Loading...

ระบบสารสนเทศ สำนักการลูกเสือ ยุวกาชาด และกิจการนักเรียน สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ

ข้อมูล วุฒิทางลูกเสือ R.W.B. (วิสามัญ)
ลำดับที่ ชื่อ โรงเรียน สังกัด จังหวัด
1 กฤษฎา ภิรอด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอคีรีรัฐนิคม สุราษฎร์ธานี
2 ชนิศา ผาสุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดำเนินสะดวก ราชบุรี
3 พรอนันต์ กลีบสันเทียะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร
4 อานนท์ ดำรงวงค์วิจิตร วิทยาลัยพณิชยการบางนา กรุงเทพมหานคร
5 สิทธิชัย ภู่วงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
6 สุกัญญา บุญเยี่ยม วิทยาลัยอาชีวศึกษาสิงห์บุรี สิงห์บุรี
7 ธันกนก สุภาวัฒนา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสระบุรี สระบุรี
8 วิทวัส วัฒนพันธุ์ รร.ทรายมูลพิทยาคม กาฬสินธุ์
9 จักรกฤดิ ไตรสารศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา
10 อาภาวี คีรี วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
11 สุปราณี แจ้งกระจ่าง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
12 ฉัตรธินี ธนานิกกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหางดง เชียงใหม่
13 กรวิชญ์ เมืองแก้ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร
14 ธรรมรัฐ แป้นเขียว วิทยาลัยสารพัดช่างบรรหาร-แจ่มใส สุพรรณบุรี
15 ปิติพงค์ แหวนนิล วิทยาลัยเทคนิคเพชรบูรณ์ เพชรบูรณ์
16 กรกฎ รอดพูล วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
17 สุุกัญญา รวดเร็ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
18 ิวิไลวรรณ คำทราย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร
19 ภูเบศร์ นาแรมงาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
20 สุวิชา กล้ายิ่ง วิทยาลัยสารพัดช่างบรรหาร-แจ่มใส สุพรรณบุรี
21 รวีวรรณ สุพร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดอนมดแดง อุบลราชธานี
22 นิลาวัลย์ เย็นมาก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปลาม้า สุพรรณบุรี
23 กาญจนา มั่นเจริญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร
24 กุลวัฒน์ สมโสม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านคา ราชบุรี
25 สุภาณี สอนง่าย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
26 ธนโชติ เลือดสยาม วิทยาลัยการอาชีพบ้านตาก ตาก
27 นเรศ แสงยางใหญ่ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศีขรภูมิ สุรินทร์
28 จุฬเบศร์ ประจันตวนิชย์ วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
29 ปิยพจน์ เพ่งพวง วิทยาลัยเทคนิคมีนบุรี กรุงเทพมหานคร
30 เครือวัลย์ ภู่ทับทิม วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
31 ชวลิต บุญอุทิศ อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
32 ณัฐชานันท์ โค้ววารินทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา
33 แก้วพรรษา มีใจเย็น วิทยาลัยอาชีวศึกษาสิงห์บุรี สิงห์บุรี
34 รุ่งนภา แย้มอุทัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสองพี่น้อง สุพรรณบุรี
35 ยุทธชัย เขียวแก่ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา
36 อภิเชษฐ์ อรรถภาพ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร
37 ศาตพรพงษ์ สงวนสินวัฒนา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลำทะเมนชัย นครราชสีมา
38 ศาตพรพงษ์ สงวนสินวัฒนา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลำทะเมนชัย นครราชสีมา
39 อำนาจ หมุดเมือง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา
40 ขวัญฤทัย พรประสิทธิกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา
41 พรทิพย์ กลิ่นประทุม ปัณณวิชญ์ พระนครศรีอยุธยา
42 โชติกา ดิษฐลักษณ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแค สระบุรี
43 เมธาพร ณวิพันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านนาสาร สุราษฎร์ธานี
44 สุภาพร ขอพึ่ง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสามชุก สุพรรณบุรี
45 วรินทร์ยุพา จันทร์ดี อนุบาลลพบุรี ลพบุรี
46 พัชรีย์พร ภาสุรวัฒน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่พริก ลำปาง
47 ธงธวัช ปานโต บ้านโป่งเกตุ สระบุรี
48 กาญจนา เกษม วิทยาลัยเทคโนโลยีชัยบาดาล ลพบุรี
49 ปารริชาติ เพ็ชรสุขุม วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
50 ปนัดดา ตรีวาสน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอไชโย อ่างทอง
51 หทัยทัต ออมทรัพย์ ประเทียบวิทยาทาน สระบุรี
52 วิมล ชื่นแช่มช้อย วัดหนองเมือง ลพบุรี
53 ลัดดาวัลย์ ศรีจันทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเดิมบางนางบวช สุพรรณบุรี
54 สุธีร์ เครือวรรณ์ วัดศรัทธาภิรม สิงห์บุรี
55 ณัฐฐพัชร ธนากิจดลกุล วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
56 ทัตพล กรอบทอง วิทยาลัยสารพัดช่างลพบุรี ลพบุรี
57 ณกรณ์ อินทร์สุภา วิทยาลัยการอาชีพอินทร์บุรี สิงห์บุรี
58 เกษศิณี จรเกตุ อนุบาลอินทร์บุรี(วัดโพธิ์ศรี) สิงห์บุรี
59 อภิชาติ เพ็งชวด วิทยาลัยการอาชีพอินทร์บุรี สิงห์บุรี
60 มารตี แจ้งเพียม แม่วงก์พิทยาคม นครสวรรค์
61 ปวีณา วรกำพล สวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี สระบุรี
62 จิรภา มีสง่า ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าเรือ พระนครศรีอยุธยา
63 ชุติรัตน์ ไตรมลตรี บ้านซับจำปา ลพบุรี
64 ดำรงศักดิ์ กระเทศ วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
65 ศิริโสภา วิศิษฏ์วัฒนะ บ้านหนองหัวช้าง ลพบุรี
66 รัฐระพี ยุทธวิธี บ้านซับปลากั้ง สระบุรี
67 อลิสา กุลกรอาภา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแซง สระบุรี
68 จุฑารัตน์ ทองมาก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านหมอ สระบุรี
69 จีรวรรณ นครจัด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแค สระบุรี
70 บุญญาพร รุ่งนาคินทร์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาสระบุรี สระบุรี
71 ศรัญญา สินราช ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแค สระบุรี
72 พรรณภัทร บุญศิลป์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแค สระบุรี
73 วรวุฒิ เขียวฉวี วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
74 พีรยุทธ อุดขาว วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
75 จีราภรณ์ ไกรโสภณ วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
76 นฤมล เอมเปีย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนัสนิคม ชลบุรี
77 ธวัลพร ศรีมันตะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
78 ชัชวุฒิ นราศรี วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ ชลบุรี
79 สุภารัตน์ พันธุ์มณี วัดโพธิ์แจ้ สมุทรสาคร
80 นันทพงศ์พันธ์ ผลวารินทร์ บรรหารแจ่มใสวิทยา 3 สุพรรณบุรี
81 พิสุทธิ์ ทองแก้ว วัดเขาคีรีรมย์(ฤทธิพรรณราษฎร์อุปถัมภ์) ชลบุรี
82 เพลินจิตร ดวงจินดา วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเพชรบุรี เพชรบุรี
83 ชนัญชิดา พร้อมจิตร วัดวิเวกวราราม (ศุภกิจวิบูลอุปถัมภ์) ตราด
84 อนุสรา นพวรรณ เพียงหลวง ๖ ในทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ตราด
85 พรรณี สำราญดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอคลองเขื่อน ฉะเชิงเทรา
86 นลินรัตน์ ปิ่นทะกูล วัดโคกหัวข้าว ฉะเชิงเทรา
87 อำนาจ ชาหอม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากพลี นครนายก
88 หรรษา ยิ่งยืน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านสร้าง ปราจีนบุรี
89 เกียรติศักดิ์ สุทธิกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
90 ชญานิน ช่วงจั่น วัดบุยายใบ ปราจีนบุรี
91 ชญานิน ช่วงจั่น วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
92 เกียรติพันธ์ สิงหะทุม วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
93 ระพีพร วงค์มน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพานทอง ชลบุรี
94 อัจฉรา ไทยบุญชุบ วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
95 อนุศรา เรียงสา วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
96 วันทนีย์ มะลิวัลย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากพลี นครนายก
97 ประพัทธ์พงศ์ ทากุ วัดศรีมงคล ปราจีนบุรี
98 รัชพล ค่ำชู วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
99 มาศธัญภรณ์ ถาวรกุล วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
100 วารุณี ยวงกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสูง นครราชสีมา
101 ศรีวรรณ มณีวงษ์ วิทยาลัยการอาชีพอู่ทอง สุพรรณบุรี
102 พิทยาทร ลามสีดา วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
103 สุภาภรณ์ พรมนอก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
104 สุกัญญา ขุนประเสริฐ ขามเตี้ยพิทยาคม นครราชสีมา
105 ประสาน เสถียร ภู่วิทยา นครราชสีมา
106 เสาวนีย์ พลกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสูง นครราชสีมา
107 ขนิษฐา ปุลันรัมย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
108 วิภารัตน์ เกตุชิต ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
109 ณฐมน แก้วใสย์ บ้านบางกะปิ กรุงเทพมหานคร
110 นัฎภาส โกยรัมย์ วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
111 พัฒนา โอชารส ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
112 บูรณะพงษ์ ศรีนอก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองกี่ บุรีรัมย์
113 สิงหนาท จำเนียรกูล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชำนิ บุรีรัมย์
114 สุวรรณวิสา ผันพิมาย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเฉลิมพระเกียรติ นครราชสีมา
115 พรปวีรณ์ ปัญญาพีระพัฒน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนครหลวง พระนครศรีอยุธยา
116 วิทยา เจือจันทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร
117 นารีรัตน์ วงษ์รัมย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
118 วรรณภา สุวรรณรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
119 นพดล ปรัชญพฤทธิ์ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
120 ชวลิต ผลยลาภ วิทยาลัยการอาชีพสตึก บุรีรัมย์
121 อัจฉรา ล้อมไธสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
122 ลักษมณ สีป่าญ้า ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
123 นฤมล เนินไธสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
124 รัฐทนันท์ สุขวงกฎ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอรัตนบุรี สุรินทร์
125 พึ่งพร บุญสืบ เทพมงคลรังษี กาญจนบุรี
126 อังศุวี หาญประโคน วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
127 สุกัญญา วังใหญ่รัมย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
128 ชาญชัย ตัณท์สุระ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
129 ศิรีพร ศรีพลัง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองใหญ่ ชลบุรี
130 มุทิกา การงานดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนัสนิคม ชลบุรี
131 ปณิษฐา ยอดเกษ วิทยาลัยการอาชีพสังขะ สุรินทร์
132 พรรณประภา จารัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
133 วิภารัตน์ ม่านทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
134 วงศ์เจริญ ยอดทอง วิทยาลัยการอาชีพสังขะ สุรินทร์
135 วุฒิวัฒน์ ผลเกิด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
136 วนิดา คงชูดี วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุรินทร์ สุรินทร์
137 จีรวรรณ จันทร์กาบ บ้านเมืองแก สุรินทร์
138 ภาณุวัฒน์ ไชยราช ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
139 จิฬารัตน์ ศรีสุธรรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
140 เสรี ทีฆะชาติ วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย น้ำยืน อุบลราชธานี
141 ยุวดี สุวรรณะ บ้านคลองเพชรสวาย ศรีสะเกษ
142 สุพาพร สีดา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
143 บัณฑิต บุญเลิศ บ้านหนองยาว ศรีสะเกษ
144 สมชาย พิมาทัย วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
145 กฤษดา คำภักดี บ้านกว้างท่าเยี่ยมศาลาแดง ยโสธร
146 วันทนา วิศรีสิทธิ์ วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
147 ภูวรินทร์ บุญตา ราชประชานุเคราะห์ 35 พังงา
148 สุดารัตน์ แหวนหล่อ วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย น้ำยืน อุบลราชธานี
149 วาสิตา ผลเกิด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
150 พงศ์ไชยศร ไชยมูล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอไชโย อ่างทอง
151 สะใบทิพย์ บุญขาว วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย น้ำยืน อุบลราชธานี
152 ภิญโญ บัวศรี วิทยาลัยเทคนิคนนทบุรี นนทบุรี
153 เทียนทอง ดวงน้อย บ้านพลับฝางผักหม ศรีสะเกษ
154 ทรงศิลป์ พบบ่อเงิน วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
155 อาทิตยา สินพร ผอบ ณ นคร 2 อุบลราชธานี
156 กัมพล ปราบวงษา บ้านซับน้อยใต้สามัคคี สระบุรี
157 สำเริง บุตราช บ้านน้ำอ้อม บุรีรัมย์
158 พัฒธาวินทญ์ พละบุตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
159 พิมพ์นารา เกษมราช วิทยาลัยการอาชีพกุมภวาปี อุดรธานี
160 ทองดี ขันขวา วิทยาลัยเทคนิคเขมราฐ อุบลราชธานี
161 เชาวฤทธิ์ สายสุดตา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพานทอง ชลบุรี
162 รจนา วงศจันทร์ วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล อุบลราชธานี
163 วุฒิไกร จันพวง พังเคนพิทยา อุบลราชธานี
164 ชัยณรงค์ มงคลเลิศ บ้านโบกม่วง อุบลราชธานี
165 สุปราณี น้ำรัก บ้านหนองผือ อำเภอเขมราฐ อุบลราชธานี
166 วิทวัส ทานาฤทัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโพธิ์ไทร อุบลราชธานี
167 ยุรนันท์ สมาฤกษ์ วิทยาลัยเทคนิคเขมราฐ อุบลราชธานี
168 จักรกฤษณ์ อ่อนโพธา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชานุมาน อำนาจเจริญ
169 รสริน กมุทชาติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอม่วงสามสิบ อุบลราชธานี
170 ชนะชัย ตามบุญ ศูนย์พลาญข่อย 2 บ้านด่านเม่น อุบลราชธานี
171 วิชัย สาขา วิทยาลัยการอาชีพศรีสัชนาลัย สุโขทัย
172 พรมณีย์ หงษ์คำ วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย น้ำยืน อุบลราชธานี
173 ดารณี หงษ์คำ วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย น้ำยืน อุบลราชธานี
174 ปทิตตา วิทยารักษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอม่วงสามสิบ อุบลราชธานี
175 ปทิตตา วิทยารักษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอม่วงสามสิบ อุบลราชธานี
176 ไพศาล สาโล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบุณฑริก  อุบลราชธานี
177 วรัทยา พุ่มพฤกษา น้ำยืนวิทยา อุบลราชธานี
178 .ใหม่นัยนา สุดาปัน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพานทอง ชลบุรี
179 มัณฑนา แสวงวงค์ วิทยาลัยเทคนิคเขมราฐ อุบลราชธานี
180 ตรีสุคนธ์ เชาว์ไว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนา อำนาจเจริญ
181 มณีนุช แก้วสุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
182 นัฐกูล วงศ์พุทธะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเขมราฐ อุบลราชธานี
183 จิราวรรณ บุญเสริม ศูนย์พลาญข่อย 2 บ้านด่านเม่น อุบลราชธานี
184 ปิยะภรณ์ เรืองธรรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปทุมราชวงศา อำนาจเจริญ
185 ภาณุศร จันทร์เต็ม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
186 เอืืองพรรณ สุระโคตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสิรินธร อุบลราชธานี
187 ศิริวัฒน์​ สุวรรณ​รม​ย์ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
188 ทศพล ทองผุด วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
189 ปัทมา โกวิทยากร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอจักราช นครราชสีมา
190 ปณิธาน บุตรแก้ว วิทยาลัยเทคนิคนครปฐม นครปฐม
191 อาทิตติยา ป้อมทอง ชุมชนวัดไทยงาม สระบุรี
192 อาจารีย์ คิดงาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศีขรภูมิ สุรินทร์
193 ธนภัทร จอมไส วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
194 กอบกูล ตั้งฑีฆะรักษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดำเนินสะดวก ราชบุรี
195 อรุณี แสนเสน่ห์ บ้านมะพริกดู่โพนสิม ยโสธร
196 วรเดช สมชัย บ้านติ้ว(คุรุราษฎร์สงเคราะห์) ยโสธร
197 สุรัตนา หวังเฝ้ากลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาดูน มหาสารคาม
198 ติยาภรณ์ วิลัยสัย บ้านเขวา ชัยภูมิ
199 วิทยา ปัตตาเทสัง วิทยาลัยเทคนิคสมุทรปราการ สมุทรปราการ
200 วรวิทย์ หอมวงษ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาพิษณุโลก พิษณุโลก
201 วชิระชัย ชาวสันเทียะ ปากช่อง นครราชสีมา
202 เมธินี ชาติแก้ง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านสร้าง ปราจีนบุรี
203 กิตติชัย บุรัสการ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาตาล อุบลราชธานี
204 เนตรนภา อาจปรุ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
205 รุกขชาติ ผลผาด วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
206 จิรานุวัฒน์ ทะนสุข วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
207 ชนาภรณ์ ตันติสิทธิกร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าบอน พัทลุง
208 พลอยลดา ฮาดชมภู ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
209 จันทร์ทิพย์ เจียนดอน บ้านคลองเตย นครราชสีมา
210 ณัฐติญา มุงคุณคำชาว วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
211 วัชรพงศ์พันธุ์ อุปนันท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอระโนด สงขลา
212 ณรงค์ นิตนอก วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
213 ชัฎชกริช ต้นสิริธนโสภา วิทยาลัยเทคนิคนางรอง บุรีรัมย์
214 ชาญณรงค์ พรมแสน บ้านม่วงไข่ ยโสธร
215 เผด็จ เมืองศรี วิทยาลัยการอาชีพมหาสารคาม มหาสารคาม
216 วสิษฐ์พล ศิริวงษ์ จารย์วิทยาคาร สุรินทร์
217 ธัญชนก หม้อปลัดชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
218 สุพัตรา ทาน้อย วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย น้ำยืน อุบลราชธานี
219 กาญจนาภรณ์ ตั้งพงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบัวใหญ่ นครราชสีมา
220 ทิชากร หอมเนตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
221 เสกสรร ใจตรง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
222 พัชท์สวุฒิ ธนหาดจันทร์ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
223 เจนจิรา มหาวงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
224 นริศรา ทองยศ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเพชรบูรณ์ เพชรบูรณ์
225 พัชราพร พนมเขต ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอน้ำปาด อุตรดิตถ์
226 จุลดิฐ อุ่นหนองกุ่ง น้ำพอง ขอนแก่น
227 นฤมล คำบุญ บ้านด่านฮัง อุบลราชธานี
228 วงศกร ทองยศ วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
229 ณัฐสิทธิ์ ธุระสุข การุ้งวิทยาคม อุทัยธานี
230 ศุภเกียรติ เดชพละ อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
231 ณัฐดนัย กองฝ่าย วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเพชรบูรณ์ เพชรบูรณ์
232 อมรเทพ ศรีบุญเรือง วิทยาลัยเทคนิคสว่างแดนดิน สกลนคร
233 ชนายุส มหา สิริรัตนาธร กรุงเทพมหานคร
234 ศุภพสิษฐ์ชัย อาบสุวรรณ วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
235 อุทุมพร อุทุมทอง วิทยาลัยการอาชีพกุมภวาปี อุดรธานี
236 สาวิตรี หนองยาง วิทยาลัยการอาชีพกุมภวาปี อุดรธานี
237 อรทัย บุญธรรม โสตศึกษาจังหวัดอุดรธานี อุดรธานี
238 กชพร บุญสิทธิ์ วิทยาลัยการอาชีพกุมภวาปี อุดรธานี
239 วรุตน์ แสนสระดี วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
240 วิชชุดา พลเสนา วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
241 ชำนาญ บุญช่วย บ้านเพ็กคำบากหายโศก อุดรธานี
242 เปมิกา กันทะวงค์ วิทยาลัยสารพัดช่างนครปฐม นครปฐม
243 ฉวีวรรณ คำฆ้อง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
244 ประนอม สีสุวรรณ์ วิทยาลัยเทคนิคหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
245 รุ่งอรุณ บูรพันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
246 สุณิสา ทุมชะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
247 ภาวิณี ไพภิบาล บ้านแพงพิทยาคม นครพนม
248 วิลาวัณย์ แสนเมือง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
249 ณฐมน นิธิโกมลกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
250 วรวุฒิ ไชยพรมีมา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาวัง หนองบัวลำภู
251 สุพรรษา คำพันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
252 โยษิตา สงวนศิลป์ บ้านหนองเหมือดแอ่ หนองบัวลำภู
253 วราภรณ์ ชาวดร ภูเรือวิทยา เลย
254 เพ็ญนิสา สุขแสงนิล วิทยาลัยการอาชีพกุมภวาปี อุดรธานี
255 วงศ์ธวัช ชื่ยชม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
256 พีรวัฒน์ สุวรรณศรี วิทยาลัยการอาชีพบ้านลาด เพชรบุรี
257 วิชัย เข็มพรหยิบ วิทยาลัยการอาชีพกุมภวาปี อุดรธานี
258 บุศรา โกมาสถิตย์ วิทยาลัยเทคนิคเลย เลย
259 ภัควลัญชญ์ สุวะศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
260 ชัชชญา เจริญลอย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีเมืองใหม่ อุบลราชธานี
261 ศราวุฒิ ศรีบุญเรือง วิทยาลัยเทคนิคเลย เลย
262 ไพน์ทวี กับบุญ ราชประชานุเคราะห์ 33 ลพบุรี
263 ทักษิณา พรมท้าว วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
264 นุชชุรี กุลตา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโพนสวรรค์ นครพนม
265 สุนันท์ วันธานี วิทยาลัยเทคนิคหนองคาย หนองคาย
266 วสันต์ ทองภูบาล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
267 เกรียงไกร สุทธิเทพา วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ร้อยเอ็ด
268 กฤษณา หอมเชย วิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม มหาสารคาม
269 ภูวนัย สุโพธิ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม มหาสารคาม
270 อภิวัฒน์ แววศรี วิทยาลัยการอาชีพมหาสารคาม มหาสารคาม
271 ประภากร ขานดาบ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
272 วรรธนพงศ์ ทับธานี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
273 ไชยวัฒน์ สุทธิศาสตร์ บ้านซับปลากั้ง สระบุรี
274 ดวงเนตร ยศคำลือ วิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม มหาสารคาม
275 นิรันดร์ คูคำ วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ร้อยเอ็ด
276 นิภาพรรณ พันธุโพธิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแกดำ มหาสารคาม
277 ณัติพงษ์ แสนบุดดา วิทยาลัยเทคนิคโคกสำโรง ลพบุรี
278 รณชัย เก่าแสน วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
279 ทักษิณ โสมณะวัตร วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
280 หัสดีณัฏฐ์ คชเมธีสัมฤทธิ์ วิทยาลัยการอาชีพบ้านแพ้ว สมุทรสาคร
281 จิรวัฒณ์ รักปัญญาสุทธิกุล ปากช่อง นครราชสีมา
282 สุพรรณี บุบผาเฮ้า วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
283 สุพินดา โพธิสิตา วิทยาลัยเทคนิคอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ
284 กาญจนา บุญอาจ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอรัตนบุรี สุรินทร์
285 มงคล อุบล ขัติยะวงษา ร้อยเอ็ด
286 ประทึป เหลาสนิท วิทยาลัยการอาชีพห้วยผึ้ง กาฬสินธุ์
287 ประยงค์ อุทธิสินธุ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลับแล อุตรดิตถ์
288 แคทรียา ตรีสอน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาแก นครพนม
289 เอกราช พุทธลา บ้านชุมแสง บุรีรัมย์
290 ทนงศักดิ์ สืบชมภู วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
291 เกรียงไกร คำลัยวงษ์ วิทยาลัยเทคโนโลยีธีรภาดา ร้อยเอ็ด
292 ธวัชชัย มูลเหลา ดงพยุงสงเคราะห์ กาฬสินธุ์
293 ธอนชัย อาจพงษา วิทยาลัยเทคนิคกันทรารมย์ ศรีสะเกษ
294 ศิริพักตร์ นาวารี วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
295 ภีศเดช วิชัด ศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี ร้อยเอ็ด
296 ปาริมา แพรสีเขียว วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
297 ธีรกานต์ ฝอยทอง วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
298 วิภาพร สวัสดิภาพ สามัคคีบัวขาว กาฬสินธุ์
299 เฟื่องฤทัย อาจหาญ กมลาไสย กาฬสินธุ์
300 อุดมพร กิณศรี วิทยาลัยเทคโนโลยีธีรภาดา ร้อยเอ็ด
301 ศุภชัย วิเศษศรี วิทยาลัยการอาชีพห้วยผึ้ง กาฬสินธุ์
302 ประวีณา วรสาร วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
303 ธีรวุฒิ กั้วอำไพ วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
304 วนิดา เนื้อศรี บ้านหนองบัว ตาก
305 อนัญญา วิชัยผิน วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
306 กัลยา ศรีภพ วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ร้อยเอ็ด
307 ศุภฤกษ์ วงศ์ชารี วิทยาลัยการอาชีพกุมภวาปี อุดรธานี
308 คฑาวุธ การร้อย วิทยาลัยเทคนิคบึงกาฬ บึงกาฬ
309 พัชนี เปรมปรี วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
310 มานิตา เสนมา หนองแวงวิทยา สกลนคร
311 สุวิช ฝุ่นเงิน วิทยาลัยเทคนิคสว่างแดนดิน สกลนคร
312 วิจิตรา วรสุทธิ์ มูลนิธิโคกสว่างธรรมานุสรณ์ สกลนคร
313 รุ่งทิวา พึ่งเย็น มูลนิธิโคกสว่างธรรมานุสรณ์ สกลนคร
314 ศักดิ์ชาย คำเพชร เต่างอยพัฒนศึกษา สกลนคร
315 วรวุฒิ สีมี วิทยาลัยอาชีวศึกษาสิงห์บุรี สิงห์บุรี
316 พูลศักดิ์ นามโคตร มูลนิธิโคกสว่างธรรมานุสรณ์ สกลนคร
317 นัฏพงศ์ นามนนท์ วิทยาลัยการอาชีพพรรณานิคม สกลนคร
318 พรรษชล เครื่องพาที บ้านนายอ นครพนม
319 สุนิสา ศรีนาทม บ้านแพงพิทยาคม นครพนม
320 วุฒิชัย ขันตยะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอธาตุพนม นครพนม
321 วีรชัย เนตรไลน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอธาตุพนม นครพนม
322 ศศิธร มูลเหลา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
323 อักษร หัดระสา นาวาราชกิจพิทยานุสรณ์ มุกดาหาร
324 สายัณห์ กายราช นาหว้าพิทยาคม (ธาตุประสิทธิ์ประชานุเคราะห์) นครพนม
325 ไกทอง มุดผากิตติเดช โพนสวรรค์ราษฎร์พัฒนา นครพนม
326 ฐานิสร ประสิทธิ์ บ้านคำแม่นาง นครพนม
327 นคร วายโสภา บ้านดงเย็น มุกดาหาร
328 วัสสิกา ซามงค์ บ้านบาก2 มุกดาหาร
329 สุริยา เชื้่อวังคำ วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
330 กัลยรัตน์ วงศ์กะโซ่ วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
331 สุวิทย์ โซ่เมืองแซะ วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
332 พงษ์ศักดิ์ ทานา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่แจ่ม เชียงใหม่
333 ปรเมศร์ แก้วภา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่แจ่ม เชียงใหม่
334 ณัฏฐนันท์ สุภาธง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเชียงดาว เชียงใหม่
335 พรเพ็ญ พุทธิมา วิทยาลัยการอาชีพนครนายก นครนายก
336 สราวุธ ปันทะนะ วิทยาลัยการอาชีพฝาง เชียงใหม่
337 เสาวรส พะชู ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเชียงดาว เชียงใหม่
338 เสาวรส พะชู ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอฝาง เชียงใหม่
339 พัตรพงษ์ วงค์แปง วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
340 ดวงใจ จันตา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
341 ทานตะวัน ธนันชัย วิทยาลัยเทคนิคลำพูน ลำพูน
342 ณัฐินันท์ ขยัน บ้านแม่ลานคำ เชียงใหม่
343 กฤษณ์ คุรุวิทย์ วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
344 ปิยะพร ไพยารมณ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสันทราย เชียงใหม่
345 สายสุนีย์ สุทโททน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสันกำแพง เชียงใหม่
346 สุริยา เขียวออน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางขัน นครศรีธรรมราช
347 ก่อเกียรติกุล พรอภิวงศ์กุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหางดง เชียงใหม่
348 กิติศักดิ์ มะกอกทิพย์ บ้านทาน ลำปาง
349 ศิลปชัย ปันทะช้าง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
350 อัมพวัลย์ สิงห์คำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสารภี เชียงใหม่
351 ธีรศักดิ์ สายป๋า ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
352 รุ้งรัศมี สุภา วิทยาลัยเทคนิคเวียงป่าเป้า เชียงราย
353 นวลละมัย ใจแก้วทิ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสันทราย เชียงใหม่
354 ภิญญาพัชญ์ ยานะคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโฮ่ง ลำพูน
355 ปัทมาภรณ์ จันต๊ะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลี้ ลำพูน
356 วีระศักดิ์ สุทธเสน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหางดง เชียงใหม่
357 วสันต์ เตปินไวทย์ วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
358 จุฑาทิพย์ วิจิตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
359 จุฑามาศ ยะมาวิรัญ วิทยาลัยเทคนิคลำปาง ลำปาง
360 ปิยะ​พงศ์​ ปาลี วัดปากน้ำ สุโขทัย
361 วัฒนาพงศ์ จิโน บ้านปางสัก เชียงใหม่
362 บัญชา วงษ์ถวิล ชุมชนบ้านแม่ฮ่าง เชียงใหม่
363 วสันต์ ทาระคำ วิทยาลัยเทคนิคสารภี เชียงใหม่
364 สิทธิชัย ไชยวงค์ วิทยาลัยเทคนิคสันกำแพง เชียงใหม่
365 ปิยวรรณ หาญใจ วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
366 ดนัย กัณธาทรัพย์ วิทยาลัยการอาชีพป่าซาง ลำพูน
367 วีรวิทย์ วงศ์ศรีคำไชย วิทยาลัยการอาชีพป่าซาง ลำพูน
368 จิตฤทัย ประทุมมาเกษร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
369 จตุพงษ์ โสทะธง วิทยาลัยเทคนิคตาก ตาก
370 ฐิติมา พนัสโยธานนท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
371 อุกฤษฏ์ สุวรรณ บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ กรุงเทพมหานคร
372 จันทร์ศิริ ปัญญาวงค์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลี้ ลำพูน
373 โสภิต เลิศธุวานนท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองใหญ่ ชลบุรี
374 เจนจิรา วงค์ลังการ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปางมะผ้า แม่ฮ่องสอน
375 วาสนา กันปันสืบ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
376 มานิต การเพียร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวังเหนือ ลำปาง
377 พรรณธิพา ชัยขุนพล บ้านธำมรงค์(รองประชาสงเคราะห์) กำแพงเพชร
378 จีระพงษ์ สลีแดง วิทยาลัยเทคนิค กฟผ. แม่เมาะ ลำปาง
379 อารยา ตุ่นหนิ้ว วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
380 ศิริโย ยาดี วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
381 ภานุวัฒน์ สลีวงศ์ วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
382 มัณฑนา จอมดวง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่พริก ลำปาง
383 วิไลลักษณ์ บุญปันเชื้อ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะคา ลำปาง
384 นีรนุช ปาลจเร บ้านสันป่าไร่ ตาก
385 ชัชวาล ใจจักร์คำ วิทยาลัยการอาชีพป่าซาง ลำพูน
386 ธนิตา ชายป่า ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำปาง ลำปาง
387 ปิยะพร โกหลั่น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแจ้ห่ม ลำปาง
388 ชนัฎดา เนตรประสิทธิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่เมาะ ลำปาง
389 ชญาภา ใจมาเครือ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอห้างฉัตร ลำปาง
390 ปาริชาติ สุ่มแสนหาญ วิทยาลัยการอาชีพบ้านตาก ตาก
391 พัสกร วงศ์ปัญญาวุธ วิทยาลัยเทคนิค กฟผ. แม่เมาะ ลำปาง
392 ปวีณา เครือจันต๊ะ วิทยาลัยเทคนิคลำปาง ลำปาง
393 นันทวัฒน์ เกษรดอกไม้ วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
394 ชูชล สุธรรม วิทยาลัยการอาชีพพิชัย อุตรดิตถ์
395 นันทวัน ทิพย์วิชัย บ้านน้ำแพ อุตรดิตถ์
396 รภัสสา ทุมลา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโคก อุตรดิตถ์
397 กณิฎฐ์วนันท์ ปินตาเชื้อ พินิจวิทยา ลำปาง
398 อุไรรัตน์ บัวจันแดง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอตรอน อุตรดิตถ์
399 อนุสรา ขุ่ยคำ กัลยาณิวัฒนา 1 พิษณุโลก
400 นพดล ภู่ดัด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิชัย อุตรดิตถ์
401 ชาตรี โพธิ์ศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลับแล อุตรดิตถ์
402 การชรีย์ เกษมชลธาร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
403 มานิตย์ ลังก้า วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
404 อภิรักษ์ บุญดัด วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
405 ชัชชลัย บุญทารมณ์ วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
406 นันทาศิริ เพิ่มพูล เทพนารี แพร่
407 ประวิทย์ วิดมา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองแพร่ แพร่
408 วราพร เนตรสว่าง สามชุกรัตนโภคาราม สุพรรณบุรี
409 วิทวัส ต่างประโคน บ้านบึงท่ายวน อุตรดิตถ์
410 อาทิตย์ วิหก วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
411 ณัฐวุฒิ ประสมสุข บ้านนาใหม่ แพร่
412 ไชยวุฒิ เนตรบุตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองแพร่ แพร่
413 สถาพร วรรณวงศ์กา วิทยาลัยเทคนิคนครปฐม นครปฐม
414 วงศกร อะนันทา วิทยาลัยการอาชีพลอง แพร่
415 วชิรพันธุ์ บรรลือ วิทยาลัยเทคนิคแพร่ แพร่
416 วุฒิศักดิ์ โปร่งใจ บ้านห้วยต้มชัยยะวงศาอุปถัมภ์ ลำพูน
417 ปิยะพร สสิพรรณ์ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีแพร่ แพร่
418 อนุธิดา ตุ้ยดา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสันกำแพง เชียงใหม่
419 พิญชญา กติยศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ริม เชียงใหม่
420 วุฒิชัย มหาวัน วิทยาลัยการอาชีพสอง แพร่
421 เอกชัย แสวงงาม วิทยาลัยเทคนิคสารภี เชียงใหม่
422 พัชร์ธีรัตน์ พรมสุริยา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
423 วิชิต เดชาฤทธิไกร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอทองผาภูมิ กาญจนบุรี
424 ธวัชชัย กมลสาร วิทยาลัยเทคนิคสองแคว พิษณุโลก
425 ทนงศักดิ์ ใจหมั้น วิทยาลัยการอาชีพศรีสัชนาลัย สุโขทัย
426 เอกชัย จันทร์คำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหางดง เชียงใหม่
427 กีรติกร จินดาธรรม สบจางวิทยา ลำปาง
428 เบญจวรรณ ปินใจกุล วิทยาลัยการอาชีพเชียงราย เชียงราย
429 กำพล รักสีขาว บ้านแม่โข่จู แม่ฮ่องสอน
430 ชาญณรงค์ วังมูล วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีแพร่ แพร่
431 พัธนพงศ์ ทองชื่น บ้านคลองไทร นครสวรรค์
432 รัตนาภรณ์ ไล้ทองคำ วัดท่าซุด(เจริญศิลป์) นครสวรรค์
433 สุจิตตรา รังศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรรพตพิสัย นครสวรรค์
434 รฐา แสงรัตนชัยกุล ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
435 ณฐมน ชุนไช้ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรรพตพิสัย นครสวรรค์
436 อภิชาติ ชาติยาภา วิทยาลัยเทคนิค กฟผ. แม่เมาะ ลำปาง
437 ราชันย์ เจียมศิริ วัดสังฆวิถี นครสวรรค์
438 วชิระพันธ์ คันธมาศน์ วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
439 ณัฐสรณ์ กลั่นหุ่น บ้านหนองจอก อุทัยธานี
440 อนาภรณ์ นัดราจารย์ พยุหะศึกษาคาร นครสวรรค์
441 ชงคา เมืองจันทร์ การุ้งวิทยาคม อุทัยธานี
442 ปวันรัตน์ จันทร์ศรีดีชัย ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
443 ชัยทัต อาจเอื้อ วิทยาลัยการอาชีพมหาราช พระนครศรีอยุธยา
444 ณัฐ​นนท์​ จาดคำ​ วิทยาลัยเทคนิคกำแพงเพชร กำแพงเพชร
445 อรัญญา คำดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรรพตพิสัย นครสวรรค์
446 สหะโชค จันทร์อ่ำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร
447 มนู มุ่งเจริญ วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร กำแพงเพชร
448 ขวัญชนก แก้วกุลศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
449 อัญธิกา คำภิระแปง วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
450 สุกัญญา มีกล่ำ น้ำดิบพิทยาคม ตาก
451 ณัฏฐ์ ภทรวิสิทธิ์เมธี บ้านหนองบัว ตาก
452 ธนชัย มูลเพ็ง วิทยาลัยเทคนิคตาก ตาก
453 ไพรัช ปาหลวง วิทยาลัยเทคนิคบ้านค่าย ระยอง
454 ฐาปนพงศ์ อ่อนนุ่ม บ้านมูเซอ ตาก
455 ณรงค์ศักดิ์ เกิดแสง วิทยาลัยเทคนิคตาก ตาก
456 อดิเรก สุ่มแสนหาญ วิทยาลัยการอาชีพบ้านตาก ตาก
457 ณัฐพล พิเศษสุข ผาผึ้งวิทยาคม ตาก
458 พงศธร ด่านตระกูล วิทยาลัยเทคนิคตาก ตาก
459 สุกิจ ชมภู่ วิทยาลัยเทคนิคตาก ตาก
460 รัชพล พันธุ์พิชากรณ์ ชำนาญสามัคคีวิทยา ระยอง
461 รัฐภรณ์ ดีรอด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรรพตพิสัย นครสวรรค์
462 พรชกฤต ป้วนป้อม วิทยาลัยการอาชีพฝาง เชียงใหม่
463 มนตรี รักถึง วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
464 สุระ สายสุรินทร์ วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
465 นัทที ลำขวัญ วิทยาลัยการอาชีพศรีสำโรง สุโขทัย
466 วีรพันธ์ พึ่งหวัง วิทยาลัยการอาชีพศรีสำโรง สุโขทัย
467 จตุพร สุขน่วม ราชประชานุเคราะห์ 55 ตาก
468 ปรินทร์รัตน์ ภานิชวัชโยธิน วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุโขทัย สุโขทัย
469 เรณุกา น้อมเศียร บ้านแม่ตาวใหม่ ตาก
470 พงศกร อินทรีย์ วิทยาลัยเทคนิคแม่สอด ตาก
471 พิเชษฐ์ เกียรติวิภาค วิทยาลัยการอาชีพศรีสำโรง สุโขทัย
472 อนุชา นิลวรรณ์ บ้านซับสมบูรณ์ เพชรบูรณ์
473 นิกร วงศ์ธรรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโฮ่ง ลำพูน
474 หทัยทิพย์ ประเปรียว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเดชอุดม อุบลราชธานี
475 วันชัย ทนทาน บ้านห้วยมุ่น เลย
476 นุชนาถ คำบัง ทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์ สุโขทัย
477 ปิยะชาติ แสงทอง วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก พิษณุโลก
478 อินทราวุฒิ แสงคล้า วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก พิษณุโลก
479 พิษณุ เพ็งนู ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางคนที สมุทรสงคราม
480 ปริญญา สุพาวรรณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านตาก ตาก
481 ธีรธร เหลืองสุวรรณ บ้านวังร่อง เพชรบูรณ์
482 กัลยาณี มอยบุตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะคา ลำปาง
483 วิศรุธ จันสะทอน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
484 ศุนันทิพัฒน์ อ่อนศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตสัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร
485 ณัฐพงษ์ จันทรีย์ วิทยาลัยการอาชีพพนมทวน กาญจนบุรี
486 ณัฐวุฒิ ค่าไทยสง วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
487 สุรเดช สำเนียงเพราะ วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
488 กิตติพงษ์ สีหานาม วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
489 วีระยุทธ พันทะมา วิทยาลัยการอาชีพนายายอาม จันทบุรี
490 วิริยะ ทานา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร
491 เบญจวรรณ โพแก้ว วิทยาลัยอาชีวศึกษาสระบุรี สระบุรี
492 ศิวดล เชิมชัยภูมิ วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
493 อนุศาสน์ อนุศาสนนันท์ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเพชรบูรณ์ เพชรบูรณ์
494 จิรวุฒิ กระสี วิทยาลัยเทคนิคเพชรบูรณ์ เพชรบูรณ์
495 สุกัญญา จันศรี วิทยาลัยการอาชีพสองพี่น้อง สุพรรณบุรี
496 สุวรรณา พิริยะพล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านคา ราชบุรี
497 กรรณิกา แจ้งปกรณ์กิจ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสวนผึ้ง ราชบุรี
498 ชนิตา อาวรณ์จิตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านคา ราชบุรี
499 เอกชัย แซ่เตียว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากท่อ ราชบุรี
500 นันทนัท ทรัพย์ประเสริฐ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ราชบุรี ราชบุรี
501 วราพร แต้มเรืองอิฐ บ้านห้วยน้ำขาว กาญจนบุรี
502 รุ่งขวัญ อยู่ดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากท่อ ราชบุรี
503 วราพร แต้มเรืองอิฐ บ้านไทรทอง กาญจนบุรี
504 ขจี คุ้มเสาร์ วัดเหนือวน(ประชาอุทิศ) ราชบุรี
505 สัญญา บูชาเทียน วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
506 ชมพู มรุธาวานิช ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดำเนินสะดวก ราชบุรี
507 วิศณี ใจฉกาจ เบญจมราชูทิศ ราชบุรี ราชบุรี
508 จิรวริศ ยุติมิตร นิรมลชุมพร ชุมพร
509 สหภูมิ กุมภคาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสวนผึ้ง ราชบุรี
510 วีรชัย ใจมุ่ง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันทรวิชัย มหาสารคาม
511 วันวิภา ริ้วงาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโป่ง ราชบุรี
512 นัททนันท์ ทาหนองโดก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดำเนินสะดวก ราชบุรี
513 พรอนันต์ เสือคลื้น จอมทอง เชียงใหม่
514 สุมิตรา เขาบาง คุรุราษฎร์รังสฤษฏ์ ราชบุรี
515 ธัญลักษณ์ เนียมประพันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดำเนินสะดวก ราชบุรี
516 สุ​จิตรา​ พึ่ง​ฮั้ว​ ทองผาภูมิวิทยา กาญจนบุรี
517 ทัดชา นพรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดำเนินสะดวก ราชบุรี
518 ธันย์ชนก พวงทอง วีรศิลป์ กาญจนบุรี
519 จิตสุภา นาคโสพล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุพรรณบุรี สุพรรณบุรี
520 ชารีแวน นกจันทร์ บ้านหนองรี กาญจนบุรี
521 ชญานุศภัฒค์ อัฒจักร บ้านหนองจั่น กาญจนบุรี
522 ปรารถนา พุทธศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่ามะกา กาญจนบุรี
523 พรพรรณ ถิรสุทธินันท์ วิทยาลัยเทคโนโลยีสารสาสน์บริหารธุรกิจกาญจนบุรี กาญจนบุรี
524 อิศรินทร์ พลีเพื่อชาติ เทพมงคลรังษี กาญจนบุรี
525 อำไพ ไคลมี วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
526 พารุณี หอมทวนลม อนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม กาญจนบุรี
527 ไชยวัฒน์ อารีโรจน์ วิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี กาญจนบุรี
528 กรุณา ประชากุล บ้านบ้องตี้ กาญจนบุรี
529 นิชนันท์ อ่อนละมัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนมทวน กาญจนบุรี
530 อดิศักดิ์ เสนาบุตร วิทยาลัยการอาชีพแม่น้ำแคว กาญจนบุรี
531 ปาจรินทร์ หนูเจริญ วิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี กาญจนบุรี
532 ศตวรรษ พรไชย วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
533 หัฏฐพงษ์ นิลน้ำเพ็ชร บ้านหนองโพธิ์ กาญจนบุรี
534 อรณี วิเศษสิงห์ วัดนาพระยา กาญจนบุรี
535 วรรณภา ทองคำ บ้านท่ามะไฟ กาญจนบุรี
536 อรอุมา แจ่มจันทร์ บ้านหนองกร่าง กาญจนบุรี
537 จิราพร สว่างศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเดิมบางนางบวช สุพรรณบุรี
538 ฉัตรตะวัน สุนทรวิภาต ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีประจันต์ สุพรรณบุรี
539 ดนุพล รามจุล วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
540 พรพิมล การภักดี นิคมสร้างตนเองกระเสียว 1 สุพรรณบุรี
541 นคร เขียวอรุณ วิทยาลัยการอาชีพสองพี่น้อง สุพรรณบุรี
542 นพดล ศรีสุนทร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุพรรณบุรี สุพรรณบุรี
543 เสริมศิริ จันทร์แดง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสามโก้ อ่างทอง
544 ชณัฐศิกานต์ ส่งเสรืม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสองพี่น้อง สุพรรณบุรี
545 วีรพงษ์ วีระวงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีประจันต์ สุพรรณบุรี
546 พรทวี ทองเชื้อ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสองพี่น้อง สุพรรณบุรี
547 วิภา หนูรอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนัสนิคม ชลบุรี
548 อรทัย จิตรพีระ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสามโก้ อ่างทอง
549 อภิญญา นาควิจิตร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเดิมบางนางบวช สุพรรณบุรี
550 สาวิตรี ปทุมสูติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออู่ทอง สุพรรณบุรี
551 ทิวาพร มูลละออง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออู่ทอง สุพรรณบุรี
552 พิสมัย อภัยวงศ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
553 สุทธิพร สุขสุคนธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปลาม้า สุพรรณบุรี
554 รัฐนันท์ เสียงเสนาะ วิทยาลัยสารพัดช่างบรรหาร-แจ่มใส สุพรรณบุรี
555 ศิริพร ศรีหิรัญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปลาม้า สุพรรณบุรี
556 เสริมสุข บุญนาค ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุพรรณบุรี สุพรรณบุรี
557 ดวงกมล ทรัพย์วิริยะกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสองพี่น้อง สุพรรณบุรี
558 วสุ​ งามยิ่ง วิทยาลัยสารพัดช่างบรรหาร-แจ่มใส สุพรรณบุรี
559 วศิน ทองคำใส ธรรมโชติศึกษาลัย สุพรรณบุรี
560 หญิง สมหญิง ไทรสาย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปทุมราชวงศา อำนาจเจริญ
561 ณัชพล ศรีพัฒนพร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครปฐม นครปฐม
562 วรีย์ กลิ่นรำพึง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางแพ ราชบุรี
563 มารุต สุขแสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออัมพวา สมุทรสงคราม
564 วรรณวนัทท์ สายสวาสดิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออัมพวา สมุทรสงคราม
565 สัจชญา บุตรเพชร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอด่านมะขามเตี้ย กาญจนบุรี
566 ภัทราวุธ วิริยสกุลวัฒนา วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
567 กุลยา พิมทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสมุทรสงคราม สมุทรสงคราม
568 ดนุลดา สติมั่น บ้านทุ่งกะโตน ประจวบคีรีขันธ์
569 อรุณฉาย วิฑูรย์พันธ์ บ้านวังน้ำเขียว ประจวบคีรีขันธ์
570 พัชรีย์ ศรีตะปัญญะะ บ้านหนองกก ประจวบคีรีขันธ์
571 สุภารัตน์ คงมี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาหม่อม สงขลา
572 อาทิตย์ดาว แสงวิจิตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าศาลา นครศรีธรรมราช
573 ศรชัย ไกรปราบ สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
574 สุภาวดี สวัสดิโกมล ห้วยยอด ตรัง
575 บัญญัติ รักษา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสวนผึ้ง ราชบุรี
576 ธีรพล อาจไพรินทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอจุฬาภรณ์ นครศรีธรรมราช
577 ศักดา กะแหมะเตบ บ้านนาพา นครศรีธรรมราช
578 สุภาวดี เสนาะกรรณ วิทยาลัยการอาชีพปัตตานี ปัตตานี
579 วุฒิศักดิ์ สุภาพ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอฉวาง นครศรีธรรมราช
580 เบญจวรรณ ศรีวัง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองยะลา ยะลา
581 คณิศร์ณิชา สมทรง บ้านมะเดื่อหวาน สุราษฎร์ธานี
582 ทิพวัลย์ พรมมา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าศาลา นครศรีธรรมราช
583 สุทิศ ช่วยด้วง ทางพูนวิทยาคาร นครศรีธรรมราช
584 ปทุมมาศ เอียดช่วย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเวียงสระ สุราษฎร์ธานี
585 ฐิติมา กังสุกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาบอน นครศรีธรรมราช
586 สุประวีณ์ คงช่วยสถิตย์ บ้านหนองยิงหมี ประจวบคีรีขันธ์
587 นลินรัชต์ ยุเหล็ก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าศาลา นครศรีธรรมราช
588 บัลย์ญิน ตราชู วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ชุมพร
589 อรวรรณ อักษรวงศ์ วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
590 สรัลรัตน์ จันทับ ดีบุกพังงาวิทยายน พังงา
591 เพ็ญประภา นักฟ้อน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะเหลียน ตรัง
592 สมคิด ทองสาม วิทยาลัยการอาชีพท้ายเหมือง พังงา
593 ปาริฉัตร มรกต บ้านควนสระ สุราษฎร์ธานี
594 จิรยุศ อั้นขาว วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
595 ธีรภพ นิจกิจ วิทยาลัยการอาชีพท้ายเหมือง พังงา
596 ไตรวุฒิ ทองสกุล วิทยาลัยการอาชีพตะกั่วป่า พังงา
597 ณัฐกานต์ ขวัญม่วง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนม สุราษฎร์ธานี
598 พิษณุ นันตมาศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
599 อภิญญา หนูนุ้ย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอไชยา สุราษฎร์ธานี
600 เอื้อยแก้ว บริรักษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าม่วง กาญจนบุรี
601 จีราวรรณ แก้วคำ บ้านศรีชัยคราม สุราษฎร์ธานี
602 ธนิษฐา ทำการเหมาะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดอนสัก สุราษฎร์ธานี
603 ภาวิณี แก้วกำเนิด เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
604 กัลยา แพเพชร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดอนสัก สุราษฎร์ธานี
605 ธนสร รัชชะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอคีรีรัฐนิคม สุราษฎร์ธานี
606 เพ็ญนภา ศรีคิรินทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันตัง ตรัง
607 กรกนก ศรีน้อย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเวียงสระ สุราษฎร์ธานี
608 สุธี ผลจันทร์ วิทยาลัยการอาชีพกันตัง ตรัง
609 สุนิสา เพ็ชรไพรวัลย์ ชัยบุรีพิทยา สุราษฎร์ธานี
610 นันทพรพัฒน์ แก้วเรียง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนนารายณ์ สุรินทร์
611 แสงจันทร์ รักบำรุง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุนพิน สุราษฎร์ธานี
612 ชัชพงศ์ ด้วงงาม กระบุรีวิทยา ระนอง
613 รักพงษ์ ขอลือ วิทยาลัยพณิชยการบางนา กรุงเทพมหานคร
614 อลิสา ผ่องศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะพะงัน สุราษฎร์ธานี
615 พงษ์สิงห์ ดวงนิราส ยางชุมวิทยา ประจวบคีรีขันธ์
616 กิตติศักดิ์ เหมือนแท้ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดอยสะเก็ด เชียงใหม่
617 ณัฐพล บุญเรือง อ่าวน้อยวิทยานิคม ประจวบคีรีขันธ์
618 วารียา อัคราเดชานนท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอจะนะ สงขลา
619 สิริพร พูลสวัสดิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางกล่ำ สงขลา
620 ดวงใจ กุละวงค์ วิทยาลัยเทคนิคสตูล สตูล
621 ศิริกัญญา อุดม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอจะนะ สงขลา
622 จุฑามาศ ปราบแทน ชัยบุรีพิทยา สุราษฎร์ธานี
623 ราวี โต๊ะมอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสะบ้าย้อย สงขลา
624 ทิพย์สุวรรณ เส็นฤทธิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะเหลียน ตรัง
625 โรสนา หมีนหวัง วัดสองแพรก สุราษฎร์ธานี
626 เพ็ญนภา หมีนสัน วิทยาลัยการอาชีพละงู สตูล
627 ปกรณ์เกียรติ ใหมทอง วิทยาลัยการอาชีพกันตัง ตรัง
628 ตรีนภา จันทร์พุ่ม วิทยาลัยอาชีวศึกษาโปลีเทคนิคตรัง ตรัง
629 มาโนช หลงเศษ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะเหลียน ตรัง
630 ทิพวรรณ อังสกุล รัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ ตรัง
631 ธีรพงษ์ สุวรรณรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะเหลียน ตรัง
632 วิชาญ ทับทิม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุนพิน สุราษฎร์ธานี
633 สุรเดช แสงมณี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุนพิน สุราษฎร์ธานี
634 ดาวดี ศรีอินทร์ วัดบ้านนา พัทลุง
635 อุสมาน มะลี ตลาดปรีกี ปัตตานี
636 ธีรยุทธ วัฒนะชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองยะลา ยะลา
637 ฮาซือม๊ะ สิเด๊ะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสะบ้าย้อย สงขลา
638 จุรีรัตน์ มาตุนุมัต บ้านโหล๊ะเร็ด พัทลุง
639 กมลชนก บุญช่วย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองราชบุรี ราชบุรี
640 สิริทิพย์ ชาลีผล นาทวีวิทยาคม สงขลา
641 แสงอรุณ ยะมานนท์ วิทยาลัยการอาชีพเบตง ยะลา
642 ชัยวัฒน์ ยอดแก้ว วิทยาลัยการอาชีพปัตตานี ปัตตานี
643 พงศธร ดีเดช วิทยาลัยการอาชีพพนมทวน กาญจนบุรี
644 นูไรมี เฆดา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสะบ้าย้อย สงขลา
645 ฮัยฟาร์ เลขานุกิจ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองยะลา ยะลา
646 อดิสร เมทาลง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองยะลา ยะลา
647 เสกสรรค์ กาซา วิทยาลัยเทคนิคสตูล สตูล
648 ดวงฤทัย ดังดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสารภี เชียงใหม่
649 อดิสา ธนสุขสมบัติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองใหญ่ ชลบุรี
650 อดิสา ธนสุขสมบัติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองใหญ่ ชลบุรี
651 กฤติมาภรณ์ สืบสำราญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบัวลาย นครราชสีมา
652 ณัฐนรี ไม้สูงเนิน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชำนิ บุรีรัมย์
653 สุพิศ ประชาราษฎร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางพลี สมุทรปราการ
654 ไพรินทร์ ทองกันยา วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
655 ปัญญา มาตวังแสง วิทยาลัยการอาชีพหนองกุงศรี กาฬสินธุ์
656 ธนสิทธิ์ ประดับชมพู ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอฝาง เชียงใหม่
657 ปณาลี เทพรักษา วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเชียงราย เชียงราย
658 จุฑารัตน์ ฉายแสง การุ้งวิทยาคม อุทัยธานี
659 ยมนา คีรีรัตน์สกุล วิทยาลัยการอาชีพนครไทย พิษณุโลก
660 สุจิน อินทนะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออู่ทอง สุพรรณบุรี
661 อุมาพร สุรทิน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอไชยา สุราษฎร์ธานี
662 อัชราพรรณ จันทร์ปาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนม สุราษฎร์ธานี
663 กัลชนา ทิศราษฎร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเวียงสระ สุราษฎร์ธานี
664 ยันตี มะสมัน วิทยาลัยเทคนิคสตูล สตูล
665 สุรพล ศรีสุวรรณ์ วิทยาลัยเทคนิคบางนรา นราธิวาส
666 ก่อสิทธิ์ ดีวงศ์ วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
667 ทศพร อินทะนิน วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
668 สาธิต เจริญพารากุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านตาขุน สุราษฎร์ธานี
669 เกรียงไกร จักร์ เพชรสังข์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุนพิน สุราษฎร์ธานี
670 วรัญญา โพธิกนิษฐ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
671 วัลลภ รื่นจิตต์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
672 ทุ่งทอง สุดสวย เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า กรุงเทพมหานคร
673 เบญจพร จั่นเจริญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร
674 วชิราภรณ์ คงเจริญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
675 จินตนา จันทรานนท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร่อนพิบูลย์ นครศรีธรรมราช
676 ธงชัย ชูทรัพย์ วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
677 สมหวัง อิสราแอล คลองหนึ่ง(แก้วนิมิตร) ปทุมธานี
678 เบญจวรรณ หาญวุฒินานนท์ วัดบึงทองหลาง (พิทักษ์วิทยาคาร) กรุงเทพมหานคร
679 จิรทัศน์ เหลือถนอม วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ ชลบุรี
680 จรูญพรรณ กุลมาตย์ วิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม มหาสารคาม
681 ปวริศา เสมศรี วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจสมุทรปราการ สมุทรปราการ
682 สุธน ประเสริฐบุญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
683 เชษฐ์พงศ์ ชัยคณารักษ์กูล วิทยาลัยเทคโนโลยีธีรภาดา ร้อยเอ็ด
684 สิทธิพงษ์ อุ่นจิตต์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอทุ่งหัวช้าง ลำพูน
685 มาริณี จิรชัยธร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าม่วง กาญจนบุรี
686 มาลี ธัญธนนนท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
687 ฐิติ ขันธวิธิพร วิทยาลัยเทคนิคราชบุรี ราชบุรี
688 ยุพดี ดวงคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสันทราย เชียงใหม่
689 นพกรณ์ ไวยวุฒิ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร
690 สุมาภรณ์ ทองเรืองรอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตคลองสาน กรุงเทพมหานคร
691 ชลพรรธน์ จีระพรพันธ์ ศรีสงครามวิทยา เลย
692 พรพิมล สิงหะรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสองพี่น้อง สุพรรณบุรี
693 พิภัช สุขประเสริฐ เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
694 อรรถกร จีราคม พิชัย อุตรดิตถ์
695 ลัดดาวัลย์ เรืองวัชรินทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุนพิน สุราษฎร์ธานี
696 สุรศักดิ์ จั่นนพรัตน์ วัดดอกไม้ กรุงเทพมหานคร
697 จินตนา ด้วงชอุ่ม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
698 พัชรา โฆษิตพานิชย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสมุทรสงคราม สมุทรสงคราม
699 ธีราภรณ์ มาพลาย วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจสมุทรปราการ สมุทรปราการ
700 พรประภา ภู่ศุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร้องกวาง แพร่
701 พิมพ์ปวีณ์ พร้อมพ่วง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางแพ ราชบุรี
702 สายพิน สุกใส ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากช่อง นครราชสีมา
703 พูลสุข ทรัพย์สมบรูณ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
704 จิราภรณ์ อุทัยศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอคีรีรัฐนิคม สุราษฎร์ธานี
705 สุพรรณี สะราคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเดิมบางนางบวช สุพรรณบุรี
706 ชนิกานต์ สุขขจรกุล วิทยาลัยการอาชีพปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
707 นาวี แก้วประไพ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร
708 ปรีชา ผลชมภู่ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร
709 ปภัสสร พรมนุช บ้านหนองปรือ สระแก้ว
710 ฉลวย โตแดง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออัมพวา สมุทรสงคราม
711 สัญญา เตียบฉายพันธุ์ วิทยาลัยการอาชีพอู่ทอง สุพรรณบุรี
712 เสาวนีย์ เพ็ชรุจิ วัดมหานาม อ่างทอง
713 ชญาภา ศรีสวัสดิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบางบอน กรุงเทพมหานคร
714 พิชัยณรงค์ สุวรรณมยุร นวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี ปทุมธานี
715 ณภษร ศรีบุณยะแก้ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนัสนิคม ชลบุรี
716 ธัญพร เคหะเจริญ ปากช่อง นครราชสีมา
717 วรัชยา สิริพัฒนโรจน์ วิทยาลัยเทคโนโลยีธีรภาดา ร้อยเอ็ด
718 พวงสุวรรณ์ พันธุ์มะม่วง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
719 ลำยอง เหมือนงิ้ว วิทยาลัยเทคโนโลยีอู่ทอง สุพรรณบุรี
720 อนันต์ ยอดชมภู ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
721 อาทร ทาราวุธ วิทยาลัยอาชีวศึกษาพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา
722 นิพนธ์ สุขพงษ์ วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
723 นงกาณ ถูกอารมณ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปะอิน พระนครศรีอยุธยา
724 จรัญญา มีวงค์สม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา
725 รัตนา ทองพิมพ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนครหลวง พระนครศรีอยุธยา
726 นิภาพร โกษะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
727 สรินทร โกษะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
728 อนุชิด อรรถานิธี วิทยาลัยการอาชีพอินทร์บุรี สิงห์บุรี
729 ดวงใจ ทัศนสุวรรณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสองพี่น้อง สุพรรณบุรี
730 อิศเรศ ไกรสำอางค์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปะอิน พระนครศรีอยุธยา
731 กิตติมา ไวยนิทา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปะอิน พระนครศรีอยุธยา
732 อรนุช คงฉิม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา
733 ทักษวดี จุลวานิช ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเดิมบางนางบวช สุพรรณบุรี
734 วิโรจน์ แย้มอุทัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออู่ทอง สุพรรณบุรี
735 ขวัญเรือน บัณฑิตเขียน วัดดอนพุดซา พระนครศรีอยุธยา
736 นิติกาญจน์ เอี่ยมโต ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนครหลวง พระนครศรีอยุธยา
737 สมพร ศรีแสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
738 ัพันธ์ภิพรต รังษิโย วัดมฤคทายวัน (วิจิตร ชวนะนันท์ราษฎร์อุปถัมภ์) พระนครศรีอยุธยา
739 อภิชาต ขันธชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าโมก  อ่างทอง
740 ขุนทอง จริตพันธ์ วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
741 อัญชลี มหรรณพ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
742 สายรุ้ง กรวยทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนนารายณ์ สุรินทร์
743 บังอร ประเสริฐศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
744 นราภรณ์ ดิษฐศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางซ้าย พระนครศรีอยุธยา
745 นวพร คุณีพงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา
746 เกศแก้ว มานะชีพ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแค สระบุรี
747 นิชานันท์ ธรรมพร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา
748 อธิญา รอดกรณ์ ปัณณวิชญ์ พระนครศรีอยุธยา
749 สันติชัย เชียงสาย วิทยาลัยการอาชีพนครนายก นครนายก
750 กาญจนา นัยทรัพย์ ไทยรัฐวิทยา 2 (วัดช้างใหญ่) พระนครศรีอยุธยา
751 กนกวรรณ หมายพึ่ง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร
752 อุดมพร สารีกิจ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปะหัน พระนครศรีอยุธยา
753 ราตรี ยินยอม อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
754 พัชรี พรหมถาวร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวิเศษชัยชาญ อ่างทอง
755 จารุวรรณ นิ่มตลุง ท่าช้างวิทยาคาร สิงห์บุรี
756 รัตชณี คชรินทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีมหาโพธิ ปราจีนบุรี
757 ทัตพิชา คำภีระ วิทยาลัยการอาชีพสองพี่น้อง สุพรรณบุรี
758 ศรีไพร ผิวโสม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแก่งคอย สระบุรี
759 ณัฐณิชา แสงแก้ว พัฒนานิคม ลพบุรี
760 สุชาติ ใจชื้น วิทยาลัยเทคโนโลยีชัยบาดาล ลพบุรี
761 รุ่งรัตน์ โหรสกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านหมอ สระบุรี
762 ธีรพร โพธิ ตลุกดู่วิทยาคม อุทัยธานี
763 สุวัฒน์ ปัตตังเว วิทยาลัยเทคโนโลยีชัยบาดาล ลพบุรี
764 ศิราตรี ลาคำ วิทยาลัยเทคโนโลยีชัยบาดาล ลพบุรี
765 รุ่งโรจน์ สัชนา วิทยาลัยเทคโนโลยีชัยบาดาล ลพบุรี
766 นฤมล กองสุวรรณ์ วัดสว่างอารมณ์ ลพบุรี
767 รัชฎาพร แก้วเฟื่อง วัดบ้านดาบ ลพบุรี
768 ดิษฐ์ ชั่งหิน วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีแพร่ แพร่
769 สำอางค์ ชื่นอารมย์ วิทยาลัยเทคโนโลยีชัยบาดาล ลพบุรี
770 อังคณา พานทอง วิทยาลัยเทคโนโลยีชัยบาดาล ลพบุรี
771 ธัญรดี อวยพร โคกสำโรงวิทยา ลพบุรี
772 ปิยธิดา โตประมาณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปะอิน พระนครศรีอยุธยา
773 บรรจบพร คชาทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านหมอ สระบุรี
774 นพดล มีส่ง วิทยาลัยเทคโนโลยีชัยบาดาล ลพบุรี
775 จิรายุ ศิลปานันทกุล วิทยาลัยเทคโนโลยีชัยบาดาล ลพบุรี
776 เนาวรัตน์ สุดประเสริฐ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านหมอ สระบุรี
777 ศรศมน รักงาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านหมอ สระบุรี
778 รังษิยา พูลแสวง วิทยาลัยการอาชีพอินทร์บุรี สิงห์บุรี
779 พิทักษ์ ทรัพย์วัฒนานนท์ วิทยาลัยการอาชีพอินทร์บุรี สิงห์บุรี
780 นพดล ขุนวังห์ วิทยาลัยการอาชีพสองพี่น้อง สุพรรณบุรี
781 สุพีร์ สุริยะ วิทยาลัยอาชีวศึกษาสิงห์บุรี สิงห์บุรี
782 วิทวัส ปานรัตน์ วิทยาลัยเทคโนโลยีชัยบาดาล ลพบุรี
783 วันทนา จะระ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโคก อุตรดิตถ์
784 ปฐมาภรณ์ เกตุเดชา อนุบาลสรรคบุรี ชัยนาท
785 สาธิต จีนขจร วิทยาลัยเทคนิคโคกสำโรง ลพบุรี
786 สมพิชญ์ วงษ์ด้วง ทองเอนวิทยา สิงห์บุรี
787 กิตติภพ อ่วมมั่น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเสาไห้ สระบุรี
788 ชนภัทร บุญประเสริฐดี วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
789 มนู กวางแก้ว วิทยาลัยเทคนิคเพชรบูรณ์ เพชรบูรณ์
790 วัชระ แป้นขอม วิทยาลัยเทคนิคราชบุรี ราชบุรี
791 ศักรินทร์ โพธิ์เพ็ชร์ คลองลานวิทยา กำแพงเพชร
792 รุ่งนภา ชื่นพยอม การุ้งวิทยาคม อุทัยธานี
793 ฐิติมาส รอดพร้อม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
794 วลัยกร กุลรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแก่งคอย สระบุรี
795 กรทิพย์ ศรีสุขดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแค สระบุรี
796 รุ่งเรือง แซ่เลี้ยง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากช่อง นครราชสีมา
797 สมจิตร อังคะเว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแค สระบุรี
798 ทุเรียน ขวัญอยู่ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแค สระบุรี
799 จุฑารัตน์ จุลจำเริญทรัพย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแค สระบุรี
800 ธารา เที่ยงเจริญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าเรือ พระนครศรีอยุธยา
801 แพรวพรรณ ปานเพ็ชร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองโดน สระบุรี
802 ภัทรี สรรพการ วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
803 เจริญสุข ชอบธรรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแก่งคอย สระบุรี
804 มนฤดี เฉลิมวัฒน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอมวกเหล็ก สระบุรี
805 นิลวรรณ ชูก้อนทอง วิทยาลัยการอาชีพหนองแค สระบุรี
806 ณัฎฐนันท์ อยู่พร้อม ปากช่อง นครราชสีมา
807 ประเทืองศรี ชูศรีจันทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออู่ทอง สุพรรณบุรี
808 ชณัฐตา แซ่เลี้ยง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากช่อง นครราชสีมา
809 ธีรพงษ์ เอี่ยมยัง วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
810 สิริลักษณ์ มะยม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแก่งคอย สระบุรี
811 ณัชนิษฐ์พร โหน่งที ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแค สระบุรี
812 วัชรี คุยนา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเสาไห้ สระบุรี
813 เศวต ผดุงกิจจานนท์ วิทยาลัยการอาชีพนครนายก นครนายก
814 คเณศ เชี่ยวชาญ วิทยาลัยเทคนิคชลบุรี ชลบุรี
815 พนา สุดสงวน วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
816 อภิชาติ อนุกูลเวช วิทยาลัยเทคนิคชลบุรี ชลบุรี
817 นิทัศน์ วีระโพธิ์ประสิทธิ์ วิทยาลัยเทคนิคชลบุรี ชลบุรี
818 จิรพงษ์ ลิ้มภักดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพานทอง ชลบุรี
819 กัณห์สิภัทร เหลืองนภัส ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
820 ธเนศ กิจจาหาญ วิทยาลัยเทคนิคลำพูน ลำพูน
821 วันชัย ตันติพิพัฒนา วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
822 จันทนี กิ่งไทรงาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
823 วันเพ็ญ โยโล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
824 สมควร อินทสังข์ ปากช่อง นครราชสีมา
825 ปราณี พวงงาม วิทยาลัยอาชีวศึกษาชลบุรี ชลบุรี
826 สมใจ หน่ายคอน วัฒนานุศาสน์ ชลบุรี
827 อมรา พวงภู่ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
828 บุญส่ง ศรีสวัสดิ์ วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
829 จิรานุวัฒน์ พานทอง วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
830 สุรชัย ตีหล้า วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
831 กชพร ธีรธนันกุล วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
832 รณธช จันทราวงษ์เดชา วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
833 ภัทรานันท์ นาคบำรุง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระแสง สุราษฎร์ธานี
834 ศุภานัน พงษ์ประดิษฐ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
835 นันท์นิพัทธ์ สาลีวัน วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
836 ปาริชาติ บุญโฉม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
837 หทัยทิพย์ เชยกำเหนิด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองชลบุรี ชลบุรี
838 สุมรรัตน์ สุขสันต์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
839 ปาหนัน กองคำ วิทยาลัยการอาชีพนายายอาม จันทบุรี
840 นพพล เพ็งนู วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ ชลบุรี
841 ระวีวรรณ ใหม่เอี่ยม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
842 พลพิทักษ์ ธิมาชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
843 วันชัย พิริยะประภากุล อุดมวิทยานุกูล ระยอง
844 วัลย์ณภัสร์ สุขะวัธนกุล แม่พระฟาติมา กรุงเทพมหานคร
845 ฎัฎฑณา เงินโต ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองชลบุรี ชลบุรี
846 ถนัด เฟืองมะลิ วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ ชลบุรี
847 สุชาดา ถึกสถิตย์ วิทยาลัยเทคนิคเวียงป่าเป้า เชียงราย
848 ภาวิณี ศรีวิไล วิทยาลัยการอาชีพนครนายก นครนายก
849 สุริยา เผด็จศึก วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
850 ศิรินทร์ทิพย์ ทองบุราณ วิทยาลัยการอาชีพสอยดาว จันทบุรี
851 ลินดา ปานไผ่ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ
852 มนตรี มุดตะเล็บ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอคลองเขื่อน ฉะเชิงเทรา
853 มะลิ จันย่อง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
854 ศุภัคชญา สมคิด วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
855 ภวิกา หมอกเจริญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านหมอ สระบุรี
856 ศักดิ์ดาวุธ พุทธิพงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
857 ปวิชญาดา เข็มรุ่ง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพานทอง ชลบุรี
858 พนหวัฒน์ ศิริพนธ์ วิทยาลัยเทคนิคตาก ตาก
859 ภัคจิรา จิตรมิตร วิทยาลัยการอาชีพนครนายก นครนายก
860 ศักดิ์ดา ทองอ่อน วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
861 กมลพรรณ ศรีแก้ว วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
862 ลักษ์ขณา บุริวัฒน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีมหาโพธิ ปราจีนบุรี
863 อำนวยพร เทพรักษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
864 อำนวยพร เทพรักษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
865 หทัย เชื้อสงฆ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
866 วิภารัตน์ คูณวัตร วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
867 หาญประชา พรหมมา วิทยาลัยการอาชีพปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
868 วันชัย พันธุมงคล วิทยาลัยการอาชีพปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
869 นงลักษณ์ จันสุภเสน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
870 ณัฐจักร ธนะจีระสิทธิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนมสารคาม ฉะเชิงเทรา
871 ญานิภา ครูสอน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางคล้า ฉะเชิงเทรา
872 นันท์นภัส จำเรือง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
873 นันท์นภัส จำเรือง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
874 อุษา จินาวัลย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
875 จินตนา ผาโท ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
876 ประกฤษฎิ์ อินทวงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางละมุง ชลบุรี
877 จำลอง ปัดนา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
878 วีระศักดิ์ ไชยขันธุ์ คำเจริญวิทยาคม กาฬสินธุ์
879 สุนีรัตน์ กองมาย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาดี ปราจีนบุรี
880 สุวรรณี กรรณทิพย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
881 ปรีดา สีเหลี่ยม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวังน้ำเย็น สระแก้ว
882 อรรชลี ชาญประไพร วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
883 นิภา งามแสง วิทยาลัยการอาชีพปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
884 วิสูทธ์ สังข์สี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านสร้าง ปราจีนบุรี
885 ทวิช อยู่เมือง วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
886 อำนวย ศีลปริมณฑล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
887 อาคม พวงทอง วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
888 รจนาวัน อุดง นครนายกวิทยาคม นครนายก
889 กรรณิกา บางกุ้ง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีมหาโพธิ ปราจีนบุรี
890 ยิ่งศักดิ์ คำสิงห์ วิทยาลัยการอาชีพกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
891 ประนอม ศรีขจร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีมหาโพธิ ปราจีนบุรี
892 จีราพร ศรีสอาด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
893 ขนิษฐา คุ้มมา วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
894 ณภัทรศกรณ์ โพธิ์งาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองชลบุรี ชลบุรี
895 นพพร อ่อนจันทร์ วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
896 วิจิตร ขาวขำ วิทยาลัยการอาชีพองครักษ์ นครนายก
897 รัตนาภรณ์ แช่มช้อย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากพลี นครนายก
898 ศิริพงษ์ แพร่ศิริพุฒิพงศ์ วิทยาลัยเทคนิคสมุทรสงคราม สมุทรสงคราม
899 สมเกียรติ สุขปลั่ง วิทยาลัยการอาชีพปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
900 สุกัลยา พรมหอม วัดมฤคทายวัน (วิจิตร ชวนะนันท์ราษฎร์อุปถัมภ์) พระนครศรีอยุธยา
901 อดุลย์ ชูบาล วิทยาลัยเทคนิคลำปาง ลำปาง
902 วีรนุช อยู่สุข เมืองนครนายก นครนายก
903 บุญฤทธิ์ บุญหมื่นไวย วิทยาลัยเทคนิคนครโคราช นครราชสีมา
904 บุญสนอง สมวงศ์ ปากช่อง นครราชสีมา
905 ฐาปนีย์ จำรัสประเสริฐ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
906 รัชพร ดิสภักดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
907 ศิริศักดิ์ ทีเกาะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
908 สุภาภรณ์ หุบกระโทก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
909 อำนาจ แตงกระโทก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเสิงสาง นครราชสีมา
910 พรรณวดี ชัยมงคล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
911 บานเย็น บัวชิต ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาดูน มหาสารคาม
912 สมบัติ พูนศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอจักราช นครราชสีมา
913 กมลพัชร หนานโพธิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสูง นครราชสีมา
914 พัชนี บัณฑิตไพบูลย์ ปากช่อง นครราชสีมา
915 จำรัส สวาสโพธิ์กลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร
916 สุภาพร ผลาผล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
917 วัชรพงศ์ วงศ์วีระพันธุ์ ประชาราชวิทยา ลำปาง
918 คมสันต์ เดือนขุนทด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอด่านขุนทด นครราชสีมา
919 กณกณัฐ สิงหะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศีขรภูมิ สุรินทร์
920 รัตนาพร ศรีสุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ริม เชียงใหม่
921 วิชิต ชูชีวา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสูง นครราชสีมา
922 ประสงค์ ปลั่งกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสูง นครราชสีมา
923 สุดใจ วัดกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสูง นครราชสีมา
924 วันวิสา ซึมกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากช่อง นครราชสีมา
925 ศิริพร พึ่งสันเทียะ วัดบุรีการาม สระบุรี
926 ณัฐธยาน์ หวังเคียงกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
927 ปราณีรัตนา เฟื่องสันเทียะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามสะแกแสง นครราชสีมา
928 สุวรรณ์ พุทธรักษา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบัวใหญ่ นครราชสีมา
929 สุนันทา ท้าวนอก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบัวใหญ่ นครราชสีมา
930 สมจิต ผาดไธสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
931 อรวรรณ ช่วยโพธิ์กลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระทองคำ นครราชสีมา
932 ชนิดาภา กัลยานี วิทยาลัยเทคนิคนนทบุรี นนทบุรี
933 พิมพ์มาดา พิมพ์ไธสงค์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบัวใหญ่ นครราชสีมา
934 สุภาพร ไชยสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากช่อง นครราชสีมา
935 อนุรักษ์ โพยนอก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีประจันต์ สุพรรณบุรี
936 จิราพร พวนกิ่ง สีดาวิทยา นครราชสีมา
937 ยศนิธิ มะธิปิไข สีดาวิทยา นครราชสีมา
938 พนิดา พรมไธสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
939 เตือนใจ สุวรรณโค ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
940 สายันต์ โอดสุ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแค สระบุรี
941 รัขนีย์ ฉ่ำสูงเนิน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
942 ศศิธร จันทรสุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีมหาโพธิ ปราจีนบุรี
943 สุภารัตน์ ภูช่างทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
944 ยุวดี โลพันดุง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอด่านขุนทด นครราชสีมา
945 จันทนา สงโนนสูง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสีคิ้ว นครราชสีมา
946 บานชื่น สวัสดิ์พรไพบูลย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากช่อง นครราชสีมา
947 ศิริพร จันทร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอมวกเหล็ก สระบุรี
948 สุธาศิณี ช้างศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากช่อง นครราชสีมา
949 ชญานุช โอ้ภาษี วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
950 ศรีคิง แสงพรม โชคชัยสามัคคี นครราชสีมา
951 นิพนธ์ แถลงกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเสิงสาง นครราชสีมา
952 สมวงค์ ถ้ำกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสูง นครราชสีมา
953 เข็มชาติ พิณเจริญพันธุ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบัวใหญ่ นครราชสีมา
954 เสกสันติ์ ประจง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบัวใหญ่ นครราชสีมา
955 วริศา สารเสวก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากช่อง นครราชสีมา
956 อนงค์เพ็ญ ธาตุอินจันทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสันทราย เชียงใหม่
957 ชัยภัทร งึมกระโทก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสูง นครราชสีมา
958 ปัณตวัน ประสงค์สันติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
959 ;วิภาดา แข่งขัน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
960 วาทิน สิริภูริภากร ศิริบ้านไร่ นครราชสีมา
961 มงคล ณ ราชสีมา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
962 วรากร ครุฑขุนทด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอด่านขุนทด นครราชสีมา
963 อรอุมา ชุ่มไพศาล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
964 สิทธิวุฒิ จันทรมะโน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปลาม้า สุพรรณบุรี
965 พักตร์วิมล รอดสันเทียะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
966 นิธินาถ ทะมังกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอจักราช นครราชสีมา
967 ธุมาวดี กลับโก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
968 นิลุบล กำลังยิ่ง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
969 สุพร นุชารัมย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากช่อง นครราชสีมา
970 ลภณพร เกตุชิต ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
971 ศราวุธ ดุนโคกสูง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะคำ บุรีรัมย์
972 วรศักดิ์ มาศรักษา วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
973 สุทิน ปักเคธาติ เทอดไทยวิทยาคม ร้อยเอ็ด
974 ชาญชัย คะชุนรัมย์ วิทยาลัยการอาชีพประโคนชัย บุรีรัมย์
975 นริศรา เมืองจันทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชำนิ บุรีรัมย์
976 ณัชธกัญ หมื่นสา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนัสนิคม ชลบุรี
977 สมพร แสนเมืองสว่างศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชำนิ บุรีรัมย์
978 โสภา แสนเมืองสว่างศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชำนิ บุรีรัมย์
979 พรชัย เดิมทำรัมย์ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
980 อุดม ปักกาสาร วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
981 สุภาพร เดชไพบูลย์มงคล ปัณณวิชญ์ พระนครศรีอยุธยา
982 เฉลียว ชาติรัมย์ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
983 ฉัตราภรณ์ พงษ์บริบูรณ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
984 นิตยา แผ้วพลสง วิทยาลัยเทคนิคนางรอง บุรีรัมย์
985 สุรีย์ภรณ์ เอี่ยมรัมย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชำนิ บุรีรัมย์
986 ปรัตถกร วิเชียร วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
987 ละเอียด คงเป็นนิจ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชำนิ บุรีรัมย์
988 สุนันทา เต็นรัมย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะคำ บุรีรัมย์
989 สุภารี กว่างสนิท ปากช่อง นครราชสีมา
990 วิราญา พรหนองเลา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแคนดง บุรีรัมย์
991 ทรงชัย เจือจันทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศีขรภูมิ สุรินทร์
992 เสน่ห์ กำประโคน คำชะอีวิทยาคาร มุกดาหาร
993 จินตนา ทิศกระโทก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอยางสีสุราช มหาสารคาม
994 บุญทิน มั่นหมาย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอรัตนบุรี สุรินทร์
995 ละเมียด จะยันรัมย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
996 ประเสริฐ นาสารีย์ บ้านตะแบก บุรีรัมย์
997 ขันติพงษ์ มีชัย บ้านคลองน้ำใส สระแก้ว
998 พิริยา วุฑฒิชัยพันธื ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุทไธสง บุรีรัมย์
999 ศุภววรณ ดวงภมร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุทไธสง บุรีรัมย์
1000 ทิพวรรณ มนตรีพงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุทไธสง บุรีรัมย์
1001 สุรชาติ อาจจำนงค์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1002 พิชิตชัย แสวงชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
1003 ปัญญา มุ่งดี วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1004 วีรวัฒน์ ขจรเกียรติวิทยา วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
1005 สุรีรัตน์ เหล่าเลิศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1006 สุธนี ธิมาศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1007 ชรินรัตน์ บุญอุ้ม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1008 เวทิน ไกรสูรย์ บ้านน้อยหนองหว้า บุรีรัมย์
1009 สมบูรณ์ กะตะสีลา วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
1010 ณัฐกิตติ์ ทุมภา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสำโรงทาบ สุรินทร์
1011 ผกาวลี มีศรี วิทยาลัยการอาชีพโนนดินแดง บุรีรัมย์
1012 อาภาภรณ์ มะลิซ้อน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
1013 นิรุช ชาติมนตรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1014 อ่อนจันทร์ พันธโคตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1015 บุศรินทร์ เสาทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1016 ปิยะ ขะจีฟ้า ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1017 ธำรง บริบูรณ์ วิทยาลัยการอาชีพสตึก บุรีรัมย์
1018 สุภิวัน กองคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะคำ บุรีรัมย์
1019 พรทิพย์ ศาสตรา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1020 ธวัชชัย เยี่ยมสวน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1021 ยุทธนา ทองทิพย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1022 พิรุณ ป้องทับไทย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1023 สมศรี นาคศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1024 อัมพร ห้าวจันทึก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
1025 อรุณี พวงไธสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
1026 ธีรศักดิ์ ชนะพาล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
1027 นันทนากร สุขวรโชติธนัน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
1028 วะราวุฒิ สุวรรณปะเถาว์ บ้านคลองเตย นครราชสีมา
1029 คณธิป นานกระโทก บ้านวังกวาง ปราจีนบุรี
1030 ปภาวรินทร์ สุปัญญเดชา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอจักราช นครราชสีมา
1031 จุฑารัตน์ ทองปาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1032 เสฎฐวุฒิ เพชรวงค์ชัยศรีกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแคนดง บุรีรัมย์
1033 สุดาวัลย์ ยอดเพ็ชร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1034 อนงค์นาฏ ขันที ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1035 ภัทรภร ละม้ายวรรณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุรินทร์ สุรินทร์
1036 ทองเย็น ดวงใจดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1037 จันทิมา สายยศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1038 ชุติมา สมานกุล วิทยาลัยเทคนิคสุรินทร์ สุรินทร์
1039 นิทรา วานุนาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1040 ปาริฉัตร สุกแสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1041 อรอุมา เกิดวุฒิชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1042 ญาณิพัชญ์ นามวงษา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1043 ยุพา คงคาพันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1044 จักรพันธ์ ชูชมงาม วิทยาลัยเทคนิคสุรินทร์ สุรินทร์
1045 วัฒนา สุขวาสนะ วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1046 ชวณัฏฐ์ ทันวัน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1047 ปิ่นประภา เลิศงาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1048 มาโนชฐ์ ลาภจิตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากช่อง นครราชสีมา
1049 ศุภลักษณ์ ยืนยง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1050 พนา สุดสงวน วิทยาลัยเทคนิคสุรินทร์ สุรินทร์
1051 จิราพรรณ พูนชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1052 นิศรา เจริญผล วิทยาลัยการอาชีพสังขะ สุรินทร์
1053 พีรพล พวงอินทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1054 เนติมา เหลี่ยมดี วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุรินทร์ สุรินทร์
1055 อนันตญา สุขดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1056 กนิษฐา เห็นสุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1057 สวลี ทรัพย์ประสงค์ ปัณณวิชญ์ พระนครศรีอยุธยา
1058 ธีรภัทร์ พรมนอก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1059 สมหมาย สาแก้ว บ้านเมืองแก สุรินทร์
1060 สันสกฤต ศรีกลับ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
1061 ศรัณภัทร ซ่อนกลิ่น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1062 อรัญญา แจ่มใส ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1063 ศิริรัตน์ สุขเสร็จ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1064 กฤตพร คำนุ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1065 สายฟ้า สายกระสุน วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
1066 มานพ รำจวน วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1067 มนตรี มุมทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสนามชัยเขต ฉะเชิงเทรา
1068 ธีรศานต์ สัตนันท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1069 ภาวิดา จอมเกาะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนนารายณ์ สุรินทร์
1070 ประจงจิตร แสงใส ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอรัตนบุรี สุรินทร์
1071 พรชัย สีทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอรัตนบุรี สุรินทร์
1072 กฤดิชญ์ภากรณ์ มนต์ดี ทุ่งกุลาพิทยาคม สุรินทร์
1073 วีระศักดิ์ รักษาวงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
1074 อภิญญา ภูมีศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
1075 รำลึก เจือจันทร์ บ้านหนองไม้ถี่ สุรินทร์
1076 รัชนีกร กิ่งแก้ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
1077 สุพรรณ์ จันทร์สมุทร แสนสุข ชลบุรี
1078 นงค์นุจ แซ่จึง วิทยาลัยการอาชีพสังขะ สุรินทร์
1079 กานติมา คงสิทธิ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1080 ธัญญลักษณ์ กูลรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลำดวน สุรินทร์
1081 อดิศร อ่อนลำไพ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะคำ บุรีรัมย์
1082 มะลิวัน ร่างทะเล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากช่อง นครราชสีมา
1083 สมพร สวยรูป ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1084 คมขำ ใบพลูทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1085 ณัฐพร ครองสุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1086 สัญชัย ครองสุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1087 อารยา พุฒธะพันธ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม มหาสารคาม
1088 ศิริรัตน์ เกิดครบ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1089 พงษ์พันธุ์ มีกล้า วิทยาลัยเทคนิคสุรินทร์ สุรินทร์
1090 สุภาวดี วิจิตรรุ่งโรจน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเวียงสระ สุราษฎร์ธานี
1091 ทิพย์ภาวัลย์ เจริญผล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1092 นรินทร์ธร พัฒนไชยการ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปลาม้า สุพรรณบุรี
1093 นฤมล นามวิชา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออุ้มผาง ตาก
1094 เทอดศักดิ์ สรรพศรี วิทยาลัยเทคนิคกันทรารมย์ ศรีสะเกษ
1095 สมัย วิไล วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย น้ำยืน อุบลราชธานี
1096 พงษ์ศักดิ์ สว่างสุข วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1097 ทัศน์พัสกร โตมร วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย น้ำยืน อุบลราชธานี
1098 ประดิษฐ ใจทรง วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
1099 พิมพ์ภัทรา เลิศเรืองศิริ วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
1100 สุวรรณ บุษภาค วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
1101 ชินาธิป พรมชา วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
1102 สมาน คำขาว วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
1103 สุทธิชัย สายทอง วิทยาลัยเทคนิคหัวตะพาน อำนาจเจริญ
1104 พัฒนพงศ์ คำวงศ์ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
1105 ดาดานดา อนทรพันธุ์ อนุบาลวัดพระโต ศรีสะเกษ
1106 สุนทร ประมวล บ้านตูม ศรีสะเกษ
1107 เมตตา กมลวัฒนานนท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุรินทร์ สุรินทร์
1108 ไพโรจน์ วิรุณพันธ์ บ้านภูมิศาลา ศรีสะเกษ
1109 ประสิทธิ์ จันทร์แดง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองใหญ่ ชลบุรี
1110 วิไลวรรณ พันธ์งาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
1111 สมศักดิ์ ไชยบำรุง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศีขรภูมิ สุรินทร์
1112 ปาริสา ใยบัว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพร้าว เชียงใหม่
1113 ปราณีย์ มะลิทอง บ้านพลับฝางผักหม ศรีสะเกษ
1114 สราวุฒิ รักษาวงค์ วิทยาลัยเทคนิครัตนบุรี สุรินทร์
1115 วิชิต จินาวัลย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
1116 สมคิด ศรีบูระ เขื่อนช้างวิทยาคาร ศรีสะเกษ
1117 บัวสอน อินทร์ลี บ้านเด็กวารินชำราบ อุบลราชธานี
1118 นวลฉวี ทานุกรม บ้านห้วยดู่ อุบลราชธานี
1119 ธนาธิป สอนอาจ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
1120 ปุนรดา ผูกจิตร รร.เทศบาล 2 หนองบัว อุบลราชธานี
1121 วิสุทธิศักดิ์ ทนโนนแดง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
1122 สิทธิโชค ถิ่นรัศมี วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ร้อยเอ็ด
1123 อิทธิพล วรรณวงศ์ วิทยาลัยการอาชีพวังสะพุง เลย
1124 คณิต เชื้อประทุม บ้านโนนสมบูรณ์ อำเภอเดชอุดม อุบลราชธานี
1125 ปิยะศักดิ์ หิมะคุณ อนุบาลกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
1126 ไกรวัลย์ ชัยนัด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
1127 สุรชาติ มะลัยไทยสงค์ สีดาวิทยา นครราชสีมา
1128 เสาวณีย์ เผยกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
1129 ประภัสสร นาสูงชน วิทยาลัยเทคนิคเขมราฐ อุบลราชธานี
1130 กัลยาณี พรมดอน วิทยาลัยเทคนิคเขมราฐ อุบลราชธานี
1131 สุพรรณี ทองสวัสดิ์ พังเคนพิทยา อุบลราชธานี
1132 ทิพย์สุดา ศิริทิพย์ วิทยาลัยเทคนิคเขมราฐ อุบลราชธานี
1133 ทินกร สมตัว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสิรินธร อุบลราชธานี
1134 ชรินธร ศรีอุบล พังเคนพิทยา อุบลราชธานี
1135 พิชญานิน รองเมือง วิทยาลัยการอาชีพสังขะ สุรินทร์
1136 วืภาวดี จันทร์อุตส่าห์ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
1137 ศราวุธิ ธิมาชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาตาล อุบลราชธานี
1138 เยาวนิดา สุภาษร วิทยาลัยเทคนิคเขมราฐ อุบลราชธานี
1139 ประมาณ หอมนาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชานุมาน อำนาจเจริญ
1140 จินดา ทับพวง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชานุมาน อำนาจเจริญ
1141 นิษารัตน์ พันธา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชานุมาน อำนาจเจริญ
1142 ชาญภัทรชน กานังพัฒนกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระทองคำ นครราชสีมา
1143 อุตรี เชื้อประทุม บ้านหนองสนมพะลาน อุบลราชธานี
1144 ประเสริฐ จูมลี บ้านหนองแสงใหญ่ อุบลราชธานี
1145 สมภาน เจตนา วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
1146 บุญแต่ง ป้อมหิน วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
1147 อภินันท์ ภาคสุโพธิ์ วิทยาลัยเทคนิคหัวตะพาน อำนาจเจริญ
1148 พรธีรา ลำพัน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบุณฑริก  อุบลราชธานี
1149 ธนกฤติ อนุเคน บ้านบาก2 มุกดาหาร
1150 คัมภีร์ คำป้อง วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย น้ำยืน อุบลราชธานี
1151 จอมศรี วงค์ชมภู วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย น้ำยืน อุบลราชธานี
1152 ธนภัทร นาวา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสูง นครราชสีมา
1153 ไพรัช บุญล้อม บ้านแปดอุ้ม อุบลราชธานี
1154 สมยศ โกลี อัสสัมชัญอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1155 สมศักดิ์ ปริตัง วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
1156 สุดสวาท บำเพ็ญ อำนาจเจริญพิทยาคม อำนาจเจริญ
1157 ภัชนีวรรณ ไชยต้นเทือก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร
1158 นันทพร สมวาส วิทยาลัยเทคนิคเขมราฐ อุบลราชธานี
1159 วรรณา นางาม ชุมชนบ้านสะพือ อุบลราชธานี
1160 นรากร เฟื่องบุญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีเมืองใหม่ อุบลราชธานี
1161 ธนัตถ์กิตติ์ คณานิธิโภคิน อุบลราชธานีศรีวนาลัย อุบลราชธานี
1162 สุรเกียรติ อัจฉฤกษ์ วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล อุบลราชธานี
1163 กฤตนา สมพล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดอนมดแดง อุบลราชธานี
1164 กรกนก ศรีหาวงค์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกุดข้าวปุ้น อุบลราชธานี
1165 พูลสวัสดิ์ คำเสน วิทยาลัยเทคนิคเขมราฐ อุบลราชธานี
1166 กิตติยา วงค์ปัสสา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกุดข้าวปุ้น อุบลราชธานี
1167 กิตติยา วงค์ปัสสา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกุดข้าวปุ้น อุบลราชธานี
1168 ธนาวดี พิมราช วิทยาลัยเทคนิคเขมราฐ อุบลราชธานี
1169 ประจักษ์ศิษฎ์ นาสารีย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีเมืองใหม่ อุบลราชธานี
1170 อรอนงค์ พลเขต วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1171 อัฐษนันท์ ลัทธิรมย์ วิทยาลัยเทคนิคชลบุรี ชลบุรี
1172 ธวัชชัย พวงมะลัย วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล อุบลราชธานี
1173 รุณณี รุ่งระวีวิลาศ เมืองกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1174 วิโรจน์ ธิมา วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
1175 อรอน นวลอินทร์ วิทยาลัยเทคนิคหัวตะพาน อำนาจเจริญ
1176 สายันต์ ยืนยั่ง โพธิแสนวิทยา สกลนคร
1177 สมศักดิ์ วงค์โสภา วิทยาลัยเทคโนโลยีและการบริหารจัดการอุตสาหกรรมอ้อยและน้ำตาลทราย ลพบุรี
1178 วชิระ สีทน วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล อุบลราชธานี
1179 สมหมาย บุญทวี อำนาจเจริญพิทยาคม อำนาจเจริญ
1180 จักรกฤษณ์ พูนดี วิทยาลัยการอาชีพห้วยผึ้ง กาฬสินธุ์
1181 ปิยะวุฒิ ป้องเพชร วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
1182 ศศิวัฒน์ วงศ์จันทา วิทยาลัยเทคนิคอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ
1183 ธีระกุล บุญประสาร ชุมชนไร่สีสุก อำนาจเจริญ
1184 รสริน สารธิมา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ
1185 พยนต์ น้อยนาดี วิทยาลัยเทคนิคพังงา พังงา
1186 พัฒนพงษ์ กลยุทธนา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านแพง นครพนม
1187 ประกิต สิงห์ทอง เจียรวนนท์อุทิศ 4 (บ้านหนองหญ้าปล้อง) เลย
1188 วริศรา สมตัว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสิรินธร อุบลราชธานี
1189 กิตติศักดิ์ พรมเพ็ญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีเมืองใหม่ อุบลราชธานี
1190 รุ้งลาวัลย์ ดวงจำปา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
1191 สุดใจ ภู่เทศ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
1192 โอภาส ธรรมวัตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอตาลสุม อุบลราชธานี
1193 จำรัส คูณทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสิรินธร อุบลราชธานี
1194 ประวิทย์ กาญจนธเนศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
1195 สกล ใจตรง บ้านดงขวางคำโทน อุบลราชธานี
1196 เมตรา เจริญสุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสิรินธร อุบลราชธานี
1197 นวนจันทร์ สายทอง บ้านนาโพธิ์กลาง อุบลราชธานี
1198 ชาคริต โพธิ์งาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
1199 วิทยา สุขแจ่ม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอม่วงสามสิบ อุบลราชธานี
1200 เฉลิมพล อ่อนละออ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเดชอุดม อุบลราชธานี
1201 พงศกฤษฏิ์ โอชารส รร.เทศบาล 1 บ้านโพธิ์กลาง อุบลราชธานี
1202 เสาวลักษณ์ ดวงแก้ว บ้านกระบูน อุบลราชธานี
1203 ปิติชัย บุญชื่น วิทยาลัยเทคนิคอุทัยธานี อุทัยธานี
1204 ลาวรรณ พรหมวงศ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบุณฑริก  อุบลราชธานี
1205 วาร์คิมต์ อิทธิพัฒน์เดชากร วัดบางขุนเทียนนอก กรุงเทพมหานคร
1206 สายสมร ภูสีโสม เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อุบลราชธานี
1207 นาวิน ศรีสุข วิทยาลัยเทคนิคหัวตะพาน อำนาจเจริญ
1208 สมฤทัย ด้ามทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกุดข้าวปุ้น อุบลราชธานี
1209 นุชนาฏ ราชณุวงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพะโต๊ะ ชุมพร
1210 อรทัย วิเวก สอนแก้วว่องไววิทยา ยโสธร
1211 จิราภรณ์ วงค์เขียว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
1212 สมคิด ปทุมวัน กมลาไสย กาฬสินธุ์
1213 ฉลอง ทำทอง สหัสขันธ์ศึกษา กาฬสินธุ์
1214 วชิรสวัสดิ์ นูพิมพ์ วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1215 วรนุช นันตาคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพร้าว เชียงใหม่
1216 พรศักดิ์ ดอกไม้เพชร วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1217 นภาพร สารทอง วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1218 ปัตทุมมา สมบัติพล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอธาตุพนม นครพนม
1219 พินิจ อุประโจง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าซาง ลำพูน
1220 จุฑามาส เรืองบุตร บ้านเหล่าเมย ยโสธร
1221 อ้อมเดือน วัฒนศรศักดิ์ พรหมพิกุลทอง สมุทรปราการ
1222 จิราภรณ์ พิมพ์ทอง บึงศรีราชาพิทยาคม ชลบุรี
1223 จักรพงษ์ สีหานาถ วิทยาลัยเทคโนโลยีธีรภาดา ร้อยเอ็ด
1224 คมชาญ คมพิชญ์บำเพ็ญ วิทยาลัยการอาชีพสังขะ สุรินทร์
1225 สุรัก เชื้อหลุบโพธิ์ บ้านศรีป้าน ลำพูน
1226 ชาลิสา พลรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบัวใหญ่ นครราชสีมา
1227 พันธนันท์ เกิดมี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตสัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร
1228 คคนานต์ ฝ่ายอุประ วัดชุมพลนิกายาราม พระนครศรีอยุธยา
1229 ชูชาติ พรามจร วิทยาลัยเทคนิคสุโขทัย สุโขทัย
1230 ศุภาวินีย์ เจริญผล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวังน้ำเขียว นครราชสีมา
1231 พรณรงค์ สิทธิ์ขวา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแซง สระบุรี
1232 งามตา แสงอุไร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองราชบุรี ราชบุรี
1233 ฉันทนา เสือเขียว บุญเทียม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร
1234 เนตรนภา สุนทวงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1235 อรัญญา วิเศษดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสองพี่น้อง สุพรรณบุรี
1236 ปิยะชาติ เรืองเจริญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอภูผาม่าน ขอนแก่น
1237 นรา เหนือคูเมือง วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
1238 ปัณณวิชญ์ สุขทวี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองชลบุรี ชลบุรี
1239 สันติวุฒิ คำภู วิทยาลัยสารพัดช่างพิษณุโลก พิษณุโลก
1240 วรินทร์สุดา โชคบัณฑิต ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1241 ปรีชา คำภู วิทยาลัยการอาชีพท่าแซะ ชุมพร
1242 สุวารี มหาโพธิ์ ชุมชนชุมแพ ขอนแก่น
1243 สุพจน์ ประภัยวงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าแซะ ชุมพร
1244 บัญชา​ โคตร​แก้ว​ วิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม มหาสารคาม
1245 อุทัย นิตยะรัตน์ วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล อุบลราชธานี
1246 นิติพงศ์ ไกรยวงศ์ วิทยาลัยเทคนิคมวกเหล็ก สระบุรี
1247 ชาญณรงค์ ผิวดำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
1248 สายันต์ เพียรธานี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1249 สังวาล สุวรรณโสภา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1250 วันชัย มาศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
1251 นวพรรษ จันทราทูล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1252 สุวิมล เอ็นดู วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1253 ณัชชา ปีบัว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสมุทรสงคราม สมุทรสงคราม
1254 นิติยา ศรีวิหยัด วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1255 มีชัย วงษา วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1256 หทัยทิพย์ รอดดี พูลเจริญวิทยาคม สมุทรปราการ
1257 พิรุฬห์พร ทำทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนัสนิคม ชลบุรี
1258 ณัฏฐกิตติ์ จิตต์วิริยกานต์ สีดาวิทยา นครราชสีมา
1259 ญาณิศา โมทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิบูลมังสาหาร อุบลราชธานี
1260 วิไลลักษณ์ โรจนาศรีรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสูง นครราชสีมา
1261 ทำนอง เสือพาดกร วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
1262 สุขสรร รัชชุศิริ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1263 ดวงเดือน แก่สำโรง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
1264 สุคนธรักษ์ เสาปา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1265 นิภา จันทเมธิ บ้านตาดราษฎร์สมบูรณ์ อุดรธานี
1266 ผดุงศักดิ์ วันจงคำ บ้านศาลา อุดรธานี
1267 วารุณี ศรีลุนช่าง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโพนสวรรค์ นครพนม
1268 อาภากร ฮองอุ้น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1269 พงศธร สุริยวรากุล วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1270 จักรพรรดิ พิทักษ์ บ้านวังฮาง อุดรธานี
1271 จักรพันธ์ สิงหเสนา วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1272 พีรณัฐ กล้าหาญ ไชยวานวิทยา อุดรธานี
1273 วิลาวัลย์ ราชูโส ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1274 ศิริพล ชุดนอก วิทยาลัยเทคนิคสองแคว พิษณุโลก
1275 ประมลตรี ภูกิ่งพลอย วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1276 ธวัลรัตน์ หลักคำ วังสามหมอวิทยาคาร อุดรธานี
1277 ชุติมา ญาณสว่าง บ้านม่วงดง อุดรธานี
1278 เสกสรรณ ศิลากัลย์ บ้านตาดราษฎร์สมบูรณ์ อุดรธานี
1279 ณรงค์ ปัญญาใส บ้านตาดราษฎร์สมบูรณ์ อุดรธานี
1280 ทองสุข บัวละคร บ้านตาดราษฎร์สมบูรณ์ อุดรธานี
1281 เพียร ประทุม วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล อุบลราชธานี
1282 กรรณิการ์ อำมาตย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1283 สุมาลี ศิริชน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1284 กมลมาศ บุญจันทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1285 นพรัตน์ บัวศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1286 สุภาพร ศรีนามเอ็ม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1287 ยุวเรศ วิบูลย์กุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1288 ชนิดา เครือภักดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1289 จิราภา วรรณพฤกษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1290 ยุภาพร ทรงภักดี บ้านโพนสูง เลย
1291 พิชชา อัมระปาล วัดโบสถ์(บวรธรรมกิจวิทยา) ปทุมธานี
1292 มาณัณญา วันโสภา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
1293 สุวิทย์ นันทะบุตร วิทยาลัยเทคนิคหนองคาย หนองคาย
1294 พารัศม์ชญา ปัดโรคา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1295 จิตติมา สงวนศิลป์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1296 ดารุณี จักโนวรรณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1297 รัชนี ศรีเชียงสา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1298 ธนภัทร สมสันต์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1299 ภัณทิภา วงสุวรรณ ปัณณวิชญ์ พระนครศรีอยุธยา
1300 มณเทียร พลศรีลาภ วิทยาลัยเทคนิคหนองคาย หนองคาย
1301 สุพจน์ ภูจอมขำ วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1302 ปัญญชาติ วงษ์ปัญญา วิทยาลัยเทคนิคลำพูน ลำพูน
1303 จีรทีปต์ ณ ลำปาง วิทยาลัยเทคนิคเลย เลย
1304 ธนัชชา สุวรรณโชติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
1305 เวฬุรีย์ อุปถัมภ์ วิทยาลัยเทคนิคฉะเชิงเทรา ฉะเชิงเทรา
1306 ชัชวาลย์ ป้อมสุวรรณ วิทยาลัยเทคนิคเลย เลย
1307 ปรีชา จันดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโพนสวรรค์ นครพนม
1308 พรหมพิริยะ พรหมสูตร วิทยาลัยเทคนิคหัวตะพาน อำนาจเจริญ
1309 สาวิตรี ปิไชยญาณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1310 วิศรุต แสงศิลา วิทยาลัยเทคนิคหนองคาย หนองคาย
1311 วิชิต ธรรมฤทธิ์ วิทยาลัยการอาชีพท้ายเหมือง พังงา
1312 ทวีศักดิ์ เสนาคำ อนุบาลหนองคาย หนองคาย
1313 วิภาวดี สุริยะกมล บ้านท่าสำราญ หนองคาย
1314 วิเชียร ผงอ้วน วิทยาลัยการอาชีพวังสะพุง เลย
1315 อุทัย กล่อมปัญญา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
1316 สมทบ วิทยเจียกขจร รร.ชุมชนเทศบาล 3 พินิจพิทยานุสรณ์ นครพนม
1317 ชนาการ เหมืองทอง อนุบาลโซ่พิสัย บึงกาฬ
1318 นันทะวุธ วงค์อินพ่อ วิทยาลัยเทคนิคบ้านแพง นครพนม
1319 ยุทธนา ภู่ถนนนอก ดงมอนวิทยาคม มุกดาหาร
1320 กรรณิการ์ วงษ์คำด้วง บ้านโคกหนองลาด บึงกาฬ
1321 สายใจ พลมณี เมืองมุกวิทยาคม มุกดาหาร
1322 ชัยพงษ์ กองสมบัติ เซนต์ปอลหนองคาย หนองคาย
1323 เพ็ญศรี คำวิชิต วิทยาลัยเทคโนโลยีพณิชยการพลาญชัยร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1324 วรรณชัย คำเบ้าเมือง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
1325 บัญชา คำสอนทา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
1326 ระมูล สุธรรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1327 กุหลาบ นาเจิมพลอย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1328 โรจนสิริ มหาโพธิ์ บ้านสัมพันธ์ ขอนแก่น
1329 วิลาวรรณ แก้วหานาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
1330 วุฒิเศวษ สมอุดร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
1331 ศรัญยา รักษาภักดี วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1332 สุชวดี ขัยศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1333 อนุวัฒน์ สีเผือก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1334 ฉวีวรรณ สิทธิดา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแกดำ มหาสารคาม
1335 สำเร็จ ภูมาศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาดูน มหาสารคาม
1336 ทองปักษ์ เพียงแก้ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอยางสีสุราช มหาสารคาม
1337 ศิริประภา หลงพิมาย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเชียงยืน มหาสารคาม
1338 นิรมล อันทะสีดา วิทยาลัยการอาชีพชุมพวง นครราชสีมา
1339 อำภา สุวรรณคาม สีดาวิทยา นครราชสีมา
1340 เรืองศักดิ์ พลสงคราม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1341 อารีรัตน์ นามมงคุณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1342 สุริยาวุธ จันทะเขียน วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1343 ดรุณี หลักธรรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1344 จิราภรณ์ บัวคำโคตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1345 วิภาวดี จันทร์โท ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1346 สุทิน ทองดวง ชุมชนหนองเลาเหล่าอีหมัน มหาสารคาม
1347 ธนวรรณ ชุมนุม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1348 พรทิพย์ แสงแก้วเขียว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1349 ดำเนิน แสงการ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
1350 เปลี่ยน สายหลักคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1351 รุจีรัตน์ ถิ่นจันดา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1352 ศศิมาพร เสมามิ่ง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1353 สมจิตต์ สิทธิมงคล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1354 มยุรี สิงห์ลอยลม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1355 ปิยะนาถ เวียงคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
1356 เตือนจิตร ธวัตโชติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
1357 รจนา มงคลมะไฟ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
1358 วิไลวรรณ อรรคเศรษฐัง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันทรวิชัย มหาสารคาม
1359 ประทุม เหล่าสะพาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันทรวิชัย มหาสารคาม
1360 ระเบียบ เพียรมงคล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันทรวิชัย มหาสารคาม
1361 อารีรัตน์ เหล่าสะพาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันทรวิชัย มหาสารคาม
1362 ไพฑูรย์ วงศ์แสน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันทรวิชัย มหาสารคาม
1363 ไพฑูรย์ ทิพย์โสดา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันทรวิชัย มหาสารคาม
1364 อรวรรณ ละอองดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
1365 สุรภา ยมศรีเคน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันทรวิชัย มหาสารคาม
1366 ญาดา ทองเจริญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันทรวิชัย มหาสารคาม
1367 นคร ช่างยันต๋์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันทรวิชัย มหาสารคาม
1368 ถาวร จิตวานิช ชุมชนบ้านลาดวิทยาคม มหาสารคาม
1369 ธราธาร ศรีโพธิ์วัง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
1370 อนงค์รัก จันทะเขียง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอยางสีสุราช มหาสารคาม
1371 จารุณี ศรีกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
1372 วนิดา โสมะฐิติ วิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม มหาสารคาม
1373 ศุภชัย โพธิ์ศรี วิทยาลัยการอาชีพห้วยผึ้ง กาฬสินธุ์
1374 บุญมา นนท์ลือชา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอยางสีสุราช มหาสารคาม
1375 บุญเลื่อน สิงห์กลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
1376 สาโรจน์ เสาวรส ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1377 บุญเพ็ง ปินะถา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอยางสีสุราช มหาสารคาม
1378 พุธ ศรีภักดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
1379 พรหมชัย คำยา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
1380 อธิพัฒน์ ศรีเกิน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
1381 รังสันต์ แสนศรีจันทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
1382 ลมัย สีอ่อน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
1383 ปานรดา รัศมี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอด่านช้าง สุพรรณบุรี
1384 ทองใบ ปะวะเส ดงใหญ่วิทยาคม รัชมังคลาภิเษก มหาสารคาม
1385 หอมรับ ซุ้ยไกร บ้านหนองบึง มหาสารคาม
1386 จินตนา ทองดวง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาดูน มหาสารคาม
1387 ภัทรดา ธนูสา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันทรวิชัย มหาสารคาม
1388 มณีรัตน์ ตอรัมย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาดูน มหาสารคาม
1389 วิรัตน์ ปุริเกษ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอคลองเขื่อน ฉะเชิงเทรา
1390 กัลวรรธน์ มหาสิงห์ วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1391 ธนีรัตน์ ปัตถาติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาดูน มหาสารคาม
1392 เพียรพร ศรีสารคาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1393 เกษร เมิกข่วง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1394 ทิพย์วรรณ เหลืองชัยศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1395 สำเร็จ ภูมาศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาดูน มหาสารคาม
1396 ชัยเดช คุรุทานัง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาดูน มหาสารคาม
1397 บุญโฮม เอกศิริ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1398 นุชรา โพธิ์ไทย ดงใหญ่วิทยาคม รัชมังคลาภิเษก มหาสารคาม
1399 สมศรี ศิริสม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโกสุมพิสัย มหาสารคาม
1400 ณัฐพัชร์ สาวัตถี บ้านปลาโด ร้อยเอ็ด
1401 สุภาพ วงศ์โพธิสาร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแกดำ มหาสารคาม
1402 จิราลักษณ์ ภิรมย์บุญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1403 อมรรัตน์ สุรินทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1404 สมพงษ์ เจริญผิว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1405 ปริฉัตร จันทวะฤทธิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1406 ไกรษร เกตราช ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1407 พงศ์เทพ ดงอุเทน วัดปลูกศรัทธา กรุงเทพมหานคร
1408 ระเบียบ ไขศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาดูน มหาสารคาม
1409 นายวิเชียร กุลธินี บ้านโคกเพิ่มโคกกลาง มหาสารคาม
1410 บุญเลิง ศรีโง๊ะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1411 จารุณี เขตอนันต์ กมลาไสย กาฬสินธุ์
1412 ศิวพร คำมุลคร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
1413 สุพจน์ แก้วเฮ้า ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
1414 ฑิติฎา โพธิ์สวัสดิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
1415 ศิริลักษณ์ หาดทะเล วิทยาลัยเทคโนโลยีพณิชยการพลาญชัยร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1416 พจนี เกตุรามฤทธิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองราชบุรี ราชบุรี
1417 ดารัตน์ คำแก้ว บรบือ มหาสารคาม
1418 วัชราภรณ์ มาหนู วิทยาลัยสารพัดช่างบรรหาร-แจ่มใส สุพรรณบุรี
1419 ยุวดี แก้วบุดดา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
1420 พัชราภา นางสีคุณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเพชรบุรี เพชรบุรี
1421 นายจิรวุฒิ กลจะแสง วิทยาลัยเทคโนโลยีพณิชยการพลาญชัยร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1422 สัญญา ภูมิเย็น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบรบือ มหาสารคาม
1423 เพ็ญพิรุณ อาษาวิเศษ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแกดำ มหาสารคาม
1424 นันทพงศ์ พรรณขาม ฟ้าแดดสูงยางวิทยาคาร กาฬสินธุ์
1425 นิธิรุจน์ ศรีอาภรณ์ชนะกุล วิทยาลัยการอาชีพปัตตานี ปัตตานี
1426 ขวัญสุดา วิเชียรศรี สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
1427 สุวิมล คำแหงพล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครพนม นครพนม
1428 สุทิน ศิริเกตุ วิทยาลัยเทคโนโลยีพณิชยการพลาญชัยร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1429 รัตนาภรณ์ แสงกุล วิทยาลัยอาชีวศึกษาลพบุรี ลพบุรี
1430 มัลลิกา ศรีละมนตรี วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1431 สุวัชรา ศิริศิลป์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
1432 จิตรานันท์ ศรีวิลัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีราชา ชลบุรี
1433 อธิป เมืองนาม บ้านโปง(ประชาสามัคคี) ร้อยเอ็ด
1434 ทยิดา มงคลเอกธนา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสตึก บุรีรัมย์
1435 ปวีณา นามรักษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองโดน สระบุรี
1436 ทิพพารัตต์ ศิริเลิศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1437 สาคร สุขพันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะคำ บุรีรัมย์
1438 พิธีพร ภักดีพิทักษ์กุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าชนะ สุราษฎร์ธานี
1439 ประยุทธ เสนาศูนย์ วิทยาลัยเทคโนโลยีธีรภาดา ร้อยเอ็ด
1440 ภคพร รัตนภักดี วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1441 ณภัทริน เภาพาน วิทยาลัยเทคโนโลยีธีรภาดา ร้อยเอ็ด
1442 ประมวล เอกวุธ บ้านหันหน่องสามัคคี ร้อยเอ็ด
1443 รัฐพล อธิมัง วิทยาลัยเทคโนโลยีธีรภาดา ร้อยเอ็ด
1444 นิภาภร ถาถ้วย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางแพ ราชบุรี
1445 สมัย ล้ำจุมจัง วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1446 จันทร์เพ็ญ บุตรพรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาโพธิ์ บุรีรัมย์
1447 เกรียงไกร มาลัย วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1448 ชนินทร์ คูนาเอก วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1449 สมควร สากำ วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1450 กริช ผลาเหิม วิทยาลัยการอาชีพห้วยผึ้ง กาฬสินธุ์
1451 กิติภูมิ อัตวิชา วิทยาลัยเทคโนโลยีธีรภาดา ร้อยเอ็ด
1452 คมกริช โพนศิริ วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1453 ฐศุภากร แสวง วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1454 อาทิตย์ ท่าไคร้กลาง ศรีธวัชวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
1455 รักชาติ สวัสดิ์นที วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1456 บุญตา เศษโถ วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ร้อยเอ็ด
1457 มลิณีย์ ใจแก้ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาตาล อุบลราชธานี
1458 ช่อผกา วัฒนณุกุลชัย บ้านแคนน้อยหนองเลิง ยโสธร
1459 อำนวยชัย มืดทัพไทย วิทยาลัยเทคนิคนนทบุรี นนทบุรี
1460 สุกัญญา สัมฤทธิ์ สุวรรณภูมิพิทยไพศาล ร้อยเอ็ด
1461 เสาวนีย์ เกิดผล วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ร้อยเอ็ด
1462 ณัฎยา ผาน้ำคำ วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ร้อยเอ็ด
1463 ประดิษฐ์ โพธิ์แสง ช้างเผือกวิทยาคม ร้อยเอ็ด
1464 อภิรักษ์ สอนพลงาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสิรินธร อุบลราชธานี
1465 จุฑาพร บุญวรรณ วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ร้อยเอ็ด
1466 ปริญญา คำชาย วิทยาลัยการอาชีพชุมพวง นครราชสีมา
1467 อภิธร ทองสัน วิทยาลัยอาชีวศึกษาพลาญข่อย อุบลราชธานี
1468 รังษี ภูวนัย ชุมชนบ้านผำ ร้อยเอ็ด
1469 ภัณฑิลา วรสวัสดิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1470 ระเบียบ หาญสุวรรณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวาปีปทุม มหาสารคาม
1471 อัธยา พามนตรี วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1472 พิสิฏฐ์ ธนานันต์ วิทยาลัยเทคโนโลยีธีรภาดา ร้อยเอ็ด
1473 อมร จันทมูล วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1474 ช่อระย้า บุญเชื่อง วิทยาลัยเทคโนโลยีพณิชยการพลาญชัยร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1475 วารินทร์ พันธ์สุวรรณ วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1476 สุกัญญา บรรณสาร วิทยาลัยการอาชีพห้วยผึ้ง กาฬสินธุ์
1477 นภัสชล โคตรชมภู เมืองกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1478 แสงจันทร์ จินามา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร้องกวาง แพร่
1479 กัลยาพรรณ จันทชุม กมลาไสย กาฬสินธุ์
1480 อรกัญญา ผลสว่างโชค กมลาไสย กาฬสินธุ์
1481 ฐิตาพร ดอนโอฬาร สะอาดโนนงามวิทยา กาฬสินธุ์
1482 อุทัยวรรณ จารุทรัพย์สดใส ฟ้าแดดสูงยางวิทยาคาร กาฬสินธุ์
1483 สุกัลยา บุญเลิศ เมืองกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1484 พิชญานิศา วงศ์กมลาไสย กมลาไสย กาฬสินธุ์
1485 พวงลดา วรสาร กมลาไสย กาฬสินธุ์
1486 สมบัติ นาใจแก้ว วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1487 นันทนัช เขจรรักษ์ กมลาไสย กาฬสินธุ์
1488 อัศม์ธรีนณ์ ศรีขัดเค้า กมลาไสย กาฬสินธุ์
1489 สีญวน แฝงสาเคน ผดุงนารี มหาสารคาม
1490 นิตยา ยางชุม บ้านหนองนาไฮโนนสะอาด อุดรธานี
1491 อนิสรา ผจงศิลป์ กมลาไสย กาฬสินธุ์
1492 ปรีชา ซอคำศรี กาฬสินธุ์พิทยาสัย กาฬสินธุ์
1493 นราศัย ศิริพันธุ์ ท่าช้างราษฏร์บำรุง นครราชสีมา
1494 มนูญ ตาลอุทัย วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1495 กฤษฎา บุญเรือง วิทยาลัยเทคนิคเขาวง กาฬสินธุ์
1496 อรุณี วรรณรส เขาวงพิทยาคาร กาฬสินธุ์
1497 ภาณุวัฒน์ อักษรศักดิ์ หนองแสงถวิลราษฎร์ กาฬสินธุ์
1498 ชยดา มูลเจริญ กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1499 อรอนงค์ เหล่าหว้าน วิทยาลัยการอาชีพห้วยผึ้ง กาฬสินธุ์
1500 มารุต วรสาร กมลาไสย กาฬสินธุ์
1501 สุดสาคร พลกล้า กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1502 ทัศนีย์ นาคำ อุเทนพัฒนา นครพนม
1503 วัลภา กุญชะโมรินทร์ วิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม มหาสารคาม
1504 พีรศักดิ์ ภูกาสอน วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1505 เกรียงศักดิ์ ดอนไพร นามะเขือพัฒนศึกษา กาฬสินธุ์
1506 ปิยรัตน์ วันทา กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์ กาฬสินธุ์
1507 ชัยวัฒน์ ภูบุญแอม วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1508 วิสิทธิ์ ภูแป้ง วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1509 ธานินทร์ ศิริภักดิ์ วิทยาลัยการอาชีพห้วยผึ้ง กาฬสินธุ์
1510 สุจิตรา ภูผาดาว ห้วยเตยวิทยา กาฬสินธุ์
1511 อาทิตย์ ภูพลผัน วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1512 กุณฑีรา วงค์หาเทพ โคกค่ายโคกใหญ่วิทยา กาฬสินธุ์
1513 อารดิน แก่นจันทร์ เนินลาดวิทยา กาฬสินธุ์
1514 ศิริพร ภูพาดแร่ วิทยาลัยเทคนิคเลย เลย
1515 อิศวร นิโครธางกูร วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1516 เมตตา คานทอง บ้านขมิ้น กาฬสินธุ์
1517 นตชา จันทะหงษ์ คำม่วง กาฬสินธุ์
1518 กึกก้อง เนาวะเศษ ร่องคำ กาฬสินธุ์
1519 นิรวิทย์ วงษ์จรัส วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1520 นิราวรรณ ภูหงษ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม มหาสารคาม
1521 ธงชัย กองวงษา กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1522 ถาวร คุณชื่น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางคนที สมุทรสงคราม
1523 รัศมี รัตนแสนศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีสงคราม นครพนม
1524 พรพิมล พาณิชย์ รร.เมืองสมเด็จ กาฬสินธุ์
1525 พชรวัฒน์ ประชุม รร.เมืองสมเด็จ กาฬสินธุ์
1526 ศรินรัตน์ ศิริภักดิ์ วิทยาลัยการอาชีพห้วยผึ้ง กาฬสินธุ์
1527 ผาณิต ไชยศิวามงคล วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1528 ชัชไชย ไร่สงวน วิทยาลัยการอาชีพห้วยผึ้ง กาฬสินธุ์
1529 ตวงทรัพย์ จงใจภักดิ์ วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1530 เกรียงไกร รัตนศรีหา กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1531 กัลยา เจาะจง รร.เมืองสมเด็จ กาฬสินธุ์
1532 อภิชาติ โชติญาโน วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1533 นพดล พิมพะจักร์ วิทยาลัยเทคนิคบางนรา นราธิวาส
1534 คงกระพัน ไชยศิริ วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1535 ชากร โมสกุล วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1536 ฉัตรฤดี ชมภูจักร วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1537 ชินสิงห์ เวียงวะลัย วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ร้อยเอ็ด
1538 พนาวรรณ อินธิแสง บ้านนาจาน สกลนคร
1539 ปุญญพัฒน์ ชาปากดี บ้านกุดสะกอย สกลนคร
1540 ฒาลิศา ทองดี บ้านห้วยพระ นครพนม
1541 วิทยาลงกรณ์ ชูพันธ์ บ้านสร้างหินวิทยานุเคราะห์ สกลนคร
1542 ดวงสมร ฝุ่นเงิน วิทยาลัยเทคนิคสว่างแดนดิน สกลนคร
1543 สาวิตรี ประทาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอธาตุพนม นครพนม
1544 ไพวัลย์ วะริสาฬห์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านแพง นครพนม
1545 จีโรจน์ จูมสุพรรณ บ้านโนนสวรรค์ สกลนคร
1546 ไสว ระดมบุญ วิทยาลัยการอาชีพพรรณานิคม สกลนคร
1547 มนทิพย์ ไพยะเสน ภูริทัตต์วิทยา สกลนคร
1548 กุลนาถ สมาทอง วิทยาลัยเทคนิคสว่างแดนดิน สกลนคร
1549 ประไพศรี วงศ์ปรีดี วิทยาลัยเทคนิคสว่างแดนดิน สกลนคร
1550 ทองสุข พามี วิทยาลัยการอาชีพพรรณานิคม สกลนคร
1551 ชาลิสา พระราช วิทยาลัยเทคนิคสว่างแดนดิน สกลนคร
1552 นันทรัตน์ ก๋าเครือ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองปาน ลำปาง
1553 สิทธิชัย ยางธิสาร ปลาปากวิทยา นครพนม
1554 กรุณา วิทยารัตน์ วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1555 ปิยะวัฒน์ พรมลี น้ำโสมประชาสรรค์(ถิรธัมโมอุปถัมภ์) อุดรธานี
1556 หนามคม ซ้ายกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครพนม นครพนม
1557 ประพจน์ อุ่นวิเศษ กุดเรือคำพิทยาคาร สกลนคร
1558 กนกวรรณ พรหมอินทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครพนม นครพนม
1559 ชาตรี วงษ์สุวรรณ์ ประชารัฐพัฒนศึกษา กาฬสินธุ์
1560 ศิริรักษ์ พันธ์บุรี นาหว้าพิทยาคม (ธาตุประสิทธิ์ประชานุเคราะห์) นครพนม
1561 ตระกูล โกษาแสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านแพง นครพนม
1562 พิไลรัตน์ สุวรรณใจ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านแพง นครพนม
1563 ขนิษฐา อภัยโส ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านแพง นครพนม
1564 อุกฤษฎ์ อาษาพันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโพนสวรรค์ นครพนม
1565 อำนาจ พุทธกัง นาเดื่อพิทยาคม นครพนม
1566 สมพร วงษา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโพนสวรรค์ นครพนม
1567 พัชรีย์ อาษาพันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโพนสวรรค์ นครพนม
1568 ฐิตาพร กิติศรีวรพันธุ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโพนสวรรค์ นครพนม
1569 จินตวีร์ มันทะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านแพง นครพนม
1570 ธนศักดิ์ พุกพล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอธาตุพนม นครพนม
1571 ฤทธิรงค์ ลามาตย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอธาตุพนม นครพนม
1572 เพ็ญศรี อรรคศรีวร ดงดาวแจ้งพัฒนศึกษา นครพนม
1573 ชัยชิต วงษ์ขันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครพนม นครพนม
1574 ศุทธินี หนูห่วง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอธาตุพนม นครพนม
1575 ธิติมา สร้อยทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอธาตุพนม นครพนม
1576 สุทธฉิชัย ติโนชัง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอธาตุพนม นครพนม
1577 เฉลิมพล แก้วนามชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอธาตุพนม นครพนม