Loading...

ระบบสารสนเทศ สำนักการลูกเสือ ยุวกาชาด และกิจการนักเรียน สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ

ข้อมูล วุฒิทางยุวกาชาด ผู้นำยุวกาชาด
ลำดับที่ ชื่อ โรงเรียน สังกัด จังหวัด
1 จารุวรรณ ชินดร ชุมชนบ้านไผ่ยิ่งยงอุทิศ ขอนแก่น
2 ไข่มุก เดชาวาสน์ฐนนท์ ชุมชนวัดน้ำขาว สงขลา
3 กฤษชนะ สิงคาร บ้านสวนขวัญ อุทัยธานี
4 ฉลวย อ่วมสุข หันคาพิทยาคม ชัยนาท
5 พูนสิน จันทะโก บ้านชัยมงคล เพชรบูรณ์
6 อัมพร พรหมนิกร ปัญจคามประชาสรรค์ ร้อยเอ็ด
7 ประยูร ขันแข็ง บ้านโนนยางรัฐพัฒนา ร้อยเอ็ด
8 เสน่ห์ วัชระกวีศิลป บ้านโนนยางรัฐพัฒนา ร้อยเอ็ด
9 กาญจนา วรรณหนองคู ปัญจคามประชาสรรค์ ร้อยเอ็ด
10 น้ำอ้อย อุดมวงค์ ปัญจคามประชาสรรค์ ร้อยเอ็ด
11 พัชรีภรณ์ แปลกสินธ์ุ บ้านโนนตาด ร้อยเอ็ด
12 พัชรี สุขสบาย ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
13 สุรางค์ ทางดี ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
14 พรศรี เพ็งถาวร ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
15 สุมิตตา รัตนพันธ์ ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
16 สิรตี ชัยเดช ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
17 จุไรพร พันธ์ทรัพย์ ราชประชานุเคราะห์ 46 ชัยนาท
18 ปิ่นแก้ว ชัยเลิศ บ้านนายม เพชรบูรณ์
19 สุภิญญา เสนาะ บ้านกุดน้ำใส(ผดุงวิทยาคาร) ร้อยเอ็ด
20 เย็นใจ ชลาชัย บ้านกุดน้ำใส(ผดุงวิทยาคาร) ร้อยเอ็ด
21 อรทัย ศิริ บ้านกุดน้ำใส(ผดุงวิทยาคาร) ร้อยเอ็ด
22 พรธิภา ขุนแร่ เสรีศึกษา เพชรบูรณ์
23 จิราพร เขียวดำ เสรีศึกษา เพชรบูรณ์
24 บังอร แก้วใส เสรีศึกษา เพชรบูรณ์
25 นภาพิศ แว่นแก้ว เสรีศึกษา เพชรบูรณ์
26 วรรณภา แก่นสน เสรีศึกษา เพชรบูรณ์
27 มลเทียน บุตรเบ้า เสรีศึกษา เพชรบูรณ์
28 รัตนาภรณ์ บุญสายัง เสรีศึกษา เพชรบูรณ์
29 จุไรรัตน์ พึ่งเมือง เสรีศึกษา เพชรบูรณ์
30 ดวงพร วงษ์มณี เสรีศึกษา เพชรบูรณ์
31 รัฐกรณ์ คำมี เสรีศึกษา เพชรบูรณ์
32 วงค์เิดือน คงเดือน ศรีอรุณวิทย์เสลภูมิ ร้อยเอ็ด
33 บุญพริ้ง หาญอาษา บ้านกุดเขียว ร้อยเอ็ด
34 วิลัย อรุโณ บ้านกุดเขียว ร้อยเอ็ด
35 ทัศนีย์ แสนบุญเรือง บ้านหนองคูณ ร้อยเอ็ด
36 ศศิธร หน่ายครบุรี บ้านกุดเขียว ร้อยเอ็ด
37 บัวเพ็ชร จอมคำสิงห์ บ้านหนองคูณ ร้อยเอ็ด
38 ทองสุข วงษ์สนิท บ้านสำราญนิวาสสามัคคี ร้อยเอ็ด
39 อรนุช ใจมั่น บ้านดงเย็น ร้อยเอ็ด
40 วราพร พงษ์วัน บ้านดงเย็น ร้อยเอ็ด
41 อัจฉรา เหล่าบ้านเหนือ บ้านน้ำอ้อม ร้อยเอ็ด
42 วรัญญา สัตยาาคุณ บ้านน้ำอ้อม ร้อยเอ็ด
43 สนอง กาศรี บ้านนางเตี้ยไศลทอง ร้อยเอ็ด
44 วรรณวิลาศ พันธัง อนุบาลเมืองเสลภูมิ ร้อยเอ็ด
45 รจนา ท่าไคร้กลาง อนุบาลเมืองเสลภูมิ ร้อยเอ็ด
46 อรัญญา วิเศษวงษา บ้านกอกแก้ว ร้อยเอ็ด
47 อรทัย โพธิ์มนต์ บ้านกอกแก้ว ร้อยเอ็ด
48 วีทามาศ พาลำโกน บ้านกอกแก้ว ร้อยเอ็ด
49 สุปราณี กล้าหาญ บ้านกอกแก้ว ร้อยเอ็ด
50 เนาวรัตน์ โกกะบูรณ์ บ้านกอกแก้ว ร้อยเอ็ด
51 สุนงค์ บ้างตำรวจ วัดแจ่มอารมณ์ ร้อยเอ็ด
52 วิชุตา สงวนรัตน์ จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก ร้อยเอ็ด
53 พจนา​ โพธิสาร จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก ร้อยเอ็ด
54 วัชรินทร์ ลิ้มประเสริฐ บ้านหนองเปลือยตาแสง ร้อยเอ็ด
55 จิราวรรณ คำจันทร์ บ้านโนนแฮด ร้อยเอ็ด
56 หนูจันทร์ นนทะภา บ้านกุดน้ำใส(ผดุงวิทยาคาร) ร้อยเอ็ด
57 ประดับศรี สีหาวงศ์ บ้านหนองแวง ร้อยเอ็ด
58 วิจิตรา นามจันทร์ดา วัดธาตุ(ธรรมธาดากิจจานุสรณ์) ร้อยเอ็ด
59 ชาตบุษย์ โคตรคำ วัดธาตุ(ธรรมธาดากิจจานุสรณ์) ร้อยเอ็ด
60 สุภาภรณ์ ชุมมุง วัดธาตุ(ธรรมธาดากิจจานุสรณ์) ร้อยเอ็ด
61 ธิดาพร เวียงอินทร์ วัดธาตุ(ธรรมธาดากิจจานุสรณ์) ร้อยเอ็ด
62 เพ็ญนภา จงจิตต์ บ้านหนองนาหล้า ร้อยเอ็ด
63 Pratthana Namueangrak บ้านหนองใหญ่ทับครัว ร้อยเอ็ด
64 เชิดชัย เพียรสงวน บ้านโนนลาด ร้อยเอ็ด
65 ดารา พันธุ์ยางน้อย เมืองทุ่งวิทยา ร้อยเอ็ด
66 บัวแก้ว ศรีมารักษ์ เมืองทุ่งวิทยา ร้อยเอ็ด
67 พัฒนา สาสนาม เมืองทุ่งวิทยา ร้อยเอ็ด
68 Tassanee Phumipark บ้านหนองใหญ่ทับครัว ร้อยเอ็ด
69 ทองหล่อ นามโน เมืองทุ่งวิทยา ร้อยเอ็ด
70 อังคณิต ทับไทร คลองพนสฤษดิ์พิทยา กระบี่
71 สุกัญญา ตรีวงษ์ ร่องคำหงษ์ทองวิทยา ร้อยเอ็ด
72 รวีวรรณ สากระจาย บ้านสีสวาดเล็บขาว ร้อยเอ็ด
73 อิศราภรณ์ เหนือคลอง ปลายพระยาวิทยาคม กระบี่
74 จงดี ศิริตระกูล ปลายพระยาวิทยาคม กระบี่
75 สุธิดา ปันพรม บ้านบางใหญ่ สุราษฎร์ธานี
76 ถาวร มาแสวง เมืองทุ่งวิทยา ร้อยเอ็ด
77 ปุณณภา ธรรมราษฎร์ เมืองทุ่งวิทยา ร้อยเอ็ด
78 ธัญญาภัทร์ สุริยเดชฤทธิ์ หนองพระบางตลาดม่วง ร้อยเอ็ด
79 ประดับเกียรติ พรวิเศษศิริกุล เมืองปทุมรัตต์ ร้อยเอ็ด
80 มณเทียร ห่วงเนาวกุล เมืองปทุมรัตต์ ร้อยเอ็ด
81 สรชา ศักดิ์คำดวง เมืองปทุมรัตต์ ร้อยเอ็ด
82 เสาวลักษณ์ ศรีเมืองเฮ้า เมืองปทุมรัตต์ ร้อยเอ็ด
83 สุเพ็ญศรี สิงห์บุตรา เมืองทุ่งวิทยา ร้อยเอ็ด
84 บุญยัง พิมพิลา คำพระโคกก่งวิทยา ร้อยเอ็ด
85 ทิพากร จันทรศิลป์ โคกล่ามวิทยาคาร ร้อยเอ็ด
86 ยวนใจ สุดสน โคกล่ามวิทยาคาร ร้อยเอ็ด
87 ณรงค์วิทย์ พาคำ บ้านหัวนาเลา เพชรบูรณ์
88 อภิญญา สุรเสน บ้านน้ำคำ ร้อยเอ็ด
89 รัตน์วิไล คำมูล บ้านนาชมดอนกลางวิทยา ร้อยเอ็ด
90 ศศิธร ชลาชัย บ้านนาชมดอนกลางวิทยา ร้อยเอ็ด
91 สุจิตตา ด้วงลา บ้านนาชมดอนกลางวิทยา ร้อยเอ็ด
92 สุทารี สมสุข ทุ่งกุลาประชารัฐ ร้อยเอ็ด
93 นีนาถ มะลา ทุ่งกุลาประชารัฐ ร้อยเอ็ด
94 สุจิตรา เจริญราช ทุ่งกุลาประชารัฐ ร้อยเอ็ด
95 ยุทธนา สุดวิลัย จตุรคามพัฒนา ร้อยเอ็ด
96 พันทิวา พิมพ์โพชา บ้านห้วยแก้วห้วยสำราญ ร้อยเอ็ด
97 บังอร กลมกูล บ้านห้วยแก้วห้วยสำราญ ร้อยเอ็ด
98 วัจนาพร อธิมัง บ้านนาชมดอนกลางวิทยา ร้อยเอ็ด
99 ยุศิลป์ สุขขำ บ้านหนองสระหงส์ ร้อยเอ็ด
100 สมจิต สารพัฒน์ บ้านหนองม่วง ร้อยเอ็ด
101 กฤตยา ศรีตะวัน บ้านหนองเรือ ร้อยเอ็ด
102 กิตติมา เกษามา บ้านยางเลิง ร้อยเอ็ด
103 สมปอง เอนไชย บ้านยางเลิง ร้อยเอ็ด
104 อรนุช แสวง บ้านยางเลิง ร้อยเอ็ด
105 เพชรบังอร คำสุขศรี อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
106 จำรัสรักษ์ สีหะวงศ์ บ้านหัวนา ร้อยเอ็ด
107 นงค์ลักษณ์ ทุมคำมี บ้านหัวนา ร้อยเอ็ด
108 สุพรรณ เหล่าถาวร บ้านกุดเต่าวิทยา ร้อยเอ็ด
109 รำพันธ์ ภูวชินพงศ์ บ้านหัวนา ร้อยเอ็ด
110 ปรียา เดชโยธิน บ้านแจ้ง ร้อยเอ็ด
111 สุรีรัตน์ แก้วโก เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
112 สมถวิล นาลา บ้านแจ้ง ร้อยเอ็ด
113 นภวรรณ แจ้งมงคล เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
114 สุมลมาศ ขันคำ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
115 เนตรนพิชญ์ ปัจจัยโคถา พนาลัยวิทยาเสริม ร้อยเอ็ด
116 สุพัตรา กัญญาคำ โพนขวาวพิทยาคม ร้อยเอ็ด
117 ลักษณ์ขณา กุดจอมศรี พนาลัยวิทยาเสริม ร้อยเอ็ด
118 นวลฉวี โทนุบล พนาลัยวิทยาเสริม ร้อยเอ็ด
119 กมลทิพย์ แวงวรรณ พนาลัยวิทยาเสริม ร้อยเอ็ด
120 พัชรา นามษร พนาลัยวิทยาเสริม ร้อยเอ็ด
121 สบาย แก้วกันยา พนาลัยวิทยาเสริม ร้อยเอ็ด
122 ปิยะพร ภูถาวร พนาลัยวิทยาเสริม ร้อยเอ็ด
123 วัลย์ลัดดา ยางสูง บ้านเมืองสรวง ร้อยเอ็ด
124 สมหมาย ดวงประภา คำไฮสำโรงวิทยาคาร ร้อยเอ็ด
125 สุรัตน์ มะลีจันทร์ คำไฮสำโรงวิทยาคาร ร้อยเอ็ด
126 สุพรรณษา พันสีเงิน เมืองไพรวิทยาคาร ร้อยเอ็ด
127 ชดากานต์ ธุวะคำ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
128 จันทจร แก่นภักดี บ้านเมืองสรวง ร้อยเอ็ด
129 ปรานอม มณีรัตน์ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
130 สมใจ ทิศอุ่น เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
131 ภคภรณ์ กรไชยกิติ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
132 ขวัญชัย สมสุข ทุ่งกุลาประชารัฐ ร้อยเอ็ด
133 สีนวล ศีติสาร เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
134 อุไรวรรณ เคนสุโพธิ์ บ้านเหล่าบากสามัคคี ร้อยเอ็ด
135 จันทร์ศรี สิมสินธุ์ บ้านเหล่าบากสามัคคี ร้อยเอ็ด
136 พรรณี กลางสุพรรณ์ บ้านปลาค้าว ร้อยเอ็ด
137 วิชาญ ศรีทองแดง บ้านกุดเต่าวิทยา ร้อยเอ็ด
138 สมลักษณ์ นามมนตรี บ้านคำแดง ร้อยเอ็ด
139 ศิรินารถ วงศ์ขุมเงิน บ้านเมืองสรวง ร้อยเอ็ด
140 วิชาญ ไชยประเสริฐ บ้านเขวาใหญ่ ร้อยเอ็ด
141 สายทอง ดอกเกรียง เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
142 นิตยา คำขาว เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
143 เพ็ญศรี ทองศิริพงศ์ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
144 จีระภรณ์ หัตถผสุ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
145 ศิริพร โพธิ์ศรีมาตย์ ดอนดู่ดอนเจริญ ร้อยเอ็ด
146 พัชรีภรณ์ ศิติสาร เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
147 สวาท เรืองเจริญ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
148 อำไพ ขันทะเสน เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
149 พิมพลอย นันทะ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
150 ศิริจิตร ตามวงค์ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
151 ราตรี นันตาฤทธิ์ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
152 ชวาลิน พรหมกัลป์ อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
153 บพิศ วงษามาตย์ อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
154 ธนาภรณ์ จันทคัต อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
155 นันท์นภัส บุตรรักษา อนุบาลเมืองใหม่สุวรรณภูมิ ร้อยเอ็ด
156 สุนทรี บุตรวาปี จตุรคามพัฒนา ร้อยเอ็ด
157 น้อมจิตร ฟรีสโตน ขวาวคุรุประชาสรรค์ ร้อยเอ็ด
158 ธันวาพร พรมลี บ้านวารีสีสุก ร้อยเอ็ด
159 วจิตรา อาจวิชัย อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
160 สุกัญญา เอราวรรณ บ้านดอนเจริญ ร้อยเอ็ด
161 บรรลุ คูเมือง จตุรคามพัฒนา ร้อยเอ็ด
162 กาญจนา จัตุรภัทร เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
163 จันดา คำจุมจัง นาแพงวิทยาคาร ร้อยเอ็ด
164 ประเสริฐศรี เหลาทอง ไตรมิตรวิทยา ร้อยเอ็ด
165 ไพฑูลย์ บุตรวาปี บ้านหนองจาน ร้อยเอ็ด
166 อมรพันธ์ กองสุข บ้านหนองจาน ร้อยเอ็ด
167 พิกุล หลอดทอง ดอนกลอยวิทยาคาร ร้อยเอ็ด
168 กุหลาบ เกตุคำ บ้านกุดแข้โนนโพธิ์วิทยา ร้อยเอ็ด
169 พิทยาภรณ์ ศรีสุไชย บ้านแสนสี ร้อยเอ็ด
170 สายันต์ สายเชื้อ อนุบาลเมืองพนมไพร ร้อยเอ็ด
171 เขียน วสุวัตน์ อนุบาลเมืองพนมไพร ร้อยเอ็ด
172 สมพิศ ศิลารัตน์ อนุบาลเมืองพนมไพร ร้อยเอ็ด
173 นิภา ทองเสนา อนุบาลเมืองพนมไพร ร้อยเอ็ด
174 อวยชัย สว่างวงศ์ อนุบาลเมืองพนมไพร ร้อยเอ็ด
175 อุทัยทิพย์ จงจิตต์ บ้านหนองเหล็ก ร้อยเอ็ด
176 ดาวเรือง มีบุญมาก นาแพงวิทยาคาร ร้อยเอ็ด
177 สุภาพรรณ สาระวิถี บ้านหนองแวงแห่ ร้อยเอ็ด
178 ธนภร ศรีมหันต์ บ้านหนองแวงแห่ ร้อยเอ็ด
179 จิรายุ ศิริเกตุ บ้านหนองแวงแห่ ร้อยเอ็ด
180 นงพิศ วิชามุข ไทยรัฐวิทยา ๓๖ (บ้านบะตากา) ร้อยเอ็ด
181 ทิพสุดา ภูมิพันธุ์ บ้านหนองเม็ก ร้อยเอ็ด
182 ยุวดี ชูภาพ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
183 ทิพพิมล รักธรรม เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
184 ประนัสดา ตันสกุล เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
185 เทียมใจ วรรณพฤกษ์ วังใหญ่หนองผักแว่น ร้อยเอ็ด
186 บุญนำ แจ่มฟ้า อนุบาลสิงห์บุรี สิงห์บุรี
187 ดวงใจ ตะวงษา บ้านเหล่าแขมดงกลาง ร้อยเอ็ด
188 พิมพ์วลัญช์ แก้วจันทร์ ศึกษาสงเคราะห์เชียงดาว เชียงใหม่
189 ชนกพร ปัญโญ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
190 รุ่งนภา ช่วยเกื้อ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
191 เครือวัลย์ ตั้งจินตวิวัฒน์ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
192 คมคาย จูหว้า เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
193 รัชฎาพร มาลีรัตน์ เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
194 วิมลพรรณ จันทา เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
195 เมษยา มโนรำ วัดเจ็ดยอด เชียงใหม่
196 ทัศนีย์ ชัยประหลาด เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
197 ประดิษฐ์ แสนโสม ชุมชนบ้านบุ่งเลิศ ร้อยเอ็ด
198 สำลี แสนโสม ชุมชนบ้านบุ่งเลิศ ร้อยเอ็ด
199 สุรีย์ฉาย น้อยอามาตย์ บ้านหนองตาไก้ ร้อยเอ็ด
200 สุมาลี ขำรัตน์ อมราวิทยาภูมิ อ่างทอง
201 สมนึก คมน์อนันต์ อมราวิทยาภูมิ อ่างทอง
202 วรรณา พุตสินธุ อมราวิทยาภูมิ อ่างทอง
203 ธาริณี วิริยานนท์ ศรีอรุโณทัย ระนอง
204 วลัยพรรณ จันทะมูล ศรีอรุโณทัย ระนอง
205 นิธีกาญจน์ คงหาญ สตรีระนอง ระนอง
206 ถนอมรัตน์ พ่อนุ้ย สตรีระนอง ระนอง
207 ละออ วังขวาง นิคมสงเคราะห์ ระนอง
208 วารี หงส์คำ บ้านสองแพรก ระนอง
209 บุหลัน พุฒพิทักษ์ สตรีระนอง ระนอง
210 ปรียาภรณ์ ผยองศักดิ์ อนุบาลระนอง ระนอง
211 นลพรรณ อนุรักษ์ อนุบาลระนอง ระนอง
212 สมศรี นวลหนู อนุบาลระนอง ระนอง
213 วัชราภรณ์ ดุมลักษณ์ อนุบาลระนอง ระนอง
214 อัจฉรา จงใจ อนุบาลระนอง ระนอง
215 พิมพิมล ศรีสุวรรณ กระบุรีวิทยา ระนอง
216 ผ่องฉวี ปาละมุล กระบุรีวิทยา ระนอง
217 กาญนิการ์ ซื่อตรง กระบุรีวิทยา ระนอง
218 จุไรรัตน์ จุรณทรรศน์ อนุบาลระนอง ระนอง
219 สานิตย์ เพชรเรือง อนุบาลระนอง ระนอง
220 ศรีนิตย์ พลมาตย์ บ้านวังใหญ่ เพชรบูรณ์
221 ศิริมา บึงจันทร์ หนองพอกพัฒนาประชานุสรณ์ ร้อยเอ็ด
222 พรรณทิพา ต้นสวรรค์ หนองพอกพัฒนาประชานุสรณ์ ร้อยเอ็ด
223 อรชร โป๊ะประนม หนองพอกพัฒนาประชานุสรณ์ ร้อยเอ็ด
224 นภาพรรณ สิทธิคุณ หนองพอกพัฒนาประชานุสรณ์ ร้อยเอ็ด
225 อุรารัตน์ พลเยี่ยม หนองพอกพัฒนาประชานุสรณ์ ร้อยเอ็ด
226 นงค์ลักษณ์ หารภูมิ หนองพอกพัฒนาประชานุสรณ์ ร้อยเอ็ด
227 ทองบาง อุปปะ หนองพอกพัฒนาประชานุสรณ์ ร้อยเอ็ด
228 จิรวัฒน์ วงศ์จำปา หนองพอกพัฒนาประชานุสรณ์ ร้อยเอ็ด
229 ประคองศรี บุคลิก หนองพอกพัฒนาประชานุสรณ์ ร้อยเอ็ด
230 อำภานี ศรีราม วัดละมุด(ละมุดวิทยาคาร) อ่างทอง
231 สุวรรณทอง วรสิงห์ หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
232 ดาราวรรณ อรัญมิ่ง หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
233 สิริการณ์ รุ่งศรี สตรีศึกษา ร้อยเอ็ด
234 ปาลิดา ไชยกุมาร เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
235 วรรณภา บุญช่วย อนุบาลบ้านด่าน ระนอง
236 รจนา สงวนทรัพย์ อนุบาลบ้านด่าน ระนอง
237 กัลยาณี หลั่งทอง อนุบาลบ้านด่าน ระนอง
238 หนึ่งฤทัย ขาวเนียม อนุบาลบ้านด่าน ระนอง
239 สุภาวดี ยุรชัย เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
240 วรรณภา จัดสุวรรณ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
241 นิลุบล ไข่มุกข์ บ้านดอนสว่าง เพชรบูรณ์
242 ศศิธร กุมสติ บ้านวังทอง เพชรบูรณ์
243 กนิษฐา เสือแก้ว อนุบาลบ้านด่าน ระนอง
244 พัชรี สุขสวัสดิ์ อนุบาลบ้านด่าน ระนอง
245 วิลาวัลย์ มานะดี วัดสี่ร้อย(ราษฎร์สามัคคีบำรุง) อ่างทอง
246 อมรรัตน์ จำปาเงิน วัชรชัย เพชรบูรณ์
247 ลภัสรดา ทันดา วัชรชัย เพชรบูรณ์
248 วาสนา โคตรชมภู วัชรชัย เพชรบูรณ์
249 กนกวรรณ กันทะมา อนุบาลบ้านด่าน ระนอง
250 สิริญาณี สิงข์คู่ อนุบาลอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ
251 สิรินาถ เห็มสุข อนุบาลอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ
252 มารศรี สุขบัติ อนุบาลอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ
253 ชมพูนุช วัดขวาง นิคมสงเคราะห์ ระนอง
254 จันทภา ยาเป็ง แม่สอด ตาก
255 รัชนีกร เมืองเพชร แม่สอด ตาก
256 จินตนา สิงทยม ไทยราษฎร์คีรี ตาก
257 เกษร พูลอนันต์ ไทยราษฎร์คีรี ตาก
258 อรพินท์ อุดมกุลวารี ไทยราษฎร์คีรี ตาก
259 ฉันทนา นิกรสันติธรรม ไทยราษฎร์คีรี ตาก
260 นิชาภา บุญประเสริฐ ไทยราษฎร์คีรี ตาก
261 ลภัสรดา เจษฎาธนากุล ไทยราษฎร์คีรี ตาก
262 อำพรรณ ทรงบุญธรรม ไทยราษฎร์คีรี ตาก
263 พรศรี มั่นคง สิงห์บุรี สิงห์บุรี
264 ฐิติมา ธะนะศรี สิงห์บุรี สิงห์บุรี
265 มัลลิกา แก้วกุลบุตร ศรีสงครามวิทยา เลย
266 กิตติยา สุขปื้อ ศรีสงครามวิทยา เลย
267 อำไพ เพชรฤาชา ศรีสงครามวิทยา เลย
268 วิรากร เจริญเชื้อ ศรีสงครามวิทยา เลย
269 วิบูลย์ศรี สมแสน ศรีสงครามวิทยา เลย
270 จรีพร อนุศรี ศรีสงครามวิทยา เลย
271 ตุลารัตน์ พิมนิสัย เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์มัธโนทัย ตาก
272 กาญจนา ชนานิรมิตผล สิงห์บุรี สิงห์บุรี
273 อรพรรณ ศรีทองนาค สิงห์บุรี สิงห์บุรี
274 จุฑามาศ กลิ่นบุญ ไทยราษฎร์คีรี สาขาบ้านสามยอดดอย ตาก
275 วรพรรณ เที่ยงบูทวี เจริญวิทยา อุตรดิตถ์
276 สมคิด พูลสวัสดิ์ เจริญวิทยา อุตรดิตถ์
277 วันวิสาข์ สาดสี เจริญวิทยา อุตรดิตถ์
278 ฌัชญา ผาแสนเถิน เจริญวิทยา อุตรดิตถ์
279 มยุรี โกญจนาท เจริญวิทยา อุตรดิตถ์
280 ธัญสินี ศรีทรง คุรุประชาสรรค์ ชัยนาท
281 อารมย์ สุดมี คุรุประชาสรรค์ ชัยนาท
282 วัชรินทร์ โมรา คุรุประชาสรรค์ ชัยนาท
283 ธนพร ฮุ้นสกุล คุรุประชาสรรค์ ชัยนาท
284 พิกุล คุ้มผล คุรุประชาสรรค์ ชัยนาท
285 ภัทรธิรา อินโท คุรุประชาสรรค์ ชัยนาท
286 นิตยา โตแก้ว คุรุประชาสรรค์ ชัยนาท
287 สุชาดา แซ่ตง อรพินพิทยา ลำพูน
288 วิไล ปัญญาเสน อรพินพิทยา ลำพูน
289 อัมรินทร์ ปินกันทา อรพินพิทยา ลำพูน
290 อภิญญา พิงค์แก้ว ใบบุญป่าซาง ลำพูน
291 สัมพันธ์ ศรีเมือง อนุบาลชุมชนภูกระดึง เลย
292 สีนล เสมกันทา บ้านจกปก ตาก
293 เนาวรัตน์ ทุมวงศ์ เขื่อนภูมิพล ตาก
294 ภัสรี ใจใส ศรีวิทยา ตาก
295 กุลยา อินพร เพชรละครวิทยา เพชรบูรณ์
296 รัชนี มากแก้ว เพชรละครวิทยา เพชรบูรณ์
297 โสมศิริ รอนยุทธ เพชรละครวิทยา เพชรบูรณ์
298 อวิกา ดิษฐ์สันเทียะ เพชรละครวิทยา เพชรบูรณ์
299 นันท์ชรพร เสวิสิทธิ์ เพชรละครวิทยา เพชรบูรณ์
300 มยุรี มณีขัติย์ วัดขี้เหล็ก ลำพูน
301 รำพัน อ่อนพรม บ้านสะแกเครือ ตาก
302 วรรณพร สิทธิตัน บ้านห้วยหละ ลำพูน
303 สดุดี ถมทอง ชุมชนบ้านป่ามะม่วง ตาก
304 โชติกา อโนต๊ะ อนุบาลวังดิน ลำพูน
305 นงลักษณ์ เกินสอน ลาดตะเคียนราษฎร์บำรุง ปราจีนบุรี
306 ธนียา แสนโยธะกะ สุนทรวิจิตร(บำรุงวิทยา) นครพนม
307 อุไรวรรณ์ ท้วมสุวรรณ ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
308 ศิริรัก อิทร์ไทยแสง ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
309 กาญจนา ศิลกุล ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
310 จินตนา เรือนแป้น ชัยนาทพิทยาคม ชัยนาท
311 สุดสวาท ทองสอดแสง อนุบาลนครพนม นครพนม
312 เกศสุดา จุลรังษี ถลางวิทยา ภูเก็ต
313 วิยะดา พลคิด หนองเสือพิทยาคม ตาก
314 สุภาพ บุญราชแขวง หนองเสือพิทยาคม ตาก
315 อัตถิยา วารี สุนทรวิจิตร(บำรุงวิทยา) นครพนม
316 วรารักษ์ ธรรมศิริรักษ์ สุนทรวิจิตร(บำรุงวิทยา) นครพนม
317 ศันสนีย์ หล้าหนัก บ้านปวงคำ(ประชาอุทิศ) ลำพูน
318 วนิดา โคตรพิศ ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
319 เนาวรัตน์ รู้บุญ ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
320 ธิดารัตน์ ศักดิ์สุจริต ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
321 กัลยา ทองเถาว์ ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
322 ชุดาภา ทองอันตัง ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
323 สุจริตา อันแสน ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
324 ประภาลักษณ์ ขันละ ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
325 วารุณี วาทะวัฒนะ ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
326 เพ็ญศรี จิ่มอาษา ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
327 สุกัลยา อุดมเดช ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
328 สมัย คำเกษ ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
329 วราภรณ์ สมบัติดี ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
330 สุพิชญาภัค พรหมเกษ ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
331 อุทัย สีลาพุทธา หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
332 พิศมัย ดวงบุรงค์ บ้านม่วงโตน ลำพูน
333 จีรวรรณ หอมแก้ว บ้านละอุ่นใต้ ระนอง
334 ศันสนีย ฤทธิสังข์ บ้านละอุ่นใต้ ระนอง
335 ภรณี งาเนียม บ้านโป่งแดง ตาก
336 รจนา ทัดช่อม่วง หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
337 อาจินต์ เหง้าสา หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
338 ชิตา จันเทียน หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
339 เกศรา แก้วจิตร หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
340 ศิริวรรณ มีศิริโรจน์ หล่มเก่าพิทยาคม เพชรบูรณ์
341 นิรมล มหาวรรณ บ้านมูเซอ ตาก
342 ประทีป พงษ์สุวรรณ บ้านมูเซอ ตาก
343 ลักขณา ภาพติ๊บ บ้านนาโบสถ์(น้อมมิตรอนุกูล) ตาก
344 วนิดา ดีดทอง บ้านนาโบสถ์(น้อมมิตรอนุกูล) ตาก
345 ชุลี ระบอบ บ้านตลุกกลางทุ่ง ตาก
346 นารี จันทะจร ร่มเกล้า สกลนคร
347 พรสินี ศรีคำมุล ร่มเกล้า สกลนคร
348 ปรียาภัทร เครือคำ ร่มเกล้า สกลนคร
349 ฉลาด วงศ์เครือศร ร่มเกล้า สกลนคร
350 นิตยา ดวงมณี สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
351 กรรณิกา คงทอง สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
352 ศศิประภา อินริราย ชุมชนบ้านแม่ตาวกลางมิตรภาพที่ 26 ตาก
353 มณี เขียนสังข์ บ้านตลุกกลางทุ่ง ตาก
354 ทัศณัญฆ์ นนทะศักดิ์ บ้านตลุกกลางทุ่ง ตาก
355 เอมอร หมื่นทอง บ้านตลุกกลางทุ่ง ตาก
356 ชลธิชา คงมา น้ำดิบพิทยาคม ตาก
357 ภิลัยพร ฉิมพาลี บ้านแม่ปะ ตาก
358 ชรัญดา รุ่งเรือง บ้านท่าไม้แดง ตาก
359 รัญจวน จารุเศรณี บ้านหัวฝาย ตาก
360 สมพร ถานพรม ร่มเกล้า สกลนคร
361 สุพัชณี เอียบฉุ้น บ้านสองแพรก ระนอง
362 พรระพี ยิกุสังข์ บ้านสองแพรก ระนอง
363 ยาจิตร ลาภทวี บ้านสองแพรก ระนอง
364 อุไรวรรณ อัตภิญโญ บ้านสองแพรก ระนอง
365 นันทยา โอพั่ง บ้านสองแพรก ระนอง
366 นัยนา ใจหาญ บ้านสองแพรก ระนอง
367 ปิญา จันทร์ทอง บ้านสองแพรก ระนอง
368 วิไล เพชรฉวี บ้านสองแพรก ระนอง
369 เกศรา จันฝาก บ้านสองแพรก ระนอง
370 ธิรดา ภัทรพิทักษ์ บ้านสองแพรก ระนอง
371 วิภา มนติ๊บ บ้านแม่กื้ดสามท่า ตาก
372 วนัสนันท์ ใจดี บ้านแม่กื้ดสามท่า ตาก
373 คณิศร เลี่ยนกิ้ม ขจรเกียรติศึกษา ภูเก็ต
374 พรพิมล บุตรฉิ้ว ขจรเกียรติศึกษา ภูเก็ต
375 บุญเรือน เพชรกุล ขจรเกียรติศึกษา ภูเก็ต
376 วรรนิดา ชลสินธ์ ขจรเกียรติศึกษา ภูเก็ต
377 ประพิศ จงถนม ขจรเกียรติศึกษา ภูเก็ต
378 รพีพร อ้นอำไพ บ้านป่าไร่เหนือ ตาก
379 วาสนา กุณฑลเบ็ญจะ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
380 ทิพย์ธิดา จงประสานเกียรติ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
381 ชนกภัทร์ อังอัจฉะริยะ สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
382 ณัฐกุล กิ่งแก้ว สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
383 พูนใจ ทรัพย์ประสาท บรรหารวิทยา ปราจีนบุรี
384 ประภาภรณ์ วรรณพันธ์ ปทุมราชวงศา อำนาจเจริญ
385 วิจิตร วิริยเศรษฐกุล บ้านแพงพิทยาคม นครพนม
386 เพ็ญนภา บำรุงสุข บ้านแพงพิทยาคม นครพนม
387 พิกุล พระสิงห์ บ้านเจดีย์โคะ ตาก
388 ภัทรสิริ คำตุ้ย บ้านเจดีย์โคะ ตาก
389 ยุมนา ไชยเดช บ้านเจดีย์โคะ ตาก
390 สไบพร เมธาวิโรจน์ บ้านเจดีย์โคะ ตาก
391 รตวรรณ น้อยเภา หนองบ่อวิทยานุกูล นครพนม
392 ศศิธร นนสะเกต อนุบาลสกลนคร สกลนคร
393 ภาวดี วัฒนภาศิริ อนุบาลสกลนคร สกลนคร
394 สุกัญญา อุ่นสากล อนุบาลสกลนคร สกลนคร
395 อมรรัตน์ ธุรารัตน์ อนุบาลสกลนคร สกลนคร
396 ประภาพร เหมะธุลิน บ้านหนองหลักช้าง สกลนคร
397 พรทิพย์ นรภาร อนุบาลสกลนคร สกลนคร
398 ปราณี มหาราต อนุบาลสกลนคร สกลนคร
399 ปัญญาพร นามโสภา อนุบาลสกลนคร สกลนคร
400 ธัญลักษณ์ สวัสดี อนุบาลสกลนคร สกลนคร
401 สารภี เอี่ยมตาล อนุบาลสกลนคร สกลนคร
402 จารุกัญญา โกพล ปิยะมหาราชาลัย นครพนม
403 นุชรี คำประสังข์ ปิยะมหาราชาลัย นครพนม
404 ถวิล เพ็งลา วังหลังวิทยาคม สระแก้ว
405 เจนจิรา จันทายืน วังหลังวิทยาคม สระแก้ว
406 นันทนา นุ้ยเด็น เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต ภูเก็ต
407 ภาวิณี เจริญยุทธ ปิยะมหาราชาลัย นครพนม
408 พิไลลักษณ์ สุขสมบูรณ์ วัดมหาโลก(มหาโลกวิทยาคาร) สระบุรี
409 ลักขณา ไตรยราช หนองบ่อวิทยานุกูล นครพนม
410 จิราภรณ์ กวานสุพรรณ หนองบ่อวิทยานุกูล นครพนม
411 ณรงค์ สิมลา บ้านคันธาร์ มหาสารคาม
412 รัชฎาพร สิมลา บ้านนาสีนวน มหาสารคาม
413 รัตนา ถกลบูชา บ้านกล้อทอ ตาก
414 สุภาณี วรรณธุ สนธิราษฎร์วิทยา นครพนม
415 มะลิ หาธรรม สนธิราษฎร์วิทยา นครพนม
416 ชนม์นิภา โคตะบิน สนธิราษฎร์วิทยา นครพนม
417 นงค์นุช ชมชายผล อนุบาลสกลนคร สกลนคร
418 นงค์รักษ์ จาตุรัตน์ หนองบ่อวิทยานุกูล นครพนม
419 อัญชลี บุปผา ชุมชนวัดปราสาท(นรสิงห์ประชาสรรค์) อ่างทอง
420 หวานใจ พันธุวรรณ เมืองมุกวิทยาคม มุกดาหาร
421 หัทยา วงศ์แสนคำ เมืองมุกวิทยาคม มุกดาหาร
422 วรรณวิมล กินะรี เมืองมุกวิทยาคม มุกดาหาร
423 ประยงค์ สินพูน เมืองมุกวิทยาคม มุกดาหาร
424 กนกพร พงศ์ธนากุล เมืองมุกวิทยาคม มุกดาหาร
425 จรีพร วงษ์คำ เมืองมุกวิทยาคม มุกดาหาร
426 ยุภาลักษณ์ ศรัทธามาก เมืองมุกวิทยาคม มุกดาหาร
427 คะนึงพิชญ์ บายันต์ ประชาสงเคราะห์พิทยา พิษณุโลก
428 ธียาน์พร ขาวสะอาด อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
429 เทียมขวัญ สารีพร โคกสว่างประชาสรรค์ นครพนม
430 เพชรา สุภาเจริญ บ้านฮ่องกอม่วง ลำพูน
431 ราตรี ชูชื่น บ้านแม่กาษา ตาก
432 ดุษฎี บุตรบุรี อุเทนพัฒนา นครพนม
433 ทิพย์อาภรณ์ ไวแสน อุเทนพัฒนา นครพนม
434 พรอุมา รากวงค์ อุเทนพัฒนา นครพนม
435 สุรัสวดี กลางประพันธ์ อุเทนพัฒนา นครพนม
436 ธัทนันท์ธร มาทอง บ้านแม่ตาวใหม่ ตาก
437 อารยา วรวงศ์ อุเทนพัฒนา นครพนม
438 สวิตตา ดอยแก้วขาว บ้านแม่สลิดหลวงวิทยา ตาก
439 วิราวรรณ ภาพพิชวงค์ บ้านแม่สลิดหลวงวิทยา ตาก
440 กัญวัฒน์ศา คำแก้ว บ้านแม่สลิดหลวงวิทยา ตาก
441 จีราภรณ์ มูลสิงห์ โพนสวรรค์ราษฎร์พัฒนา นครพนม
442 เพ็ชรกี ฐิติพัฒนสมบัติ โพนสวรรค์ราษฎร์พัฒนา นครพนม
443 รัตนาภรณ์ พรหมเมือง ด่านม่วงคำพิทยาคม สกลนคร
444 รชยา ฉั่วตระกูล บ้านวังลึก เพชรบูรณ์
445 ณัฐพร เดชทะสอน อุเทนพัฒนา นครพนม
446 ถนอม ถิ่นตองโขบ ด่านม่วงคำพิทยาคม สกลนคร
447 บานเย็น วังคะฮาต คำชะอีวิทยาคาร มุกดาหาร
448 วไลลักษณ์ กุลวงศ์ คำชะอีวิทยาคาร มุกดาหาร
449 พรทิพย์ อาจวิชัย คำชะอีวิทยาคาร มุกดาหาร
450 ดวงรักษ์ บรรจง คำชะอีวิทยาคาร มุกดาหาร
451 อาบพร เวียงสมุทร คำชะอีวิทยาคาร มุกดาหาร
452 สุภาวดี ศรีหล้า อนุบาลภูเก็ต ภูเก็ต
453 เบญจมาภรณ์ พุ่มไสว สตรีภูเก็ต ภูเก็ต
454 คำพา สลางสิงห์ คำบกวิทยาคาร มุกดาหาร
455 สุวารี อาจวิขัย คำบกวิทยาคาร มุกดาหาร
456 ประไพ เบญมาตย์ คำบกวิทยาคาร มุกดาหาร
457 วิภาภรณ์ วงศ์วณิช มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
458 นิศากร แสงพงศานนท์ มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
459 นฤมล แสนอุบล มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
460 อำนวย อโนมา มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
461 พาณี เวทยฺบูชา มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
462 พัชรินทร์ คณิสาร มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
463 ประริยะกุญ อินทรสิทธิ์ มัธยมวานรนิวาส สกลนคร
464 มะลิวัลย์ เขื่อนศิริ หนองหลวงวิทยานุกูล สกลนคร
465 สมถวิล ทองเจริญ บ้านหัวโตก เพชรบูรณ์
466 มาลีวรรณ โตสารเดช ชุมชนบ้านพุเตย เพชรบูรณ์
467 นฏปพร เหล็กจารย์ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
468 นันทนา แก่นจันทร์ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
469 กาญจนัตฐา คำประภา นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
470 ภัคมน แก่นงาม นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
471 ณัฐนพิน ทินโน นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
472 กมลทิพย์ ทิพย์สุทธิ์ นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
473 วันเพ็ญ พนาดร วัดดอนไก่เตี้ย เพชรบุรี
474 ศรีนภา ฉิมเฉย วัดดอนไก่เตี้ย เพชรบุรี
475 กมลรัตน์ วิบูลย์รังสรรค์ ราษฎร์วิทยา เพชรบุรี
476 นันทิญา มงคลเอก ราษฎร์วิทยา เพชรบุรี
477 บุญถิ่น อิงปัญจลาภ ราษฎร์วิทยา เพชรบุรี
478 สุเทวี กลางประพันธ์ คำชะอีวิทยาคาร มุกดาหาร
479 ผกาวลี อยู่ผ่อง ราษฎร์วิทยา เพชรบุรี
480 ทิพวรรณ กล่ำทอง ราษฎร์วิทยา เพชรบุรี
481 ณัฐพัชร์ ขุนสุข ราษฎร์วิทยา เพชรบุรี
482 จักรพันธ์ นาทองไชย หัวงัววิทยาคาร กาฬสินธุ์
483 วัฒนา เพลินลาภ หัวงัววิทยาคาร กาฬสินธุ์
484 จิรพรรณทิพย์ โทนุวงศ์ ชัยปัญญาวิทยานุสรณ์ มุกดาหาร
485 สุธาวี กลิ่นอุบล วัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) เพชรบุรี
486 สุรีย์พร ทองแดง วัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) เพชรบุรี
487 ประเทือง พรหมรักษ์ วัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) เพชรบุรี
488 เสาวณีย์ สิทธิจันทร์ ค้อวิทยาคม นครพนม
489 อุบล ดอกพรม วัดดอนไก่เตี้ย เพชรบุรี
490 อลงกต สังข์วร วัดดอนไก่เตี้ย เพชรบุรี
491 สมทรง ไชยเทพ บ้านเสาวัด สกลนคร
492 วิไลลักษณ์ รองพล วัดควนเมา ตรัง
493 สมฤดี พิมพ์พงษ์ นครพนมวิทยาคม นครพนม
494 นิตยา ไพศาล นครพนมวิทยาคม นครพนม
495 โสภณา ท่าค้อ นครพนมวิทยาคม นครพนม
496 อธิณัฏฐ์ โกษาแสง นครพนมวิทยาคม นครพนม
497 ศศิธร บุญชวลิต นครพนมวิทยาคม นครพนม
498 วรัสยา นพณัฐวงศกร นครพนมวิทยาคม นครพนม
499 พัชรียา อินทรายุทธ นครพนมวิทยาคม นครพนม
500 วชิราภรณ์ วงค์ธิ นครพนมวิทยาคม นครพนม
501 สุปรียา ดาษดา นครพนมวิทยาคม นครพนม
502 วนิดา เกตุสีลา นครพนมวิทยาคม นครพนม
503 วิมลสิริ กันทราธรรม นครพนมวิทยาคม นครพนม
504 จันทร์เพ็ญ เชื้อบริบูรณ์ นครพนมวิทยาคม นครพนม
505 พรพิมล เรือนแก้ว นครพนมวิทยาคม นครพนม
506 นภาพร ศิลาพจน์ นครพนมวิทยาคม นครพนม
507 ใยรัก ประจักษ์วงศ์ นครพนมวิทยาคม นครพนม
508 สุกัญญา ต้นสวรรค์ ศรีโคตรบูรณ์ นครพนม
509 เกวลิน ทวีสุข เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
510 นันทวรรณ หล้าแหล่ง เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
511 แสนรัก บัวทอง เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
512 ฐนิพิชญ์ บัวสด เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
513 สุภาวดี ผลภาค เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
514 ณัฎฐวรรณ หมายมั่น ท่าคันโทวิทยาคาร กาฬสินธุ์
515 สุภาพร สิงห์ทอง ท่าคันโทวิทยาคาร กาฬสินธุ์
516 ธมตยา นาเมืองรักษ์ ท่าคันโทวิทยาคาร กาฬสินธุ์
517 ยุวดี จันทร์ศรีหา หนองบัวหน่วยอำนวยวิทย์ กาฬสินธุ์
518 สุมาลี มูลปลา ท่าคันโทวิทยาคาร กาฬสินธุ์
519 ลำใย อุปัชฌาย์ ลาดสระบัวหนองลุมพุกวิทยา กาฬสินธุ์
520 ชฎาทิพย์ ชูศรีนาค พินิจราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
521 สุภัทรา สิริรุ่งเรือง เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
522 ผ่องศรี ภูช่างทอง พินิจราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
523 เจริญขวัญ บุญธรรม เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
524 อุบลรัตน์ ทับทิมทอง เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
525 น้อมจิตร ไขเเสง พินิจราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
526 ผกาจิตร โคตรทา รวมไทยพัฒนา 5 ตาก
527 วุฒิชัย พรมจิต เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
528 กัญญ์ณิกา คชโส โคกศรีวิทยายน กาฬสินธุ์
529 นงเยาว์ ชุติมันตานนท์ หนองสูงสามัคคีวิทยา มุกดาหาร
530 ดวงสมร ไตรยวงค์ หนองสูงสามัคคีวิทยา มุกดาหาร
531 ธนภรณ์ อาจวิชัย หนองสูงสามัคคีวิทยา มุกดาหาร
532 ชุติมน โตสุวรรณ เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
533 ศรีวรรณ ปานสง่า เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
534 บุญญาพร อึ่งอวยผล เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
535 ชาญมิตร ประกอบผล เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
536 ณัฎฐินี ฤทธิ์รุ่ง บ้านวังมน กาฬสินธุ์
537 วราภรณ์ โคตรพัฒน์ บ้านวังมน กาฬสินธุ์
538 รัตนาภรณ์ ลัธธนันท์ เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
539 พนิตา เขียวพอดี เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
540 ศรินทรา ทองประเสริฐ เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
541 นิพาพร วอแพง เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
542 พันธ์ทิพย์ สวัสดิทัศน์ เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
543 สุธินี คงเดิม ราษฎร์วิทยา เพชรบุรี
544 ศิริทร งามชม เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
545 อัคคชีพ เชยชิต เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
546 พรรณรัตน์ สุภาพันธ์ เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
547 นิชนันท์ ชุ่มแอ่น เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี เพชรบุรี
548 นิสา เหลืองคุณวัฒน์ บ้านแม่ละเมา ตาก
549 ศุภลักษณ์ หีบแก้ว หลักด่านวิทยา กาฬสินธุ์
550 มาริษา คำวัฒน์ แก่งกระจานวิทยา เพชรบุรี
551 วรรณนภา ช้างจวง นารายณ์วิทยาท่าหลวง ลพบุรี
552 ยุวชน ปากหวาน นาวาราชกิจพิทยานุสรณ์ มุกดาหาร
553 วัจนา ยอดอินทร์ หนองสูงสามัคคีวิทยา มุกดาหาร
554 วิจิตรา เพิ่มขึ้น นาโกวิทยาสูง กาฬสินธุ์
555 ไพบูรณ์ แสงเพชร นาโกวิทยาสูง กาฬสินธุ์
556 มยุรี ไกรษรศรี บ้านโคกศรี กาฬสินธุ์
557 ศศิธร หอมกลิ่น ผาเสวยรังสรรค์ กาฬสินธุ์
558 กรรณิการ์ ภูมิสายดร พินิจราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
559 สิทธิพร เพียงเเก้ว พินิจราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
560 สุรีย์ อินทสิทธิ์ วัดคลองมะเกลือ พิษณุโลก
561 สุจิรา ยอคุณ บ้านหมื่นฤาชัย ตาก
562 จารุวรรณ กลิ่นมณฑา วัดดอนไก่เตี้ย เพชรบุรี
563 สุรชิต ชุมสวัสดิ์ เมืองนครศรีธรรมราช นครศรีธรรมราช
564 ประสิทธิ์ ผ่องดี หนองชุมแสงวิทยา เพชรบุรี
565 ประทุม รัตนเศียร หนองชุมแสงวิทยา เพชรบุรี
566 เสาวลักษณ์ จงเจตจำนง หนองชุมแสงวิทยา เพชรบุรี
567 ธวัลรัตน์ ทองมี หนองชุมแสงวิทยา เพชรบุรี
568 เกศนีย์ ภูทองนาค หนองกุงศรีวิทยาคาร กาฬสินธุ์
569 ดวงใจ คำแหงพล หนองกุงศรีวิทยาคาร กาฬสินธุ์
570 ภัทรพร ประเสริฐสังข์ หนองกุงศรีวิทยาคาร กาฬสินธุ์
571 รัตนาพร สีเล หนองกุงศรีวิทยาคาร กาฬสินธุ์
572 บุญชู จินดารัตน์ บ้านเสียววิทยาสรรพ์ กาฬสินธุ์
573 นุชศรา ถิตย์ประเสริฐ บ้านเสียววิทยาสรรพ์ กาฬสินธุ์
574 เพ็ญนภา เรือนแก้ว บ้านขุนห้วยช่องแคบ ตาก
575 ระภีพร พิทักษ์โสภณ บ้านขุนห้วยช่องแคบ ตาก
576 เกษมศรี หูเขียว บ้านห้วยม่วง ตรัง
577 สมควร ผ่องแผ้ว วรนาถวิทยากำแพงเพชร กำแพงเพชร
578 วาสนา รับแสง พบพระวิทยาคม ตาก
579 กิ่งสุคนธ์ ทองมหา พบพระวิทยาคม ตาก
580 สุรีย์ คำนวน อนุบาลตรัง ตรัง
581 ชุติมา ภักดี อนุบาลตรัง ตรัง
582 จิรนันท์ สุภาโท้ บ้านขุนห้วยช่องแคบ ตาก
583 จุฑาธิป แสนสุข ดงมอนวิทยาคม มุกดาหาร
584 นภัสกร สุพรธนวัฒน์ ดงมอนวิทยาคม มุกดาหาร
585 เชิญพัดชา อินทรกำเนิด สภาราชินี 2 ตรัง
586 จำลอง เพชรหิน สภาราชินี จังหวัดตรัง ตรัง
587 จิระพา สุโขวัฒนกิจ สภาราชินี จังหวัดตรัง ตรัง
588 จันทร์เพ็ญ เสือจันทร์ บ้านแม่ตาว ตาก
589 สุรีย์รัตน์ ภูมณี บ้านแม่ตาว ตาก
590 นริศา ราชิวงค์ ดงมอนวิทยาคม มุกดาหาร
591 สนิฎา พระเสนา คำเตยอุปถัมภ์ นครพนม
592 สายเพชร ภูคงกิ่ง บ้านเสียววิทยาสรรพ์ กาฬสินธุ์
593 เกศินี แสนพันดร บ้านโนนโพธิ์ศรี กาฬสินธุ์
594 เปรมใจ เจียมจราพันธ์ อนุบาลตรัง ตรัง
595 วราภรณ์ ปลอดปล้อง ห้วยยอด ตรัง
596 กาญจนา ขาวเชื้อ ห้วยยอด ตรัง
597 ณัฏฐกัญจน์ ไชยภักดี ห้วยยอด ตรัง
598 ศยานนท์ บุญยัง ห้วยยอด ตรัง
599 อุบลรัตน์ มิ่งรัตนสิริกุล ห้วยยอด ตรัง
600 ดวงจันทร์ คลังแสง หนองกุงศรีวิทยาคาร กาฬสินธุ์
601 พิมชภักดิ์ ชัยพลเดช ห้วยยอด ตรัง
602 บัวระพา ใจสู้ศึก นาโกวิทยาสูง กาฬสินธุ์
603 จีนดา ธานี นาโกวิทยาสูง กาฬสินธุ์
604 อภิญญา ไชยสุข นาโกวิทยาสูง กาฬสินธุ์
605 ดวงดาว สิงหาทา บ้านห้วยนกแล ตาก
606 รัชนีกร สินใจ พบพระวิทยาคม ตาก
607 สุทธิ ต๊ะสุ พบพระวิทยาคม ตาก
608 ลักขณา ทุมมาวัติ มหาไชยพิทยาคม กาฬสินธุ์
609 รัชกนิษฐ์ ธรรมลังกา พบพระวิทยาคม ตาก
610 พรศรี อภิภัชผ่องใส บ้านแก พะเยา
611 รัตติกาล ต๊ะอ้าย พบพระวิทยาคม ตาก
612 เบญจวรรณ อินทศร พบพระวิทยาคม ตาก
613 บุญศรี คุณยศยิ่ง บ้านแก พะเยา
614 บังอร จันเต็ม พลังราษฎร์พิทยาสรรพ์ มุกดาหาร
615 เปรมจิตร พงษ์ศิริกุล สามัคคีศึกษา ตรัง
616 ยุพิน บุญมาก สามัคคีศึกษา ตรัง
617 เกษศิรินทร ภิรมย์ พลังราษฎร์พิทยาสรรพ์ มุกดาหาร
618 ปรีญาภรณ์ นาทุม พลังราษฎร์พิทยาสรรพ์ มุกดาหาร
619 ชวนัส แก้วพรม พบพระวิทยาคม ตาก
620 ศุประภาภรณ์ นาคแก้ว พบพระวิทยาคม ตาก
621 นกเล็ก ไชยโย ขจรเกียรติถลาง ภูเก็ต
622 สุพัตรา ไข่รักษ์ สวัสดิ์รัตนาภิมุข ตรัง
623 อินทนนท์ ดาวดวงน้อย มัธยมพัชรกิติยาภา ๑ นครพนม นครพนม
624 มาดี ศรนรายณ์ สวัสดิ์รัตนาภิมุข ตรัง
625 จุฑาทิพย์ จุลศรี ไชยบุรีวิทยาคม นครพนม
626 พัชรี เสนจัทร์ฒิไชย ไชยบุรีวิทยาคม นครพนม
627 ประภาวดี ก๋องมั่ง บ้านแม่ระมาดราษฎร์บำรุง ตาก
628 อัจฉรา เจนเจตวิต บ้านโป่งน้ำร้อน กำแพงเพชร
629 วีระ ดีแนบเนียน ศรีบัวบานวิทยาคม นครพนม
630 วารุณพร ทาสีแก้ว ชุมชนบ้านป่าแดง กาฬสินธุ์
631 ธารญา บุญภากรณ์กุล บ้านแม่จวาง ตาก
632 วราภรณ์ โชควัฒนพรชัย บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
633 พรพรรณ แก้วนิสสัย บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
634 ดอกฟ้า ไชยขันธ์ บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
635 พิศมัย นาสมใจ พิพัฒน์ราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
636 สุรัสวดี เครือสา บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
637 สกาวเดือน ผ่านจังหาร บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
638 ลาวรรณ ภักดีสุวรรณ พิพัฒน์ราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
639 อนงค์ นาสมบัติ พิพัฒน์ราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
640 วาสนา อุ่นหลัง บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
641 จงกลนี บูระวัฒน์ บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
642 จันทรัมพร ผ่านสำแดง พิพัฒน์ราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
643 สิรินาฎ บาลลา พิพัฒน์ราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
644 รื่นฤดี โสภา บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
645 ชัยยะ พรมพิศ บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
646 ฐิติกุล ชัยวงค์ษา บ้านบัวขาว(วันครู 2500) กาฬสินธุ์
647 ดวงดารา เจริญวงค์ บ้านกุดแข้ใต้ มุกดาหาร
648 พิณทิพย์ คำจันทร์ คำป่าหลายสรรพวิทย์ มุกดาหาร
649 ญาใจ ใจสุข คำป่าหลายสรรพวิทย์ มุกดาหาร
650 พรฟ้า ทองโสม คำป่าหลายสรรพวิทย์ มุกดาหาร
651 ไอลดา วงค์จันทะ คำป่าหลายสรรพวิทย์ มุกดาหาร
652 ราตรี ไทยเมือง อนุบาลภูซาง(บ้านดอนตัน) พะเยา
653 กัญญาพัชร หัตถปะนิตย์ สหราษฎร์รังสฤษดิ์ นครพนม
654 ทัศนีย์ กาติ๊บ อนุบาลภูซาง(บ้านดอนตัน) พะเยา
655 ลัคน์สิริ ภัทรกุลวิศาล มุกดาวิทยานุกูล มุกดาหาร
656 จารุณี ฤทธิ์วงศ์ เหล่าประชาอุทิศ มุกดาหาร
657 กุหลาบ ไชยจำนงค์ กมลาไสย กาฬสินธุ์
658 ทับทิม บางทิพย์ บ้านแม่ระมาดราษฎร์บำรุง ตาก
659 พาณิภัค สมประสงค์ คำสร้อยพิทยาสรรค์ มุกดาหาร
660 กลีบกุหลาบ เครือวัลย์ คำสร้อยพิทยาสรรค์ มุกดาหาร
661 นิตยา จิบทอง คำสร้อยพิทยาสรรค์ มุกดาหาร
662 ประภัสสร ศรีพันดอน คำสร้อยพิทยาสรรค์ มุกดาหาร
663 สินธ์ใจ อาษาศรี คำสร้อยพิทยาสรรค์ มุกดาหาร
664 สุพัตรา สมฤทธิ์ ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) พะเยา
665 พรรณิภา กาละพวก ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) พะเยา
666 วิไล ใจคำ ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) พะเยา
667 พัดศรี แสนโสม ดงเย็นวิทยาคม มุกดาหาร
668 เบญจวรรณ พันโกฏิ นวมินทราชูทิศ อีสาน มุกดาหาร
669 ทิพย์วรรณ ทองจันทร์ นวมินทราชูทิศ อีสาน มุกดาหาร
670 วิทยา แสนสุข นวมินทราชูทิศ อีสาน มุกดาหาร
671 จันทร์ฟอง ใจพรม บ้านเหล่า พะเยา
672 พัชราภรณ์ สุขดี บ้านวังม่วง ตาก
673 รัชฎาพร บุญมาคำ ชุมชนบ้านพบพระ ตาก
674 พรทิพย์ เทพคำอ้าย ชุมชนบ้านพบพระ ตาก
675 อัจฉรีย์ เวียงดาว ไทยราษฎร์คีรี ตาก
676 รุ่งรัตน์ คงประเสริฐ ชุมชนบ้านพบพระ ตาก
677 พรชนก ชมภูน้อย ชุมชนบ้านพบพระ ตาก
678 วัฒนา ครองแก้ว บ้านห้วยไม้แป้น ตาก
679 สุอาภา เทพาชุมภู ชุมชนบ้านพบพระ ตาก
680 จันจิรา กองสุข ชุมชนบ้านพบพระ ตาก
681 พรพิมล แก้วจำรัส ชุมชนบ้านพบพระ ตาก
682 จุรีรัตน์ จันทร์สายทอง ชุมชนบ้านพบพระ ตาก
683 สุพัฒนา ทวีเดช ชุมชนบ้านพบพระ ตาก
684 ทัชชภร เสทะสิงห์ ชุมชนบ้านพบพระ ตาก
685 จิตติมา จันจู ชุมชนบ้านพบพระ ตาก
686 เสงี่ยม สารเก่ง บ้านทุ่งป่าข่า พะเยา
687 อุไร บริบูรณ์ บ้านคำโพธิ์โคกก่อง อุบลราชธานี
688 สุนทรีพร หอมทอง บ้านคำโพธิ์โคกก่อง อุบลราชธานี
689 สุนันทา สารการ บ้านคำโพธิ์โคกก่อง อุบลราชธานี
690 ปราณี แหวเมือง บ้านทุ่งกระเชาะ ตาก
691 ผ่องผิว ศรีจันทร์ บ้านวังเค็มใหม่ พะเยา
692 วนิดา โยริยะ บ้านแม่ใจ(แม่ใจเพาะวิทยาการ) พะเยา
693 วรรณา ศิริพันธุ์ บ้านห้วยบง พะเยา
694 พัชราภรณ์ อินทร์ศร บ้านห้วยบง พะเยา
695 จรัญ กัลยา บ้านป่าคา พะเยา
696 ธนิดา ทรงเดชภูริโชติ ดอนตาลวิทยา มุกดาหาร
697 โชติกา โชติการณ์ อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
698 มัลลิกา อุทรักษ์ อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
699 วนิดา วงศ์คำจันทร์ อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
700 อรุณี ศรีจันทร์บุญ อนุบาลหนองหงส์ บุรีรัมย์
701 เบญจพร ธาตุทะนะ อนุบาลหนองหงส์ บุรีรัมย์
702 กวีวรรณ ฤทธิ์เทพ หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
703 ศิริกุล พลบูรณ์ หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
704 ลีราภรณ์ ชัยคีรี หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
705 คำพลอย ชัยทุมมา หนองวัวซอพิทยาคม อุดรธานี
706 รัชฎากร ใจแก้ว บ้านห้วยบง พะเยา
707 ศิริพร ยวงทอง บ้านฝายป่าบัว มหาสารคาม
708 นิตยา กาชัย บ้านยางขาม พะเยา
709 อรุณนี หาญพงศ์เจริญ บ้านยางขาม พะเยา
710 วันชัย เนยคำ ถาวรวิทยา ชัยนาท
711 วันเพ็ญ เรือนจันทร์ ถาวรวิทยา ชัยนาท
712 ขนิษฐา เอี่ยมละออ ถาวรวิทยา ชัยนาท
713 น้ำทิพย์ ทองน้อย ถาวรวิทยา ชัยนาท
714 รุ่งอรุณ ศรีดำ ถาวรวิทยา ชัยนาท
715 ทิพวรรณ จันทร์ร่ม ถาวรวิทยา ชัยนาท
716 ปรีชา กรีเมฆ บ้านนาดี อำเภอนาเยีย อุบลราชธานี
717 จุฑามาศ ริคาร์โดเฟอร์นันเดซ บ้านนาดี อำเภอนาเยีย อุบลราชธานี
718 อรอุมา อัยวรรณ บ้านนาคู กาฬสินธุ์
719 พัชรินทร์ เพียรภายลุน บ้านนาคู กาฬสินธุ์
720 จีรณา วรรณทอง บ้านนาคู กาฬสินธุ์
721 เมวีญา ไชยรัง บ้านนาคู กาฬสินธุ์
722 ปิยาวรรณ เมฆจรัสกุล บ้านวังไผ่ป่าจั่น มหาสารคาม
723 อรุณรัตน์ จันทรสอน หนองขอนวิทยา อุบลราชธานี
724 มันทนา ปานนิล ผาเมืองวิทยาคม เพชรบูรณ์
725 ปิยะวรรณ ทรงฉาย ผาเมืองวิทยาคม เพชรบูรณ์
726 สมศรี สิริเจริญกุล ผาเมืองวิทยาคม เพชรบูรณ์
727 จำเนียร ประสงค์สุข ดอนตาลวิทยา มุกดาหาร
728 วาสนา ศรีลาศักดิ์ ดอนตาลวิทยา มุกดาหาร
729 มยุรี กินลา ดอนตาลวิทยา มุกดาหาร
730 ปราณี สุขรี่ ดอนตาลวิทยา มุกดาหาร
731 มะยุรี สมบูรณ์ ลืออำนาจวิทยาคม อำนาจเจริญ
732 สุมาลี มลสิน อนุบาลหัวตะพาน(รัตนวารี) อำนาจเจริญ
733 สรรศณี พิทักษ์เทพสมบัติ อนุบาลหัวตะพาน(รัตนวารี) อำนาจเจริญ
734 อินทิรา ธารารมย์ อนุบาลหัวตะพาน(รัตนวารี) อำนาจเจริญ
735 เบญจมาศ บุตรวัง อนุบาลหัวตะพาน(รัตนวารี) อำนาจเจริญ
736 กัมปนา พุทธรักษา อนุบาลหัวตะพาน(รัตนวารี) อำนาจเจริญ
737 ประภัสสร บรรลุศิลป์ อนุบาลหัวตะพาน(รัตนวารี) อำนาจเจริญ
738 วีรวรรณ สิงห์งาม อนุบาลหัวตะพาน(รัตนวารี) อำนาจเจริญ
739 หนูเวียง อนุภักดิ์ อนุบาลหัวตะพาน(รัตนวารี) อำนาจเจริญ
740 สุจิตร โตน้ำ บ้านหัวขัว มหาสารคาม
741 สฤษดิ์มาศ เรืองขำ วัดคีรีวิหาร ตรัง
742 สมพร เก่งกิจการ ชุมชนประชาสามัคคี กำแพงเพชร
743 ดวงพร รตะเสรี กาญจนวัฒน์วิทยา ภูเก็ต
744 ณัฐกฤตา ขานยา บ้านวังจาน มหาสารคาม
745 เพ็ญศรี รุ่งฉัตร ประชารัฐธรรมคุณ ลำปาง
746 กรรณิศา ธิปทา ประชารัฐธรรมคุณ ลำปาง
747 ภัทรพล ควรสุวรรณ ประชารัฐธรรมคุณ ลำปาง
748 เฉลิมขวัญ พรหมอนันต์ บ้านโฮ่งรัตนวิทยา ลำพูน
749 ทัศนวรรณ กันทาเดช ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
750 ดาวรุ่ง อินทนนท์ ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
751 จงลักษณ์ ไชยสัตย์ บ้านวังกุง มหาสารคาม
752 วัชรี นารีจันทร์ บ้านขีหนองจิก มหาสารคาม
753 สุมาลี รักษาเคน บ้านขีหนองจิก มหาสารคาม
754 สุรกิจ อุปนันท์ แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
755 กุศล สุวรรณสม บ้านวังกุง มหาสารคาม
756 สายพิณ กันไว แจ้ห่มวิทยา ลำปาง
757 วาริณี พรมศรี ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
758 มารศรี รวมสุข ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
759 กัญญานิษฐ์ ปวนกาศ ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
760 ลภัสพร โคตรโสภา อนุกูลนารี กาฬสินธุ์
761 นิภาพิมพ์ ปิมปา ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
762 สอาด นิลนนท์ บ้านโพน มหาสารคาม
763 รพีพรรณ มูลละออง บ้านโพน มหาสารคาม
764 ทองพูน ลาจันทึก บ้านโพน มหาสารคาม
765 หงษ์ทอง พันทะ บุ่งค้าวิทยาคม ยโสธร
766 อภิชาติ พวงชมภู บุ่งค้าวิทยาคม ยโสธร
767 บุญมี วาฤทธิ์ บุ่งค้าวิทยาคม ยโสธร
768 ปริศนา กระสังข์ บุ่งค้าวิทยาคม ยโสธร
769 พิรุญาณ์ ค้อชากุล บุ่งค้าวิทยาคม ยโสธร
770 ณัฐชยา ศรีโยธา บุ่งค้าวิทยาคม ยโสธร
771 สุจิรัตน์ ทบเทิบ บ้านโพน มหาสารคาม
772 พิชนุช บุญมี บ้านหินลาด มหาสารคาม
773 เพ็ญประภา สว่าง บ้านหินลาด มหาสารคาม
774 สุนันทา ปานณรงค์ วัดเหนือ ราชบุรี
775 พรพัฒนา สวาทพงษ์ หลักเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
776 ,มารยาท คำศิริรักษ์ หลักเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
777 พรศรี อุทัยเรือง หลักเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
778 รุ่งราตรี อาจเจริญ หลักเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
779 กาญจนา พละไกร หลักเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
780 อุษา ทันพรม หลักเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
781 พัชรี สานิพัน หลักเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
782 พยงค์ พายุบุตร หลักเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
783 ดวงพร ศรีเสน่ห์ หลักเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
784 ดนรุณี ขานหยู หลักเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
785 จิรพรรณ นาคแย้ม หลักเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
786 อารีวรรณ หวังดี ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
787 วัชราภรณ์ มนตรี บ้านหินลาด มหาสารคาม
788 สุทิน จันธิมา พญาลอวิทยาคม พะเยา
789 ชลณี ใจจันทร์ พญาลอวิทยาคม พะเยา
790 ธวัชชัย บัวภา พญาลอวิทยาคม พะเยา
791 ปราณี ไชยจันดี พญาลอวิทยาคม พะเยา
792 รัตชนก ฤาชา พญาลอวิทยาคม พะเยา
793 อัญญานี ต๊ะเขียว อนุบาลพะเยา พะเยา
794 กมลลักษณ์ มณีจันทร์ พญาลอวิทยาคม พะเยา
795 สุธาทิพย์ ถานสีมี บ้านเชียงวิทยา อุดรธานี
796 เพ็ญศรี บุระคำ บ้านผักหนอก มหาสารคาม
797 กาญจนา ไชยวงษ์ บางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" กรุงเทพมหานคร
798 วาสนา ปิยะมาดา บางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" กรุงเทพมหานคร
799 โชติกา วรัชจารุกุล เดชอุดม อุบลราชธานี
800 ขนิษฐา อินทะเส สินแร่สยาม ราชบุรี
801 ยอดขวัญ ไวบรรเทา บ้านวังยาววิทยายน มหาสารคาม
802 นุกุล นาลาดทา บ้านวังยาววิทยายน มหาสารคาม
803 นิคม ไวบรรเทา บ้านวังยาววิทยายน มหาสารคาม
804 สุภาณี กลับสุข บ้านทัพป่าจิก มหาสารคาม
805 นภวรรณ แสนยะมูล บ้านทัพป่าจิก มหาสารคาม
806 เกตุวดี แก้วสงวน สินแร่สยาม ราชบุรี
807 สิรินุส ปรางทอง สินแร่สยาม ราชบุรี
808 จริยา ศรีกุลวงศ์ บ้านเชียงวิทยา อุดรธานี
809 พรสวรรค์ ภักดีสาร ทรายมูลวิทยา ยโสธร
810 พงศ์สุวรรณ แสงเนตร บ้านดงใหญ่ มหาสารคาม
811 อรุณี ศรีภาแลว บ้านทิพโสต มหาสารคาม
812 ขุนแผน มหาโยธี หนองหานวิทยา อุดรธานี
813 ธนกร ยศสกุลวริศ หนองหานวิทยา อุดรธานี
814 ละมัย ถุงออด บ้านบ่อน้อยหนองงัวสว่างวิทย์ มหาสารคาม
815 จุฑารัตน์ ศรีสารคาม บ้านบ่อน้อยหนองงัวสว่างวิทย์ มหาสารคาม
816 ธันยพร จันทะศรี หนองหานวิทยา อุดรธานี
817 บพิตร แก้วสียา บ้านภูดิน มหาสารคาม
818 สุกัญญา มีเมือง บ้านภูดิน มหาสารคาม
819 พรรณ์นี รัตนประเสริฐ หนองหานวิทยา อุดรธานี
820 จารุณี แสงจันทร์ หนองหานวิทยา อุดรธานี
821 ชลธิขา บุพชาติ บ้านนาสีนวน มหาสารคาม
822 ปิยกาญจน์ บุญทศ ศรีฐานกระจายศึกษา ยโสธร
823 สิริญา มิ่งขวัญ ศรีฐานกระจายศึกษา ยโสธร
824 จันทร์ศรี จำละคร บ้านโคกสีทองหลาง มหาสารคาม
825 บังอร บุญมาวัด นาเจริญหนองแดง อำนาจเจริญ
826 สุลักษณ์ ตาลวงค์ บ้านโคกสีทองหลาง มหาสารคาม
827 อนงค์ สัจเขต บ้านโคกสีทองหลาง มหาสารคาม
828 ยุวพิน มะลิมาศ บ้านโคกสีทองหลาง มหาสารคาม
829 ลมัย ศูนย์โศก ห้องแซงวิทยาคม ยโสธร
830 สุมนมาลย์ แสนวงศ์ ห้องแซงวิทยาคม ยโสธร
831 ศิริลักษณ์ สุพรรณฝ่าย อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
832 นิภาพร บุตรพรม อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
833 ฉวีวรรณ สิงหเลิศ อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
834 พจนพร จิตเจริญทวีโชค รุจิรพัฒน์ ราชบุรี
835 ยุพินธ์ บุญเทพ ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
836 จริญญารักษ์ ชัยมงคล ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
837 อำนาจ สีแจ๋ม ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน ลำพูน
838 สาวิตรี ดีสินธุ์ กุมภวาปีพิทยาสรรค์ อุดรธานี
839 ศรินทิพย์ นามศรี เบ็ญจะมะมหาราช อุบลราชธานี
840 ภัทราวรรณ แคนติ บ้านโคกไร่ มหาสารคาม
841 ลำใย บาลศรี บ้านโคกไร่ มหาสารคาม
842 ศิริกาญจน์ ชินวิศวกร บ้านเก่าน้อยหนองเส็งหินลาด มหาสารคาม
843 พรทิพย์ อินทวงศรี บ้านหนองโก มหาสารคาม
844 มาณิกา ศิริพรรณ บ้านหนองโก มหาสารคาม
845 บีเอ ภูศรี บ้านหนองโก มหาสารคาม
846 อาภาภัทร พลเรืองทอง บ้านหนองคู มหาสารคาม
847 นริสสา พันธุ์ศักดิ์ วัดเจติยาราม(บัณฑิตประชาน้อยพานิช) ราชบุรี
848 มณธิรา ปะกิคา อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
849 กาญจนา ป้องสีดา อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
850 ิอังกาบ แผ่ตระกูล อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
851 เรวดี ภูถาวร อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
852 ทองดี ขัตติยะวงค์ อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
853 กชพรรณ กุลภัทรเมธา อนุบาลมหาสารคาม มหาสารคาม
854 ปรียานันท์ เขจรสาย เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อุบลราชธานี
855 นิศราวรรณ นันทะเสน บ้านหนองโก มหาสารคาม
856 ทองสุข สุธรรมมา บ้านดงใหญ่ มหาสารคาม
857 อารีย์รัตน คงพิทยาชัย บางปะกอกวิทยาคม กรุงเทพมหานคร
858 ชญานิศ รุ่งเรือง บางปะกอกวิทยาคม กรุงเทพมหานคร
859 ยุวัลย์ดา ธีรโพธิพันธ์ รุจิรพัฒน์ ราชบุรี
860 อุไรพร กองแก้ว บางปะกอกวิทยาคม กรุงเทพมหานคร
861 พัสดี อุทาทิพย์ บ้านติ้วสันติสุข มหาสารคาม
862 ศิริลักษณ์ ละเอียดอ่อน ลืออำนาจวิทยาคม อำนาจเจริญ
863 อุไรรักษ์ สมสีไสย ศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ 209 มหาสารคาม
864 นพคุณ สุวรรณโรจน์ มงคลวิทยา ลำพูน
865 สุชาดา กิจบุญชู บางปะกอกวิทยาคม กรุงเทพมหานคร
866 สุพัตรา รัตน์พร บ้านนาสีนวน มหาสารคาม
867 แวว เที่ยงราช บ้านดงม่วงหัวดงหนองบาก มหาสารคาม
868 จริญญา ขัตติยะวงศ์ บ้านดงม่วงหัวดงหนองบาก มหาสารคาม
869 มาลี อารีรัตน์ บ้านบัวแดง นครปฐม
870 รัติยาภรณ์ เกตุมาลา บ้านหนองคูณน้ำจั้น มหาสารคาม
871 นิตย์ธีรา พ่วงเพิ่มทรัพย์ บางปะกอกวิทยาคม กรุงเทพมหานคร
872 โสภา ดอนตุ้มไพร พุขามครุฑมณีอุทิศ เพชรบูรณ์
873 พุทธมา ลาธิโน บ้านโนนรัง มหาสารคาม
874 สมบัติ เสนารินทร์ บ้านโนนรัง มหาสารคาม
875 สมใจ สืบนาคะ บ้านโนนรัง มหาสารคาม
876 กัลยา วัฒนสารวิชช์ สตรีวิทยา กรุงเทพมหานคร
877 ละมัยพร เชิงการณ์ สตรีบูรณวิทย์ กรุงเทพมหานคร
878 ณิชาฒ์ สุกรี บางปะกอกวิทยาคม กรุงเทพมหานคร
879 รัตนา มีแสง อนุบาลบ้านคา ราชบุรี
880 นางจิรัฏฐ์ พันธ์โยศรี ชุมชนบ้านหนองทุ่ม มหาสารคาม
881 เบญจมาศ ณะอิ่น บางปะกอกวิทยาคม กรุงเทพมหานคร
882 ธฤษวรรณ ศิริพรหม บางปะกอกวิทยาคม กรุงเทพมหานคร
883 มินตรา จุปะมะตัง ชุมชนบ้านหนองทุ่ม มหาสารคาม
884 ประไพพร โยวะผุย ชุมชนบ้านหนองทุ่ม มหาสารคาม
885 กาญจนา สระศรีทอง ทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
886 ณัฐกานต์ นันตากาศ ทาขุมเงินวิทยาคาร ลำพูน
887 จำรัส ไขกระโทก บางปะกอกวิทยาคม กรุงเทพมหานคร
888 พรทิพย์ โมกศรี บ้านเม็กดำ มหาสารคาม
889 กรรณิการ์ พัฒนนิติศักดิ์ บ้านเม็กดำ มหาสารคาม
890 เทวฤทธิ์ สีหาบุดโต บ้านไก่นา มหาสารคาม
891 เขียวใน ขุ่มด้วง บ้านโสกภารา มหาสารคาม
892 แจ่มจรัส คำวงษา ทาขุมเงินวิทยาคาร ลำพูน
893 จันทนา ปุรณะพรรค์ ทาขุมเงินวิทยาคาร ลำพูน
894 พรชนก วงภูธร บ้านสนาม มหาสารคาม
895 อุไรรัตน์ ลออภักตร์ บ้านสนาม มหาสารคาม
896 นพรัตน์ ปาปะไพ บ้านสนาม มหาสารคาม
897 ราศิรีิ คุณสุทธิ์ ห้องแซงวิทยาคม ยโสธร
898 ทัศนีย์ กวาดชัยภูมิ บางปะกอกวิทยาคม กรุงเทพมหานคร
899 เพ็ญนภา เกษรศักดิ์ พระตำหนักสวนกุหลาบ กรุงเทพมหานคร
900 อัญญารัตน์ นิติศักดิ์ พระตำหนักสวนกุหลาบ กรุงเทพมหานคร
901 ฐนิตา เส้งเนตร พระตำหนักสวนกุหลาบ กรุงเทพมหานคร
902 รุจิเรข ดุลยสุข พระตำหนักสวนกุหลาบ กรุงเทพมหานคร
903 สุภารัตน์ สิทธิรัตนพงศ์ พระตำหนักสวนกุหลาบ กรุงเทพมหานคร
904 ภคพร นวมดี พระตำหนักสวนกุหลาบ กรุงเทพมหานคร
905 สมฤทัย คงคาลอย พระตำหนักสวนกุหลาบ กรุงเทพมหานคร
906 นางวาสนา โมกขพันธุ์ ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
907 ปิยะวรรณ ราชปี ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
908 สุภาวดี ปรกแก้ว ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
909 เกวลิน เขียวอร่าม ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
910 อภิรดี มณีประเสริฐ ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
911 ประเสริฐ จันทร์กระจ่างเลิศ พระตำหนักสวนกุหลาบ กรุงเทพมหานคร
912 ภัชศิณี บุญประคม บ้านหนองโจดสวนมอน มหาสารคาม
913 โสภา โยวะผุย บ้านหนองโจดสวนมอน มหาสารคาม
914 ถนอมจิต เพียโคตรแก้ว บ้านหัวช้างหนองแสง มหาสารคาม
915 ควนคนึง เสาม่วง โสภณศิริราษฎร์ ราชบุรี
916 ดวงทิพย์ เสือช้าง โสภณศิริราษฎร์ ราชบุรี
917 ณปภัช ไชยวงค์ษา ทาขุมเงินวิทยาคาร ลำพูน
918 มะลิ มักเจียว ชุมชนวัดบ้านเลือก(โพธาภิรมย์) ราชบุรี
919 บัวจูม เยี่ยมรัมย์ ทรายมูลวิทยา ยโสธร
920 สมปอง มิคคสิงห์ ทรายมูลวิทยา ยโสธร
921 จำเนียร มัจฉามารถ ทรายมูลวิทยา ยโสธร
922 วิมลวรรณ แซ่ลี้ ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
923 สุปรานี เจริญวัย ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
924 ดำรงค์เกียรติ โพธิ์พุก อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
925 วาสนา ลานนท์ บ้านขุมคำดงตาหวาน อุบลราชธานี
926 เพ็ญศรี สุขเสริม บ้านขุมคำดงตาหวาน อุบลราชธานี
927 สุพัตรา สร้างนานอก บ้านหัวหนอง (สังฆวิทยา) มหาสารคาม
928 เกสรา ไชยเบญจลาภะ วัดพลับพลาชัย กรุงเทพมหานคร
929 มัญชุสา อิ่มสิน อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
930 บุษบง เสมามล พระตำหนักสวนกุหลาบ กรุงเทพมหานคร
931 ทรรศนีย์ เกตุถนอม ลืออำนาจวิทยาคม อำนาจเจริญ
932 เฉลิมขวัญ สุขโยธิน คงทองวิทยา นครปฐม
933 สุมลทิพย์ ฐิติกวานนท์ คงทองวิทยา นครปฐม
934 นิภา เมฆจินดา คงทองวิทยา นครปฐม
935 จรรยา ทรงนิพิฐกุล คงทองวิทยา นครปฐม
936 พัชรินทร์ สิงห์สรศรี คงทองวิทยา นครปฐม
937 พรทิพย์ ปิ่นตบแต่ง คงทองวิทยา นครปฐม
938 นุษณีย์ ใกล้ชิด บ้านท่าลาดเหล่าอาภรณ์ ยโสธร
939 สุรีย์ ภูมิอุไร ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
940 อมรรัตน์ วิเวก ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
941 ภูษณี หนุนสุข ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
942 ศิริลักษณ์ แสงจันทร์ ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
943 สุนันทา แย้มจั่น ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
944 สุวิมาศ เสมประวัติ ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
945 อรัญญา สิงห์โต ศรีวิชัยวิทยา นครปฐม
946 อรวรรณ คงความสุข คงทองวิทยา นครปฐม
947 จิราพร โยคะนิตย์ คงทองวิทยา นครปฐม
948 วรรณี โคตะวัน ลืออำนาจวิทยาคม อำนาจเจริญ
949 วิลาภรณ์ ตันทอง คงทองวิทยา นครปฐม
950 นัยนา ยอดแก้ว คงทองวิทยา นครปฐม
951 จารุณี กิจบำรุง คงทองวิทยา นครปฐม
952 พงศธร ห้องแซง คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
953 นัตยา จันทกรณ์ คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
954 ประมวญ นาควิมล อนุบาลบางแพ (ชุมชนวัดบางแพใต้วันชัยประชาสรรค์) ราชบุรี
955 สรญา ซื่อสกุล อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
956 เฉลียว ปิ่นสุข อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
957 ฉวีวรรณ โพธิ์พุก อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
958 นภาพร เด็ดใจ อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
959 นลินี อ่องเภา อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
960 สมิตา ราชคฤห์ อนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" พิจิตร
961 ฉวีวรรณ โมทอง เสนางคนิคม อำนาจเจริญ
962 รุ่งทิวารักษ์ วุฒิเจริญกุล เสนางคนิคม อำนาจเจริญ
963 จิรวรรณ แนวบุตร คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
964 ศิริมาศ ราชคม แม่เมาะวิทยา ลำปาง
965 อัญญาณี ภูตะลุน บ้านหนองไฮ มหาสารคาม
966 ศิริวรรณ โสแก้ว บ้านยางทะเล บุรีรัมย์
967 กรรณธิมา หวานชื่น กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม(พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) นครปฐม
968 ภาวิณี อ่อนคำ คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
969 ปัฐมา ศรีสวัสดิ์ บ้านโพธิ์ศรี อุบลราชธานี
970 อมรัตน์ สันติกุล บ้านห้วยน้ำใส กำแพงเพชร
971 มานิดา กีรติวศิน ชุมชนบ้านเขาแก้ว กำแพงเพชร
972 โชติรส อึ้งชัยพงษ์ ชุมชนบ้านเขาแก้ว กำแพงเพชร
973 สมหมาย พรหมทอง ชุมชนบ้านเขาแก้ว กำแพงเพชร
974 ปรารถนา จันทร์ปัญญา บุญวาทย์วิทยาลัย ลำปาง
975 อัจฉรา เหมวรางค์กูล บุญวาทย์วิทยาลัย ลำปาง
976 นัยนา จันตาวงศ์ บุญวาทย์วิทยาลัย ลำปาง
977 รังสรรค์ มาปลูก บุญวาทย์วิทยาลัย ลำปาง
978 กัลย์ฐิตา ศรัทธาจารุพงศ์ บุญวาทย์วิทยาลัย ลำปาง
979 เพ็ญนภา เต็มกันทา บุญวาทย์วิทยาลัย ลำปาง
980 ปียานันต์ รักพานิช บุญวาทย์วิทยาลัย ลำปาง
981 นภาพร สิทธา บุญวาทย์วิทยาลัย ลำปาง
982 นราภาดา สุขเกษม บุญวาทย์วิทยาลัย ลำปาง
983 ทิพวรรณ สายด้วง ผินสหราษฎร์พัฒนา กำแพงเพชร
984 นันทพร สิงหราช บ้านปางขนุน กำแพงเพชร
985 อารีวรรณ เครือกิจ บ้านดงซ่อม กำแพงเพชร
986 ดวงรัตน์ ปัญญาโกษา บ้านแป้นพิทยาคม ลำพูน
987 พรพิมล ณะลุนลี บ้านแป้นพิทยาคม ลำพูน
988 บุญจันทร์ อินทรีย์ บ้านแป้นพิทยาคม ลำพูน
989 พนาวรรณ แย้มประยูร วัดไร่ขิง (สุนทรอุทิศ) นครปฐม
990 ยุพา สีใสสด บ้านคลองเรือ กำแพงเพชร
991 สะท้าน ขวัญมุข บ้านคลองเรือ กำแพงเพชร
992 รุ้งตะวัน ไชยเจริญ ธีรกานท์บ้านโฮ่ง ลำพูน
993 ลาวัลย์ ขยันขาย ธีรกานท์บ้านโฮ่ง ลำพูน
994 วรรณา สินสุขภัณฑ์ อู่ทองศึกษาลัย สุพรรณบุรี
995 นวลฉวี นักฟ้อน วัดปทุมสราวาส สุพรรณบุรี
996 ศรีบังอร ต๊ะปาง วัดพรสวรรค์ สุพรรณบุรี
997 ภัสพล นวลอุไร บ้านลานหิน กำแพงเพชร
998 หวานใจ พลอยอ่ำศรี คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
999 ธงชัย พลอยอ่ำศรี คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
1000 เพทาย ทองคุ้ม อนุบาลเมืองกำแพงเพชร(บ้านนครชุม) กำแพงเพชร
1001 พัชราพร วัฒนศิริ อนุบาลเมืองกำแพงเพชร(บ้านนครชุม) กำแพงเพชร
1002 ผุสดี เหลี่ยมดี วัดท่าไชย(ประชานุกูล) สุพรรณบุรี
1003 สุพจน์ ลูกอินทร์ อนุบาลเมืองกำแพงเพชร(บ้านนครชุม) กำแพงเพชร
1004 เกศกาญจน์ จันปอภาร อนุบาลเมืองกำแพงเพชร(บ้านนครชุม) กำแพงเพชร
1005 ทัศนีย์ บดีรัฐ วัดคูยาง กำแพงเพชร
1006 นุชนาถ หอมยก วัดคูยาง กำแพงเพชร
1007 ญาณวรรธน์ ธนพงศ์ไพสิฐ ภู่วิทยา นครราชสีมา
1008 พรสวรรค์ ศิริไพบูลย์ วัดคูยาง กำแพงเพชร
1009 อภิญญา พันธุ์มี วัดคูยาง กำแพงเพชร
1010 พัสสน์ภิชาภา ทนันชัยดำรงกุล วัดคูยาง กำแพงเพชร
1011 อุไรวรรณ เล็กสุทธิ์ อนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี
1012 ธันตกร ไชยมงคล บ้านบึง"อุตสาหกรรมนุเคราะห์" ชลบุรี
1013 สุนันทา ศิริเมือง วัดราษฎร์เจริญพร กำแพงเพชร
1014 รุ่งทิวา จันทร์อ้น วัดราษฎร์เจริญพร กำแพงเพชร
1015 ชุลีพร รัตนวรกันต์ วัดราษฎร์เจริญพร กำแพงเพชร
1016 พิมดาว ลูกอินทร์ วัดราษฎร์เจริญพร กำแพงเพชร
1017 เพลินพิศ ศรีสุวรรณ สรรพวิทยาคม ตาก
1018 เยาวลักษณ์ ฉายผาด อนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี
1019 ขนิษฐา รติพีรวาณิชย์ สุรศักดิ์วิทยาคม ชลบุรี
1020 ยุพาพร ยาตรา อนุบาลบ้านเหนือเขมราฐ อุบลราชธานี
1021 อรพรรณ รักกลิ่น สุรศักดิ์วิทยาคม ชลบุรี
1022 อรพรรณ นันติ ชลกันยานุกูล ชลบุรี
1023 ภัทรพร ไหลไพบูลย์ ชลกันยานุกูล ชลบุรี
1024 กัลยา รื่นรมย์ ชลกันยานุกูล ชลบุรี
1025 อนุสรา สิงห์โต ชลกันยานุกูล ชลบุรี
1026 เขมวันต์ กระดังงา ราชินีบูรณะ นครปฐม
1027 ชลธี วรรณลี บ้านขามเปี้ย อุบลราชธานี
1028 นิภาพร นามวงษ์ บ้านขามเปี้ย อุบลราชธานี
1029 สุภาวดี หงษา บ้านขามเปี้ย อุบลราชธานี
1030 สุวณี ม่วงสังข์ บ้านขามเปี้ย อุบลราชธานี
1031 กัมพล ศุภผล พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1032 สุธิดา วันสุดล พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1033 วรรษมน จงหาญ พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1034 ขวัญจิรา แก้วทรัพย์ บ้านท่าไผ่ ตาก
1035 รัตนา แสงเรือง ราชินีบูรณะ นครปฐม
1036 สุกัญญา ด้วงหิรัญ ราชินีบูรณะ นครปฐม
1037 กัญญาพร หงษ์ยนต์ บ้านหนองโสน กำแพงเพชร
1038 อนุสรณ์ กองอรรถ บ้านบึง"อุตสาหกรรมนุเคราะห์" ชลบุรี
1039 นภาพร แก้วแสง พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1040 ชลธิดา พกฤษะวัน พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1041 วันวิษา สุวรรณโณ พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1042 ลำดวน เสนชุ่ม บ้านสุวรรณภูมิ กำแพงเพชร
1043 เสมอ ศรีอุตวงศ์ บ้านสุวรรณภูมิ กำแพงเพชร
1044 วรรณา ธรรมรักษ์ สุรนารีวิทยา 2 นครราชสีมา
1045 นรมน แก้วมณี สุรนารีวิทยา 2 นครราชสีมา
1046 อรนุช ศรีสุข สุรนารีวิทยา 2 นครราชสีมา
1047 นพวรรณ สุขศรี บ้านทรงธรรม กำแพงเพชร
1048 สุนีย์ ไชยหาญ สุรนารีวิทยา 2 นครราชสีมา
1049 กนิษฐา วีระกุล สุรนารีวิทยา 2 นครราชสีมา
1050 ดวงกมล เกิดทะเล สุรนารีวิทยา 2 นครราชสีมา
1051 กรีภพ ละเอียด พิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ นครศรีธรรมราช
1052 ศุภกาญจน์ คงศักดิ์ พิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ นครศรีธรรมราช
1053 พันธิตรา เชื้อพลพิชัย พิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ นครศรีธรรมราช
1054 ศรีรัตน์ จ่าชัยภูมิ เกล็ดลิ้นวิทยา นครราชสีมา
1055 นิติ ภัทรบูรณ์ เกล็ดลิ้นวิทยา นครราชสีมา
1056 ประภาพร แขหินตั้ง เกล็ดลิ้นวิทยา นครราชสีมา
1057 วัลภา ดาวเรือง พระตำหนักสวนกุหลาบ มหามงคล นครปฐม
1058 ทศพล ลาภจรัสแสงโรจน์ บ้านบึง"อุตสาหกรรมนุเคราะห์" ชลบุรี
1059 ชนาภรณ์ เชยสุนทร บ้านบึง"อุตสาหกรรมนุเคราะห์" ชลบุรี
1060 ชินวุฒิ รัชตะนาวิน บ้านบึง"อุตสาหกรรมนุเคราะห์" ชลบุรี
1061 อินทรัตน์ ช่วงบัญญัติ วัดคูยาง กำแพงเพชร
1062 กนกพร ทันจันทร์ วัดคูยาง กำแพงเพชร
1063 พัฒนา โพศาราช พระตำหนักสวนกุหลาบ มหามงคล นครปฐม
1064 กุลวดี หรือเมืองเดิม บ้านบึง"อุตสาหกรรมนุเคราะห์" ชลบุรี
1065 ระเบียบ จินตอารี พานทอง ชลบุรี
1066 ศุภวรรณ หมั่นเขตกิจ พานทอง ชลบุรี
1067 ฉลวย ประวุฒิ พานทอง ชลบุรี
1068 ธนาศักดิ์ กิติวงษ์ประทีป ราชินีบูรณะ นครปฐม
1069 วรรณี หงษ์สามสิบเจ็ด บ้านสุวรรณภูมิ กำแพงเพชร
1070 โสน มหาชัย บ้านหนองโสน กำแพงเพชร
1071 อัมพร ชุนถนอม ภัทรญาณวิทยา นครปฐม
1072 กมลวรรณ แก้วสะอาด ภัทรญาณวิทยา นครปฐม
1073 วัชราภรณ์ ราชสุภา บ้านหนองโสน กำแพงเพชร
1074 ไอย์รฎา ศรีชูพิพัฒน์ วัดไร่ขิงวิทยา นครปฐม
1075 ณัฐกานต์ โรจนพรประสิทธิ์ ราชินีบูรณะ นครปฐม
1076 วิทยา กาญจนามั่งศักดิ์ ราชินีบูรณะ นครปฐม
1077 กัลยาณีย์ รอดสวัสดิ์ ราชินีบูรณะ นครปฐม
1078 สุกัณญาณี วิชิตโชติ ภัทรญาณวิทยา นครปฐม
1079 พีรยา อนันต์อาชญาสิทธิ์ ภัทรญาณวิทยา นครปฐม
1080 อภิภา ศรีเอี่ยมสะอาด ภัทรญาณวิทยา นครปฐม
1081 ณัฏฐณิชา พันธ์ขะวงษ์ อู่ทอง สุพรรณบุรี
1082 พิรุฬห์สิริ แก้วรักษา ราชินีบูรณะ นครปฐม
1083 ปุณรดา นิพิวรรณ์ ราชินีบูรณะ นครปฐม
1084 ประวิตา ษรบัณฑิต ราชินีบูรณะ นครปฐม
1085 สิริพร รัตนมุง ราชินีบูรณะ นครปฐม
1086 นันทนา มูลงาม ชุมชนวัดสันป่าลาน ตาก
1087 อโนทัย ถนอมบัณฑิต บ้านนุเซะโปล้ ตาก
1088 อโนทัย ลาภมีศรีสุข บ้านนุเซะโปล้ ตาก
1089 มะลิ เกรียงไกรวรรณ สีดาวิทยา นครราชสีมา
1090 ศิริรัตน์ ชาญนอก สีดาวิทยา นครราชสีมา
1091 วิจิตรธรรม วงศ์รักศักดิ์ สีดาวิทยา นครราชสีมา
1092 ทัศนีย์ วาทีรชตะ สีดาวิทยา นครราชสีมา
1093 เต็มดวง คุ้มภัย พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1094 อนูร อ่อนหวาย พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1095 ประภาวิญากรณ์ คุณจันทร์มี พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1096 อารีย์ เกียรติคุณธรรม พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1097 กิตติศัพท์ จอมพลเรือง พิบูลอุปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร
1098 รัชนี เกษรพรม อรุณเมธา ตาก
1099 วราภรณ์ พรรคฐิน หนองกี่พิทยาคม บุรีรัมย์
1100 สายสุนีย์ ศรีทองสุข หนองกี่พิทยาคม บุรีรัมย์
1101 รัชดาภรณ์ เชื้อหงษ์ หนองกี่พิทยาคม บุรีรัมย์
1102 อภิญญา ยงศิริ หนองกี่พิทยาคม บุรีรัมย์
1103 อัญพัชร์ นิติระวีพงศ์ หนองกี่พิทยาคม บุรีรัมย์
1104 สุจีรัตน์ ชำนินอก หนองกี่พิทยาคม บุรีรัมย์
1105 ณัฐกฤตา ศิริกิจ หนองกี่พิทยาคม บุรีรัมย์
1106 ภาพิสุทธิ์ ทิพยสูตร บ้านบึง"อุตสาหกรรมนุเคราะห์" ชลบุรี
1107 กวินทรา สุภักดี บ้านบึง"อุตสาหกรรมนุเคราะห์" ชลบุรี
1108 อัจฉรา ทับกลัด บ้านบึง"อุตสาหกรรมนุเคราะห์" ชลบุรี
1109 ประดิษฐ์ หอมหวาน บ้านบึง"อุตสาหกรรมนุเคราะห์" ชลบุรี
1110 ภัชรา จิตสงบ พระปฐมวิทยาลัย นครปฐม
1111 เทวีวรรณ การปลูก บุญวัฒนา นครราชสีมา
1112 กิตติยา ธรรมรักษ์ บุญวัฒนา นครราชสีมา
1113 ภารทิพย์ บุญพา บุญวัฒนา นครราชสีมา
1114 เขมิกา แก่นเมือง บ้านแม่โกนเกน ตาก
1115 ธัญญา วนาสิริเจริญ บ้านแม่ระเมิง ตาก
1116 ปนัดดา กิ่งก้าน บ้านแม่ระเมิง ตาก
1117 อมรรัตน์ สุ่มแสง บ้านแม่ระเมิง ตาก
1118 ชลิษา อินธรรม ทาเหนือวิทยา เชียงใหม่
1119 สุริยา พนาพิหาร บ้านแม่ระเมิง ตาก
1120 วิภาพร พนาสถิตกุล บ้านแม่ระเมิง ตาก
1121 มนต์ธิรา อุ้มโอบรักคีรี บ้านแม่ระเมิง ตาก
1122 ภวาสุ แพงสี บ้านหนองแดน กำแพงเพชร
1123 มาดี นันทพฤทธิ์ ชุมชนบ้านท่าสองยาง ตาก
1124 จันทรา หมอเก่ง ชุมชนบ้านท่าสองยาง ตาก
1125 อรพินท์ นัคราจารย์ พระตำหนักสวนกุหลาบ มหามงคล นครปฐม
1126 สัชฌุกาญจน์ เริงโรจน์ธนากูล อนุบาลสว่างแดนดิน สกลนคร
1127 จิตษ์สุดา สามารถ ปทุมวิทยากร อุบลราชธานี
1128 พิไลวรรณ นาจาน อนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี
1129 นิศา ธัชประมุข อยุธยานุสรณ์ พระนครศรีอยุธยา
1130 เสาวภา หนูหล้า ประตูชัย พระนครศรีอยุธยา
1131 นิวัฒน์ อ้ายจาย อนุบาลดงมหาวัน เชียงราย
1132 อรวรรณ ดิษยโสธรศิลป์ คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
1133 มัลลิกา เครือแก้ว เวียงเชียงรุ้งวิทยา เชียงราย
1134 มณัญธยา สอนขยัน เวียงเชียงรุ้งวิทยา เชียงราย
1135 พิสมัย ชววิกรานต์ เวียงเชียงรุ้งวิทยา เชียงราย
1136 เมตตา พรหมเนตร กระบุรี ระนอง
1137 อังคณา หาญคำภา บ้านหนองหม้อ เชียงราย
1138 ทิพย์สุดา ธิการ ศุภปัญญา เชียงราย
1139 อานนท์ คำน้อย บ้านจำบอน เชียงราย
1140 อาริยา ธนะกูลวัฒนา บ้านเวียงเดิม เชียงราย
1141 เสาวรส นรากุลอนันต์ บ้านปุยคำ เชียงราย
1142 ราตรี วงศ์วัฒนะ บ้านปุยคำ เชียงราย
1143 พรรณี บริสุทธิ์ บ้านปุยคำ เชียงราย
1144 สุทิน ธนัญชัย บ้านสันต้นขาม เชียงราย
1145 ราตรี เกี่ยวบ้านหัน บ้านจำบอน เชียงราย
1146 พิชญาภา ธรรมบัณฑิต บ้านจะคือ เชียงราย
1147 อภิรดี นอรัตน์ บ้านดอน เชียงราย
1148 สุภาพร อุดมธนรัตน์ บ้านดอน เชียงราย
1149 พิสมัย สารวงค์ บ้านดอน เชียงราย
1150 เพ็ญแข พรมรัตน์ บ้านดอน เชียงราย
1151 เฉลิม สิทธิยศ บ้านดอน เชียงราย
1152 พรวิไล แลวงค์นิล บ้านดอน เชียงราย
1153 อรุณี ยารวง บ้านสักพัฒนา เชียงราย
1154 ศรีวรรณ เที่ยงตรง ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1155 เกวลิน บุญทวี คำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ยโสธร
1156 วิลาวัณย์ บริบูรณ์ บ้านสมานมิตร เชียงราย
1157 เนตรประวีณ์ พันธุ์มณี เวียงเชียงรุ้งวิทยา เชียงราย
1158 นัฏฐนันท์ เตจ๊ะวงค์ บ้านโป่งเกลือ เชียงราย
1159 มยุรา เนตรสุวรรณ บ้านโป่งเกลือ เชียงราย
1160 กนกพร นันต๊ะภูมิ บ้านโป่งเกลือ เชียงราย
1161 เพียรใจ ชำนาญกิจ บ้านน้ำตกพัฒนา(นพค.อุปถัมภ์) เชียงราย
1162 โอภาส อินธรรม บ้านโป่งเกลือ เชียงราย
1163 อพันตรี คำคุณ บ้านน้ำตกพัฒนา(นพค.อุปถัมภ์) เชียงราย
1164 สุพรรณี ฐานะธนนิตย์ ศรีโพธิ์เงินวิทยา เชียงราย
1165 ศรีนวล กาวินชัย บ้านโป่งเทวี เชียงราย
1166 สุดธิดา แสนช่างไม้ บ้านโป่งเทวี เชียงราย
1167 จรัญญา คำยอด บ้านป่าซางเหนือ เชียงราย
1168 สายทอง พรมมา บ้านดงป่าเหมี้ยง เชียงราย
1169 วันวิสาข์ บุญมาก ชุมชนบ้านโป่ง เชียงราย
1170 แววดาว ยืนยง โพธิ์ไทรวิทยา มุกดาหาร
1171 สุพัฒน์ เตชาติ บ้านโป่ง เชียงราย
1172 เพ็ญนภา สิงห์ลอ กบินทร์วิทยา ปราจีนบุรี
1173 ธัญญลักษณ์ ทองไฝ บ้านโป่ง เชียงราย
1174 ปาริชาติ ยมวรรณ บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1175 สุดาพร ยิ้มสิน บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1176 นงพงา อิสสอาด บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1177 สมใจ ไวยนิตย์ บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1178 ณัษฐพร ฮีมวาต์ บางปะอิน "ราชานุเคราะห์ ๑'' พระนครศรีอยุธยา
1179 อำพันธ์ พรมเต่า ทุ่งห้าราษฎร์สามัคคีวิทยา เชียงราย
1180 วราลักษณ์ มากกุญชร อนุบาลฮ่องลี่(ค่ายเม็งรายมหาราชอุปถัมภ์) เชียงราย
1181 จุฑามาศ อภัยโรจน์ อนุบาลฮ่องลี่(ค่ายเม็งรายมหาราชอุปถัมภ์) เชียงราย
1182 ประภา ลิขิตแสนภู อนุบาลฮ่องลี่(ค่ายเม็งรายมหาราชอุปถัมภ์) เชียงราย
1183 อภัสนันท์ ศรีชาติ ดงมะตื๋นเนินสยามวิทยา เชียงราย
1184 ศรัณยา กันทิ ดงมะตื๋นเนินสยามวิทยา เชียงราย
1185 วาสนา จินา ดงมะตื๋นเนินสยามวิทยา เชียงราย
1186 เทียมจิตต์ วิชาคำ บ้านป่าสักไก่ เชียงราย
1187 วีรยา ยะม่อนแก้ว ชุมชนบ้านโป่ง เชียงราย
1188 ศรารัตน์ ยศวงค์ บ้านปูเต้อ ตาก
1189 พรรณี ปลอดโปร่ง บ้านทุ่งยั้งหัวฝายวิทยา เชียงราย
1190 อินทิรา รอดสุวรรณ บ้านทุ่งยั้งหัวฝายวิทยา เชียงราย
1191 วารุณี เชื้ออ้วน สันกลางวิทยา เชียงราย
1192 ณัฎฐณิชา ปาโต ชุมชนบ้านเชียงบาน พะเยา
1193 กรกนก กรฐิติปัญญา บ้านกล้วย เชียงราย
1194 อรธิมา เคมาชัย ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรุงเทพมหานคร
1195 จินตนา พึ่งขยาย บ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฎร์) เชียงราย
1196 ฐิติมา เวชชะ บ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฎร์) เชียงราย
1197 ฐิตาพร วงค์ไชย บ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฎร์) เชียงราย
1198 แก้วกัลยา วงศ์ภักดิ์ บ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฎร์) เชียงราย
1199 อัญชนา ยาแก้วหล้า บ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฎร์) เชียงราย
1200 ปุณิกา พิมพ์เวิน บ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฎร์) เชียงราย
1201 จิราจันทร์ ริยะวารี บ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฎร์) เชียงราย
1202 สุวรรณี สมจิตร บ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฎร์) เชียงราย
1203 ภัสธิวา ออมสิน ป่าแงะวิทยา เชียงราย
1204 อรุณวรรณ เทพดวงแก้ว บ้านทุ่งยั้งหัวฝายวิทยา เชียงราย
1205 สายใจ ชูช่วย เดชะปัตตนยานุกูล ปัตตานี
1206 ณัฐธวดี บางลอย เดชะปัตตนยานุกูล ปัตตานี
1207 เฟื่องฟ้า สุขเจริญ บ้านดงซ่อม กำแพงเพชร
1208 สุภารัตน์ ช่วงบัญัติ บ้านดงซ่อม กำแพงเพชร
1209 ศศิธร โพธินิยม ดอนเมืองทหารอากาศบำรุง กรุงเทพมหานคร
1210 นภาพร โพนเมืองหล้า ธรรมากรวิทยานุกูล นครพนม
1211 ณัฐธยาน์ ทินบุตร ศรีอรุโณทัย ระนอง
1212 ศิริลักษณ์ อมรวัฒนา ศรีอรุโณทัย ระนอง
1213 อุทัย มหามนตรี ศรีอรุโณทัย ระนอง
1214 พรนิภา มูสิกะ ศรีอรุโณทัย ระนอง
1215 วาสนา ซื่อตรง ศรีอรุโณทัย ระนอง
1216 กรองแก้ว วงษ์สวรรค์ สตรีพัทลุง พัทลุง
1217 สุนันทา พราหมณพันธุ์ สตรีพัทลุง พัทลุง
1218 จรรยา ชูเมฆ สตรีพัทลุง พัทลุง
1219 สุดชาย สุวรรณมณี สตรีพัทลุง พัทลุง
1220 จันทิกา หนูเจริญ สตรีพัทลุง พัทลุง
1221 สิรินาถ ชุมพาที สตรีพัทลุง พัทลุง
1222 รัตนวรรณ การประกอบ สตรีพัทลุง พัทลุง
1223 สุทธิชา รักชุม สตรีพัทลุง พัทลุง
1224 รุจิอร รักใหม่ สตรีพัทลุง พัทลุง
1225 ปราณี ณัฐคุณานนท์ สตรีพัทลุง พัทลุง
1226 สุพรรณี สุขทอง สตรีพัทลุง พัทลุง
1227 ประไพ อินถิติ สตรีพัทลุง พัทลุง
1228 ปิยนุช บุญรุ่ง สตรีพัทลุง พัทลุง
1229 ทศรัตน์ สุวรรณรัตน์ สตรีพัทลุง พัทลุง
1230 กัญญานี บุญเรืองขาว สตรีพัทลุง พัทลุง
1231 ไพพร ดีบาง นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล กรุงเทพมหานคร
1232 กชพร จับใจนาย อนุบาลจอมสวรรค์(บ้านบ่อก๊าง) เชียงราย
1233 จารุวรรณ รัตนพันธ์ อนุบาลจอมสวรรค์(บ้านบ่อก๊าง) เชียงราย
1234 เกษร เชยกระรินทร์ อนุบาลจอมสวรรค์(บ้านบ่อก๊าง) เชียงราย
1235 รพีพรรณ วันพุธ อนุบาลหล่มสัก(ชุมชนบ้านศรีสะอาด) เพชรบูรณ์
1236 แสงจันทร์ ชุมภูอินทร์ บ้านป่ายางมน เชียงราย
1237 อัมรา นันทะพรหม บ้านป่ายางมน เชียงราย
1238 ลัดดา แก้วกิ่งจันทร์ บ้านป่ายางมน เชียงราย
1239 ฮาดี บินดู่เหล็ม นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล กรุงเทพมหานคร
1240 อารีย์ ภูครองทุ่ง บ้านหนองป่าก่อ เชียงราย
1241 เพ็ญพิมล ศิระกมลโรจน์ บ้านปางคึก เชียงราย
1242 ศรีวรรณ โพธิกลาง บ้านปางคึก เชียงราย
1243 อภัย เป๊งนวล บ้านปางคึก เชียงราย
1244 ภาวิณีย์ เวียงนาค บ้านปางห้า เชียงราย
1245 สัจพร องอาจ ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1246 วณัฏฐกานต์ ไตรเมศวร์ ไชยาวิทยา สุราษฎร์ธานี
1247 จินดา ใจแปง เบตง'วีระราษฎร์ประสาน' ยะลา
1248 ผ่องพรรณ ขวัญเพชร โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1249 สุรินทร์ ติ้นสกุล โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1250 พิศมัย สุขสว่าง โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1251 นภาพันธ์ ตันธิวุฒิ โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1252 ดารณี สุขสว่าง โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1253 สมใจ นิคม โพธิ์คีรีราชศึกษา ปัตตานี
1254 สกาวรัตน์ ศรีอุดกัน บ้านดงขวาง เพชรบูรณ์
1255 นิตยา รัตนา หล่มสักวิทยาคม เพชรบูรณ์
1256 ประภาวรินทร์ สุวรรณศรี โพธิ์ไทรวิทยา มุกดาหาร
1257 วิรัชดา เตชะเอื้อย สันหนองควาย เชียงราย
1258 กานต์ระวี วงศ์เข็มมา หนองซนพิทยาคม นครพนม
1259 สมจิตร ทองศิริ วัดธนาภิมุข ปัตตานี
1260 วรรณภรณ์ บาตรโพธิ์ พิกุลทอง นครราชสีมา
1261 สินีนาฏ ชำนิกล้า พิกุลทอง นครราชสีมา
1262 พัชรี เผดิมผล พิกุลทอง นครราชสีมา
1263 เกศสุดา ประคองสุข พิกุลทอง นครราชสีมา
1264 อารีวรรณ คงควร พิกุลทอง นครราชสีมา
1265 ขณิดา ช่างทองมะดัน พิกุลทอง นครราชสีมา
1266 วาทิน สิริภูริภากร ศิริบ้านไร่ นครราชสีมา
1267 พงศ์สมร ยืนยาว อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1268 ภัทรดารา พระอารักษ์ อนุบาลอุบลราชธานี อุบลราชธานี
1269 รำพรรณ แก๊ฟฟร์อด บ้านหมากมี่ อุบลราชธานี
1270 ทิพากร หาญหัก บ้านหมากมี่ อุบลราชธานี
1271 ญานิศา เผ่าพันธ์ อุบลวิทยาคม อุบลราชธานี
1272 ชลนันท์ จันทร์สด อุบลวิทยาคม อุบลราชธานี
1273 เตือนใจ มลแก้ว บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) กรุงเทพมหานคร
1274 วรายุภัสร์ อิสรียะกุลการ สรรพยาวิทยา ชัยนาท
1275 แก้วใจ สุชัยรัตน์ สรรพยาวิทยา ชัยนาท
1276 อารมณ์ ศรีนิล สรรพยาวิทยา ชัยนาท
1277 ศิริลักษณ์ ไทยพงษ์ธนาพร สรรพยาวิทยา ชัยนาท
1278 ณัชชา มีครองแบ่ง สรรพยาวิทยา ชัยนาท
1279 มัณฑนา โสมอ่ำ สรรพยาวิทยา ชัยนาท
1280 ปวีณา ช่างแท้ บ้านปางขอน เชียงราย
1281 เรณู คำวงศ์ กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1282 วรากร ชินะกุล อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1283 พัชราวลัย ไชยมั่น อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1284 รุ่งฤดี มโนใจ อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1285 จงกล บัวสิงห์ กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1286 ละลิตรา ฐิติวงศ์ไพศาล อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1287 วราภรณ์ ศุภฐิติพงษ์ อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1288 จีรพร จันทร์ต๊ะวงศ์ อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1289 พรทิพย์ ชัชวรัตน์ อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1290 สุนันต์ บาลสุข อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1291 กัลยา แต่งตั้ง อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1292 อุไร อุตอิ่นแก้ว อนุบาลเชียงราย เชียงราย
1293 ธนาภา คำผุย กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1294 นิลบล เงินดี กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1295 สกุลรัตน์ ทองแสน กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1296 ดารุณี อัมภรัตน์ กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1297 ไพริน คำศรี กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1298 เรืองรัตน์ เผ่าภูรี กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1299 แขภัทรา นาคสวาสดิ์ ราชประชานุเคราะห์ 55 ตาก
1300 ปาณิสรา เรือนกูล ราชประชานุเคราะห์ 55 ตาก
1301 จินตนา รีรักษ์ ราชประชานุเคราะห์ 55 ตาก
1302 ภัทราภรณ์ รุ่งน้อย ราชประชานุเคราะห์ 55 ตาก
1303 เกศินี สัพทน ราชประชานุเคราะห์ 55 ตาก
1304 กนิษฐ์ อ่อนละมัย บ้านหนองหิน อำเภอดอนมดแดง อุบลราชธานี
1305 บุณรดา ปากดีสี กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์ กาฬสินธุ์
1306 มัทฐนาพร ธรรมยา อนุบาลจอมหมอกแก้ว เชียงราย
1307 ปวีณา อุปไพร อนุบาลจอมหมอกแก้ว เชียงราย
1308 เนตรนภา ทิพย์วันนา วัดกลางโกสุม มหาสารคาม
1309 มยุรี ชินกร วัดกลางโกสุม มหาสารคาม
1310 ศรัญญา เคนโคก วัดกลางโกสุม มหาสารคาม
1311 เนาวรัตน์ ถาเรืองโคตร วัดกลางโกสุม มหาสารคาม
1312 อุไร บุญแผน วัดกลางโกสุม มหาสารคาม
1313 ศิวพร พิลานนท์ วัดกลางโกสุม มหาสารคาม
1314 วิไลลักษณ์ ศรีบุญเรือง วัดกลางโกสุม มหาสารคาม
1315 หนึ่งฤทัย เดชบุรัมย์ วัดกลางโกสุม มหาสารคาม
1316 ศิริพร วิไลวงค์ วัดกลางโกสุม มหาสารคาม
1317 ละเอียด ทานะสิงห์ บ้านหนองไข่นก อุบลราชธานี
1318 ละออง นระแสน วัดบ้านกุดสังข์ กาฬสินธุ์
1319 วรรณภา ศรีใสย์ กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1320 นที ภู่ระหงษ์ วัดคีรีเจริญผล สุพรรณบุรี
1321 เพ็ญศรี ฉัตรวิลาวัณย์ บ้านเวียงพาน เชียงราย
1322 วิภาพรรณ วงค์เวียน บ้านร่องเสี้ยว(รัฐราษฎร์ผดุงวิทย์) แพร่
1323 จิดาภา ชมชื่น สองพิทยาคม แพร่
1324 สาคร รักแก้ว ชุมชนบ้านสร้างแป้น อุดรธานี
1325 วจนา ราชสีห์ เด่นไชยประชานุกูล แพร่
1326 วิไลวรรณ เสนาธรรม เด่นไชยประชานุกูล แพร่
1327 รัตนธร ชุปวา กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1328 ชนากานต์ บุตรศาสตร์ ปรางค์กู่ ศรีสะเกษ
1329 อภิรดี พรหมพันใจ บ้านหมากแข้ง อุดรธานี
1330 เฟื่องฟ้า พลอยแสงสาย สองพิทยาคม แพร่
1331 วรัญญา อุปนันชัย สองพิทยาคม แพร่
1332 อมรรัตน์ พิณธรรม ชุมชนบ้านสร้างแป้น อุดรธานี
1333 เปรมฤดี ฆารเจริญ น้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
1334 ศิริวรรณ ชาวดร น้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
1335 ประภัสสร โพธิเกตุ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี อุดรธานี
1336 ดารุณี วังหา ลองวิทยา แพร่
1337 ประภาพร มะละสาร วัดเมธังกราวาส(เทศรัฐราษฎร์นุกูล) แพร่
1338 ทิพย์ชริน โพธิ์ทิพย์ กันทรารมณ์ ศรีสะเกษ
1339 เทียนทอง ธาตุรักษ์ ผดุงราษฎร์วิทยา กาฬสินธุ์
1340 แสงจันทร์ หลงเวช บ้านเตาปูน(พิไชยาประชานุกูล) แพร่
1341 ชรินทร์ทิพย์ ยองชนะ บ้านเตาปูน(พิไชยาประชานุกูล) แพร่
1342 สุกฤตา ธรรมลังกา บ้านเตาปูน(พิไชยาประชานุกูล) แพร่
1343 อัมรินทร์ ปินนิล บ้านเตาปูน(พิไชยาประชานุกูล) แพร่
1344 วรรณา พูนผล พิชญศึกษา นนทบุรี
1345 ศรีนภา พูนสวัสดิ์ พิชญศึกษา นนทบุรี
1346 พรทิพย์ เบ้าจังหาร อนุบาลปิยวรรณ กาฬสินธุ์
1347 เรณู เอกภูธร มารดาอุปถัมภ์ แพร่
1348 นันทวัน พูลเกษม มารดาอุปถัมภ์ แพร่
1349 ชาตยา บำรุงศรี พิชญศึกษา นนทบุรี
1350 ฉวีวรรณ แสนสุทธิ พิชญศึกษา นนทบุรี
1351 วรรณศิริ ดัดแวว พิชญศึกษา นนทบุรี
1352 กรรณิการ์ อ้อสถิตย์ ห้วยม้าวิทยาคม แพร่
1353 พรศรี จิตรวิจารณ์ บ้านดงเจริญ(วงค์ประชานุกูล) แพร่
1354 มณีวรรณ อรดี บ้านม่วงสว่างสามัคคี อุดรธานี
1355 ณัฐิรา พูนพิน รร.องค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ เด่นไชยวิทยา แพร่
1356 พรวิภา มณีวรรณ รร.องค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ เด่นไชยวิทยา แพร่
1357 จริญญา รัตนกันทา รร.องค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ เด่นไชยวิทยา แพร่
1358 สุจิตตา ธะวิชัย รร.องค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ เด่นไชยวิทยา แพร่
1359 วลัยนภกนิษฐา กองเพ็ชร์ รร.องค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ เด่นไชยวิทยา แพร่
1360 มณีวรรณ์ ศรีหล้า บ้านหนองกระทิง ศรีสะเกษ
1361 พัชรศรัณย์ ศิริพันธ์ กบินทร์วิทยา ปราจีนบุรี
1362 ยุพิน บุญเลิศ สมเด็จพิทยาคม กาฬสินธุ์
1363 จันทร์จรัส อินทร์เหล่าใหญ่ สมเด็จพิทยาคม กาฬสินธุ์
1364 สุพัทยา ศิลาแก้ว สมเด็จพิทยาคม กาฬสินธุ์
1365 รุ่งนภา คำภูษา สมเด็จพิทยาคม กาฬสินธุ์
1366 วราภรณ์ ยนต์ชัย สมเด็จพิทยาคม กาฬสินธุ์
1367 วราภรณ์ เฉลิมชาติ สมเด็จพิทยาคม กาฬสินธุ์
1368 ลมโชย ด่านขุนทด สมเด็จพิทยาคม กาฬสินธุ์
1369 สุกัญญา กัญญสกุล สมเด็จพิทยาคม กาฬสินธุ์
1370 ลักษณา คำก้อน สมเด็จพิทยาคม กาฬสินธุ์
1371 จริยา พรมมา สมเด็จพิทยาคม กาฬสินธุ์
1372 เพ็ญศรี แก้วมณี สมเด็จพิทยาคม กาฬสินธุ์
1373 ดวงจันทร์ บัวเบา ชุมชนวัดใหญ่โพหัก ราชบุรี
1374 นิเวช รอดบำเรอ วัดโสดาประดิษฐาราม ราชบุรี
1375 กัลณิกา ศรีสุวรรณ วัดโสดาประดิษฐาราม ราชบุรี
1376 กัญญา มาลี วัดโสดาประดิษฐาราม ราชบุรี
1377 ศศิภรณ์ ไกรศรี วัดโสดาประดิษฐาราม ราชบุรี
1378 วิไลวรรณ เสิกภูเขียว บ้านพุขาม เพชรบูรณ์
1379 นงนุช เหมืองทอง บ้านสวนเขื่อน(ราษฎร์บูรณวิทยา) แพร่
1380 สุนัน แป้นแหลม คุรุราษฎร์รังสฤษฏ์ ราชบุรี
1381 ดำฤทธิ์ ไชยศรี หัวนาศึกษาวิทย์ หนองบัวลำภู
1382 สมพรทวี ลักษณะจันทร์ บ้านโนนอุดม หนองบัวลำภู
1383 สุภาลักษณ์ ถิ่นจันทร์ บ้านทุ่งเหนือ(ราษฎร์สามัคคี) แพร่
1384 ปวีณา อินทร์ติยะ รร.เทศบาล 1 หนองแสง นครพนม
1385 อรอนงค์ อัคฮาด รร.เทศบาล 1 หนองแสง นครพนม
1386 วิลาวัลย์ วงศ์บา อนุบาลวัดพระโต ศรีสะเกษ
1387 วานิสินธุ์ ผาลา รร.เทศบาล 1 หนองแสง นครพนม
1388 ภัสนันท์ เขียวอ่อน เขื่อนช้างวิทยาคาร ศรีสะเกษ
1389 พชรมน ศิลาชัย เขื่อนช้างวิทยาคาร ศรีสะเกษ
1390 นิตยา โนนทะจันทร์ ศึกษาสรรค์ สมุทรปราการ
1391 สุปราณี จันทะบุตร ศึกษาสรรค์ สมุทรปราการ
1392 อังคณา ธรรมศิริ ศึกษาสรรค์ สมุทรปราการ
1393 คมสัน บุญส่ง ศึกษาสรรค์ สมุทรปราการ
1394 วิวรรณ เขตมรรคา อนุบาลปิยวรรณ กาฬสินธุ์
1395 รัชฎาภรณ์ วังคะฮาต อนุบาลปิยวรรณ กาฬสินธุ์
1396 ณัฐฐิรา ขันวิเทียร อนุบาลปิยวรรณ กาฬสินธุ์
1397 ศศิธร สุ่มมาตย์ อนุบาลปิยวรรณ กาฬสินธุ์
1398 สุจารี พรหมณีวัฒน์ อนุบาลปิยวรรณ กาฬสินธุ์
1399 รัชฎาภรณ์ เพชรมณี อนุบาลยะลา ยะลา
1400 ลัดดา ชูวงศ์วาน มารีย์อุปถัมภ์ นครปฐม
1401 รักชนก ด้วงเล็ก ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1402 พัชรวลัย บรรเทา ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1403 วาสินีย์ ประทุม ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1404 ทิพย์วรรณ บุญสม ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1405 รัตนา สร้อยรอด ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1406 ฐาปนี ศรีปัตเนตร ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1407 ศศิธร แก้วเล็ก ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1408 จิรารัตน์ คำผง ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1409 สุภาวัลย์ บุญใส ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1410 ลออทิพย์ คำไสย์ ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1411 จุฑารัตน์ เสนาะศัพย์ ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1412 พัชนีย์ เชื้อชม ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1413 กนกพร จันตะ ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1414 รดาภัค สุริยะฉัตร ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1415 สมจิตร์ รักพงษ์ ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1416 อัญชลี ดวงใจ ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1417 สุนิษา ใจนวน ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1418 ยุเบ็ญ ยศวิจิตร ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1419 สุกัณยา สอนพูด ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1420 รักชนก สิงห์คำ ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1421 สาวิณี สตารัตน์ ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1422 ยุพยงค์ บำรุง ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1423 อัมพร จันทร์เทียมวงษ์ ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1424 ดิลก หิปะนัด ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1425 วรรณิภา อุตมะ ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1426 ปนันตญา ระหาร ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1427 ถนอมนวล ชูเชื้อ ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1428 ณัฐยาพร คำแพง ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1429 สิริวรรณ มะโน ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1430 ณิชกานต์ แก่นมั่น ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1431 ทัศนีย์ ประจำ ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1432 ระเบียบ คำไพเราะ ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1433 เพชรัตน์ นารี ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1434 นันทิยา ชนะชัย ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1435 ปุญญภัสมณฑ์ เนินทราย ขุขันธ์ ศรีสะเกษ
1436 อำภา คำมา รร.เทศบาล 1 หนองแสง นครพนม
1437 วิริยะ สารผล เขาวงพิทยาคาร กาฬสินธุ์
1438 อุษา กมุธากรณ์ ผดุงปัญญา ตาก
1439 กาญจนา คุ้มครอง รร.เทศบาลวัดชุมพลคีรี ตาก
1440 เพชรรัตน์ ทองสุข บ้านดงคู่ สุโขทัย
1441 อารยา ภาระวงค์ บ้านผึ้ง นครพนม
1442 จินตนา แสงสว่าง บ้านผึ้ง นครพนม
1443 ณิชาภัทร วงศ์ศิริ รร.ชุมชนเทศบาล 3 พินิจพิทยานุสรณ์ นครพนม
1444 อุมาพร โรจนาพงษ์ รร.ชุมชนเทศบาล 3 พินิจพิทยานุสรณ์ นครพนม
1445 ปรเมษฐ์ ทองโพธิ์กลาง รร.ชุมชนเทศบาล 3 พินิจพิทยานุสรณ์ นครพนม
1446 นิตยา อินทร์ติยะ รร.ชุมชนเทศบาล 3 พินิจพิทยานุสรณ์ นครพนม
1447 วิมล แก้วบุญเรือง อมก๋อยวิทยาคม เชียงใหม่
1448 พัชรินทร์ ประเสริฐศิลป์ เมืองใหม่วิทยา หนองบัวลำภู
1449 วนิดา นิรมาณการย์ รร.ชุมชนเทศบาล 3 พินิจพิทยานุสรณ์ นครพนม
1450 พัทยา ชัยพฤกษ์ เมืองใหม่วิทยา หนองบัวลำภู
1451 นุชรีย์ สอนสุวิทย์ รร.เทศบาล ๒ วัดดอนมูลชัย ตาก
1452 นริสา ปูชนียกุล หมิงซิน ระนอง
1453 จุฑาภรณ์ วงษ์มหาจักร์ อนุบาลหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1454 กรกช ขันแก้ว รร.เทศบาลวัดมณีไพรสณฑ์ ตาก
1455 ดรุณี มณีวรรณ โกวิทธำรงเชียงใหม่ เชียงใหม่
1456 วราภรณ์ วงค์สอน โกวิทธำรงเชียงใหม่ เชียงใหม่
1457 มาลัย ริญญา โกวิทธำรงเชียงใหม่ เชียงใหม่
1458 พิชญนันท์ วัฒนจารุรัศมิ์ บุญเรืองวิทยาคม เชียงราย
1459 จันทร์เพ็ญ อารยวิตร สันป่าตองวิทยาคม เชียงใหม่
1460 อัญชลี ศิริจรรยา สวรรค์อนันต์วิทยา สุโขทัย
1461 วารุณี ตาตุ่น บ้านหนองกระโห้ ตาก
1462 สมหมาย ช่างเจรจา สวรรค์อนันต์วิทยา สุโขทัย
1463 พิกุล นิตย์อำนวยผล สันป่าตองวิทยาคม เชียงใหม่
1464 พูลทิพย์ พันธุออน รร.ชุมชนเทศบาล 3 พินิจพิทยานุสรณ์ นครพนม
1465 อรทัย แก้วดวงดี รร.ชุมชนเทศบาล 3 พินิจพิทยานุสรณ์ นครพนม
1466 ฉัทท์ธวัชฐ์ วรรณสอน สันป่าตองวิทยาคม เชียงใหม่
1467 จันทร์นริน วีระธรรม วัดป่าประดู่ ระยอง
1468 ชมัยพร วงศ์จันทรมณี เมืองเชลียง สุโขทัย
1469 มาลินี ระถี บ้านหมี่เหล่าน้อย มหาสารคาม
1470 รัตน์ นพเก้า เมืองเชลียง สุโขทัย
1471 สุรีย์ อนันต์ไวทยะกิจ ศรีอรุโณทัย ระนอง
1472 ศรีไพร ประหยัด สวรรค์อนันต์วิทยา สุโขทัย
1473 วรรณี ทัฬหกิจ ท้ายหาด สมุทรสงคราม
1474 สิริมาส เรืองศรีมั่น รร.เทศบาล 2 ถนนบำรุงเมือง นครพนม
1475 ศิริพร ภูนาคพันธ์ รร.เทศบาล 2 ถนนบำรุงเมือง นครพนม
1476 นันทนา ฤทธิศาสตร์ บ้านมะกอก (มะกอกวิทยาสรรค์) มหาสารคาม
1477 อัญชนา ผลาผล บ้านมะกอก (มะกอกวิทยาสรรค์) มหาสารคาม
1478 บัวผัน ทับชา บ้านโพนละออม มหาสารคาม
1479 ศิริพร วังริยา รร.เทศบาล 2 ถนนบำรุงเมือง นครพนม
1480 ชลิดา วิจิตรกำเหน็ดกุล พุทธิโศภน เชียงใหม่
1481 มาลี อานันทนะ พุทธิโศภน เชียงใหม่
1482 บรรจง สมทรง หน้าพระลาน (พิบูลสงเคราะห์) สระบุรี
1483 พรสนอง พูลสอน ผดุงปัญญา ตาก
1484 อัญชรี ทากัมมา ผดุงปัญญา ตาก
1485 สายทอง ปาปะไพ บ้านหนองกุง มหาสารคาม
1486 เสงี่ยม หมื่นแก้ว บ้านหนองกุง มหาสารคาม
1487 ทัศนีย์ ประพฤติใน บ้านขามป้อม มหาสารคาม
1488 วิภาวี ขจรโมทย์ บ้านหนองผือ มหาสารคาม
1489 จุฬาภรณ์ ศรีบุญเรือง บ้านโนนศรีสวัสดิ์โนนสวรรค์ มหาสารคาม
1490 อัปสร ตะโคตร รร.เทศบาลวัดบุญญาวาส ตาก
1491 เฉลิมศรี ไชยบุดดี บ้านอิตื้อดอนหวายขมิ้น มหาสารคาม
1492 รุ่งทิพย์ จันทร์อ่อน พังโคนวิทยาคม สกลนคร
1493 ฉวีวรรณ กุดหอม พังโคนวิทยาคม สกลนคร
1494 วันเพ็ญ เหลาพรม พังโคนวิทยาคม สกลนคร
1495 อ้อย คูณหอม พังโคนวิทยาคม สกลนคร
1496 นัทธมน โพธิ์สาวัง พังโคนวิทยาคม สกลนคร
1497 ประดับพร บุตรสุวรรณ ไกรในวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก สุโขทัย
1498 ดาริน มาน้อย บ้านห้วยเอียน เชียงราย
1499 กิ่งกาญจน์ ไชยราช บ้านห้วยเอียน เชียงราย
1500 กัลยา จันทเดช บ้านเขวาสะดืออิสาน มหาสารคาม
1501 นวพร นิธิกุล รร.เทศบาล ๓ วัดชัยชนะสงคราม ตาก
1502 วันทิพย์พา จันตรี รร.เทศบาล ๓ วัดชัยชนะสงคราม ตาก
1503 ประทุมวรรณ สายสุรินทร์ บ้านแม่เปา เชียงราย
1504 อุไรวรรณ กองแก้ว บ้านแม่เปา เชียงราย
1505 พรรณา พงษ์มณี อนุบาลบ้านพระเนตร(แก้วสุวรรณประสิทธิ์) เชียงราย
1506 เรืองวิทย์ ปรากฎวงษ์ อุดมดรุณี สุโขทัย
1507 ประวิท วิริยะพงษ์ อุดมดรุณี สุโขทัย
1508 ปราณี จันทราราชัย อุดมดรุณี สุโขทัย
1509 วันวิสาข์ ช่างดำริห์ รร.เทศบาลสวรรคโลกประชาสรรค์ สุโขทัย
1510 สุภาพร ชมพล ช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง เชียงใหม่
1511 ชนิดาภา ศรีวิชัย ช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง เชียงใหม่
1512 ศุภพร วันโน ช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง เชียงใหม่
1513 นฤพร มีนา ช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง เชียงใหม่
1514 กุลรัศมิ์ ตุงคนาคร ช่องฟ้าซินเซิงวาณิชบำรุง เชียงใหม่
1515 รมณ คำมา บ้านส้าน เชียงราย
1516 สุภาวดี สุวรรณไตรย์ มุกดาวิทยานุกูล มุกดาหาร
1517 จุราพร ภูมิสายดร บ้านหนองเสา เชียงราย
1518 สุนีย์ พรมคำอ้าย บ้านหนองเสา เชียงราย
1519 จุติภรณ์ สุวรรณสาร รร.เทศบาล 5 สมพรอภัยโส นครพนม
1520 นลินี สังข์นัครา เมืองสมุทรสงคราม สมุทรสงคราม
1521 ภัทราพร ไทยานนท์ เมืองสมุทรสงคราม สมุทรสงคราม
1522 ปาณิสรา ปรางงาม เมืองสมุทรสงคราม สมุทรสงคราม
1523 สุดวนิดา เหลืบุญชู รร.เทศบาล 4 รัตนโกสินทร์ 200 ปี นครพนม
1524 ญาณิกา นกแก้ว รร.เทศบาล 2 ถนนบำรุงเมือง นครพนม
1525 ชนิดาภา หมู่มี รร.เทศบาล 2 ถนนบำรุงเมือง นครพนม
1526 นภัสวรรณ วงศ์กวีวิทย์ ชาติเฉลิม ระนอง
1527 อรทัย เหล่าสะพาน บ้านหนองหว้าหนองแคนดอนบาก มหาสารคาม
1528 สายพิณ สุภาแสน รัตนาเอื้อวิทยา เชียงใหม่
1529 ไพรวัลย์ ใจพรหมมา รัตนาเอื้อวิทยา เชียงใหม่
1530 ละมัย พันธ์สัมฤทธิ์ รัตนาเอื้อวิทยา เชียงใหม่
1531 สมจิต ภูวนารถ บ้านหนองกุงเต่า มหาสารคาม
1532 ดวงใจ หล่อวัตร บ้านหนองกุงเต่า มหาสารคาม
1533 ศิริรักษ์ แซงบุญเรือง บ้านปากอูน (ปากอูนผดุงวิทย์) นครพนม
1534 กัลยาณี ศิริสุรักษ์ บ้านดอนจำปาดอนสวรรค์ มหาสารคาม
1535 วิไลภรณ์ ใจน้อม มัธยมวัดใหม่กรงทอง ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ปราจีนบุรี
1536 เพ็ญจันทร์ ชำนิ มัธยมวัดใหม่กรงทอง ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ปราจีนบุรี
1537 วิลาสินี ชูเชิด มัธยมวัดใหม่กรงทอง ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ปราจีนบุรี
1538 จุไรรัตน์ สิงห์สำราญ มัธยมวัดใหม่กรงทอง ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ปราจีนบุรี
1539 สายชล คำแปง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
1540 วิไล ลิ้มวิเศษศิลป์ บ้านห้วยก้าง"รัฐประชาสงเคราะห์" เชียงราย
1541 วิไลวรรณ บุญทัน บ้านซองแมว มหาสารคาม
1542 สมพร วาเสนัง บ้านซองแมว มหาสารคาม
1543 สุภาณี วงชารี บ้านซองแมว มหาสารคาม
1544 ระวิวรรณ วิญญาสุข บ้านซองแมว มหาสารคาม
1545 ประทุมรัตน์ อินกอง บ้านซองแมว มหาสารคาม
1546 รัชนี อุสาพรหม ชุมชนนางัว นครพนม
1547 จับใจ ไชยศิริวงค์สุข ชุมชนนางัว นครพนม
1548 มารยาท จุฬากุล ชุมชนบ้านต้าตลาด เชียงราย
1549 วาสนา แสนขันแก้ว ชุมชนบ้านต้าตลาด เชียงราย
1550 พวงทอง สุทธศิลป์ ชุมชนบ้านต้าตลาด เชียงราย
1551 อัมพวัน ประพงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
1552 สุกัญญา อินโท ชุมชนบ้านไม้งาม ตาก
1553 จินดา วะชุม บ้านนาหว้า นครพนม
1554 นิภา เกตุตรง ปทุมเทพวิทยาคาร หนองคาย
1555 ประภาพรรณ ประชาญสิทธิ์ ถาวรานุกูล สมุทรสงคราม
1556 อภิญญา บุตรฉุย ถาวรานุกูล สมุทรสงคราม
1557 พูนสุข เวียงคำ อนุบาลหนองควาย หนองคาย
1558 อัจฉราวรรณ โคตรสาอุประ อนุบาลหนองควาย หนองคาย
1559 เสาวณีย์ ชินบุตร อนุบาลหนองควาย หนองคาย
1560 อำนวยพร พิณพงษ์ อนุบาลหนองควาย หนองคาย
1561 นพรัตน์ นามบุญมี อนุบาลหนองควาย หนองคาย
1562 ผุสดี เทพไทยา อนุบาลหนองควาย หนองคาย
1563 ผกาเพชร ขวัญสถิตวงศ์ อนุบาลหนองควาย หนองคาย
1564 วนิดา เที่ยงวงษ์ มุกดาวิทยานุกูล มุกดาหาร
1565 สมหทัย อาจวิชัย มุกดาวิทยานุกูล มุกดาหาร
1566 สายสมร อาจวิชัย มุกดาวิทยานุกูล มุกดาหาร
1567 จีราทิพย์ คำแก้ว มุกดาวิทยานุกูล มุกดาหาร
1568 ปริศนา สุขเกษม มุกดาวิทยานุกูล มุกดาหาร
1569 ปัทมาวดี ศรีเมือง กระบุรีวิทยา ระนอง
1570 ทัณฑธร อินทะวงศ์ อมก๋อยวิทยาคม เชียงใหม่
1571 จันทา ปุระตา บ้านเชียงเคี่ยน(คณาราษฎร์บำรุง) เชียงราย
1572 บังอร สังข์ศร วัฒนานุกูลวิทยา สระบุรี
1573 ละเมียด สมยา วัฒนานุกูลวิทยา สระบุรี
1574 ปราณี บุญประถัมภ์ บ้านหนองแวง มหาสารคาม
1575 กัลยา สุริยะสาร จอมทอง เชียงใหม่
1576 เดือนฉาย ล้อมเขตร จอมทอง เชียงใหม่
1577 ดาราภรณ์ พิทักษ์ บ้านโพนจาน นครพนม
1578 ศศิธร กิติศรีวรพันธุ์ บ้านโพนจาน นครพนม
1579 วิไลพร อุ่นอกพันธุ์ อุเทนวิทยาคาร นครพนม
1580 ทิพย์วรรณ บุพศิริ อุเทนวิทยาคาร นครพนม
1581 จิตตาภัทร์ นวลคำมา เวียงป่าเป้าวิทยาคม เชียงราย
1582 เนตรนภา ศรีสารคาม บ้านดงน้อย มหาสารคาม
1583 อัจฉรา โยวะผุย บ้านดงน้อย มหาสารคาม
1584 จันทร์สุดา วราศิระพงศ์พันธ์ บ้านดงน้อย มหาสารคาม
1585 วิทยา กาทอง ผดุงปัญญา ตาก
1586 เจนภพ ยศบุญเรือง นาบ้านไร่วิทยา ลำปาง
1587 ชุลีภรณ์ นวลนุช บ้านเชียงเคี่ยน(คณาราษฎร์บำรุง) เชียงราย
1588 นงเยาว์ ปินคำ สันสะลีกวิทยา เชียงราย
1589 ศศิธร เสาร์ปา แม่เจดีย์วิทยาคม เชียงราย
1590 สายันต์ โชติวังโส อนุบาลบ้านแพง นครพนม
1591 จุฬาลักษณ์ นิลสาขา อนุบาลบ้านแพง นครพนม
1592 เพ็ญศิริ กองมงคล บ้านห้วยลึก เชียงราย
1593 ชลิตา มะโนวงค์ บ้านห้วยลึก เชียงราย
1594 วราภรณ์ โตจันทร์ พินิจวิทยา ลำปาง
1595 จารุณี อภัยโส อนุบาลบ้านแพง นครพนม
1596 สุกัลยา จันทา อนุบาลบ้านแพง นครพนม
1597 มณีรัตน์ อภัยโส อนุบาลบ้านแพง นครพนม
1598 ศิรินภา พรหม อนุบาลบ้านแพง นครพนม
1599 วิมลดา รุ่งจินดารัตน์ อนุบาลบ้านแพง นครพนม
1600 สมพิศ พิมพ์คำ อนุบาลบ้านแพง นครพนม
1601 มนัสนันท์ วงศ์กาฬสินธ์ อนุบาลบ้านแพง นครพนม
1602 ศิริกัญญา วิริยะเศรษฐ์กุล อนุบาลบ้านแพง นครพนม
1603 มัตติกา ผาลี อนุบาลบ้านแพง นครพนม
1604 หทัยรัตน์ ไตรวงศ์ย้อย อนุบาลบ้านแพง นครพนม
1605 ปริศรา ศุกรสุต อนุบาลบ้านแพง นครพนม
1606 ปรียาภรณ์ภัทร์ สัพไพร บ้านเวียงฝาง เชียงใหม่
1607 ฉกรรณ์ มาลานัน เชียงรายวิทยาคม เชียงราย
1608 มลิวรรณ จันทเขต บ้านหนองรูแข้ มหาสารคาม
1609 จินตนา มงคลไชยสิทธิ์ สันทรายวิทยาคม เชียงใหม่
1610 สุพัตรา พ่วงแผน สันทรายวิทยาคม เชียงใหม่
1611 สุดา คำตัน สันทรายวิทยาคม เชียงใหม่
1612 รุจี เฉลิมสุข สันทรายวิทยาคม เชียงใหม่
1613 ภิรญา คงแสงเพชร สันทรายวิทยาคม เชียงใหม่
1614 ตินันภรณ์ ทนันชัย บ้านบ่อแสง เชียงราย
1615 เฉลิมศรี เว้งอิ้น เขาชัยสน พัทลุง
1616 จีระนันท์ เชื้อดวงผุย นาแกสามัคคีวิทยา นครพนม
1617 วริษา แสนเพชร วัดหนองหล่ม ลำพูน
1618 ทานตะวัน อินต๊ะขัน บ้านปงสนุก ลำปาง
1619 ประวีณา ติง บ้านปงสนุก ลำปาง
1620 ชมพูนุช อินเตชะ พินิจวิทยา ลำปาง
1621 นพรัตน์ บุญสมปาน พินิจวิทยา ลำปาง
1622 เนตรนภา อินทร์มงคล พินิจวิทยา ลำปาง
1623 พัชรินทร์ เขื่อนแก้ว พินิจวิทยา ลำปาง
1624 ผ่องพรรณ ศิริมังฆศรี พินิจวิทยา ลำปาง
1625 นิภาพร เปลี่ยนไป พินิจวิทยา ลำปาง
1626 สุรีย์ บุญสืบ พินิจวิทยา ลำปาง
1627 ประนอม รัตนกิจ พินิจวิทยา ลำปาง
1628 พรรณี แสนคำวงศ์ พินิจวิทยา ลำปาง
1629 ผดุงขวัญ แปงวัง พินิจวิทยา ลำปาง
1630 เนตรชนก บุญสมปาน พินิจวิทยา ลำปาง
1631 ชฎาภรณ์ คำปากูล พินิจวิทยา ลำปาง
1632 ศยามล นนกันทา พินิจวิทยา ลำปาง
1633 จิราพรรณ สุวรรณสุระ พินิจวิทยา ลำปาง
1634 กัลยา สาวงค์ พินิจวิทยา ลำปาง
1635 ขนิษฐา สีสมุดคำ รร.เทศบาลวัดไทยชุมพล สุโขทัย
1636 พิชชาภา ปางสูงเนิน รร.เทศบาลวัดไทยชุมพล สุโขทัย
1637 สุภัทตรา พานิชสรรพ์ รร.เทศบาลวัดไทยชุมพล สุโขทัย
1638 ธัญญลักษณ์ พุฒิมา บรรพตวิทยา เชียงราย
1639 ณัฐจิรา สุขมา รร.เทศบาลวัดไทยชุมพล สุโขทัย
1640 วรัญญา บุษรารักพงศ์ศิริ บรรพตวิทยา เชียงราย
1641 ดาราวรรณ เทพพรมวงค์ วัดพระเจ้านั่งแท่น ลำปาง
1642 อัจฉราพร ทองสร้อย พินิจวิทยา ลำปาง
1643 นิภาพร นิลประภา พะเยาพิทยาคม พะเยา
1644 หัตถยากานต์. สุริยวงค์สกุล พะเยาพิทยาคม พะเยา
1645 นิสากรณ์ ภวภูตานนท์ บรบือวิทยาคาร มหาสารคาม
1646 พัชรินทร์ เทียบพิมพ์ บรบือวิทยาคาร มหาสารคาม
1647 รัตนา เนื่องโนราช บรบือวิทยาคาร มหาสารคาม
1648 เบญจวรรณ สำเภาทอง บรบือวิทยาคาร มหาสารคาม
1649 กนกพร ชำนาญยา พะเยาพิทยาคม พะเยา
1650 อาภัทธา บุญยัง พะเยาพิทยาคม พะเยา
1651 ยอดกุศล ศรีทัน พะเยาพิทยาคม พะเยา
1652 จิตติมา นวลจันทร์ บรบือวิทยาคาร มหาสารคาม
1653 ผุสดี วัชรสกุลวงศ์ พะเยาพิทยาคม พะเยา
1654 นงลักษณ์​ พรหม​สิทธิ์​ พะเยาพิทยาคม พะเยา
1655 ธนวรรณ กันคำ พะเยาพิทยาคม พะเยา
1656 นิภาพรรณ น่วมนิ่ม อนุบาลทุ่งทรายพัฒนา เชียงราย
1657 สุกัญญา ธาตุรักษ์ อนุบาลทุ่งทรายพัฒนา เชียงราย
1658 มยุรี จารุภคนิธิ อนุบาลทุ่งทรายพัฒนา เชียงราย
1659 ณัฐพล ยศดา กุดรังประชาสรรค์ มหาสารคาม
1660 ดารารัตน์ อินต๊ะปัญญา พะเยาพิทยาคม พะเยา
1661 สุมิตรา จันแย้ พะเยาพิทยาคม พะเยา
1662 ขวัญฤทัย ใจการ พินิจวิทยา ลำปาง
1663 อำนวย เชื้อเมืองพาน บ้านเวียงหวาย เชียงราย
1664 จันทร์นารี เขียดแก้ว ตะโหมด พัทลุง
1665 อุไรวรรณ วงศ์ชัย พะเยาพิทยาคม พะเยา
1666 ประไพ ธีรนรเศรษฐ์ อนุบาลเชียงใหม่ เชียงใหม่
1667 ยุพาพร คำใส ศรัทธาสมุทร สมุทรสงคราม
1668 ศรารักษ์ อินทรประเสริฐ ศรัทธาสมุทร สมุทรสงคราม
1669 วิภาวรรณ คลองโคน ศรัทธาสมุทร สมุทรสงคราม
1670 วิรงรอง โรจนกุล ศรัทธาสมุทร สมุทรสงคราม
1671 หนูแดง อินละคร บ้านสำโรงหัวนาโนนจันทร์หอม มหาสารคาม
1672 วันเพ็ญ ปัททุม ประเทียบวิทยาทาน สระบุรี
1673 ลัดดา ลีเคน ประเทียบวิทยาทาน สระบุรี
1674 สมนาม ณ เชียงใหม่ ประเทียบวิทยาทาน สระบุรี
1675 สุภาพ ณ เชียงใหม่ ประเทียบวิทยาทาน สระบุรี
1676 วัญชลี คำจริง ดิษลี สมุทรปราการ
1677 ชัชชญา คำจริง ดิษลี สมุทรปราการ
1678 มณีรัตน์ กาดีวงศ์ ดิษลี สมุทรปราการ
1679 อัปสร ราชสมศรี เวียงป่าเป้าวิทยาคม เชียงราย
1680 จันทร์หอม วาววงษ์ ประเทียบวิทยาทาน สระบุรี
1681 สิริรัตน์ เหลืองอุทัย อนุบาลหนองคาย หนองคาย
1682 ชุติเกศ ดงบังสถาน อนุบาลหนองคาย หนองคาย
1683 กาญจนา เที่ยงบรูณธรรม รร.เทศบาลประตูลี้ ลำพูน
1684 ชนิตา กัทวา รร.เทศบาลประตูลี้ ลำพูน
1685 พรทพา พงศ์พนขันธ์ รร.เทศบาลประตูลี้ ลำพูน
1686 ถนอมศรี บวกเขียว รร.เทศบาลประตูลี้ ลำพูน
1687 กมลฉัตร โสภาศรี รร.เทศบาลประตูลี้ ลำพูน
1688 ณัฐณี ศรีคำ รร.เทศบาลประตูลี้ ลำพูน
1689 อารุณี เชาวนพูนผล รร.เทศบาลประตูลี้ ลำพูน
1690 ณันน์ลดา เบ็ญชา บ้านหนองสระ พะเยา
1691 กิ่งดาว วิกยานนท์ โกสุมวิ