1625 พิมพ์พิไล เหล่าพิมพ์ บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1626 นุชนารถ แก้วกำ บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1627 ขวัญใจ จอมแปง สองพิทยาคม แพร่
1628 ดริยา คงต่อ สองพิทยาคม แพร่
1629 ปวรัช เป็งวงศ์ สองพิทยาคม แพร่
1630 สุภัทรา ศรีโคตร บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1631 สายฝน สิงห์เชิดชูวงศ์ บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1632 กุสุมา ตนัยพุฒิ บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1633 พัชนี จำปี บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1634 ฉวีวรรณ แสงคำพระ บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1635 สมปรารถนา บุญปก บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1636 ธิตยา ทำเนาว์ บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1637 บุญครอง วรรณอุดม น้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
1638 กมลาศ วรรณอุดม น้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
1639 นภัสสร ไชยเสนา น้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
1640 ตรีรญา ซาโตะ น้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
1641 เหมือนฝัน ทองศักดิ์ น้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
1642 ทิพวรรณ สำคัญควร น้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
1643 เสาวลักษณ์ หลอมพลทัน น้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
1644 กุลณัฐศิริ บุญค้ำมา น้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
1645 จรรจิรา เบ็ญจปัก น้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
1646 ณัฐนี สุทธิสาร น้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
1647 นัฐณิชา พันธุวร น้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
1648 ศิริลักษณ์ ศรียศ บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1649 รัตนลักษณ์ อภิรัตน์วรากุล บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1650 หฤทัย ละชินลา บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1651 สุภาวดี สมบูรณ์ กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1652 อ้อมใจ เดชรักษา บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1653 บุญรักษ์ ปานวงษ์ บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1654 รัตนาภรณ์ กันยานุช พิชญศึกษา นนทบุรี
1655 ณรงค์เดช พงษ์พันธ์ บ้านแม่โถใต้ แม่ฮ่องสอน
1656 ศรศรัทธา โชคบวรสกุล บ้านแม่โถใต้ แม่ฮ่องสอน
1657 เนตรนภา ชมภูแก้ว บ้านแม่โถใต้ แม่ฮ่องสอน
1658 อภิรดี ไพรคุ้มครอง บ้านแม่โถใต้ แม่ฮ่องสอน
1659 อารีวรรณ จำเริญวนากร บ้านแม่โถใต้ แม่ฮ่องสอน
1660 นิชาภา จตุภูมิแผ่นดิน บ้านแม่โถใต้ แม่ฮ่องสอน
1661 นิศารัตน์ ยมดำ อนุบาลเลย เลย
1662 จุลจิรา บุญมาก อนุบาลเลย เลย
1663 วิไลวรรณ ทลาไธสง อนุบาลเลย เลย
1664 จารุวัฒน์ วิจิตรจันทร์ อนุบาลเลย เลย
1665 นงพงา ไชยแสง อนุบาลเลย เลย
1666 บุษรา พักกระโทก อนุบาลเลย เลย
1667 กิตติคุณกฤดากร สุขปัญญา กบินทร์วิทยา ปราจีนบุรี
1668 ประกาย ทวีสุข กบินทร์วิทยา ปราจีนบุรี
1669 สุนทรียา ละอองเภา กบินทร์วิทยา ปราจีนบุรี
1670 อัจฉราวรรณ ล้อมพรม อนุบาลวัดพระโต ศรีสะเกษ
1671 อักษราถัค ศรีจันทร์ อนุบาลวัดพระโต ศรีสะเกษ
1672 รวิวรรณ ยศวิจิตร อนุบาลวัดพระโต ศรีสะเกษ
1673 นิภาวรรณ นามทมาตย์ พิพัฒน์ราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
1674 รพิพรรณ เจริญธรรม พิพัฒน์ราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
1675 ยมณี ดวงรุ่ง โชคชัยวิทยา มุกดาหาร
1676 สุวารี ธรรมม่วงไทย บ้านไร่ตาพุฒ เพชรบูรณ์
1677 ณัฐธิดา พรมคำบุตร บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
1678 ปภาวดี กุลศิริ บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
1679 รัชนี รัตน์ถา บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
1680 สวรส นนสกุล อนุบาลวัดพระโต ศรีสะเกษ
1681 สุกานดา ธานี เขื่อนช้างวิทยาคาร ศรีสะเกษ
1682 บุญมา หนูยิ้ม อนุบาลยะลา ยะลา
1683 นิภากร เศษศรี อนุบาลยะลา ยะลา
1684