Loading...

ระบบสารสนเทศ สำนักการลูกเสือ ยุวกาชาด และกิจการนักเรียน สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ

ข้อมูล วุฒิทางลูกเสือ R.A.T.C. (วิสามัญ)
ลำดับที่ ชื่อ โรงเรียน สังกัด จังหวัด
1 อนุชาติ กิจแสงเจริญ บ้านพุย เชียงใหม่
2 กฤษฎา ภิรอด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอคีรีรัฐนิคม สุราษฎร์ธานี
3 จิราภรณ์ ภูลำสัตย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร
4 ปองพล กลิ่นช้อย วิทยาลัยเทคโนโลยีอู่ทอง สุพรรณบุรี
5 ศิริพร ระภานุสิทธิ์ วิทยาลัยการอาชีพหนองแค สระบุรี
6 ศุภฤกษ์ โสภนราพงษ์ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีพัทลุง พัทลุง
7 อานนท์ ดำรงวงค์วิจิตร วิทยาลัยพณิชยการบางนา กรุงเทพมหานคร
8 ปุณยวัจน์ จันทร์อินทร์ วิทยาลัยเทคนิคสิงห์บุรี แห่งที่ 2 สิงห์บุรี
9 แก้วใจ ช่อผกา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะสมุย สุราษฎร์ธานี
10 อาภาวี คีรี วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
11 ฉัตรธินี ธนานิกกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหางดง เชียงใหม่
12 กรกฎ รอดพูล วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
13 สุุกัญญา รวดเร็ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
14 วราฤทธิ์ ก๊าสอุไร บางปะกอกวิทยาคม กรุงเทพมหานคร
15 คามินทร์ อบรองผาด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านนาสาร สุราษฎร์ธานี
16 อภินพ ระดาพัฒน์ บ้านดอนเมือง นครราชสีมา
17 ทมิตา ตรีชุม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะสมุย สุราษฎร์ธานี
18 สุภาณี สอนง่าย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
19 ทิพยาภรณ์ กิริมิตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลาดยาว นครสวรรค์
20 ชญาณ์กนิชฐ์ นันทะเขียว วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
21 รัตนภูมิ เรืองสอาด วิทยาลัยเทคนิคสมุทรปราการ สมุทรปราการ
22 เครือวัลย์ ภู่ทับทิม วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
23 กันติมา ปัดมะลิด วัดประชุมราษฏร์ ปทุมธานี
24 สุภาวดี กิจไพศาล วัดแก้วสุวรรณ พระนครศรีอยุธยา
25 ธิติ ทองอุดม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
26 อลินดา จันทรโชติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปะหัน พระนครศรีอยุธยา
27 พรทิพย์ กลิ่นประทุม ปัณณวิชญ์ พระนครศรีอยุธยา
28 ปกรณ์ มาลากรรณ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปะหัน พระนครศรีอยุธยา
29 เมธาพร ณวิพันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านนาสาร สุราษฎร์ธานี
30 ณัฎฐ์มนต์ ทองสุก วิทยาลัยการอาชีพวิเศษชัยชาญ อ่างทอง
31 ธงธวัช ปานโต บ้านโป่งเกตุ สระบุรี
32 ทัศนีย์ โพอุทัย วิทยาลัยการอาชีพหนองแค สระบุรี
33 จริยา อำลา วิทยาลัยเทคนิคโคกสำโรง ลพบุรี
34 สุรศักดิ์ เจือจุล วิทยาลัยเทคนิคโคกสำโรง ลพบุรี
35 หทัยทัต ออมทรัพย์ ประเทียบวิทยาทาน สระบุรี
36 นัฐพร ม่วงแก้ว ยางรากวิทยา ลพบุรี
37 สุกัญญา เพ็งบุญ สระงาม นครสวรรค์
38 อรนุช ชะโรมทิพย์ บ้านวังตาอินทร์ ลพบุรี
39 มรกต ปานสุวรรณ บ้านชอนสมบูรณ์ ลพบุรี
40 วิมล ชื่นแช่มช้อย วัดหนองเมือง ลพบุรี
41 วาสนา โพธิ์ศรี วัดหัวงิ้ว นครสวรรค์
42 สุธีร์ เครือวรรณ์ วัดศรัทธาภิรม สิงห์บุรี
43 จิโรจ จิ๋วแหยม วังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม นครสวรรค์
44 ณัฐฐพัชร ธนากิจดลกุล วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
45 ศุภมาส บุญศรีวงษ์ วิทยาลัยเทคนิคมวกเหล็ก สระบุรี
46 เกษศิณี จรเกตุ อนุบาลอินทร์บุรี(วัดโพธิ์ศรี) สิงห์บุรี
47 ธัญลักษณ์ เจริญสุข วิทยาลัยการอาชีพอินทร์บุรี สิงห์บุรี
48 ศิริพันธุ์ แก้วมาลา วิทยาลัยการอาชีพอินทร์บุรี สิงห์บุรี
49 มารตี แจ้งเพียม แม่วงก์พิทยาคม นครสวรรค์
50 วราภรณ์ ธิยอด วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสิงห์บุรี สิงห์บุรี
51 อลิสา กุลกรอาภา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองแซง สระบุรี
52 รัชนก แสนพลเมือง วิทยาลัยอาชีวศึกษาสระบุรี สระบุรี
53 คุณากร แก้วรัตน์ บ้านซับเดื่อ เพชรบูรณ์
54 ขวัญทิพย์ เดชผดุง บ้านหนองพังพวย นครสวรรค์
55 เสกสม ตะปะสา วิทยาลัยการอาชีพอินทร์บุรี สิงห์บุรี
56 เนตรนภิส สุขปลั่ง อนุบาลศรีประจันต์ สุพรรณบุรี
57 กฤษณะ ไพบูลย์ วิทยาลัยการอาชีพไชยา สุราษฎร์ธานี
58 วรวุฒิ เขียวฉวี วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
59 ภาคภูมิ แดงใส วิทยาลัยเทคโนโลยีเมืองชลบริหารธุรกิจ ชลบุรี
60 นิตยา น้ำฟ้า ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนัสนิคม ชลบุรี
61 กนกกร ฮกโก้ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนัสนิคม ชลบุรี
62 ธวัลพร ศรีมันตะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
63 ภัสพร ชัชวาล วิทยาลัยเทคนิคชลบุรี ชลบุรี
64 เพลินจิตร ดวงจินดา วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเพชรบุรี เพชรบุรี
65 จารึก ไชยวงค์ วิทยาลัยเทคนิคเวียงป่าเป้า เชียงราย
66 ชนัญชิดา พร้อมจิตร วัดวิเวกวราราม (ศุภกิจวิบูลอุปถัมภ์) ตราด
67 วรพงศ์ มนูญธรรมพร วิทยาลัยเทคนิคนครปฐม นครปฐม
68 อำนาจ ชาหอม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากพลี นครนายก
69 ชญานิน ช่วงจั่น วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
70 เกียรติพันธ์ สิงหะทุม วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
71 กาญจนา โพธิมูล วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
72 เอกพล พรมดี วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
73 บุตรดี พรมดี วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
74 สุริยาพร สังข์สี ปราจิณราษฎรอำรุง ปราจีนบุรี
75 วรุพงษ์ โพโส บ้านหินกอง สระแก้ว
76 เอื้อมเดือน ผสมทรัพย์ วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
77 ชรินรัตน์ เจริญส่ง วัดท่าชัย นครนายก
78 กมลทิพย์ บัวแดง ภัทรพิทยาจารย์ นครนายก
79 มาศธัญภรณ์ ถาวรกุล วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
80 วันเพ็ญ พลาหาญ วิทยาลัยเทคนิคนางรอง บุรีรัมย์
81 นายสุริยา ชาวสวน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอครบุรี นครราชสีมา
82 ศิริวลี อมกระโทก บ้านไชยวาล นครราชสีมา
83 ธนภัทร แซ่เลา ราษฎร์สโมสร นครราชสีมา
84 วารี ติ้มสันเทียะ บ้านวังสมบูรณ์ นครราชสีมา
85 นิคม งัดสันเทียะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามสะแกแสง นครราชสีมา
86 ศิวะ ปลั่งกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
87 พิทยาทร ลามสีดา วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
88 วันวิสาข์ จันทีนอก โชคชัยสามัคคี นครราชสีมา
89 โสภา สิทธิสูงเนิน ระดมวิทยานุสรณ์ นครราชสีมา
90 พรพัชร ปิ่นทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปากพลี นครนายก
91 จีรศักดิ์ เทียมทะนง วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสิงห์บุรี สิงห์บุรี
92 พรรณรพี ธนรพิพรรณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเชียงราย เชียงราย
93 วณัฐ สิริจามร วิทยาลัยเทคนิคกาญจนาภิเษกสมุทรปราการ สมุทรปราการ
94 เนตรนภา ปะทะรัมย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
95 ยศบดินทร์ ศรีสุรีย์ วิทยาลัยเทคนิคเพชรบูรณ์ เพชรบูรณ์
96 สุชาวงศ์ ชาลี วิทยาลัยเทคนิคสุรินทร์ สุรินทร์
97 ชาญชัย คงชนะ ชุมชนประชาธิปัตย์วิทยาคาร ปทุมธานี
98 รังษิยา แคนติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสุวรรณ บุรีรัมย์
99 นิรันดร์ สวายพล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
100 รัตน์ตะวัน ยอดประโคน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
101 บุปผา เงินประโคน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุทไธสง บุรีรัมย์
102 พรพิมล เสาเปรีย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร
103 พสุรัตน์ พงสา วิทยาลัยเทคนิคนครปฐม นครปฐม
104 สุรกิตต์ ไทยแท้ วิทยาลัยการอาชีพประโคนชัย บุรีรัมย์
105 ไกรสร สอนไธสง วิทยาลัยการอาชีพประโคนชัย บุรีรัมย์
106 จุรีรัตน์ เกาประโคน วิทยาลัยเทคนิคนางรอง บุรีรัมย์
107 นพดล ปรัชญพฤทธิ์ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
108 สุขิตกุล นามลัย วิทยาลัยการอาชีพสตึก บุรีรัมย์
109 อนุวัฒน์ ทองเดช ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสัง หนองบัวลำภู
110 วัชรพงษ์ เวศสุวรรณ์ วิทยาลัยการอาชีพสตึก บุรีรัมย์
111 ชนาธิป วงศ์ปรเมษฐ์ วิทยาลัยการอาชีพประโคนชัย บุรีรัมย์
112 ชาญชัย ตัณท์สุระ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
113 ธรรฐสพล อัมพรรัมย์ วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
114 วัชระ ผลเกิด วิทยาลัยเทคนิคสุรินทร์ สุรินทร์
115 บรรณพต บุญโพก วัดโป่งก้อนเส้า สระบุรี
116 กฤษดา สีดาพาลี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
117 สุพัตรา ศรีโสภา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาแก นครพนม
118 จิรดา ผาผล วิทยาลัยเทคนิคอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ
119 วีรยุทธ เลิศสิทธิ์ วิทยาลัยการอาชีพสังขะ สุรินทร์
120 วุฒิวัฒน์ ผลเกิด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
121 ณัฐวรรธน์ จุฑาจันทร์ วิทยาลัยเทคนิคสุรินทร์ สุรินทร์
122 สุริยา เงางาม วิทยาลัยเทคนิคสุรินทร์ สุรินทร์
123 อุทัย บุญเสนอ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
124 สุพาพร สีดา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
125 ประลองยุทธ แก้วกัลยา วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
126 ภูวรินทร์ บุญตา ราชประชานุเคราะห์ 35 พังงา
127 เจนจิรา สุขกาย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอม่วงสามสิบ อุบลราชธานี
128 วาสิตา ผลเกิด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
129 บัวไร เหล็กกลาง วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย เขมราฐ อุบลราชธานี
130 พัชระ พรมลี วิทยาลัยอาชีวศึกษาลพบุรี ลพบุรี
131 สุรชัย พิมพา หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
132 เทียนทอง ดวงน้อย บ้านพลับฝางผักหม ศรีสะเกษ
133 วิชิต ปิ่นหอม วิทยาลัยเทคนิคบางแสน ชลบุรี
134 กัมพล ปราบวงษา บ้านซับน้อยใต้สามัคคี สระบุรี
135 ฝนพร แก้วเนตร บ้านบุ่งเจริญ อุบลราชธานี
136 วราภรณ์ โพธิยา บ้านนาตาลเหนือ อุบลราชธานี
137 จักรกฤษณ์ อ่อนโพธา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชานุมาน อำนาจเจริญ
138 วัชรี ภาระการ บ้านทุ่งช้าง อุบลราชธานี
139 รสริน กมุทชาติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอม่วงสามสิบ อุบลราชธานี
140 วิชัย สาขา วิทยาลัยการอาชีพศรีสัชนาลัย สุโขทัย
141 วลัยพร ทองเลิศ วิทยาลัยการอาชีพชุมพร ชุมพร
142 ปทิตตา วิทยารักษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอม่วงสามสิบ อุบลราชธานี
143 ปทิตตา วิทยารักษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอม่วงสามสิบ อุบลราชธานี
144 ไพศาล สาโล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบุณฑริก  อุบลราชธานี
145 เทพสุดา สลักทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปทุมราชวงศา อำนาจเจริญ
146 นัฐกูล วงศ์พุทธะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเขมราฐ อุบลราชธานี
147 นันทรีญา บัวงาม บ้านหินแห่ อุบลราชธานี
148 วิสุดา สะเทิงรัมย์ โคกศรีหนองคลอง อำนาจเจริญ
149 เบญจวรรณ ลาภรัตน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปทุมราชวงศา อำนาจเจริญ
150 บัณฑิตา ธรรมรักษ์ บ้านภูเขาขาม อำนาจเจริญ
151 สุพรรณี พรมรักษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปทุมราชวงศา อำนาจเจริญ
152 ธนธรณ์ โกมลวรรค คึมใหญ่วิทยา อำนาจเจริญ
153 ธนวัฒน์ โยคณิตย์ คึมใหญ่วิทยา อำนาจเจริญ
154 ศิริวัฒน์​ สุวรรณ​รม​ย์ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
155 ราวดี สิงห์ขัน นิคมสร้างตนเอง 5 อุบลราชธานี
156 กิติญา มุขสมบัติ รร.เทศบาลบูรพาอุบล อุบลราชธานี
157 สุพรรณี ประกอบศรี เจริญศึกษา อุบลราชธานี
158 เชาวพิชญ์ จันทร์เพ็ง มุกดาหาร มุกดาหาร
159 จันทร์จุฬา อินทวงค์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุบลราชธานี อุบลราชธานี
160 วิภารัตน์ แก้วโยธา วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุบลราชธานี อุบลราชธานี
161 กาญจนาพร ก่ายกอง วิทยาลัยเทคนิคนางรอง บุรีรัมย์
162 ศักดิ์ระวี พันสาย จังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ ร้อยเอ็ด
163 สร้อยสุดา ศุภมาตย์ วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
164 วรวิทย์ หอมวงษ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาพิษณุโลก พิษณุโลก
165 เมธี แก้ววรรณจักร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
166 อาทิติยา อินทร์ชีลอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอซับใหญ่ ชัยภูมิ
167 เนตรนภา อาจปรุ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
168 จิรานุวัฒน์ ทะนสุข วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
169 วรรณภา จันศักดา วิทยาลัยอาชีวศึกษาลพบุรี ลพบุรี
170 มาธวี เจียงวงศ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกปัญญาหริภุญชัย ลำพูน
171 ณัฐติญา มุงคุณคำชาว วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
172 สราวุฒิ มัครมย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
173 วัชรพงศ์พันธุ์ อุปนันท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอระโนด สงขลา
174 ชัฎชกริช ต้นสิริธนโสภา วิทยาลัยเทคนิคนางรอง บุรีรัมย์
175 พัชท์สวุฒิ ธนหาดจันทร์ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
176 พงศ์ธรรม ปลัดศรีช่วย วัดสิตาราม กรุงเทพมหานคร
177 พัชราพร พนมเขต ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอน้ำปาด อุตรดิตถ์
178 พุทธินันท์ ชาติประยูร วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
179 วงศกร ทองยศ วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
180 ศุภเกียรติ เดชพละ อนุบาลเมืองอาจสามารถ ร้อยเอ็ด
181 วราวุฒ ศรีวิพัฒน์ วิทยาลัยการอาชีพหนองกุงศรี กาฬสินธุ์
182 วสันต์ สมวงษ์สา วิทยาลัยเทคนิคมวกเหล็ก สระบุรี
183 รุ่งอุบล แดนโคตรผม วิทยาลัยการอาชีพสตึก บุรีรัมย์
184 ศุภพสิษฐ์ชัย อาบสุวรรณ วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
185 เย็นจิตร์ จำนงค์ศาสตร์ บ้านอีกุด สกลนคร
186 วรินทร ฤทธิมาร บ้านพังงู อุดรธานี
187 วิชชุดา พลเสนา วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
188 ภาวิณี ไพภิบาล บ้านแพงพิทยาคม นครพนม
189 ฐิติพร เลิศวรายุทธ์ วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
190 เกตุธัญญา นิติโยธิน สามัคคีพิทยาคาร อุดรธานี
191 ตรีทิพย์ ฝ้ายขาว พิชญบัณฑิต ๒ อุดรธานี
192 มนัส พุทธวงค์ วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
193 สุมนมาลย์ จันทร์รักษ์ บ้านห้วยด้าย เลย
194 พัชรา จำปาดี วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
195 ฉลองณรงค์ เดชบุรมย์ วิทยาลัยเทคนิคเลย เลย
196 ศิริจรรยา คลังกลาง วิทยาลัยเทคนิคเลย เลย
197 ศิวะพร ป้องปาน บ้านร่องไผ่ เลย
198 เริงชัย ทองเพ็ชร วิทยาลัยเทคนิคเลย เลย
199 ไพน์ทวี กับบุญ ราชประชานุเคราะห์ 33 ลพบุรี
200 ทักษิณา พรมท้าว วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
201 พิชิต นิตยโรจน์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกปัญญาหริภุญชัย ลำพูน
202 อาทิตย์ สิทธิจันทร์ วิทยาลัยการอาชีพสังขะ สุรินทร์
203 ชัชฎา ทะวะระ การกุศลวัดบ้านก่อ ร้อยเอ็ด
204 อภิวัฒน์ แววศรี วิทยาลัยการอาชีพมหาสารคาม มหาสารคาม
205 ประภากร ขานดาบ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
206 รณชัย เก่าแสน วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
207 ทักษิณ โสมณะวัตร วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
208 ปิยะวัฒน์ ศรีจริยกุล วิทยาลัยการอาชีพพนมไพร ร้อยเอ็ด
209 สุพรรณี บุบผาเฮ้า วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
210 รุ่งนภา อินทมาตย์ วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
211 ชัยบูรณ์ บุญคล่อง วิทยาลัยการอาชีพหนองกุงศรี กาฬสินธุ์
212 กอปรบุญ วงศ์วีระพันธุ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม มหาสารคาม
213 ปัญญา วิฉันเภท จังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ ร้อยเอ็ด
214 ศักดิ์ชัย สีหามงคล วิทยาลัยอาชีวศึกษาร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
215 นาวิน แก้วสูงเนิน วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
216 อดิศักดิ์ สาภูงา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
217 ประยงค์ อุทธิสินธุ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลับแล อุตรดิตถ์
218 แคทรียา ตรีสอน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาแก นครพนม
219 ธวัชชัย แสงสุรินทร์ วิทยาลัยเทคนิคเขาวง กาฬสินธุ์
220 สุพร มูลศรี หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
221 นัฐพงษ์ ภานิตร วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
222 ทนงศักดิ์ สืบชมภู วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
223 อัจฉรา ทวิไชย จังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ ร้อยเอ็ด
224 อภิญญา สังข์ทุ่ง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
225 ระเวียง ศรีธร วิทยาลัยการอาชีพประโคนชัย บุรีรัมย์
226 พชรพรรณ โคตรดี วิทยาลัยการอาชีพหนองกุงศรี กาฬสินธุ์
227 กิตติพงษ์ อาจมูลลา วิทยาลัยเทคนิคร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
228 มารุต อัฒจักร วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
229 ธีรกานต์ ฝอยทอง วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
230 พรรค แสงเกตุ เทอดไทยวิทยาคม ร้อยเอ็ด
231 ปวริศา โกตาล วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
232 อรพิน ใจหมั่น วิทยาลัยการอาชีพห้วยผึ้ง กาฬสินธุ์
233 ประวีณา วรสาร วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
234 ธีรวุฒิ กั้วอำไพ วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
235 สุดารัตน์ วรสาร หนองโนวิทยา กาฬสินธุ์
236 จักรพันธ์ แซงราชา นากุงวิทยาเสริม กาฬสินธุ์
237 ณัฐทิตา ภูเลี่ยมคำ วิทยาลัยเทคนิคนครปฐม นครปฐม
238 ศักดิ์ดา ยินดีเทศ วิทยาลัยการอาชีพหนองกุงศรี กาฬสินธุ์
239 ภิญญาภัทร จรุณราช ทุ่งมนบะเอียดราษฎร์บำรุง กาฬสินธุ์
240 อาทิตย์ การสอน วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
241 วิษณุกรณ์ ทองฤทธิ์ วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
242 นฤเดช ขันแสง หนองซนพิทยาคม นครพนม
243 ดรุณี พละสุข บ้านหนองหัวช้าง กาฬสินธุ์
244 นิติพงษ์ นิจจะพจน์ วิทยาลัยการอาชีพหนองกุงศรี กาฬสินธุ์
245 เพชรรัตน์ ภูนาดี วิทยาลัยการอาชีพหนองกุงศรี กาฬสินธุ์
246 พัชรี บัวชะตา บ้านสี่แยกสมเด็จ กาฬสินธุ์
247 ไกรวุฒิ วงศ์ชารี คำเพิ่มพิทยา สกลนคร
248 นัททวิชา อุดรจรัส มอสวนขิงพิทยาสรรพ์ กาฬสินธุ์
249 ดาริณี ปันกันสกุล วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม มหาสารคาม
250 เอกชัย แว่นพิมาย คำไฮพิทยาคม อุดรธานี
251 กฤษณะ บุญสอาด วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
252 มัสยา ผาละโพธิ์ หัวหินวัฒนาลัย กาฬสินธุ์
253 กุสุมา แข็งแรง วิทยาลัยการอาชีพนวมินทราชินีมุกดาหาร มุกดาหาร
254 วิจิตรา วรสุทธิ์ มูลนิธิโคกสว่างธรรมานุสรณ์ สกลนคร
255 รุ่งทิวา พึ่งเย็น มูลนิธิโคกสว่างธรรมานุสรณ์ สกลนคร
256 กัณตพงษ์ ตองตาสี บ้านแม่สละเหนือ ตาก
257 พูลศักดิ์ นามโคตร มูลนิธิโคกสว่างธรรมานุสรณ์ สกลนคร
258 นัฏพงศ์ นามนนท์ วิทยาลัยการอาชีพพรรณานิคม สกลนคร
259 พิชันนิสา พลเยี่ยม โคกสว่างประชาสรรค์ นครพนม
260 สุนิสา ศรีนาทม บ้านแพงพิทยาคม นครพนม
261 กมเรศ กุลตังวัฒนา ศรีโคตรบูรณ์ นครพนม
262 วริศรา ประกิ่ง บ้านคำบอน บึงกาฬ
263 ปณัติพล อังครุฑ บ้านข่าพิทยาคม นครพนม
264 นัฐพล คำรัตน์ วิทยาลัยการอาชีพนครปฐม นครปฐม
265 เพ็ญยุพา คำแก้ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครพนม นครพนม
266 อรพรรณ ยืนยง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวิหารแดง สระบุรี
267 วัสสิกา ซามงค์ บ้านบาก2 มุกดาหาร
268 ทองขาว พันคุ้มเก่า วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
269 พงษ์ศักดิ์ ทานา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่แจ่ม เชียงใหม่
270 ทนง อินทรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสันกำแพง เชียงใหม่
271 ปรเมศร์ แก้วภา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่แจ่ม เชียงใหม่
272 อดุลย์ คารมศิลปชาญชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออมก๋อย เชียงใหม่
273 พรเพ็ญ พุทธิมา วิทยาลัยการอาชีพนครนายก นครนายก
274 ปิยะพงษ์ ตาใจ บ้านใหม่หนองบัว เชียงใหม่
275 ฐิติมา ยะเรือน วิทยาลัยการอาชีพฝาง เชียงใหม่
276 เสาวรส พะชู ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอฝาง เชียงใหม่
277 พัตรพงษ์ วงค์แปง วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
278 ปิยพงศ์ มณีวรรณ วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
279 ดวงใจ จันตา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
280 กิติศักดิ์ มะกอกทิพย์ บ้านทาน ลำปาง
281 ศิลปชัย ปันทะช้าง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
282 ธีรศักดิ์ สายป๋า ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
283 เอกพันธ์ุ ทิพย์นาวา คลองลานวิทยา กำแพงเพชร
284 ธรณัส เฉื่อยกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสันกำแพง เชียงใหม่
285 วาฑิต พุทธปวน วิทยาลัยเทคโนโลยีชรินรัตน์ลำพูน ลำพูน
286 ปัทมาภรณ์ จันต๊ะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลี้ ลำพูน
287 วีระศักดิ์ สุทธเสน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหางดง เชียงใหม่
288 วสันต์ เตปินไวทย์ วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
289 จุฑาทิพย์ วิจิตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
290 ปิยะ​พงศ์​ ปาลี วัดปากน้ำ สุโขทัย
291 พงษ์ทิพย์ บุญมาปะ วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
292 กมลพรรณ บุญธรรม วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
293 ปิยวรรณ หาญใจ วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
294 ดนัย กัณธาทรัพย์ วิทยาลัยการอาชีพป่าซาง ลำพูน
295 วีรวิทย์ วงศ์ศรีคำไชย วิทยาลัยการอาชีพป่าซาง ลำพูน
296 กรนิการ์ แสงกาศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
297 จิตฤทัย ประทุมมาเกษร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
298 ณัฐวุฒิ วิธี วิทยาลัยเทคนิคลำปาง ลำปาง
299 ภาณุพงษ์ ดึงวะทอง วิทยาลัยเทคนิค กฟผ. แม่เมาะ ลำปาง
300 ฐิติมา พนัสโยธานนท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
301 กาญจนา จันตาทะ บ้านน้ำย้อย ลำพูน
302 จันทร์ศิริ ปัญญาวงค์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลี้ ลำพูน
303 กนกวรรณ ปัญโญนันท์ หัวหินวิทยาคม ประจวบคีรีขันธ์
304 วาสนา กันปันสืบ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
305 สุรศักดิ์ ปอกเครือ บ้านปางอุ๋ง เชียงใหม่
306 สุพจน์ คำเงิน สามัคคีศรีวิชัย ลำพูน
307 ณัฐวุฒิ ทองคำ วิทยาลัยเทคนิคลำปาง ลำปาง
308 ธนกิจ แม่นยำ วิทยาลัยเทคนิค กฟผ. แม่เมาะ ลำปาง
309 ขนิษฐา สลีแดง วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
310 อารยา ตุ่นหนิ้ว วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
311 ศิริโย ยาดี วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
312 อดิศร ตาลาน วิทยาลัยเทคนิคลำปาง ลำปาง
313 ภานุวัฒน์ สลีวงศ์ วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
314 วรัญญา ติ๊บปะละ วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
315 วิไลลักษณ์ บุญปันเชื้อ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะคา ลำปาง
316 สุดเขต เดชรัตน์ รร.เทศบาล 7 ศิรินาวินวิทยา ลำปาง
317 ชัชวาล ใจจักร์คำ วิทยาลัยการอาชีพป่าซาง ลำพูน
318 พิทยาภรณ์ การะเวก วิทยาลัยเทคนิค กฟผ. แม่เมาะ ลำปาง
319 พืมพ์อักษร เมืองงาง วังบ่อวิทยา นครสวรรค์
320 ทัณฑวัต กลิ่นน้อย วิทยาลัยการอาชีพพิชัย อุตรดิตถ์
321 จิรวดี วงศ์นาสัก ผดุงปัญญา ตาก
322 ภานุวัฒน์ จองตามา วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
323 ชูชล สุธรรม วิทยาลัยการอาชีพพิชัย อุตรดิตถ์
324 รภัสสา ทุมลา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโคก อุตรดิตถ์
325 พิมพ์ภัสร์ ฟองจันทร์ วิทยาลัยการอาชีพพิชัย อุตรดิตถ์
326 ธีระสิทธิ์ สุขวิเศษ วิทยาลัยสารพัดช่างอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
327 อุไรรัตน์ บัวจันแดง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอตรอน อุตรดิตถ์
328 นพดล ภู่ดัด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิชัย อุตรดิตถ์
329 การชรีย์ เกษมชลธาร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
330 มานิตย์ ลังก้า วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
331 อภิรักษ์ บุญดัด วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
332 สมศักดิ์ นอหน่อ วิทยาลัยสารพัดช่างพิษณุโลก พิษณุโลก
333 ชัชชลัย บุญทารมณ์ วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
334 มารุต สังข์อุไร วิทยาลัยสารพัดช่างอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
335 อัญนิกา สนทยาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองแพร่ แพร่
336 อัณณ์ชญาณ์ เพ็ญศรี บ้านอ้อยวิทยาคาร แพร่
337 ดวงสมร เพิ่มขึ้น วิทยาลัยอาชีวศึกษาแพร่ แพร่
338 จุฑาทิพย์ ฝั้นแบน วิทยาลัยอาชีวศึกษาแพร่ แพร่
339 วิทวัส ต่างประโคน บ้านบึงท่ายวน อุตรดิตถ์
340 ธิติพร มณีแดง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองแพร่ แพร่
341 อาทิตย์ วิหก วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
342 ศรัญญา เสียงดัง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองแพร่ แพร่
343 อดิเทพ พันธ์ุนิติพงศ์ เทพนารี แพร่
344 สุวิมล ข้ามสาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองแพร่ แพร่
345 ดารารัตน์ ข้ามสาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองแพร่ แพร่
346 วชิรพันธุ์ บรรลือ วิทยาลัยเทคนิคแพร่ แพร่
347 กรวัฒน์ สารศิริวงศ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองแพร่ แพร่
348 คชศักดิ์ คงทอง วิทยาลัยสารพัดช่างแพร่ แพร่
349 สุธาสินี สายทอง เทพนารี แพร่
350 เกรียงไกร สุทำแปง วิทยาลัยการอาชีพพิชัย อุตรดิตถ์
351 วุฒิชัย มหาวัน วิทยาลัยการอาชีพสอง แพร่
352 วริศรา ลิ้นฤาษี วิทยาลัยอาชีวศึกษาแพร่ แพร่
353 ทนงศักดิ์ ใจหมั้น วิทยาลัยการอาชีพศรีสัชนาลัย สุโขทัย
354 อุเทน เสมอใจ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสามชุก สุพรรณบุรี
355 เอกชัย จันทร์คำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหางดง เชียงใหม่
356 มานพ ตั๋นเปี้ย บ้านวังหัวเรือ ชัยนาท
357 กีรติกร จินดาธรรม สบจางวิทยา ลำปาง
358 คมสันต์ ซางซื่อมูล วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
359 สุรศักดิ์ มูลยังกาย วิทยาลัยการอาชีพเชียงราย เชียงราย
360 สุทธิดา อินทะนนท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ่อทอง ชลบุรี
361 วราพร พรรณสุวรรณ บ้านแม่โถ แม่ฮ่องสอน
362 พัธนพงศ์ ทองชื่น บ้านคลองไทร นครสวรรค์
363 อนวัทย์ ฤกษนันทน์ โพธิธรรมสุวัฒน์ พิจิตร
364 อาทิตยา เวชกรณ์ บ้านท่าเตียน นครสวรรค์
365 รฐา แสงรัตนชัยกุล ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
366 อำพล แสนหาญ วิทยาลัยเทคนิคกำแพงเพชร กำแพงเพชร
367 อำพวรรณ กับบุญ บ้านวังข่อย นครสวรรค์
368 ณุชา รุ่งระวี วิทยาลัยเทคนิคสองแคว พิษณุโลก
369 วชิระพันธ์ คันธมาศน์ วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
370 อุทิศ วิสิทธิ์ การุ้งวิทยาคม อุทัยธานี
371 ชุติเวทย์ เตมิยนันท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
372 ชงคา เมืองจันทร์ การุ้งวิทยาคม อุทัยธานี
373 ปวันรัตน์ จันทร์ศรีดีชัย ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
374 ชัยทัต อาจเอื้อ วิทยาลัยการอาชีพมหาราช พระนครศรีอยุธยา
375 ปฐมาวดี อ่วมเสน วิทยาลัยสารพัดช่างอุทัยธานี อุทัยธานี
376 กฤษณา ป้อมคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลาดยาว นครสวรรค์
377 พัชรวดี อ่ำเจริญ วิทยาลัยเทคนิคกำแพงเพชร กำแพงเพชร
378 ฐิตานันท์ เตจา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอมวกเหล็ก สระบุรี
379 ขวัญจิรา ตาแก้ว คลองลานวิทยา กำแพงเพชร
380 สหะโชค จันทร์อ่ำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร
381 มนู มุ่งเจริญ วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร กำแพงเพชร
382 วรรณา โกตะมะ ปางศิลาทองศึกษา กำแพงเพชร
383 ภูวินทร์ ทานะมัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
384 ขวัญชนก แก้วกุลศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
385 อัญธิกา คำภิระแปง วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
386 สุกัญญา มีกล่ำ น้ำดิบพิทยาคม ตาก
387 ภูเบธ พุ่มสลิด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านตาก ตาก
388 จิตรลดา มั่นพัฒนาการ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพบพระ ตาก
389 ขวัญชีวา แสนแก้ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่สอด ตาก
390 จันทร์เพ็ญ หมู่ปัน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออุ้มผาง ตาก
391 วันชัย อินทจักร์ พระตำหนักสวนกุหลาบ มหามงคล นครปฐม
392 จักรกริช ชื่นสิน วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร กำแพงเพชร
393 ณัฐพล พิเศษสุข ผาผึ้งวิทยาคม ตาก
394 จำรัส ถาวร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออุ้มผาง ตาก
395 รัชนีวรรณ ปานเกิด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออุ้มผาง ตาก
396 เกียรติภูมิ ศิริคชพันธ์ โรงเรียนไฮเทค-เทคโนโลยี ตาก ตาก
397 รัชพล พันธุ์พิชากรณ์ ชำนาญสามัคคีวิทยา ระยอง
398 พิสุทธิ์ สระทองหย่อม วิทยาลัยสารพัดช่างพิษณุโลก พิษณุโลก
399 ชัยณรงค์ เกิดช้ำ วิทยาลัยเทคนิคสองแคว พิษณุโลก
400 วีรพันธ์ พึ่งหวัง วิทยาลัยการอาชีพศรีสำโรง สุโขทัย
401 ปรินทร์รัตน์ ภานิชวัชโยธิน วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุโขทัย สุโขทัย
402 พิชญธิดา ชอบสุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออุ้มผาง ตาก
403 กรวิภา ทรัพย์พร้อม วิทยาลัยสารพัดช่างอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
404 พงศกร อินทรีย์ วิทยาลัยเทคนิคแม่สอด ตาก
405 นิกร วงศ์ธรรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโฮ่ง ลำพูน
406 นพดล สาสิงห์ วิทยาลัยการอาชีพพิชัย อุตรดิตถ์
407 วิศธวัฒร์ บุญภักดี วิทยาลัยการอาชีพนครไทย พิษณุโลก
408 ณัฐวุฒิ หงษา วิทยาลัยเทคนิคสองแคว พิษณุโลก
409 ปิยะชาติ แสงทอง วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก พิษณุโลก
410 อินทราวุฒิ แสงคล้า วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก พิษณุโลก
411 ปริญญา สุพาวรรณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านตาก ตาก
412 ธีรธร เหลืองสุวรรณ บ้านวังร่อง เพชรบูรณ์
413 ศุภกฤษณ์ มั่นนุช วิทยาลัยสารพัดช่างพิษณุโลก พิษณุโลก
414 กัลยาณี มอยบุตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะคา ลำปาง
415 คุณากร ใจจอน วิทยาลัยสารพัดช่างพิษณุโลก พิษณุโลก
416 สุรีพร ภมรพล วิทยาลัยเทคนิคนครปฐม นครปฐม
417 อาทิตย์ คำหาญพล วิทยาลัยเทคนิคเพชรบูรณ์ เพชรบูรณ์
418 ณัฐพงษ์ จันทรีย์ วิทยาลัยการอาชีพพนมทวน กาญจนบุรี
419 ณัฐวุฒิ ค่าไทยสง วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
420 กิตติพงษ์ สีหานาม วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
421 มัลลิกา สิงห์ปรีชา วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเพชรบูรณ์ เพชรบูรณ์
422 วิริยะ ทานา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร
423 ศิวดล เชิมชัยภูมิ วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
424 ทินกร เข็มอินทร์ วิทยาลัยเทคนิคเพชรบูรณ์ เพชรบูรณ์
425 กรรณิกา แจ้งปกรณ์กิจ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสวนผึ้ง ราชบุรี
426 สัญญา บูชาเทียน วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
427 อรรถพล สีสุกใส สารสาสน์วิเทศเพชรบุรี เพชรบุรี
428 สหภูมิ กุมภคาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสวนผึ้ง ราชบุรี
429 สุนารี ศรีรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตจอมทอง กรุงเทพมหานคร
430 พรอนันต์ เสือคลื้น จอมทอง เชียงใหม่
431 ธนวัชร สิทธิชาติบูรณะ ธงชัยวิทยา ประจวบคีรีขันธ์
432 สาวิตรี สวัสดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนครชัยศรี นครปฐม
433 ณัฐชา มิ่งขวัญสุข วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
434 จีรยา จงงดงาม วิทยาลัยการอาชีพอู่ทอง สุพรรณบุรี
435 บงกช เอมทอง วิทยาลัยเทคนิคนครปฐม นครปฐม
436 อุเทน สามหล้า ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร
437 อำไพ ไคลมี วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
438 ปัทมา คำยิ่ง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่ามะกา กาญจนบุรี
439 กิ่งแก้ว นพคุณ บ้านหนองกระทู้ สุพรรณบุรี
440 เกรียงไกร พุทธผล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีสวัสดิ์ กาญจนบุรี
441 ไชยวัฒน์ อารีโรจน์ วิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี กาญจนบุรี
442 บุญฤทธิ์ พุฒซ้อน บ้านหนองขอน กาญจนบุรี
443 สมพร น้อมแนบ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีสวัสดิ์ กาญจนบุรี
444 ปาจรินทร์ หนูเจริญ วิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี กาญจนบุรี
445 อิทธิกร หาญวิสุทธิ์ วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
446 ธรรมรัตน์ ศรีโมรา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางคนที สมุทรสงคราม
447 มัสลิน ปราชญ์วิชา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอด่านช้าง สุพรรณบุรี
448 วศิน ทองคำใส ธรรมโชติศึกษาลัย สุพรรณบุรี
449 จินตนา ภูษณะพงษ์ วัดดอนเจดีย์ราษฎร์บูรณะ สุพรรณบุรี
450 สิยากร ทรัพย์พืช พระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) พระนครศรีอยุธยา
451 เนตรนภา สีเกตุสุข วัดหนองหลุม สุพรรณบุรี
452 เนรมิต พึ่งอุบล วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
453 กนิษฐา อินทร์ใจเอื้อ วิทยาลัยสารพัดช่างบรรหาร-แจ่มใส สุพรรณบุรี
454 พรพรรณ จิรวัฒนากิตติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร
455 ธีระพล ฤทธิ์เปี่ยม วิทยาลัยเทคนิคนครปฐม นครปฐม
456 สมฤดี สุขสมงาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่ายาง เพชรบุรี
457 สราวุธ ยี่สุ่นวงษ์ วัดโพธิ์ลอย (เรือนวงษ์ผดุง) เพชรบุรี
458 จินตนา พุ่มไสว หัวหินวิทยาคม ประจวบคีรีขันธ์
459 สาวิตร สุพล บ้านโป่งเกตุ เพชรบุรี
460 พัชรีย์ ศรีตะปัญญะะ บ้านหนองกก ประจวบคีรีขันธ์
461 ขวัญจิรา ศรีเมฆ บ้านราษฏร์ประสงค์ ประจวบคีรีขันธ์
462 ปวีณา บุญญานุพงศ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต ภูเก็ต
463 นริศรา เจะมุสา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านนาเดิม สุราษฎร์ธานี
464 สุริยันต์ แสงระวี บ้านไสพลู นครศรีธรรมราช
465 นารีรัตน์ อินทรจงจิต ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอทุ่งใหญ่ นครศรีธรรมราช
466 ทนงศักดิ์ ช่วยพิทักษ์ วิทยาลัยสารพัดช่างสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
467 จิราวรรณ ขวัญใจ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอจุฬาภรณ์ นครศรีธรรมราช
468 ถิรนันท์ เรียนสุด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชะอวด นครศรีธรรมราช
469 รวมพร สีเผือก วิเชียรประชาสรรค์ นครศรีธรรมราช
470 วุฒิศักดิ์ สุภาพ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอฉวาง นครศรีธรรมราช
471 วันวิสาข์ รักษายศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเคียนซา สุราษฎร์ธานี
472 สายใจ ขนอม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
473 สุทิศ ช่วยด้วง ทางพูนวิทยาคาร นครศรีธรรมราช
474 พิติยันต์ รักษ์พงศ์ กะเปอร์วิทยา ระนอง
475 อัษฎา ลิมโกมลวิลาศ บ้านเกาะนางโดย นครศรีธรรมราช
476 จิตรลดา ช่วยสงคราม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านนาเดิม สุราษฎร์ธานี
477 ปทุมมาศ เอียดช่วย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเวียงสระ สุราษฎร์ธานี
478 ฐิติมา กังสุกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาบอน นครศรีธรรมราช
479 ปาริชาติ แก้วประสิทะิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอทุ่งสง นครศรีธรรมราช
480 อรวรรณ อักษรวงศ์ วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
481 เพ็ญประภา นักฟ้อน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะเหลียน ตรัง
482 นิตินุช สุทธิเกิด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองภูเก็ต ภูเก็ต
483 วริญญา บุตรเหล่ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองภูเก็ต ภูเก็ต
484 ปิยพงค์ หมันหมาด รร.เทศบาลตำบลเขาพนม กระบี่
485 กิตติธัช ศรีทอง วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ชุมพร
486 ชุติมา ไวยอรรถ ปัณณวิชญ์ พระนครศรีอยุธยา
487 ธีรภพ นิจกิจ วิทยาลัยการอาชีพท้ายเหมือง พังงา
488 ธิตพงศ์ อารีการ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกาญจนดิษฐ์ สุราษฎร์ธานี
489 สุรัติ สุขเสรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองภูเก็ต ภูเก็ต
490 อลงกรณ์ รักษาพราหมณ์ บ้านคลองวัว สุราษฎร์ธานี
491 พิษณุ นันตมาศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
492 อภิญญา หนูนุ้ย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอไชยา สุราษฎร์ธานี
493 ชริตา ศรีเมือง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าฉาง สุราษฎร์ธานี
494 ณัฐา แซ่โค้ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านนาเดิม สุราษฎร์ธานี
495 พีระชัย สุวรรณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะสมุย สุราษฎร์ธานี
496 มลสิชา ผิวเหมาะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
497 สุภกิณท์ เรืองกาญจนสุรีย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะสมุย สุราษฎร์ธานี
498 ธนิษฐา ทำการเหมาะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดอนสัก สุราษฎร์ธานี
499 สุดารัตน์ สุขปาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
500 วรัญญา ชูแสงศรี บ้านนาสาร สุราษฎร์ธานี
501 กัลยา แพเพชร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอดอนสัก สุราษฎร์ธานี
502 สุภัตรา ทรัพย์อุปการ ประชานิคม 4 ชุมพร
503 ธีรดา ศรีฟ้า วิทยาลัยเทคนิคสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
504 วิภาภรณ์ เชาวนะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเคียนซา สุราษฎร์ธานี
505 ธนสร รัชชะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอคีรีรัฐนิคม สุราษฎร์ธานี
506 พัตร์พิมล ศักดา ตะกุกใต้ศึกษา สุราษฎร์ธานี
507 เพ็ญนภา ศรีคิรินทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันตัง ตรัง
508 อุษณิษา วิเศษแสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุนพิน สุราษฎร์ธานี
509 กรกนก ศรีน้อย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเวียงสระ สุราษฎร์ธานี
510 จักรพันธ์ นวลสุทธิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอคีรีรัฐนิคม สุราษฎร์ธานี
511 สุนิสา เพ็ชรไพรวัลย์ ชัยบุรีพิทยา สุราษฎร์ธานี
512 สิทธา จันทร์ศิริ วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
513 เจตริน ทิพย์ดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชัยบุรี สุราษฎร์ธานี
514 อุมาพร คงเพชรกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุนพิน สุราษฎร์ธานี
515 แสงจันทร์ รักบำรุง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุนพิน สุราษฎร์ธานี
516 พรทิพย์ รุจิตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
517 สุลัดดา ศุภพันธ์ วิทยาลัยเทคนิคระนอง ระนอง
518 ณัฐกานต์ การสมาน วิทยาลัยเทคนิคระนอง ระนอง
519 ชัชพงศ์ ด้วงงาม กระบุรีวิทยา ระนอง
520 จามิกร ขอจ่วนเตี๋ยว วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
521 รักพงษ์ ขอลือ วิทยาลัยพณิชยการบางนา กรุงเทพมหานคร
522 อลิสา ผ่องศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะพะงัน สุราษฎร์ธานี
523 นฤพล มณีแดง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองชุมพร ชุมพร
524 สุดารัตน์ ฉิมนิกร วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ชุมพร
525 เสมอใจ นวลศรี วิทยาลัยสารพัดช่างสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
526 อนันทวัช เปียสกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสวี ชุมพร
527 สิริมา หีมมะหมัด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาทวี สงขลา
528 วสันต์ สุวรรณราช ราชประชานุเคราะห์ 43 สงขลา
529 อามีเน๊าะ หัดกาเจ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสะบ้าย้อย สงขลา
530 สุมณฑา สาและ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสะบ้าย้อย สงขลา
531 ปุณยนุช สุวรรณรักษา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเคียนซา สุราษฎร์ธานี
532 นางสาววราพร เตะหมาน ราชประชานุเคราะห์ 43 สงขลา
533 ทวิตียา จันทร์พริ้ม บ้านมาบบัว สงขลา
534 ดวงใจ กุละวงค์ วิทยาลัยเทคนิคสตูล สตูล
535 ศรายุทธ ธารอำมฤต วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต ภูเก็ต
536 ณัฐชกร อินทร์สังข์ วิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล ประจวบคีรีขันธ์
537 ธเนษฐ สุวรรณรักษา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเคียนซา สุราษฎร์ธานี
538 รณิดา เอกพิทักษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาทวี สงขลา
539 จุฑามาศ ปราบแทน ชัยบุรีพิทยา สุราษฎร์ธานี
540 ราวี โต๊ะมอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสะบ้าย้อย สงขลา
541 ทิพย์สุวรรณ เส็นฤทธิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะเหลียน ตรัง
542 สุพัตรา ปาละสันติ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสะบ้าย้อย สงขลา
543 พรศักดิ์ หนูวงษ์ สวัสดิ์รัตนาภิมุข ตรัง
544 ตรีนภา จันทร์พุ่ม วิทยาลัยอาชีวศึกษาโปลีเทคนิคตรัง ตรัง
545 จุฑามาต กุลตัน วิทยาลัยการอาชีพอ่าวลึก กระบี่
546 ธีรพงษ์ สุวรรณรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะเหลียน ตรัง
547 วิชาญ ทับทิม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุนพิน สุราษฎร์ธานี
548 มัศยา ไพรพฤกษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันตัง ตรัง
549 ว.อัจฉรา พัวพันธ์ วัดสมัยคงคา สุราษฎร์ธานี
550 น้ำฝน ศรีคง บ้านบางคลี พังงา
551 รชฏ จันพุ่ม ห้วยยอด ตรัง
552 ธนาเดช จิตเที่ยง พรศิริกุล ตรัง
553 สุรเดช แสงมณี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุนพิน สุราษฎร์ธานี
554 สุจิตตรา เจนงาน ปากช่อง นครราชสีมา
555 สุดารัตน์ เอ่งฉ้วน วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต ภูเก็ต
556 จตุรงค์ รำภา เบญจมราชูทิศ ราชบุรี ราชบุรี
557 อลิษา ดำเกลี้ยง บ้านเขาวง ชุมพร
558 สวรรยา อั้นเต้ง บ้านแหลมมะขาม ตรัง
559 สุณีรัตน์ คงไข่ศรี บ้านถ้ำลา พัทลุง
560 จันจิรา ชูช่วย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสะบ้าย้อย สงขลา
561 ภคอร ขวัญทองเย็น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุนพิน สุราษฎร์ธานี
562 อนิญชิตา เพชรย้อย บ้านนาทุ่งโพธิ์ พัทลุง
563 รอซียะ ลาเตะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาทวี สงขลา
564 สุพยานี มายอ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสะบ้าย้อย สงขลา
565 ฮาซือม๊ะ สิเด๊ะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสะบ้าย้อย สงขลา
566 รุสนาณี ลือแบเต๊ะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสะบ้าย้อย สงขลา
567 ชานน ชูเพชร รร.เทศบาล 2 บ้านมลายูบางกอก ยะลา
568 วัลนภา ปิยะกาญจน์ ราชประชานุเคราะห์ 43 สงขลา
569 ณัฐกฤตา จอมศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าบอน พัทลุง
570 พงศธร ดีเดช วิทยาลัยการอาชีพพนมทวน กาญจนบุรี
571 นูไรมี เฆดา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสะบ้าย้อย สงขลา
572 อาลียะ วาเตะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสทิงพระ สงขลา
573 ชุติกานต์ สุวรรณพิสุทธิ์ อนุบาลพัทลุง พัทลุง
574 เสกสรรค์ กาซา วิทยาลัยเทคนิคสตูล สตูล
575 จักรกฤษณ์ พันธ์ศรี วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
576 ตุ๊กตา แก้วประดับ บ้านคำไฮใหญ่ อุบลราชธานี
577 สุภาภรณ์ จิตเจริญธรรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกาญจนดิษฐ์ สุราษฎร์ธานี
578 วรัทยา มิตรภาพ บ้านดอนใหญ่ นครราชสีมา
579 เบญจภรณ์ สีดามาตย์ ศรีธวัชวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
580 ดาริณี เหล็กจันทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออมก๋อย เชียงใหม่
581 ปริยัติ สรณะรังสรรค์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออมก๋อย เชียงใหม่
582 จริยา เบี้ยพอ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออมก๋อย เชียงใหม่
583 ธนสิทธิ์ ประดับชมพู ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอฝาง เชียงใหม่
584 ปณาลี เทพรักษา วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเชียงราย เชียงราย
585 เอก วิวัฒน์พงษ์ คลองลานวิทยา กำแพงเพชร
586 รชต แสนใจ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่สอด ตาก
587 อุมาพร สุรทิน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอไชยา สุราษฎร์ธานี
588 กัลชนา ทิศราษฎร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเวียงสระ สุราษฎร์ธานี
589 โสรยา ตัตติสัจจานุกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเวียงสระ สุราษฎร์ธานี
590 นาถฤดี จิตภักดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเทพา สงขลา
591 อรทัย สุวรรณมณี วิทยาลัยเทคนิคสตูล สตูล
592 ยันตี มะสมัน วิทยาลัยเทคนิคสตูล สตูล
593 สุรพล ศรีสุวรรณ์ วิทยาลัยเทคนิคบางนรา นราธิวาส
594 ขวัญชนก แสนอภัย วัดบ่อโศรก สระบุรี
595 รัชนี วงศ์สุริยากาศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเวียงสระ สุราษฎร์ธานี
596 ทศพร อินทะนิน วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
597 สาธิต เจริญพารากุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านตาขุน สุราษฎร์ธานี
598 เนตร ชนะบุญ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม มหาสารคาม
599 เกรียงไกร จักร์ เพชรสังข์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุนพิน สุราษฎร์ธานี
600 รัชนี ดำชูพราย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชะอวด นครศรีธรรมราช
601 วัลลภ รื่นจิตต์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
602 ปิยรัตน์ สุขสมพืช ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
603 เบญจพร จั่นเจริญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร
604 วินิตา สร้อยเพชรประภา องครักษ์ นครนายก
605 สรัญญา โกสุมา คลองลานวิทยา กำแพงเพชร
606 บัณฑิต เลี้ยงนิรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร
607 วชิราภรณ์ คงเจริญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
608 พรทิพย์ โตสถาน วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ชุมพร
609 เสถียร โพสาวัง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
610 จินตนา จันทรานนท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร่อนพิบูลย์ นครศรีธรรมราช
611 ธงชัย ชูทรัพย์ วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
612 เบญจวรรณ หาญวุฒินานนท์ วัดบึงทองหลาง (พิทักษ์วิทยาคาร) กรุงเทพมหานคร
613 ศรีสมร ครุยานนท์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร
614 กิตติ อ่วมธรรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
615 สุธน ประเสริฐบุญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
616 นุดี หัสดินทร ณ อยุธยา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางละมุง ชลบุรี
617 อายุโท เทพสง่า สหบำรุงวิทยา นครปฐม
618 เบญจ ใหญ่แก้ว สารสาสน์วิเทศบ้านแพ้ว สมุทรสาคร
619 สิทธิพงษ์ อุ่นจิตต์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอทุ่งหัวช้าง ลำพูน
620 อิงอร เอกนิล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตจอมทอง กรุงเทพมหานคร
621 ฐิติ ขันธวิธิพร วิทยาลัยเทคนิคราชบุรี ราชบุรี
622 ศุภลักษณ์ คลังทอง บ้านดู่พัฒนา อำนาจเจริญ
623 รุ่งเรือง สมร อนุบาลราชบุรี ราชบุรี
624 กฤษณะ อ่วมเปี่ยม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
625 นพกรณ์ ไวยวุฒิ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร
626 สุมาภรณ์ ทองเรืองรอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตคลองสาน กรุงเทพมหานคร
627 ลัดดาวัลย์ เรืองวัชรินทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพุนพิน สุราษฎร์ธานี
628 สยาม วงษ์พิไลวัฒน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
629 ปุญญินิศญา อรรถโสภา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปะหัน พระนครศรีอยุธยา
630 อำนาจ ไพศาลสุขสมปอง วิทยาลัยสารพัดช่างลพบุรี ลพบุรี
631 พรประภา ภู่ศุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร้องกวาง แพร่
632 ทรงพล ทองสวัสดิ์ วิทยาลัยเทคโนโลยีหมู่บ้านครู ภาคเหนือ ลำพูน
633 นพณัช แย้มชุติ วิทยาลัยเทคโนโลยีหมู่บ้านครู ภาคเหนือ ลำพูน
634 ณัฏฐพัชร์ ธำรงพรภควัต รร.เทศบาลเทพารักษ์ 1 (สละ ฉลวยอุปถัมภ์) สมุทรปราการ
635 ้ประเสริฐศรี สุขรักษ์ วิทยาลัยเทคนิคสมุทรปราการ สมุทรปราการ
636 รัฐศักดิ์ โกบประยูร วิทยาลัยเทคนิคนนทบุรี นนทบุรี
637 นิลุบล แสงสาคร วิทยาลัยเทคโนโลยีไทย-ไต้หวัน (บีดีไอ) สมุทรปราการ
638 ประยงค์ ขันทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองชุมพร ชุมพร
639 ชะโลม เหมือนบุญ วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
640 ชาตรี จำปาศรี วิทยาลัยการอาชีพอู่ทอง สุพรรณบุรี
641 พวงสุวรรณ์ พันธุ์มะม่วง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
642 อนันต์ ยอดชมภู ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
643 ธเนศ เรืองสุวรรณ์ ปทุมวิไล ปทุมธานี
644 รัตนา ทองพิมพ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนครหลวง พระนครศรีอยุธยา
645 สมพร จิตรีเหิม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
646 นิภาพร โกษะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
647 สรินทร โกษะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
648 ณุสรา โกษะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
649 ณภัทรภพ ทองรื่น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
650 สันทัด ​ พร​ทิพย์​ศิริ​กู​ล​ วิทยาลัยการอาชีพมหาราช พระนครศรีอยุธยา
651 นิติกาญจน์ เอี่ยมโต ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนครหลวง พระนครศรีอยุธยา
652 สมพร ศรีแสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
653 ัพันธ์ภิพรต รังษิโย วัดมฤคทายวัน (วิจิตร ชวนะนันท์ราษฎร์อุปถัมภ์) พระนครศรีอยุธยา
654 อนุศักดิ์ เที่ยงธรรม วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
655 ขุนทอง จริตพันธ์ วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
656 อัญชลี มหรรณพ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
657 บังอร ประเสริฐศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
658 เอนก คงสมทอง วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
659 ชุติกาญจน์ เฉลิมเกตุ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวังน้อย พระนครศรีอยุธยา
660 บุษบงค์ ห้วงทรัพย์ วิทยาลัยสารพัดช่างลพบุรี ลพบุรี
661 อธิญา รอดกรณ์ ปัณณวิชญ์ พระนครศรีอยุธยา
662 สันติชัย เชียงสาย วิทยาลัยการอาชีพนครนายก นครนายก
663 กฤชวัฒน์ จารุมณี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
664 เดชา พุ่มไสว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร
665 รพีพร ทองเพ็ชร โพธิ์ทอง(จินดามณี) อ่างทอง
666 พัชรินทร์ ราชพลแสน วัดถนนแค ลพบุรี
667 วีระศักดิ์ มะโนน้อม วิทยาลัยสารพัดช่างลพบุรี ลพบุรี
668 นพดล พรหมศร วิทยาลัยเทคนิคโคกสำโรง ลพบุรี
669 จารุวรรณ นิ่มตลุง ท่าช้างวิทยาคาร สิงห์บุรี
670 ชนกานต์ โพธิ์เงิน วิทยาลัยเทคนิคโคกสำโรง ลพบุรี
671 ปาฏลี วงศ์ละคร วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
672 พิมลณัฏฐ์ ดอกสันเทียะ บ้านใหม่โสพิมพ์ ลพบุรี
673 จอมขวัญ ศรีสวัสดิ์ วิทยาลัยการอาชีพสอยดาว จันทบุรี
674 สมฤดี บริบูรณ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเฉลิมพระเกียรติ สระบุรี
675 สามารถ สุดใจ วิทยาลัยเทคนิคโคกสำโรง ลพบุรี
676 ชยนต์ ยมนัตถุ์ ชุมชนบ้านปาดัง สงขลา
677 ชวาลัย ปิ่นปั้น วัดตาลเสี้ยน(สีมาราษฎร์) สระบุรี
678 สุภัทตรา ทรัพย์ทวี วิทยาลัยอาชีวศึกษาลพบุรี ลพบุรี
679 ศักดิ์ชาย ชูเรณู วิทยาลัยเทคนิคมวกเหล็ก สระบุรี
680 ปัญจรัศม์ ไตรภูริวัฒน์ วิทยาลัยเทคนิคโคกสำโรง ลพบุรี
681 ปิยธิดา โตประมาณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปะอิน พระนครศรีอยุธยา
682 วาสนา แน่นอุดร วิทยาลัยอาชีวศึกษาลพบุรี ลพบุรี
683 ปภาณ วงศ์รัตนาวิน วิทยาลัยเทคนิคโคกสำโรง ลพบุรี
684 ปานเทพ ขำละเอียด วิทยาลัยเทคนิคมวกเหล็ก สระบุรี
685 สุภมิตร ดวงสุดา วิทยาลัยเทคนิคสิงห์บุรี แห่งที่ 2 สิงห์บุรี
686 กุหลาบ นุชสุข วัดท่าล้อ นครสวรรค์
687 นุชนาฎ บาลี บ้านพัดโบก กำแพงเพชร
688 ศิราภรณ์ ตั้งจิระศิลป์ วิทยาลัยเทคนิคสิงห์บุรี แห่งที่ 2 สิงห์บุรี
689 เจษฎาภรณ์ พันธุ์พิพัฒน์ วิทยาลัยเทคนิคสิงห์บุรี แห่งที่ 2 สิงห์บุรี
690 ทวีศักดิ์ คงคามี วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
691 วันทนา จะระ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโคก อุตรดิตถ์
692 กิตติกาญจน์ แป้นขำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปะอิน พระนครศรีอยุธยา
693 สมพิชญ์ วงษ์ด้วง ทองเอนวิทยา สิงห์บุรี
694 วัชระ แป้นขอม วิทยาลัยเทคนิคราชบุรี ราชบุรี
695 วันวิสา พรแสน วิทยาลัยอาชีวศึกษาสระบุรี สระบุรี
696 วัชรภาณุ อินต๊ะหา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองแพร่ แพร่
697 จรรยารักษ์ พุฒจิระ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเฉลิมพระเกียรติ สระบุรี
698 ธัญญาพร เฉลยสารน์ วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
699 ชาคริต สุริยะฉาย วิทยาลัยเทคนิคบูรพาปราจีน ปราจีนบุรี
700 สวิตตา จินทศร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองโดน สระบุรี
701 สุนันทา จินทศร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหนองโดน สระบุรี
702 ฐิตาภา วันชาญเวช ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
703 อนัฐศร สงบจิต วิทยาลัยอาชีวศึกษาสระบุรี สระบุรี
704 นิลวรรณ ชูก้อนทอง วิทยาลัยการอาชีพหนองแค สระบุรี
705 ศิริณภา กุลสุวรรณ วิทยาลัยเทคนิคมวกเหล็ก สระบุรี
706 ศักดิ์ชาย บุญศิริเภสัช วิทยาลัยการอาชีพหนองแค สระบุรี
707 ธีรพงษ์ เอี่ยมยัง วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
708 วัชรี คุยนา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเสาไห้ สระบุรี
709 ฐปกร รักษาศีล วิทยาลัยเทคนิคบูรพาปราจีน ปราจีนบุรี
710 กมลลักษณ์ ยิ่งสุขผล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองชลบุรี ชลบุรี
711 จตุภัทร เรืองศรี วิทยาลัยเทคนิคบางแสน ชลบุรี
712 พิรุฬห์ วิริยะประกอบ วิทยาลัยเทคนิคบางแสน ชลบุรี
713 กาญจนา ชูแสง วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีพัทลุง พัทลุง
714 พนา สุดสงวน วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
715 ธันวา ชื่นนิยม วิทยาลัยเทคนิคบางแสน ชลบุรี
716 สิรภพ ทองเนื้อดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปะหัน พระนครศรีอยุธยา
717 กัณห์สิภัทร เหลืองนภัส ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
718 วันชัย ตันติพิพัฒนา วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
719 วีระศักดิ์ เดือนแจ่ม วิทยาลัยเทคนิคชลบุรี ชลบุรี
720 จันทนี กิ่งไทรงาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
721 สุณีรัตน์ วัฒนประดิษฐิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางละมุง ชลบุรี
722 สุพิชญา คำผง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
723 วันเพ็ญ โยโล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
724 ศุภมาส ชุมชัย วิทยาลัยเทคนิคชลบุรี ชลบุรี
725 อมรา พวงภู่ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
726 บุญส่ง ศรีสวัสดิ์ วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
727 สุรภา เชาวันดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสัตหีบ ชลบุรี
728 จิรานุวัฒน์ พานทอง วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
729 สุรชัย ตีหล้า วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
730 กชพร ธีรธนันกุล วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
731 สุพัตร์ เครือแป้น วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
732 รณธช จันทราวงษ์เดชา วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
733 ภัทรานันท์ นาคบำรุง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระแสง สุราษฎร์ธานี
734 นันท์นิพัทธ์ สาลีวัน วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
735 หทัยทิพย์ เชยกำเหนิด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองชลบุรี ชลบุรี
736 ปริญญา งามฐรัตน์วรเมธ วิทยาลัยเทคนิคชลบุรี ชลบุรี
737 เฟื่องฟ้า คลังสินธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนัสนิคม ชลบุรี
738 จันทกานต์ ทำเนาว์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนัสนิคม ชลบุรี
739 ศศิวัณย์ อ่อนศรีทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองชลบุรี ชลบุรี
740 เสรี ด่านขุนทด วังไพรวิทยาคม สระแก้ว
741 ภัทราพร เจริญกิจ วิทยาลัยการอาชีพแกลง ระยอง
742 สุปราการ ภักดีงาม วิทยาลัยเทคนิคชลบุรี ชลบุรี
743 วีรศักดิ์ ภักดีงาม วิทยาลัยเทคนิคชลบุรี ชลบุรี
744 จิรัชยา เกียรติชนานุกูล วิทยาลัยการอาชีพแกลง ระยอง
745 ธีรพล เรืองสวัสดิ์ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสระแก้ว สระแก้ว
746 ปฏิมากร สร้างบุญ วิทยาลัยการอาชีพนายายอาม จันทบุรี
747 ภาวิณี ศรีวิไล วิทยาลัยการอาชีพนครนายก นครนายก
748 สุจีรา พิริยะประภากุล อุดมวิทยานุกูล ระยอง
749 นงลักษ์ เนตรสอาด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางคล้า ฉะเชิงเทรา
750 สันติ สุขไพบูลย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางคล้า ฉะเชิงเทรา
751 อนุสา บุญเรือง วัดโพธาราม ฉะเชิงเทรา
752 ชุติมา จันทะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางคล้า ฉะเชิงเทรา
753 วรกิจ วิริยะเกษามงคล วิทยาลัยเทคนิคชลบุรี ชลบุรี
754 มะลิ จันย่อง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
755 ศุภัคชญา สมคิด วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
756 เมธาวี แขกเทพ หลวงครูวิทยา นครศรีธรรมราช
757 ทิพวรรณ กรัตพงศ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
758 ธนินี โกศลชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางคล้า ฉะเชิงเทรา
759 ภัคจิรา จิตรมิตร วิทยาลัยการอาชีพนครนายก นครนายก
760 ศักดิ์ดา ทองอ่อน วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
761 ชุลีพร ลิ้มประเสริฐ ลพบุรีปัญญานุกูล ลพบุรี
762 สุภาพร ศรีถัน วิทยาลัยการอาชีพปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
763 สมชาย นพเทา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
764 สุนีรัตน์ กองมาย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาดี ปราจีนบุรี
765 จารุวรรณ นงค์พรหมมา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร
766 ธีระยุทธ ศรีสุทธา บ้านแปลง จันทบุรี
767 เพ็ญนภา ทองเทศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านสร้าง ปราจีนบุรี
768 พนมไพร ช่วงจั่น วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
769 วีระพล ร้องครอง วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
770 วิศิษย์ ใชญัน ขุมคำวิทยาคาร อุบลราชธานี
771 อาคม พวงทอง วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
772 รจนาวัน อุดง นครนายกวิทยาคม นครนายก
773 ชินวัฒน์ อ่อนน้อม วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
774 ณภัทร ก่อนกี้ วัดหนองสังข์ ชลบุรี
775 ขนิษฐา คุ้มมา วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
776 พยนต์ เหมือนวร วิทยาลัยการอาชีพกบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
777 อิทธิเชษฐ พวงทอง วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสระแก้ว สระแก้ว
778 พีรพรรฒ กิ่งก้าน วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
779 พิชาณัฏฐ์ แก้วอนันต์ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสระแก้ว สระแก้ว
780 วิลาวรรณ์ เกตุประสาร วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสระแก้ว สระแก้ว
781 จินตหลา ลาสอาด วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสระแก้ว สระแก้ว
782 ทัศนีย์ วงค์ภักดี บ้านวังปืน สระแก้ว
783 อขนิษฐ เครืออนันต์ วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
784 ทิพย์เทวา นามจำปา วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม มหาสารคาม
785 สุธี เจตน์เจริญ วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
786 ประวิทย์ สุวรรณ บ้านทุ่งพระ สระแก้ว
787 สมกฤษ บำรุงจิตต์ บ้านเขาดิน(แสงสว่างวิทยา) นครนายก
788 อรพิณ วาจา คณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี ปทุมธานี
789 สุมาลี คล่องเเคล่ว วิทยาลัยการอาชีพองครักษ์ นครนายก
790 สุกัลยา พรมหอม วัดมฤคทายวัน (วิจิตร ชวนะนันท์ราษฎร์อุปถัมภ์) พระนครศรีอยุธยา
791 วีรนุช อยู่สุข เมืองนครนายก นครนายก
792 สุธา กรอบพุดซา วิทยาลัยการอาชีพนครปฐม นครปฐม
793 วรรณวิภา วัฒนวิทย์ อุดมวิทยานุกูล ระยอง
794 ฐาปนีย์ จำรัสประเสริฐ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
795 รัชพร ดิสภักดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
796 ศิริศักดิ์ ทีเกาะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
797 ดารุณี ปาสาจะ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสระแก้ว สระแก้ว
798 พัชรพร ขาวสวน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอครบุรี นครราชสีมา
799 อำนาจ แตงกระโทก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเสิงสาง นครราชสีมา
800 สมบัติ พูนศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอจักราช นครราชสีมา
801 เดชา ใช้ช้าง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอจักราช นครราชสีมา
802 สุภาพร ผลาผล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
803 พัฒชรี ชาติขุนทด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอด่านขุนทด นครราชสีมา
804 สมเจตท์ วับสันเทียะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางไทร พระนครศรีอยุธยา
805 อภันตรี พลายโถ อุดมวิทยานุกูล ระยอง
806 สมบูรณ์ คนยั้ง ภูเรือวิทยา เลย
807 รุ่งวิจักขณ์ หวังมวนกลาง วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
808 ณัฐธยาน์ หวังเคียงกลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
809 สุจิตรตา จันขุนทด วิทยาลัยการอาชีพชุมพวง นครราชสีมา
810 นัฐพล คู่พิมาย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิมาย นครราชสีมา
811 อิทธิพล สังกะธรรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอห้วยแถลง นครราชสีมา
812 ธษิดา โรจนามงคลกุล บึงศรีราชาพิทยาคม ชลบุรี
813 สุภาภรณ์ แซ่ลี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอครบุรี นครราชสีมา
814 ธนัชชา แสงทอง บ้านขุยวิทยา นครราชสีมา
815 รัขนีย์ ฉ่ำสูงเนิน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
816 ยุวดี โลพันดุง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอด่านขุนทด นครราชสีมา
817 ศรีคิง แสงพรม โชคชัยสามัคคี นครราชสีมา
818 ปุณยนุช วงศ์จักร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอครบุรี นครราชสีมา
819 มาลี ทรัพย์ฉายแสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
820 นิตยา ธนสารสินศักดิ์ วัดศรีสัจจาวาส สระบุรี
821 ยุวดี เครือภูเขียว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
822 ปัณตวัน ประสงค์สันติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
823 สมศักดิ์ ภูมิประหมัน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
824 วาทิน สิริภูริภากร ศิริบ้านไร่ นครราชสีมา
825 มงคล ณ ราชสีมา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
826 วรากร ครุฑขุนทด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอด่านขุนทด นครราชสีมา
827 อรอุมา ชุ่มไพศาล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
828 ศุภวิชญ์ ยอดปรางค์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอครบุรี นครราชสีมา
829 สมปอง ยอดเงิน วิทยาลัยเทคนิคโคกสำโรง ลพบุรี
830 พักตร์วิมล รอดสันเทียะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
831 วิศรุต ไวโสภา วิทยาลัยเทคนิคท่าหลวงซิเมนต์ไทยอนุสรณ์ สระบุรี
832 พรประภา งามประดับเลิศ คลองลานวิทยา กำแพงเพชร
833 วีนา ศิริวัฒน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
834 ภัทรวดี รอบแคว้น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอห้วยราช บุรีรัมย์
835 วรศักดิ์ มาศรักษา วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
836 พรชัย เดิมทำรัมย์ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
837 วิโรจณ์ ทองเรือง วิทยาลัยการอาชีพสตึก บุรีรัมย์
838 อุดม ปักกาสาร วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
839 สุภาพร เดชไพบูลย์มงคล ปัณณวิชญ์ พระนครศรีอยุธยา
840 เฉลียว ชาติรัมย์ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
841 บังอร ปุยะติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
842 ณัฐพล นวะมะรัตน์ วิทยาลัยเทคนิคนางรอง บุรีรัมย์
843 สุขสันต์ สมบูรณ์รัตน์ วิทยาลัยเทคนิคนางรอง บุรีรัมย์
844 นิตยา แผ้วพลสง วิทยาลัยเทคนิคนางรอง บุรีรัมย์
845 เศบูลุน ศรีคำเวียง วิทยาลัยเทคนิคสุรินทร์ สุรินทร์
846 ชญาณภา มหารัตนวงศ์ วิทยาลัยเทคนิคนครปฐม นครปฐม
847 ทิพย์วรรณ ศิริพรทุม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
848 ศิริจรรยา อภัยศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
849 มณฑลี พิมพ์เสน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
850 ศิริชาติ ชวดรัมย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
851 วิชิต วงศ์ศิริศักดิ์ วิทยาลัยการอาชีพประโคนชัย บุรีรัมย์
852 ทวีสิทธิ์ ทวันเวช บ้านโคกเพชร (บุญเหลือคุรุราษฎร์บำรุง) บุรีรัมย์
853 ณัฐวุฒิ เวชชศาสตร์ วิทยาลัยการอาชีพประโคนชัย บุรีรัมย์
854 ศิริวรรณ เนาว์ประโคน วิทยาลัยเทคนิคนางรอง บุรีรัมย์
855 สุพจน์ แน่ประโคน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแกดำ มหาสารคาม
856 บุญมี หู้ไธสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
857 วันวิสาข์ สะเทินรัมย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
858 ทวีพร มาดา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร
859 วีรวัฒน์ ขจรเกียรติวิทยา วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
860 สมบูรณ์ กะตะสีลา วิทยาลัยเทคนิควังน้ำเย็น สระแก้ว
861 วัฒนา พงษ์ชนะ วิทยาลัยการอาชีพสตึก บุรีรัมย์
862 ณัฐกานต์ เหมทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
863 สราวุทธ โสพรมมี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปะคำ บุรีรัมย์
864 นันทนากร สุขวรโชติธนัน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
865 ปภาวรินทร์ สุปัญญเดชา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอจักราช นครราชสีมา
866 อรดี ไชยบุรมณ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสัง หนองบัวลำภู
867 ถนอมทรัพย์ ทองเดช ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสัง หนองบัวลำภู
868 สรวุฒิ วุฑฒิชัยพันธุ์ บ้านพรหมสะอาด สุรินทร์
869 พัฒนะ สติภา บ้านโสน สุรินทร์
870 สมควร แสวงสุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกาบเชิง สุรินทร์
871 การุณ มาชอบ วิทยาลัยเทคนิคสุรินทร์ สุรินทร์
872 ปุญญพัฒน์ ดีระเมียส ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
873 อภิรักษ์ วิเศษสิทธิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเขวาสินรินทร์ สุรินทร์
874 สมยศ นิลฉวี บ้านดอนแดงนาโนน อำนาจเจริญ
875 สันสกฤต ศรีกลับ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
876 จันทร์หอม ใจกล้า บ้านโนนสูง สุรินทร์
877 สุฑาทิพย์ อิ่มสำราญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอจอมพระ สุรินทร์
878 สายฟ้า สายกระสุน วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
879 วรรณวณัช ดีพาชู ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกาบเชิง สุรินทร์
880 ชัชณา จงใจงาม บ้านสองสะโกม สุรินทร์
881 กฤดิชญ์ภากรณ์ มนต์ดี ทุ่งกุลาพิทยาคม สุรินทร์
882 จิรัฐติกาลพร ไกรแก้ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอรัตนบุรี สุรินทร์
883 วีระศักดิ์ รักษาวงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
884 พิทธิยา หงษ์อ่อน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสนม สุรินทร์
885 อภิญญา ภูมีศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
886 รัชนีกร กิ่งแก้ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
887 สุฤทธิ์ ภาสวัสดิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
888 วัชรากรณ์ ไชยลาภ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
889 สุภาวดี วิจิตรรุ่งโรจน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเวียงสระ สุราษฎร์ธานี
890 ขนิษฐา นิ่งน้อย วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุรินทร์ สุรินทร์
891 ฑิคัมพร สารพล วิทยาลัยการอาชีพสังขะ สุรินทร์
892 พงษ์ศักดิ์ สว่างสุข วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
893 วารี เหมาะหมาย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีสวัสดิ์ กาญจนบุรี
894 พัฒนพงศ์ คำวงศ์ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
895 ฐิภาภรณ์ ทาระบถตร บ้านชำเบ็ง ศรีสะเกษ
896 ฉัตรวัต ศิลาเกษ วิทยาลัยการอาชีพวังสะพุง เลย
897 กิตติเชษฐ์ กุลวุฒิ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอประทาย นครราชสีมา
898 นัฐวุฒิ ภาชู วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
899 แสงทอง แก้วคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
900 วิไลวรรณ พันธ์งาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านบึง ชลบุรี
901 ปราณีย์ มะลิทอง บ้านพลับฝางผักหม ศรีสะเกษ
902 นาคมูรติ ธรรมมา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออุ้มผาง ตาก
903 อรวรรณ ศีลให้อยู่สุข วิทยาลัยเทคนิคกันทรารมย์ ศรีสะเกษ
904 ภัทรพงษ์ โลบุญ วิทยาลัยเทคนิคสุรินทร์ สุรินทร์
905 พิสมัย กังวานทวีทรัพย์ หนองวัลย์เปรียงวิทยา สุพรรณบุรี
906 นวลฉวี ทานุกรม บ้านห้วยดู่ อุบลราชธานี
907 ธนาธิป สอนอาจ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
908 สุภาวดี บุญสุข บ้านท่าศาลา อุบลราชธานี
909 พงษ์ธณัฐ นิรานนท์ วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย เขมราฐ อุบลราชธานี
910 วาริณี ไชยโอชะ ดงยางวิทยาคม อุบลราชธานี
911 ทองสุข มีชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปทุมราชวงศา อำนาจเจริญ
912 วืภาวดี จันทร์อุตส่าห์ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
913 ศราวุธิ ธิมาชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาตาล อุบลราชธานี
914 อุตรี เชื้อประทุม บ้านหนองสนมพะลาน อุบลราชธานี
915 กกบุญ บัวใหญ่ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
916 บุญรัตน์ บัวลา ทุ่งเทิงยิ่งวัฒนา อุบลราชธานี
917 สมภาน เจตนา วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
918 อรชร ประเสริฐสิน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวิภาวดี สุราษฎร์ธานี
919 ปัจฉิม ศิริโท วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย บุณฑริก อุบลราชธานี
920 อลงกรณ์ ยาศรี วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจรักไทย บุณฑริก อุบลราชธานี
921 สมศักดิ์ ปริตัง วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
922 ธนชน อินทจันทร์ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
923 วิชญคฌาณภ์ กสาเลศ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
924 สงบ กาณารักษ์ ปทุมราชวงศา อำนาจเจริญ
925 ศิริพร สิงห์ชู บ้านดู่พัฒนา อำนาจเจริญ
926 อรรถวุฒิ แสนทวีสุข บ้านหนองทัพ อุบลราชธานี
927 บุญสี จรลี วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีอุบลราชธานี อุบลราชธานี
928 ช่อลัดดา ทาบุดดา ธันยธรณ์พิทยา ๒ อำนาจเจริญ
929 จริยาภรณ อัปกาญจน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปทุมราชวงศา อำนาจเจริญ
930 นาวิน ศรีวิเศษ วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
931 ชำนาญ สายทิพย์ ดงยางวิทยาคม อุบลราชธานี
932 อัมพร พูลเพิ่ม โนนชัยศรีวิทยา ร้อยเอ็ด
933 ณิชชา มะลีจันทร์ รร.เทศบาลบ้านสุขสำราญ อุบลราชธานี
934 รุณณี รุ่งระวีวิลาศ เมืองกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
935 นภาพล จำปรัตน์ โนนกุงวิทยาคม อุบลราชธานี
936 พิมพ์ชนัฐ ตระกูลขันคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
937 ลักขณา เเสนสีดา วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุบลราชธานี อุบลราชธานี
938 ธีรารัตน์ พิกุลศรี บ้านดู่พัฒนา อำนาจเจริญ
939 ชูชาติ อังกุด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอโนนสุวรรณ บุรีรัมย์
940 พิชญาวี สุระเกษ คึมใหญ่วิทยา อำนาจเจริญ
941 ปุญญิสา ทางนที คึมใหญ่วิทยา อำนาจเจริญ
942 สมศักดิ์ วงค์โสภา วิทยาลัยเทคโนโลยีและการบริหารจัดการอุตสาหกรรมอ้อยและน้ำตาลทราย ลพบุรี
943 วิจิตรา พัฒนราช บ้านดู่พัฒนา อำนาจเจริญ
944 ภาวณี สลางสิงห์ บ้านยางช้า อำนาจเจริญ
945 ปิยะวุฒิ ป้องเพชร วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
946 ศศิวัฒน์ วงศ์จันทา วิทยาลัยเทคนิคอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ
947 พัฒนพงษ์ กลยุทธนา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านแพง นครพนม
948 อรทัย บุญบุตร วิทยาลัยอาชีวศึกษาพลาญข่อย อุบลราชธานี
949 สุดใจ ภู่เทศ วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
950 สกล ใจตรง บ้านดงขวางคำโทน อุบลราชธานี
951 เศรษฐปิยา สืบแล บ้านคำหว้า(วิบูลราษฎร์สามัคคี) อุบลราชธานี
952 วิทยา สุขแจ่ม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอม่วงสามสิบ อุบลราชธานี
953 ฐิติภัทร จำปาแพง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอครบุรี นครราชสีมา
954 เทพิน ยุวพันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
955 ศิริธร บรรเทา วิทยาลัยการอาชีพพนมไพร ร้อยเอ็ด
956 สายสมร ภูสีโสม เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อุบลราชธานี
957 นาวิน ศรีสุข วิทยาลัยเทคนิคหัวตะพาน อำนาจเจริญ
958 เรวัต มาลากรรณ วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
959 นิรุส ก้อนมณี วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
960 นคร เวฬุวนารักษ์ ชุมชนบ้านโนนเปือย(มหาพิมพ์สงเคราะห์) ยโสธร
961 ศรีอุบล ใจเพียร วิทยาลัยการอาชีพพนมไพร ร้อยเอ็ด
962 พรศักดิ์ ดอกไม้เพชร วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
963 พินิจ อุประโจง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าซาง ลำพูน
964 จุฑามาส เรืองบุตร บ้านเหล่าเมย ยโสธร
965 จิตติมา น่วมนิ่ม วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีสิงห์บุรี สิงห์บุรี
966 คมราช งาคม วิทยาลัยเทคนิคกาญจนบุรี กาญจนบุรี
967 สุรัก เชื้อหลุบโพธิ์ บ้านศรีป้าน ลำพูน
968 ปรียวัชร์ ทวีทรัพย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอครบุรี นครราชสีมา
969 นนทวัฒน์ ดีบ้านโสก วิทยาลัยการอาชีพแกลง ระยอง
970 จิราวรรณ อาจโยธา วัดวังหวาย ปราจีนบุรี
971 จีระศักดิ์ กือชัยภูมิ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอซับใหญ่ ชัยภูมิ
972 ชูชาติ พรามจร วิทยาลัยเทคนิคสุโขทัย สุโขทัย
973 จัตุพล สุดดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอซับใหญ่ ชัยภูมิ
974 ธีระพงษ์ บุญยัง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอซับใหญ่ ชัยภูมิ
975 ศุภวุฒ อันสนธิ์ วิทยาลัยเทคนิคปักธงชัย นครราชสีมา
976 นรา เหนือคูเมือง วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
977 อภิญญา ทับทิมพราย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
978 ประนอม ศรีมุงคุณ สนามบิน ขอนแก่น
979 วาสนา ขุนพิบูลย์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาสระบุรี สระบุรี
980 รุ่งเพชร เขียวแก้ว วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
981 รักษ์พล มีด้วง วิทยาลัยเทคนิคเลย เลย
982 สุนันทา กสิพันธ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุบลราชธานี อุบลราชธานี
983 ศิริโฉม วิชัย วิทยาลัยเทคนิคมวกเหล็ก สระบุรี
984 เกียรติชัย ทองสุข บ้านนาอุดม ขอนแก่น
985 สุพจน์ ประภัยวงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าแซะ ชุมพร
986 สมจิตร ชัยบัง วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
987 สายันต์ เพียรธานี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร
988 ยุทธนา แสนบุญศิริ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร
989 ปรีดี สร้างนอก ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอครบุรี นครราชสีมา
990 อรสา โทพันธ์ บ้านพระบาท ขอนแก่น
991 ขจรศักดิ์ โคตรโยธา บ้านแดงใหญ่(ราษฎร์คุรุวิทยาคาร) ขอนแก่น
992 วิทยาภรณ์ สืบสวน บรบือ มหาสารคาม
993 สิริรัชนา เนาว์โสภา วิทยาลัยเทคนิคปักธงชัย นครราชสีมา
994 กรรณิการ์ จันทะฟอง วิทยาลัยเทคนิคเลย เลย
995 ทำนอง เสือพาดกร วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
996 หัสดายุ เหล่าวงษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาลพบุรี ลพบุรี
997 ดวงเดือน แก่สำโรง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
998 วิสุทธิ์ พิมพ์สุด ภูพานวิทยา อุดรธานี
999 เชิดศักดิ์ ตั้นภูมี บ้านท่ายม อุดรธานี
1000 พงษ์ศักดิ์ ศรีชา วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม อุบลราชธานี
1001 พงศธร สุริยวรากุล วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1002 พีรณัฐ กล้าหาญ ไชยวานวิทยา อุดรธานี
1003 นิลล์พนมไพร สุนทร วิทยาลัยเทคนิคบางแสน ชลบุรี
1004 อภิสิทธิ์ รังษีอรุณ ดงแสนแก้วดงสำราญ อำนาจเจริญ
1005 กรรณิการ์ อำมาตย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1006 สุวัฒน์ กองขันธ์ นาไหมพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก อุดรธานี
1007 เรวัตร อินถา วิทยาลัยเทคนิคหนองบัวลำภู หนองบัวลำภู
1008 พิชชา อัมระปาล วัดโบสถ์(บวรธรรมกิจวิทยา) ปทุมธานี
1009 ศุภรักษ์ ผาโครต วิทยาลัยเทคนิคปักธงชัย นครราชสีมา
1010 ธนภัทร สมสันต์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1011 ภัณทิภา วงสุวรรณ ปัณณวิชญ์ พระนครศรีอยุธยา
1012 มณเทียร พลศรีลาภ วิทยาลัยเทคนิคหนองคาย หนองคาย
1013 อนุสรณ์ หาญอาษา วิทยาลัยเทคนิคมวกเหล็ก สระบุรี
1014 สมจิตร พิศิษฐโกเศศ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเลย เลย
1015 ขนิษฐา ผุยมาตย์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเลย เลย
1016 ผกากรอง มัฐผา มัธยมตระการพืชผล อุบลราชธานี
1017 สันธิเวชช์ มงคลชัย ภูเรือวิทยา เลย
1018 ธนัชชา สุวรรณโชติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครราชสีมา นครราชสีมา
1019 เวฬุรีย์ อุปถัมภ์ วิทยาลัยเทคนิคฉะเชิงเทรา ฉะเชิงเทรา
1020 สมฤดี คูหาทอง วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเพชรบูรณ์ เพชรบูรณ์
1021 ณฤดี ศุภฤกษ์ชัยศร บ้านนาจานบ่อแก้ววิทยาคาร ขอนแก่น
1022 เพชรรัตน์ วงษ์มีมา วิทยาลัยเทคนิคเลย เลย
1023 สุขภิรมย์ กุณรักษ์ วิทยาลัยการอาชีพวังสะพุง เลย
1024 นายสัตยา กำแพงศิริชัย วิทยาลัยเทคนิคหนองคาย หนองคาย
1025 ศราวุธ วงศ์พงษ์คำ วิทยาลัยเทคนิคปักธงชัย นครราชสีมา
1026 ชวลิต เข็มศิริ วิทยาลัยการอาชีพวังสะพุง เลย
1027 วิชิต อภัยโส บ้านทุ่งท่าช้าง ลพบุรี
1028 ซันไลย์ เบ้ารักษา วิทยาลัยเทคนิคสุรินทร์ สุรินทร์
1029 เสกสรร พันธ์มุย วิทยาลัยสารพัดช่างลพบุรี ลพบุรี
1030 ชาญชัย พรรณขาม หนองทุ่มวิทยา บึงกาฬ
1031 นันทะวุธ วงค์อินพ่อ วิทยาลัยเทคนิคบ้านแพง นครพนม
1032 สายใจ พลมณี เมืองมุกวิทยาคม มุกดาหาร
1033 มะลิวัลย์ จันผาย บึงของหลงวิทยา บึงกาฬ
1034 ชัยพงษ์ กองสมบัติ เซนต์ปอลหนองคาย หนองคาย
1035 กู้เกียรติ ดวงพลพรม วิทยาลัยอาชีวศึกษาเพชรบุรี เพชรบุรี
1036 สุวรรณี มุกดา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองมหาสารคาม มหาสารคาม
1037 มนูญ คุณพรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเขวาสินรินทร์ สุรินทร์
1038 พุทธชาด วิเศษวิสัย สูงยางวิทยาประชาสรรค์ ร้อยเอ็ด
1039 แจ่มนภา ล้ำจุมจัง กมลาไสย กาฬสินธุ์
1040 นงค์นุช มาตรา วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม มหาสารคาม
1041 ลดาวัลย์ บุระคำ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม มหาสารคาม
1042 เสาร์ทอง แสนบุตร วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม มหาสารคาม
1043 ดำเนิน แสงการ วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
1044 ชวาล เนื่องโนราช มัธยมชาญวิทยา มหาสารคาม
1045 บรรจง ดอนเคนจุย วังลิ้นฟ้าวิทยาคม กาฬสินธุ์
1046 สวัสดิ์ วงชารี บรบือ มหาสารคาม
1047 บุญเพ็ง ประทุมมาตร วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1048 ประจักษ์ เที่ยงดีฤทธิ์ วิทยาลัยเทคนิคหัวตะพาน อำนาจเจริญ
1049 ทองใบ ปะวะเส ดงใหญ่วิทยาคม รัชมังคลาภิเษก มหาสารคาม
1050 สุนนท์ ทองสุข วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1051 สวัสดิ์ จันทราช วิทยาลัยการอาชีพสตึก บุรีรัมย์
1052 โสวัตร ประพันธมิตร วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1053 สันติ ทุพรม วิทยาลัยการอาชีพนวมินทราชินีมุกดาหาร มุกดาหาร
1054 นายวิเชียร กุลธินี บ้านโคกเพิ่มโคกกลาง มหาสารคาม
1055 วาทินี ยุทธพงษ์ หนองม่วงวิทยาคาร มหาสารคาม
1056 ปริญญา ปัญญาศรี วิทยาลัยเทคนิคเลย เลย
1057 ขวัญเรือน นันทแสง วิทยาลัยการอาชีพสตึก บุรีรัมย์
1058 พัชราภา นางสีคุณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเพชรบุรี เพชรบุรี
1059 นพมาศ สุวรรณหาร โคกล่ามพิทยาคม ร้อยเอ็ด
1060 สุวิมล คำแหงพล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครพนม นครพนม
1061 เทียมจันทร์ บุญสด ศรีธวัชวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
1062 จตุรงค์ ผิวงาม ร่องคำหงษ์ทองวิทยา ร้อยเอ็ด
1063 วิชญะ ปัญญา เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1064 ศรัณพจน์ คันยุไร วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1065 ศิริวรรณ อยู่บุญ คลองน้ำใสวิทยาคาร สระแก้ว
1066 ประยุทธ์ วินทะไชย อาเซียนศึกษา ร้อยเอ็ด
1067 กมลภัทร ประธาน บ้านดงหม้อทอง สกลนคร
1068 นาวิน มณีแสง บ้านสระตะเคียน บุรีรัมย์
1069 สำลี ธราวุธ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชุมพลบุรี สุรินทร์
1070 ถาวร ศรีมุงคุล เชียงขวัญพิทยาคม ร้อยเอ็ด
1071 วันวิสา ทิพวตร ศรีธวัชวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
1072 สุริยา รูจีพันธ์ เทอดไทยวิทยาคม ร้อยเอ็ด
1073 ประมวล เอกวุธ บ้านหันหน่องสามัคคี ร้อยเอ็ด
1074 อรสา สุภารี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอปราสาท สุรินทร์
1075 อรอุมา สุวัฒนกุลชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร
1076 อนุชา สิงห์พลทัน จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก ร้อยเอ็ด
1077 เสถียร พนมใส บ้านนาชมดอนกลางวิทยา ร้อยเอ็ด
1078 วณิชยา ธรหาญ บ้านนาทม ร้อยเอ็ด
1079 เกรียงไกร มาลัย วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1080 ธนัญญา จันทะ วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1081 เชิดชัย โคตพันธ์ วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1082 จตุพล ไกรยบุตร เทอดไทยวิทยาคม ร้อยเอ็ด
1083 ทิพากร ธงศรี โนนชัยศรีวิทยา ร้อยเอ็ด
1084 พิมพ์โสภา ฤทธิพรม ชานุมานวิทยาคม อำนาจเจริญ
1085 อภิชาติ นระศาสตร์ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1086 สมควร สากำ วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1087 หนูคาร เวียงสมุทร จตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก ร้อยเอ็ด
1088 อัจฉรา สายเชื้อ หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
1089 สุริยดล เพลงอินทร์ หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
1090 เฉลิมพล ประเสริฐสังข์ หนองพอกวิทยาลัย ร้อยเอ็ด
1091 คมกริช โพนศิริ วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1092 ครีภัทร นัวร์ฌอง ขัติยะวงษา ร้อยเอ็ด
1093 กฤติยาวดี ระเบียบโพธิ์ วิทยาลัยการอาชีพพนมไพร ร้อยเอ็ด
1094 สุจาริน เเพงภูงา วิทยาลัยการอาชีพแกลง ระยอง
1095 มลิณีย์ ใจแก้ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาตาล อุบลราชธานี
1096 ภาวนา เศรษฐไตรรัตน์ บ้านหนองอีเข็ม ร้อยเอ็ด
1097 ช่อผกา วัฒนณุกุลชัย บ้านแคนน้อยหนองเลิง ยโสธร
1098 ทินกร นามภูงา บ้านทุ่งยาว ประจวบคีรีขันธ์
1099 อภิธร ทองสัน วิทยาลัยอาชีวศึกษาพลาญข่อย อุบลราชธานี
1100 นิตยา บางโท บ้านเหล่าข้าว ร้อยเอ็ด
1101 วนัส พุทธามาตย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1102 กนกพร ปุลาโมกข์ ร่องคำหงษ์ทองวิทยา ร้อยเอ็ด
1103 สุดาพรรณ อรุณจิรโชค พระกุมารร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1104 ธีรพงศ์ สรภูมิ วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1105 วันเพ็ญ มูลดี บรบือวิทยาคาร มหาสารคาม
1106 ธนาทิพย์ คำจันทร์ บ้านคลองสะท้อน นครราชสีมา
1107 ฐิติ สันติทวีฤกษ์ วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1108 พิศมัย หลงเจริญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางละมุง ชลบุรี
1109 ไชยรัตน์ สุริยคุปต์ สหัสขันธ์ศึกษา กาฬสินธุ์
1110 วันชัย ไร่สงวน วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1111 นภัสชล โคตรชมภู เมืองกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1112 แสงจันทร์ จินามา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร้องกวาง แพร่
1113 สุกัลยา บุญเลิศ เมืองกาฬสินธุ์ กาฬสินธุ์
1114 พิชญานิศา วงศ์กมลาไสย กมลาไสย กาฬสินธุ์
1115 ศุภลักษณ์ จ้อยนุแสง ชุมชนนาทมโคกก่อง ร้อยเอ็ด
1116 สมบัติ นาใจแก้ว วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1117 ทองพูล ระวาดชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1118 สีญวน แฝงสาเคน ผดุงนารี มหาสารคาม
1119 ณัฐวัฒน์ บัวคำภู สหัสขันธ์ศึกษา กาฬสินธุ์
1120 ชนัสธ์นันท์ ยุบลวัฒน์ บ้านท่าลี่ อุดรธานี
1121 ศิริพร อุทโท สามัคคีบัวขาว กาฬสินธุ์
1122 สมพร สิงหศิริ ห้วยผึ้งพิทยา กาฬสินธุ์
1123 สุนทร สายสมบูรณ์ บ้านท่าโปงทอง อุดรธานี
1124 บังอร สุริยคุปต์ สหัสขันธ์ศึกษา กาฬสินธุ์
1125 กฤษฎา บุญเรือง วิทยาลัยเทคนิคเขาวง กาฬสินธุ์
1126 นภาพร จัตวาที ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอละหานทราย บุรีรัมย์
1127 พูลสุข ศรีประไหม วิทยาลัยเทคนิคเขาวง กาฬสินธุ์
1128 เนตรอนงค์ วงศ์วุฒิโท วิทยาลัยเทคนิคเขาวง กาฬสินธุ์
1129 ทองสัน แสนขาว ห้วยผึ้งพิทยา กาฬสินธุ์
1130 ทัศนีย์ นาคำ อุเทนพัฒนา นครพนม
1131 พรทิพย์ รุ่งแพน วิทยาลัยเทคนิคเขาวง กาฬสินธุ์
1132 ประภัสสร ใหลอุดี นางัวราษฎร์รังสรรค์ นครพนม
1133 เสถียร สมีแจ้ง วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1134 จุลจิรา ภูสีเขียว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1135 ปิยรัตน์ วันทา กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์ กาฬสินธุ์
1136 อัจฉรา ทิพย์อุทัย กาฬสินธุ์พิทยาสรรพ์ กาฬสินธุ์
1137 วิสิทธิ์ ภูแป้ง วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1138 นิติยา ทรงมงคลรัตน์ กมลาไสย กาฬสินธุ์
1139 สุกัญญา แจ่มเรือน คลองไทรวิทยาสิทธิ์ นครราชสีมา
1140 กาญจนา แข็งฤทธิ์ หัวหินวัฒนาลัย กาฬสินธุ์
1141 ณัฐฐินันท์ ดุลนีย์ คำเจริญวิทยาคม กาฬสินธุ์
1142 กำจร วัฒโน บรบือวิทยาคาร มหาสารคาม
1143 สมศักดิ์ ทุมสิทธิ์ วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด
1144 สุริยา นาใจรีบ บ้านหนองตานา หนองบัวลำภู
1145 นิคม ชมภูพงษ์ โนนคำวิทยา กาฬสินธุ์
1146 รวิวรรณ คุ้มนายอ ห้วยผึ้งพิทยา กาฬสินธุ์
1147 กนกพรรณ ดอนแสง นิคมกุฉินารายณ์ หมู่ 2 กาฬสินธุ์
1148 ชากร โมสกุล วิทยาลัยการอาชีพโพนทอง ร้อยเอ็ด
1149 ฉัตรฤดี ชมภูจักร วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1150 เชี่ยวชาญชำนาญชนม์ จังธนชัยตระกูล ร่มเกล้า สกลนคร
1151 พนาวรรณ อินธิแสง บ้านนาจาน สกลนคร
1152 ฒาลิศา ทองดี บ้านห้วยพระ นครพนม
1153 ลำพึง คิดทำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1154 สถาพร ไตรพิษ คำเพิ่มพิทยา สกลนคร
1155 วนิดา ศูนย์จันทร์ เมธาศึกษา สกลนคร
1156 มณีกานต์ โคตรโสภา วิทยาลัยเทคนิคสว่างแดนดิน สกลนคร
1157 พูลศักดิ์ เขียวคล้าย บ้านต้นผึ้ง สกลนคร
1158 ราชินทร์ เชื้อกุลา บ้านยอดชาดวิทยา นครพนม
1159 เจตสุภา นาชัยเวียง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางคล้า ฉะเชิงเทรา
1160 ไพวัลย์ วะริสาฬห์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านแพง นครพนม
1161 บัวลอน สายสุด บ้านนาอุดม ขอนแก่น
1162 ประไพศรี วงศ์ปรีดี วิทยาลัยเทคนิคสว่างแดนดิน สกลนคร
1163 ทองสุข พามี วิทยาลัยการอาชีพพรรณานิคม สกลนคร
1164 นิรันดอม โสรินทร์ คำเพิ่มพิทยา สกลนคร
1165 กรนันท์ หาสุข บ้านห้วยหีบวิทยาธาร สกลนคร
1166 กรุณา วิทยารัตน์ วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1167 ปิยะวัฒน์ พรมลี น้ำโสมประชาสรรค์(ถิรธัมโมอุปถัมภ์) อุดรธานี
1168 ประพิน อ่อนพินา บ้านนาโพธิ์คุรุราษฎร์พัฒนา สกลนคร
1169 ควคคิด อินทจักร์ เรณูนครวิทยานุกูล นครพนม
1170 เกรียงไกร ยศไชยวิบูลณ์ บ้านหาดกวน นครพนม
1171 ตระกูล โกษาแสง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านแพง นครพนม
1172 ไพรัตนา บุญบุตร วิทยาลัยการอาชีพชุมพวง นครราชสีมา
1173 พรชัย ตั้งธำรงธนวัฒน์ นาถ่อนพัฒนา นครพนม
1174 พิไลรัตน์ สุวรรณใจ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านแพง นครพนม
1175 ขนิษฐา อภัยโส ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านแพง นครพนม
1176 อำนาจ พุทธกัง นาเดื่อพิทยาคม นครพนม
1177 อภินันท์ จันทรา อุเทนพัฒนา นครพนม
1178 จินตวีร์ มันทะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านแพง นครพนม
1179 เพ็ญศรี อรรคศรีวร ดงดาวแจ้งพัฒนศึกษา นครพนม
1180 ชัยชิต วงษ์ขันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองนครพนม นครพนม
1181 คณาธิป วงค์ตาโสม นาแกพิทยาคม นครพนม
1182 ณัฐติยา อุปพงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาแก นครพนม
1183 ควรคิด สินสวัสดิ์ หนองสูงสามัคคีวิทยา มุกดาหาร
1184 อุกฤษฏ์ ตันมูล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านแพง นครพนม
1185 ศักดา สารคำ อุดมพัฒนศึกษา นครพนม
1186 ชัยวัฒน์ โกษาแสง ธาตุนารายณ์วิทยา สกลนคร
1187 จักรพิชิต โยธาวรมนตรี อุดมพัฒนศึกษา นครพนม
1188 จันทร์จีรา คงรอด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอไชยา สุราษฎร์ธานี
1189 วันชัย สระแก้ว วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1190 ธนรัชต์ แสนสุข มุกดาหาร มุกดาหาร
1191 ศาสตรา นาโสก ชัยปัญญาวิทยานุสรณ์ มุกดาหาร
1192 นัฑพงศ์ สิงห์ศร วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
1193 น้ำฝน โสมรักษ์ หัวหินวิทยาคม ประจวบคีรีขันธ์
1194 ทศพล สุวรรณไตรย์ วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1195 นวลนภา จูมแพง วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1196 พัชรพร สุวรรณไตรย์ วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1197 พูลศักดิ์ ศรีวรมย์ วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1198 เยาวเรศ ภาสวัสดิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสังขะ สุรินทร์
1199 วรานนท์ คำมาวัน วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
1200 พีระพล พลอยศรี วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
1201 ระพีพรรณ อินทะรน วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
1202 ประเสริฐ จิตสุข วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
1203 ศุภกานต์ แก้วทิพย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าซาง ลำพูน
1204 สุรพงษ์ ศิริเขตต์ บ้านน้ำริน เชียงใหม่
1205 สมชาย ฟองศักดิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าซาง ลำพูน
1206 เอกชัย เอกวนาการ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร
1207 ชัญญานุช อุ่นอินต๊ะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอฝาง เชียงใหม่
1208 กรรณิการ์ การีรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอฝาง เชียงใหม่
1209 น้ำทิพย์ ชาวนรินทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวัดเพลง ราชบุรี
1210 ประพันธ์ ยะคำป้อ วิทยาลัยเทคนิคเลย เลย
1211 ดวงดี บุญเรืองยา บ้านบงตัน เชียงใหม่
1212 อำไพ วรวิรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่วาง เชียงใหม่
1213 สิรินันต์ สุวรรณเลิศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหางดง เชียงใหม่
1214 อมรพรรณ สุวรรณเดช ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออมก๋อย เชียงใหม่
1215 พิสิษฐ์ แสงสุธีสถิต ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหางดง เชียงใหม่
1216 พรเทพ วรรณคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
1217 อาทิตย์ โกนมูล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออมก๋อย เชียงใหม่
1218 โสภา ปันตา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะคา ลำปาง
1219 พรณิภา คำหล้า ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอฝาง เชียงใหม่
1220 นรินทร์ ศิลปเสริฐ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
1221 บูรพา ชุ่มภิรมย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหางดง เชียงใหม่
1222 พรวิภา หาญจริง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
1223 สนั่น ธรรมต๋า วิทยาลัยเทคโนโลยีองค์การบริหารส่วนจังหวัดลำพูน ลำพูน
1224 อนุตรา บัวหลวง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าซาง ลำพูน
1225 ภูวดล ไชยวงค์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
1226 อรพรรณ สิทธิใหญ่ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
1227 กชชญา วิชญะปรียา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
1228 ศศิธร เลือดชัยพฤกษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
1229 ฝนทอง ครินชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าซาง ลำพูน
1230 ศศิธร แก้วมารัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
1231 อัครชัย วุฒิเสน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
1232 อัมพร วงศ์คำมูล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
1233 ณัฎฐ์ปาณี ราชา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
1234 เหมือนฝัน ศิริจันทร์บุตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าซาง ลำพูน
1235 นเรศ หะกาศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
1236 แววดาว แสงบุญเรือง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอทุ่งหัวช้าง ลำพูน
1237 พลชัย จิตต์อัมพรสกุล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
1238 กัลย์สุดา สัตยเทพ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโฮ่ง ลำพูน
1239 สมคิด แก้วมูล วิทยาลัยเทคโนโลยีองค์การบริหารส่วนจังหวัดลำพูน ลำพูน
1240 นภาพร ยานิวงศ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
1241 สุทธิพงษ์ มูลกันทา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลี้ ลำพูน
1242 ฐิติวุฒิ จุมปู หินลาดนาไฮวิทยาคม ตาก
1243 สุภาพ เสาร์ภิรง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลี้ ลำพูน
1244 ปองกมล พงค์กลาง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าซาง ลำพูน
1245 รัตนา ปักกัง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอทุ่งหัวช้าง ลำพูน
1246 จอมแก่น พิศวงค์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลี้ ลำพูน
1247 ธฤต อนันต์ไชย เฉลิมพระเกียรติ ๔๘ พรรษา ในพระราชูปถัมภ์ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ลำพูน
1248 มารุต มูลคำ วิทยาลัยเทคนิคเชียงราย เชียงราย
1249 ธันยพร สุรินทร์คำ วิทยาลัยอาชีวศึกษาพิษณุโลก พิษณุโลก
1250 พิมพ์นิภา จันทรานาค วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
1251 ผ่องพรรณ วงค์เศษ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าซาง ลำพูน
1252 รุ่งทิวา กันทาทรัพย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าซาง ลำพูน
1253 นิภา ช่วยงาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำพูน ลำพูน
1254 อรพินธ์ ไชยยอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอป่าซาง ลำพูน
1255 ทองคำ แก้วสุข วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ ชลบุรี
1256 บุญทริกา ยาโน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
1257 ก้องภพ พึ่งสุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่สอด ตาก
1258 เสาวนีย์ บุญเฉลิม วิทยาลัยอาชีวศึกษาลำปาง ลำปาง
1259 ฐิติพงศ์ มิ่งเชื้อ ลำปางกัลยาณี ลำปาง
1260 ศิลธรรม ชัยมงคล วิทยาลัยอาชีวศึกษาลำปาง ลำปาง
1261 นเรศ แก้วสาร วิทยาลัยเทคนิคลำปาง ลำปาง
1262 ศรีวรรณ์ บุญยะเลขา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะคา ลำปาง
1263 คมสัน หมื่นจันทร์ต๊ะ วิทยาลัยอาชีวศึกษาลำปาง ลำปาง
1264 พรพงษ์ เกตุชัยโกศล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะคา ลำปาง
1265 จันทร์ญา จิโน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะคา ลำปาง
1266 อำไพ บางกีรติกร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะคา ลำปาง
1267 สิงหราช ยาโน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
1268 อรทัย ทาอาสา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอทุ่งหัวช้าง ลำพูน
1269 สราวุฒิ อินปั๋น บ้านไร่ ลำปาง
1270 บุญธิดา จิตต์ภักดี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางพลี สมุทรปราการ
1271 ฐิรกานดา จินาเดช ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ทา ลำพูน
1272 ชลธิชา สิทธิโยธิณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนครหลวง พระนครศรีอยุธยา
1273 ทองใบ เป็นแผ่น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะคา ลำปาง
1274 วิเชียร มุงเมือง วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
1275 ปวีณา แสนบัวบาน วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
1276 จีรวัฒน์ กาชัย วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
1277 พรทนา มงคลกาวิล วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
1278 วิทยากร เครือกลางรงค์ วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
1279 เตรียมจิตร วงชัยวะ วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
1280 วรรณิภา ปงหาญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองลำปาง ลำปาง
1281 แสงดาว ศรีจันทร์เวียง วิทยาลัยการอาชีพสังขะ สุรินทร์
1282 กนกวรรณ ยันตรวัฒนา วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
1283 จุฬารัตน์ อภิวงค์คำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะคา ลำปาง
1284 กัมปนาท วังไชยเลิศ วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
1285 อัมรา วงค์กุลบริรักษ์ รร.เทศบาล 5 บ้านศรีบุญเรือง ลำปาง
1286 นาตยา วุฒิธนูทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเกาะคา ลำปาง
1287 ไตรสิทธิ์ สิงหภิวัฒน์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาลำปาง ลำปาง
1288 ณัฐผไท สุทธิเสริม วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
1289 แจ่ม วันขวัญ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอตรอน อุตรดิตถ์
1290 นฤมล อินทะวัง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอตรอน อุตรดิตถ์
1291 วิไลวรรณ น้อยศิริ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1292 สิริพร นิลเส็ง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าปลา อุตรดิตถ์
1293 อนันต์ ทองเชตุ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1294 บุญสืบ รื่นจิตต์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1295 ศศิพิมล พรชลิตพกรณ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าปลา อุตรดิตถ์
1296 สุธาสินี เรือนคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1297 ศุภวรรณ บูรณตระกูล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1298 จรินทร์ โลกเลื่อง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1299 วิเศษ นุกูลจิตร วิทยาลัยสารพัดช่างอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1300 มุฑิตา เที่ยงน้อย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอตรอน อุตรดิตถ์
1301 นาริน เกิดศิลป์ ท่าปลาประชาอุทิศ อุตรดิตถ์
1302 ปาณิศา เดชสุริยันต์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอตรอน อุตรดิตถ์
1303 หยาดอรุณ ศรีเขื่อนแก้ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่าปลา อุตรดิตถ์
1304 จรัญ มีรินทร วิทยาลัยการอาชีพศรีสัชนาลัย สุโขทัย
1305 บุษรินทร์ ไทยสงฆ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนมทวน กาญจนบุรี
1306 ดรุณี ท้าวพา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอน้ำปาด อุตรดิตถ์
1307 สุริยา จงสา ธรรมสาธิตศึกษา ลำพูน
1308 กัลนิกา นันตภาพ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร้องกวาง แพร่
1309 จุฑาภรณ์ จีปิน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอน้ำปาด อุตรดิตถ์
1310 สรัญภรณ์ พิมพ์เถื่อน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอน้ำปาด อุตรดิตถ์
1311 ณัฏฐ์ธัญศา พาพิมพ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอน้ำปาด อุตรดิตถ์
1312 กัลยกร อองกุลนะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอน้ำปาด อุตรดิตถ์
1313 ชัยบดินทร์ เกตุอินทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอน้ำปาด อุตรดิตถ์
1314 อานนท์ เกตุอินทร์ วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1315 ลำแพน คำจีน สหคริสเตียน อุตรดิตถ์
1316 สมพงษ์ โพธิ์ศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอน้ำปาด อุตรดิตถ์
1317 ภัทรวดี ท้าวสาลี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอน้ำปาด อุตรดิตถ์
1318 เพียงฤทัย บูรณพิสุทธิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโคก อุตรดิตถ์
1319 เจนจิรา กันทา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโคก อุตรดิตถ์
1320 รุ้ง สิงห์ทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโคก อุตรดิตถ์
1321 อัญชชล ขันทะเสน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอน้ำปาด อุตรดิตถ์
1322 สายฝน เจริญเรือง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิชัย อุตรดิตถ์
1323 ดาเรศ โท้หลำ วิทยาลัยการอาชีพพิชัย อุตรดิตถ์
1324 ปฏิมา ตรีพิชชารัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิชัย อุตรดิตถ์
1325 เบญญภา พรมทรัพย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิชัย อุตรดิตถ์
1326 จิตราภรณ์ เอี่ยมสุกุล จรัสศิลป์ อุตรดิตถ์
1327 ประนอม เสือหลักร้อย ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1328 บุญเรือง จันทร์พรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิชัย อุตรดิตถ์
1329 ยงยุทธ นุชบัว วัดพืชนิมิต ปทุมธานี
1330 สุกันยา แดงมี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพิชัย อุตรดิตถ์
1331 เอนก สนโต วิทยาลัยการอาชีพพิชัย อุตรดิตถ์
1332 วัชรา สุขใจ วิทยาลัยการอาชีพพิชัย อุตรดิตถ์
1333 พิมพา กลิ่นเกตุ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลับแล อุตรดิตถ์
1334 อนันต์ มั่นเจ๊ก วิทยาลัยสารพัดช่างอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1335 ฐิตาพร โพธิ์ทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1336 ชญาภา มีเที่ยง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1337 ประสิทธิโชค เหมือยวงค์ ประชาสงเคราะห์รังสรรค์ สระบุรี
1338 นพพร อ่วมสั้น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอทองแสนขัน อุตรดิตถ์
1339 สมเกียรติ มั่นดี วิทยาลัยสารพัดช่างอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1340 ณัฏฐิณี แจ้งฉาย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1341 สิริกัลยา อ่อนวงศ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1342 มัณฑนา ศรีสมบูรณ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1343 นิภาวรรณ สุวรรณชื่น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1344 โกศล พุทธวงค์ อนุบาลลานกระบือ กำแพงเพชร
1345 กนกลดา ธงยี่สิบสอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองแพร่ แพร่
1346 พรศรี กันกา วิทยาลัยสารพัดช่างแพร่ แพร่
1347 อัศวิน กิ่งจำปา วิทยาลัยสารพัดช่างอุตรดิตถ์ อุตรดิตถ์
1348 ศิริพร ริพล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร้องกวาง แพร่
1349 ฑิติพร แก้วแหวน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร้องกวาง แพร่
1350 ปภาดา เหมืองศรี วิทยาลัยอาชีวศึกษาแพร่ แพร่
1351 สุวภัทร ฟองย้อย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร้องกวาง แพร่
1352 กชวรรณ ตาคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร้องกวาง แพร่
1353 สิทธิกร ปัญญามา วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
1354 กัลยาณี ชาติมนตรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร้องกวาง แพร่
1355 ปรากร ประสารยา วิทยาลัยสารพัดช่างแพร่ แพร่
1356 ธีร์นวัช ต่อตัน วิทยาลัยอาชีวศึกษาแพร่ แพร่
1357 ชนัญชิดา เจนแพทย์ วิทยาลัยการอาชีพจอมทอง เชียงใหม่
1358 แสนพิทักษ์ สุทธคุณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองชลบุรี ชลบุรี
1359 สุริทร์ สมบัติ วิทยาลัยเทคนิคบูรพาปราจีน ปราจีนบุรี
1360 พงศ์เทพ พันธุ์นิติพงศ์ เทพนารี แพร่
1361 กัลยาณี ชมเชย วิทยาลัยอาชีวศึกษาแพร่ แพร่
1362 สัมฤทธิ์ งามทรง วิทยาลัยสารพัดช่างแพร่ แพร่
1363 วารินทร์ กวาวสิบสาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออุ้มผาง ตาก
1364 สมศรี ปิ่นแก้ว บ้านหนองไม้กอง กำแพงเพชร
1365 ณัฐพนธ์ ทรวงแก้ว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร้องกวาง แพร่
1366 พรรณลักษณ์ มหาวัน วิทยาลัยอาชีวศึกษาแพร่ แพร่
1367 วาสนาพรรณ รัตน้ำหิน วัดท่าสี ลำปาง
1368 มันตรินี ทิเลา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอฟากท่า อุตรดิตถ์
1369 ณัฐพงษ์ น้องศิลา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านตาก ตาก
1370 วุฒิชัย ภิมาลย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโฮ่ง ลำพูน
1371 วรพล แก้วมาเรือน วิทยาลัยเทคนิคสตูล สตูล
1372 รัตติกานต์ อินธรรม ปิยะพรพิทยา เชียงราย
1373 ศราวุธ เขื่อนคำ เวียงเจดีย์วิทยา ลำพูน
1374 ชาญชัย ชัชวาลย์ บ้านวังขาม เพชรบูรณ์
1375 สว่าง ปัญญา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโคก อุตรดิตถ์
1376 สมคิด สอนนวล บ้านปุยคำ เชียงราย
1377 สุภาพ แสนเมือง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลี้ ลำพูน
1378 อภิชาติ แสนสิทธิ์ ร่องเบ้อวิทยา เชียงราย
1379 รภีพร สุริยะ วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
1380 วิษณุวัฒน์ สอนแก้ว บ้านเปียงหลวง เชียงใหม่
1381 กฤตภาส ชื่นสนธิพันธุ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร้องกวาง แพร่
1382 กฤตภาส ชื่นสนธิพันธุ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอร้องกวาง แพร่
1383 มาลี วุฒิ บ้านห้วยโป่ง เชียงราย
1384 จารุวรรณ มิ่งนัน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลับแล อุตรดิตถ์
1385 ยอดไผ่ ประภากมล วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1386 ขนิษฐา กันทาเดช บ้านห้วยเกี๋ยง เชียงราย
1387 แสงระวี แก้วรากมุข ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอหางดง เชียงใหม่
1388 วราภรณ์ เป็งสลี ปิยะพรพิทยา เชียงราย
1389 เอกพงษ์ พิทักษ์กำพล บ้านเวียงเดิม เชียงราย
1390 ณัฐกฤช ชัยชนะ บ้านเลี้ยว พะเยา
1391 ดำเนิน เพียงไพรชม บ้านแม่แคะ แม่ฮ่องสอน
1392 จุลจักร์ กัลยาณะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ระมาด ตาก
1393 อาคม เล็กอำพัน วิทยาลัยสารพัดช่างอุทัยธานี อุทัยธานี
1394 นุจรี เสือเขียว ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1395 สุพรรษา รังสาท ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1396 วินัย จันทร์สว่าง วิทยาลัยสารพัดช่างแพร่ แพร่
1397 ทัศนีย์ พวงไพบูลย์ อนุบาลโกรกพระ นครสวรรค์
1398 สัมฤทธิ์ พรมบาลี วัดดงกะพี้ นครสวรรค์
1399 สุชาติ มชุรสปรีชากุล ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1400 นุกูล เทียนเกตุแก้ว ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1401 พัชรีวรรณ ภาสบุตร วิทยาลัยอาชีวศึกษาลพบุรี ลพบุรี
1402 วันทนา นิลสนธิ ไพศาลีพิทยา นครสวรรค์
1403 จีระเดช เพชร์ทูล สลกบาตรวิทยา กำแพงเพชร
1404 กัญญาพัชร พุ่มเปี่ยม ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1405 กิตติ บุญนก วัดหัวงิ้ว นครสวรรค์
1406 รัตติยา ศักดิ์สกุลเดช ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1407 กชพรรณ สังกาศ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลาดยาว นครสวรรค์
1408 พิเชษฐ์ จันทพงษ์ ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1409 จุฑารัฐ นิลสูตร์ ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1410 ดารารัตน์ บุตสบา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลาดยาว นครสวรรค์
1411 มนตรี ฝรั่งทอง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลาดยาว นครสวรรค์
1412 พรทิพย์ ยามสมจันทร์ ชุมชนบ้านน้ำวิ่ง นครสวรรค์
1413 รุ่งทิวา สันติผลธรรม ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1414 ทิตาณัฎฐ์ เจริญบุญอนันด์ ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1415 นำพร ปล้องบุญ ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1416 ณรงศักดิ์ มีทอง วิทยาลัยสารพัดช่างอุทัยธานี อุทัยธานี
1417 ผดุงวิทย์ ดิษฐเจริญ วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
1418 ศิโนรัตน์ ฤกษ์ดี วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีอุทัยธานี อุทัยธานี
1419 จเด็ด มหาการะเกตุ บ่อแก้ววิทยา กำแพงเพชร
1420 รัตนา คำมาโย ชัยมงคลพิทยา สุโขทัย
1421 รัชนีกร พานชัย คลองลานวิทยา กำแพงเพชร
1422 เกณฑ์ ธรรมนันท์ คลองลานวิทยา กำแพงเพชร
1423 ณรงค์ อาจมิตร แม่ระมาดวิทยาคม ตาก
1424 สุภัทรชัย ไกรรอด วัดหัวงิ้ว นครสวรรค์
1425 นันธพร ศรีเกตุ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอตรอน อุตรดิตถ์
1426 สุวัฒน์ อินทร์แพง บ้านเนินกรอย กำแพงเพชร
1427 วราภรณ์ ทรัพย์ประสม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอลาดยาว นครสวรรค์
1428 พรชนิตว์ ปรางค์ศรีทอง คลองลานวิทยา กำแพงเพชร
1429 วิชาญกรณ์ พันธุ์จันทร์ดี บ้านวังโบสถ์ กำแพงเพชร
1430 ธารางกูล บัวบาน วิทยาลัยเทคนิคกำแพงเพชร กำแพงเพชร
1431 สุภัทวดี จันทรปราสาท วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร กำแพงเพชร
1432 พชรพร บูชาบุญ วิทยาลัยเทคนิคกำแพงเพชร กำแพงเพชร
1433 ละเอียด โชติน้อย คลองลานวิทยา กำแพงเพชร
1434 พรรณพรรษ กิจจา คลองลานวิทยา กำแพงเพชร
1435 วิศาล สมโภชน์ วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
1436 ปราณี แสงจันทร์ วิทยาลัยเทคนิคกำแพงเพชร กำแพงเพชร
1437 พัชรี ปั้นนพศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออุ้มผาง ตาก
1438 รัตนา บุญทอ วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร กำแพงเพชร
1439 สุกัญญา แสงจุ่น วิทยาลัยเทคนิคตาก ตาก
1440 อาทิลักษณ์ ตราชู วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม มหาสารคาม
1441 ฉิมพลี วงษ์ปัน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านตาก ตาก
1442 ศุภกร โป่งดอยหลวง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ระมาด ตาก
1443 พิสิษฐ์ ใจการ บ้านแม่อมกิ ตาก
1444 สุภารัตน์ คำต่ำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่สอด ตาก
1445 อภิศักดิ์ ผลิดใบ วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
1446 กันต์กนิษฐ์ จี๋คีรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่สอด ตาก
1447 มานิต อุปสอด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่สอด ตาก
1448 นิลรัตน์ วงค์ปวน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่สอด ตาก
1449 มนัส ทัพสิทธิ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่สอด ตาก
1450 อโณทัย ใจพรมมา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่ระมาด ตาก
1451 ทฤษฎี ตีคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออุ้มผาง ตาก
1452 เกียรติศักดิ์ กิจการ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่สอด ตาก
1453 สัญชัย สิทธิกัน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่สอด ตาก
1454 ณัฏฐชัย อ้ายฝอย วิทยาลัยการอาชีพเถิน ลำปาง
1455 ทิพวัลย์ สุกัน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่สอด ตาก
1456 ปฎิคม ทาสุวรรณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่สอด ตาก
1457 ศิวาวุฒิ สอนเม่น วิทยาลัยเทคนิคสุโขทัย สุโขทัย
1458 พลรัช สนองบุญ วิทยาลัยสารพัดช่างสุโขทัย สุโขทัย
1459 นราธิป พึ่งเพี้ย วิทยาลัยการอาชีพศรีสัชนาลัย สุโขทัย
1460 สมปอง พรมตรุษ วิทยาลัยการอาชีพศรีสัชนาลัย สุโขทัย
1461 นิรุช ขอสุข หมอนสูงประชาสรรค์ สุโขทัย
1462 รัชฎาพร ติ๊บงา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอแม่สอด ตาก
1463 ประสงค์ คุ้มสา วิทยาลัยเทคนิคตาก ตาก
1464 วิษณุ ทองนุช วิทยาลัยการอาชีพพนัสนิคม ชลบุรี
1465 สุธิชัย คำมาโย ชัยมงคลพิทยา สุโขทัย
1466 สมชาย ดวงเนตร สุโขทัยวิทยาคม สุโขทัย
1467 เสกสรรค์ ไม่เศร้า วิทยาลัยการอาชีพนิคมคำสร้อย มุกดาหาร
1468 อนุสรณ์ สุขบัว บ้านนาขุมคัน พิษณุโลก
1469 พัสกร โตเสน่ห์ นครไทย พิษณุโลก
1470 ปรีชา วิเศษคำ จรัสศิลป์ อุตรดิตถ์
1471 นิพาภร เตียฮง ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1472 สมพร บุญนาค วิทยาลัยอาชีวศึกษาพิษณุโลก พิษณุโลก
1473 พิรชัช ชังเภา วิทยาลัยเทคนิคบางแสน ชลบุรี
1474 ธีรญา แจ่มสาคร วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
1475 เสกสรรค์ แสงนาค วิทยาลัยสารพัดช่างพิษณุโลก พิษณุโลก
1476 จารุวรรณ เทียนยาณี นครไทยวิทยาคม พิษณุโลก
1477 พัชรี สุขพระจันทร์ บ้านเกาะรากเสียด กำแพงเพชร
1478 สุระสิทธิ์ แสงคร้าม วิทยาลัยการอาชีพสระบุรี สระบุรี
1479 ธนยศ (คมกฤช) ชัยวงค์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกำแพงแสน นครปฐม
1480 พีระพงษ์ ศรีสละ วัดหนองปลาไหล นครสวรรค์
1481 ผาณิต เพิ่มความประเสริฐ ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1482 สุวรรณชัย พรหมศร เพชรละครวิทยา เพชรบูรณ์
1483 ภูเบศร์ แสนสิทธิ์ วิทยาลัยเทคนิคนครปฐม นครปฐม
1484 ประเวส สีทำมา วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
1485 สุดารัตน์ สีดาถม ลาซาลโชติรวีนครสวรรค์ นครสวรรค์
1486 จิราภา กงยนต์ วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
1487 ยุทธนา นาอุดม หนองไผ่ เพชรบูรณ์
1488 เสาวลักษณ์ วงศรีรักษ์ อุดมวิทยานุกูล ระยอง
1489 สนิท โสมา วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
1490 นิตยา ช้างเขียว บ้านคลองดู่ เพชรบูรณ์
1491 สุรชัย สีทอง วิทยาลัยการอาชีพชนแดน เพชรบูรณ์
1492 นันทพล ิสิงมิ่ง วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
1493 วันนา ทองเย้า บ้านศรีมงคล เพชรบูรณ์
1494 นิพนธ์ สุขีนัง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีเทพ เพชรบูรณ์
1495 ศิริรัตน์ ลีสินลา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตจอมทอง กรุงเทพมหานคร
1496 วาสนา เวฬุวนารักษ์ วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
1497 เจริญ นาทองคำ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองอ่างทอง อ่างทอง
1498 กันต์ วรรณา วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
1499 รัศมี โชติไธสง วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ บุรีรัมย์
1500 สรยุทธ อุ่นใจ วิทยาลัยเทคนิคสมุทรสงคราม สมุทรสงคราม
1501 จตุรงค์ บุญอาจ วัดไผ่สามเกาะ(ปัญญาประชาสามัคคี) ราชบุรี
1502 อุนุชิต เชิงจำเนียน วิทยาลัยเทคนิคราชบุรี ราชบุรี
1503 เขมพัต แสงทอง วัดอุบลวรรณา ราชบุรี
1504 จรัญ บุญรอด ประชานิคม 4 ชุมพร
1505 ปรมินทร์ มั่นหมาย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวัดเพลง ราชบุรี
1506 วรรณภา รสชุ่ม วัดพิกุลทอง(แปลกประชาคาร) ราชบุรี
1507 ศิริเพ็ญ สังขบูรณ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองราชบุรี ราชบุรี
1508 อำนาจ สำเริงราช วิทยาลัยการอาชีพปากท่อ ราชบุรี
1509 บุญประเสริฐ บุญชูเชิด วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1510 พัฒนศักดิ์ เหลืองสะอาด ไทรโยคน้อยวิทยา กาญจนบุรี
1511 สมศักดิ์ สุขสมัย บรรหารแจ่มใสวิทยา 3 สุพรรณบุรี
1512 ศุภรัตน์ สมพงษ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอท่ามะกา กาญจนบุรี
1513 สมศักดิ์ นิลนวล ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีสวัสดิ์ กาญจนบุรี
1514 ศักดิ์ชัย ชื้นแสง วิทยาลัยการอาชีพพนมทวน กาญจนบุรี
1515 สุณิสา อุดมสุข ทองผาภูมิวิทยา กาญจนบุรี
1516 วรรณา อัมพรสุนทรรัติ วิทยาลัยเทคโนโลยีสารสาสน์บริหารธุรกิจกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1517 วรินทร์ธร วงศ์ฉัตรจิรากุล วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1518 มาลัย คุ้นเคย วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1519 อนุพงษ์ พรรณบัตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเลาขวัญ กาญจนบุรี
1520 ชัญญาพัฒน์ ทิพรัตน์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอคีรีรัฐนิคม สุราษฎร์ธานี
1521 นธีร์ อุ้ยฟัก วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1522 เมธาพร บางพิทักษ์ วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1523 อุไรวรรณ ใจยา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนมทวน กาญจนบุรี
1524 สุรีรัตน์ ศรีวิเชียร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพนมทวน กาญจนบุรี
1525 เปมิกา กลั่นบุศย์ วิทยาลัยการอาชีพพนมทวน กาญจนบุรี
1526 รัฐวุฒิ ชินวงษ์เกตุ วิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1527 ประทีป อิ่มลา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอศรีสวัสดิ์ กาญจนบุรี
1528 ศรัณย์พัทธ์ เพ็ญปัญญา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเลาขวัญ กาญจนบุรี
1529 นวิสา วสุธราสิริ วัดอินทาราม "โกวิทอินทราทร" กาญจนบุรี
1530 สมาพร เจริญเส็ง วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1531 วันชัย แสงสุด ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเลาขวัญ กาญจนบุรี
1532 สมบัติ ขำโสภา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางปะอิน พระนครศรีอยุธยา
1533 พรรัตน์ มั่นปาน วัดโพธิ์นฤมิตร สุพรรณบุรี
1534 โสฬส ทองรอด บรรหารแจ่มใสวิทยา 3 สุพรรณบุรี
1535 ศิริวรรณ วิมูลชาติ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอด่านช้าง สุพรรณบุรี
1536 รัชนีพร คำปาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอด่านช้าง สุพรรณบุรี
1537 องอาจ อินทรักษา สระกระโจมโสภณพิทยา สุพรรณบุรี
1538 อานนท์ อินทวงษ์ สระกระโจมโสภณพิทยา สุพรรณบุรี
1539 ผกาวลีย์ บุญธรรม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอด่านช้าง สุพรรณบุรี
1540 นฤมล เรียนจันทร์ ปัณณวิชญ์ พระนครศรีอยุธยา
1541 สุรีย์ ตันกสิกิจ อู่ทอง สุพรรณบุรี
1542 กฤษดา เรือนทองดี วิทยาลัยเทคนิคชลบุรี ชลบุรี
1543 คงคา เหล่าวงค์ศรี วิทยาลัยการอาชีพกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1544 ชาลี ศรีบัวเผื่อน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1545 ณรงค์ พันธูุ์จันทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสวนผึ้ง ราชบุรี
1546 สุเทพ รักรุ่ง วิทยาลัยการอาชีพวิเชียรบุรี เพชรบูรณ์
1547 สมประสงค์ ศรีหว้าสระสม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภออู่ทอง สุพรรณบุรี
1548 วันชัย ศรีวิพัฒน์ ตลิ่งชันวิทยา สุพรรณบุรี
1549 ทับทิม จันทร์จู หนองวัลย์เปรียงวิทยา สุพรรณบุรี
1550 พรสิริ นิ่มทัศนศิริ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกำแพงแสน นครปฐม
1551 สมเกียรติ ดวงศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกำแพงแสน นครปฐม
1552 บวรลักษณ์ น่าเยี่ยม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองกระบี่ กระบี่
1553 ลักษ์คณา ส่งโสภา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกำแพงแสน นครปฐม
1554 ประยุทธ์ สุขเกษม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกำแพงแสน นครปฐม
1555 นุชสรา ผิวงาม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกำแพงแสน นครปฐม
1556 สุรศักดิ์ เจริญผล พระตำหนักสวนกุหลาบ มหามงคล นครปฐม
1557 มานิต คุณสุวรรณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตจอมทอง กรุงเทพมหานคร
1558 พรพรหม มาบัณฑิต มารีย์อุปถัมภ์ นครปฐม
1559 ทิวาพร ไม้เขียว ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบางละมุง ชลบุรี
1560 ศิริวรรณ มรรคผล วิทยาลัยเทคนิคสมุทรสงคราม สมุทรสงคราม
1561 อภิวัฒน์ วงค์แป้น วิทยาลัยเทคนิคสมุทรสงคราม สมุทรสงคราม
1562 อโณทัย คำจันทร์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอคีรีรัฐนิคม สุราษฎร์ธานี
1563 กฤษณะพันธุ์ พลายบัว วิทยาลัยเทคนิคสมุทรสงคราม สมุทรสงคราม
1564 สุภัทรา เงินดี สมุทรสาครวิทยาลัย สมุทรสาคร
1565 วันชัย โชคโภคาทรัพย์กุล วัดบางน้อย(แจ่มประชานุกูล) สมุทรสงคราม
1566 เรืองรัตน์ นิลอุบล วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรสงคราม สมุทรสงคราม
1567 พรทิพย์ สุขอร่าม ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอขามทะเลสอ นครราชสีมา
1568 รชต ชูก้อนทอง วิทยาลัยการอาชีพหนองแค สระบุรี
1569 มรกต จันทร์เจริญ วิทยาลัยเทคนิคบางแสน ชลบุรี
1570 บัณพร บุญมี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้เขตจอมทอง กรุงเทพมหานคร
1571 ถาวร ศิลปศร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกำแพงแสน นครปฐม
1572 นิคม อินทร์จีน วิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี กาญจนบุรี
1573 วิภาณี เรืองศิลป์ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเพชรบุรี เพชรบุรี
1574 ณัฐฑิตา พูลชนะ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพานทอง ชลบุรี
1575 นาตยา ม่วงไหมทอง วัดเขาย้อยไพบูลอุปถัมภ์ (แสงส่องหล้า 5) เพชรบุรี
1576 จิรัตน์ ตัณฑ์เจริญรัตน์ องครักษ์ นครนายก
1577 มนตรี แก้วแสง วิทยาลัยการอาชีพมหาราช พระนครศรีอยุธยา
1578 อารีรัตน์ จงดี บ้านคั่นกระได ประจวบคีรีขันธ์
1579 ณัฐรดา ชมภูวรณ์ วิทยาลัยเทคนิคสตูล สตูล
1580 ศิริรุ่ง หทัยรัตนานนท์ บ้านหนองเผาถ่าน (ประชาประสิทธิ์) เพชรบุรี
1581 จันทัปปภา ปิ่นเกตุ อนุบาลบางสะพานน้อย ประจวบคีรีขันธ์
1582 นาวี ต้นแจง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอวัดเพลง ราชบุรี
1583 เกรียงไกร หมั่นแค้น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกาญจนดิษฐ์ สุราษฎร์ธานี
1584 บุญเลิศ เกตุกษัตริย์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาบอน นครศรีธรรมราช
1585 สายัณห์ รัตนมิ่ง ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเคียนซา สุราษฎร์ธานี
1586 ปาริตา แสงวิรุณทร บ้านศาลาน้ำ พัทลุง
1587 ชัชรินทร์ มรจร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเฉลิมพระเกียรติ นครศรีธรรมราช
1588 อนุชา นิลวานิช ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอพระพรหม นครศรีธรรมราช
1589 ปริวัฒน์ ชะลารัตน์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต ภูเก็ต
1590 จิตรลดา แก้วศรี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอไชยา สุราษฎร์ธานี
1591 เพ็ญศรี นาคพันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเวียงสระ สุราษฎร์ธานี
1592 อุ่นใจ เทพี ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอฉวาง นครศรีธรรมราช
1593 จำนงค์ วงศ์ผะดาย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
1594 รัตนา ชุมพงศ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
1595 เอกชัย กำลังเกื้อ วิทยาลัยเทคนิคนครศรีธรรมราช นครศรีธรรมราช
1596 จันทนี เพ็งเคียน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอชัยบุรี สุราษฎร์ธานี
1597 อุมาพร ช่วยมิตร ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านนาสาร สุราษฎร์ธานี
1598 ชลิดา ศรพิชัย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเวียงสระ สุราษฎร์ธานี
1599 สุวัจน์ มณีมาส วัดไม้เรียง นครศรีธรรมราช
1600 อรอุมา ไกรสิทธิ์ บ้านทุ่งกรวด นครศรีธรรมราช